mingine sabi na mbili tukutumikie namama msiwaze msiwazi kuondoka bado mapemamjaaata matunda a wotowenu ndokwanza dazhabariza mbingunie ii kwenu naumeambia na kule kwenu unakaa milele so kama mkoani unatembea unarudi kule ni milele haturudi huku jamani haleluya kwa hiyo nashukuru kwa ajili ya wazee lakini nishukuru kwa ajili ya kanisa kwa ujumla washirika wenzangu niseme mungu awabariki sana tuendelee kufanyika baraka kwa wazazi hawa na mi siongei kwa unafiki songei kwa unafiki mi ni msaidizi kwa baba bishop kama alivyosema baba yangu hapa lakini ingetokea inge gafla tu maajabu mungu ana maajabu mara kwa maajabu nimejikuta maeneo kanisa gani si hapa, hapa. nakwambia kweli maajabunimejikutamneigesbta nigekua kaibkaribunakuja naona makanisa ningerudi hapa hata kwa mguu ningetembea na pambio yangu yesu tunaelekea kanani ila sio mbinguni kanani hapa tu ningekuja katika jina la yesu kwahiyo ningekuja hapa naomba skpatamzsi ukapata mawazo kwa kuangalia kwenye tv USG umetumiwa sijui umetumiwaliasa ukaanza kutamani jingine kaa hapa hapa hapa katika jina la yesu ali, hai. yesu mpaka anatutokea hapa, hapa. jamani haleluya lakini nimefurahi nimeonana na ndugu zangu na ndugu zangu zangu zangu wengi na mama. Na wengi baba nimewaona nikafurahi nikafurahi nikabarikiwa mlipo mungu awabariki naye mnajijua E, tutaonana mbele ya safari utulete kupende, vya achuleteyabwana jamani aaandike kwanza e nisikiize alafu utacagua ktaaedewava ujumbe sabini au saba kwe usifanyi haraka kuandika kitakachokupendeza moyo hicho hey, hey, sasa nakichukua ndo ndouandike sasa naanza kuvitaja lakini vyote kuna maana moja vyote tupo katika mwelekeo mmoja ukikipenda hicho nami nakitaja nauangalia ila mama na baba wakisema hivi ndo kinaishia hicho hicho cha kwanza skuishi na kutumika katika viwango vya kiungu mama kafanya hivi na nababa hapo si wapi chapili hiyo kinatosha basi andika hicho hicho kuishi na kutumika katika viwango vya kiungu ndio namaliza sasa salamu zote zimeshaisha katika jina la yesu namjue pia nami nilikuwa nawapa mda, na mda na kumaliza kunishangaa mtoto wahuyu mzee dondo na mimi pia niwashangae maana tuna dakika kama tatu nne za kushangaana ambia penda usipende hata ukija mbagala utashangaa ukimtembelea jidani yako mshirika wamwenzako wa utashanga ni utashangaa ae kwa madogo haleluya hivy we ni kama unajikuta huko marekani leoleo utaj najikaushema an kwa neema yako tuendeutajipa bule misimihsang kidan kwetu kuna saa anajua kuna saa ukutauu na ukutau sasa hapa kuna saa hapa na kuna saa yamubili kuleaeanbosha funua biblia yako samueli wa kwanza sura ya kumi e wazazi wana watoto wengi hawa ndo sisi sasa se baba na huyu naye ndio na huyu naye meleta mungu kweli ana watu na ndio hivyo hivyo samweli wa kwanza sura ya kumi samweli wa kwanza sura ya kumi mstari wake wa kwanza mpaka e, baga ule mstari wa kumi na mbili hatuwezi kusoma mistari yote hata kwa dawa hata kwa dawa mniruhusu mimi nisome ili nikimbie na muda wangu vizuri mniruhusu nisome kuanzia angalau angalau angalau mstari wa tano alafu niendelee uko mbele inaweza nikalukaluka kidogo sawa lakini hayo ni maandiko samweli wa kwanza sura ya kumi tunaongea kwa abari ya kutumika kuishi na kutumika katika viwango vya kiungu kuishi na kutumika katika viwango vya kiungu kuishi na kutumika katika viwango vya kiungu taongea kidogo kidogo sana kwa habari ya icho kichwa hapo cha ujumbe alafu tutaendelea mbele kidogo sana biblia inasema ule wa kwanza siwezi kuruka biblianasema manmamabarik wameongea uma bai ya mafuta hapa moto usizimike ndio maana hiyo tunaendelea nasema wa uashonasemastariwakumitarukaruka kidogo am ndipo am akatoa kichupa cha mafuta akayamimina kichwani pake akambusu huyu ni nani huyu ni sauri huyu samli chungaji wetu kiongozi pale ndio kuani alafu anaongea maneno haya kwa sauri sasa ili ilitwende sawasawa akayamimina kichwani pake akambuswa akasema je bwana akukutia mafuta uwe mkuu juu ya watu wake wa israeli nawe utawamiliki watu wa bwana nisikilize hii sentensi itatusaidia mbele nawe utawamiliki watu wa bwana anaongea maneno haya utawamiliki watu wa bwana mm-hmm. na kuwaokoa na mikono ya adui zao anaongea pale kwa habari ya ishara zitakazotokea nataka niende ishara ya mwisho pale e, kubwa yenyewe mstari wa tano anasema baada ya hayo kote uko anaongea ukitoka hapa mwanangu ukitaka kujua mungu amekuita uishi na umtumikie kwa viwango vya kiungu kuna darili moja mbili tatu anataja zile darili sasa pale mstari wa tano bila anasema baada ya hayo anamwambia utafika gibea ya mungu hapo palipo na ngome ya wa wafilisti kisha itakuwa utakapofika mjini utakutana na kundi la manabii wakishuka kutoka mahali pa juu wenye kinanda na tari na kinubi na filimbi na mbele yao watakuwa wakitabiri mstari wa sita ndio kwenye somo letu kubwa sana hapo anasema na roho ya bwana itakujilia kwa nguvu nawe utatabiri pamoja nao nawe. nawe utageuzwa kuwa mtu mwingine amen baba libariki neno lako sasa tunapokwenda kukusikiliza lakini ukalifanye kualisi kwetu baba tumekuja tokea mbali kwa makazini kwa mabiashara kwa masomo kwa maisha tuatamani mungu ikawe jioni ya baraka ikawe jioni ya kusema tulitamani tungaendelee kwa masaa matano manne tusaidie roh mnagatifu kamata mawazo na fikra na vyote bwana tunajiachia mikononi mwako ni katika jina la yesu kristo ali hai naomba na kushukuru amennamamen amen, amen amina jamani bwana yesu asifiwe maandiko hayo ambayo tumeyasoma maandiko hayo ambayo tumeyasoma yanaeleza kwa habari ya uwito au maisha asante kwa habari ya maisha namba moja na kwa habari ya utumishi habari ya maisha na habari ya utumishi wa mtu mmoja anaitwa sauli anaitwa sauli huyu mtu anaitwa sauli hatutakuwa namda kueleza habari zake kwa sababu tuna watu wazuri wasite havesti lakini nasema kama utangulizi uweze kuelewa e iblia nasema ya kwamba mtu huyu sasa huyu mtu wa mungu mzuri sauli bahati mbaya sana ile sura yake ya, ya unaporudi ile sura ya tisa unaporudi unaona sauli mwenyewe ni nani baba ke anaitwa kishi lakini si tu baba situ tunaambiwa ya kwamba mpaka anafika kwa kuani au anafika kwa nabii alikuwa akiwa za baba na punda ka a nataka uelewe hapa anaishi lakini anapoteza punda katika kutafuta punda katika kutafuta zile punda wakajikuta wakati anatafuta punda na mungu naye anamtafuta mtu fulani kao mungu akawa anamwandaa akamtokea mtu anaitwa endelea kuweka vizuinaonnakaa sawa akamtokea naongea viwango najua na niko sitt usisahau hapa ni nyumba ya viwango a, center, a city of excellence not only for the young professional but to everybody that will come in this house of god kwa kwa hiyo inasema nasikia sasa usichokonoe wa mama matilda na kushukia jina la yesu ndio utanjua kushukiakwa jialayun punda yule baba yuko anatafuta punda ndio safari yake tutafanya nini tutamwelezaje baba punda za baba punda za baba punda za baba punda za baba anamwambia tutamwelezaje baba huku baba mungu aliya haya ameona kuna mtu anaitwa sauli anamwambia samueli sasa mwanangu samueli sula ya nane sula ya tisa amepoteza sula ya nane na ya saba sula ya nane watu wa israeli wakamfata samweli wakamwambia tumechoka kuongozwa na mungu wali hayi wataka mfalume kama wafalume wengine wa nchi nyingine kwa hiyo samweli akaenda kwa bwana akamwambia samweli hawaja kukataa wewe wamenikataa mimi baba yao nitawapa mfarume wala usiwe na shida hachanitengeneze ah, mchezo wangu mzuri kuna mtu namtafuta wakati sauri anatafuta punda samueli anaambiwa na baba kuna mtu mrefu mrefu hivi ah, utamwelewa amejazia jazia, jazia. Ah, anaonekana mta na shati anaonekana kama anajielewa anakuja huyo sasa akija mwambie punda zake zimepatikana mweleze habari ya baba yake alafu mpeleke sasa kwenye maisha ya kunitumikia maisha ya viwango ambavyo bwana amenituma nijekutangaza kwa watu wazuri washite avesti huu ni mwaka wenu wawa viwango napozungumza viwango nazungumza maongezeko napozungumza viwango nazungumza ubora I'm unazungumza hatua nyingine ilio ya utokofu iliyo ya heshima iliyo ya baraka unapozungumza viwango unazungumza utokofu wa bwana kumkalia mtu unapozungumza viwango unazungumza maisha ya kushangaza unapozungumza viwango unazungumza kumilikiwa na kukamatwa na roho bola ya roho wa baba jamani haleluya kanisa ebibilia inaongea wakati sauli anatafuta jibu la punda mungu anamwambia chana na waisraeli nawapatia mfalume leo sauli anakwenda na mfalume na koani anamwambia karibu bwana mdogo pole na, na kutafuta punda habari njema na izi baba ako wameacha kkufikiria habari za punda anafikiria habari zako ana punda wamepatikana ndio ma, maandiko haya yanatuleta sasa anamwambia kwa kuwa mungu amekuchagua ukaliongoze taifa kubwa la wana wa israeli taifa ambalo yeye alikuwa ni mfalume wa kwanza alikuwa mfalume mkuu aliwaongoza watu wao tangia kwenye matumbo yao aliwapenda akawachagua alivyoapeleka kwenye utumwa misiri aliwapenda akawachagua ni yeye aliwalinda misiri yeye ndiye aliwatoa akawasafirisha jangwani ni yeye anawapenda alikuwa mfalume wao hawakujua vita alikuwa bwana wao wa vita awakujua kulima aliwalisha awa chakula jamani haleluya kuna wakati waliumwa nja akasushamana toka mbinguni akawapatia kuna wakati walitamani nyama akaleta kware akaleta kuku wa porini ndio kwale akawasogeza kwa wakala nyama hadi mionzi ya pua saa ikawa inanuka nyama wakasema tumechoka nyama hajawaikoacha aligeusa jangwa wa maji akagonga myamba akawanywesha wanawambia sasa mwanangu wachana na wamenikata wape mfalume tumeswa mungu samweli anachukua mafuta na mimina anamwambia nakupaka mafuta mfalume wa kwanza wa israeli nenda sasa ukaishi moja mbili ukamtumikia mungu lakini kwa viwango vya utukufu isivyokuwa vya kawaida na wote hapa wote hapa nikitoa baba yangu na mama yangu ambao sisi ni watoto wao ambao wanalia kwa baba usiku na mchana wanamwambia baba inua wa mama hapa siteavesti wataka ukuishia wataka kwa viwango vya mpale inuwa vijana na ili kanisa la vijana nami nimekuja vijana mwenzeno mtoto wa baba donde na mamaangu mateda nimekuja kuambia ungu anatotafota ungu anatotaka tusiishi kama watu wanaosindikiza dunia tusiishi kama watu wa nyongeza tusiishi kama watu wajua wanachokifanya wanataka tuishi lakini tutumike nasiokutumika bora liende lakini kwa viwango vya mbengo za mbengo za mbengo haleluya unajua hata ndoa yako ni utumishi mungu wanataka watu wakitaka ndoa wa bora waje kutafuta waseme tumemuona na binti sio mbinti sasa ni mke wa mtu anaitwa dina tkitaka ndoa bora tutaenda kwake tutaiangaria hapo tutajifunza hapo tutabarikiwa hapo viwango vya ndoa ya biblia vikositast wakitaka kusema kazini kwako ni eneo la utumishi wako na baba na mama na mbingu za mbingu zinategemea kule unakofanya kazi wambie wengine nina baba mzuri nina mama mzuri angetaka kuchungwa twendeni mkawaone tuna kanisa bora limejaa upendo utafurahi au hata kazini kwako kwa. ni eneo la otomeshi wana biashara ni eneo la otomeshi unapouza unapoabariki watashangaa tumeona mabosi wengi tumeona biashara nyingi we ni wasampuri gari wanaambia nimeokoka baba yangwanaitwa aktekiare dondo na mama anguanaitwa naeni mcungaji pia matwida dondo karibu sita avesti jumbala vyowango jumbala vyowango jumbala ubola jumbala maongezeko jumbala kosaa jumbala kotanuka jumbala koenea jumbala komiliki na kotawala jamani haleluya eyeuyeya kanisa nasema haleluya wa mama aleluya wa baba euya vijanaekuishi kuishi na kutumika katika viwango vya kimungu kimungualih saudi akaambiwa leo ni kumemenia mafuta mwanangu nenda ukaii lakini pia ukatumika katika viwango wakati anaondoka kaambia subiri kuna jambo lazima lazimaitokee kwako natamani atamatokee tu mara moja leo sitavesti akasema baba Lua mungu wamama umeimba moto na mama wangu pale kwa nyuma na na na kwa wote narudi yumo anaimba sasa utakufaje namna unaimba maamoaksmaw ambaye ni mama yetu sisi aha. mpenzi wake baba yetu aet pale anaimba mama w watu na step anapiga hapa na maneno yanatoka hapa bila kujari yye ni mama mchungaji mamasini ya pasta anaubidi kwa vitendo anawaambia wanangu watoto wangu wakika na wakiume na waomba nawaita joni tuishi na, na kumtumikia bwana joni bado vijana joni bado wamama anawaita ilikuwa ni somo himi nikaelewa na mungu wakati nakuja hapa nikaambia hakika wamenituma kwa somo hili jamani halelosha aeu anza kutafuta viwango vya baba katika utumishi wako katika maisha yako upende usipende kwa kuwa ni mshirika wa hapa viwango isiinvitab nifunje yesu alikoniokota hata ningekuwa nahubiri majani igesema majani amina jamani amen mwenyewe igejitikia mwenyeweeu akamwambia leo atakujilia mtakatifu lakini akishakuja utageuzwa mwanangu samuli sauli utageuzwa sauli utageuzwa asa niongee vitu vichache hapa napozungumza napozungumza kwa abari ya kugeuzwa ili kuishi kwa sababu hakuna nisikilize hakuna kuishi na kutumika katika viwango hiitensi ukiandika itakusaidia hakuna kuishi na kutumika katika viwango vya mungu alia kama namba moja a baba ajaingia na kwanza kugeuza haiwezekani kama kabla ajakutokea loa baba kuingia na kugeuza hakuna maisha ya viwango hakuna utumishi wa viwango hakuna utumishi wa viwango ndio maana akamwambia mwanangu hayo yatokee najua utatabiri wutakuwa mfalme wutakuwa mtu mkubwa wutamtumikia bwana kwenye taifa kubwa lakini hayatatokea sharti namba moja lazima rom na hadefuaje nami nakombe a na joniale najua umejazwa sawa najua unanena sawa na tamani mambie baba leo niketoka na kesombaga jumaperi nadaka nitokamai wanamke aaaka nitokemwanamke wa viwang kamaiitoke maawa viwang nitoke, nitoke, nitoke, nitoke, nitoke mtumishiwa viwang nitoke baba wa viwangu kijana wa viwangu s so kijanaobelaobela zkijanaboradiend au mama bora liende a hajarisi unalala wape au unakula wape kuna ishwu ya kuisha na kutumika katika viwango vya mungu haleluya aliaheueuy akamwambia sharti lazima ugeuzwe mwanangu ugeuzwe niongea angalau sababu mbili au moja alafu tutaenda kuomba kwa nini takatifu au mungu alitaka kwanza kabla javiishi viwango kabla hajaishi na kutumika kwenye viwango amgeuze kwanza ni maombi yangu machozi yangu na naep na watoto wetu na wazazi wangu wazuri hawa na ni maombi pia ya bishopu wangu na reli anangu wanajua niko hapa wazazi wangu wanajua niko hapa kwa hio wanaomba maombi hawa ambia groi mwanangu unaendakwa na nyumba ya mungu kure unaenda kwa baba sako na mama zako unaenda kwa ndugu sake kikafanyike kitu mwanangu osiende mazoya osubiri masoya yangu ombi ombinhata ha, kulala vijalalika leo nimedamka mapema nikakimbia ais ata wanangu sijanana tu mke wangu nikaona mke wangu tu hivyo hivyo kale kadogo si, kaladogo kshshhhkadogowawili mke wangu na kale kadogo kale kadogo ndo nikachomoka wale wengine wameenda kanisa aomsaikaambia yesu una kwa ka babangu na mamangu nandugusanguale baba bababa bavirariki baba, natembea lile kanisa kubwa nazunguka awsivisielewe nalala kidogo nakanyanosha miguu maombi yangu yote yesu akutane na mtu mmoja leo ambadilishie kabisa amgeuze soo tukumbadilisha lakini augeuzwe ugeuzwe le ugeuzwe kama baba jaja leo waekuja tumama peke yako ukirudi nyumbani baba aseme kuna siku lienda ibadani ila yaleo sikinini kimetokea namwona yule mpenzi wangu wa samai akishikia hilo neno maana yake umeanza kuishi na kwa mpenzi wa viwango wa mama wa viwango wa baba wa viwango jamani haleluya haleluya haleluya haleluya na ukisikia baba nasema nimeona dogo zako na kaka zako binti yangu kijana wangu leo leo namtokuza yesu wajili yako utakavoingia utakavosalimia utakavokaa utakavokua unaenda kama nikwenye ibl azani kula utakavokua una waga baba na mamangu neema ya bwana iwe pamoja nanye wingula mungu lo marifu likawata mi naomba nikapumzike pamoja na bwana lya unavyoondoka wanasema tumeona tukiagwa ila ikali tunaona mgeuko wa mungu mbungwa lya li vijana wetu kageuzwa vijana wetu kabadilika vijana wetu sio yeye jamani haleluya ili gregori asimame hapa wa mzee wangu dondo na mamangu ili asimame hapa ilipaswa roa baba afanye kazi sana anigeuze grego ndio nisimama nikuubiri hapa ingalikuaje sahizi ningitokea hapa na tatuu zangu kama muni usingenielewa na tatuu zangu na tatuu moja ya kwanza lichola nkiwa darasa ya tatu siulizi lichola ngapi Una kabla hapa hapa kwa lazima kugeuze alafu uishi na na na na kutumika ningekuwa zangu nimesuka nimetoga nimekuwa nimekuwa eleni hapo sio tu tatu na rasta, na rasta. ningegeuwaji leo mtu ambae ibada inaanza ndani ndaninaendelea ama naongoza ibada natoka nachukua ndoo mbili huku na huku naweka mae ya kutosha alau Kulusha kwenye bati mama anatoka nalia anaambia mwanangu ngetuacha tuache tumalize ibada mwanangu utapiga bati la nyumba yenu mpaka asubuhi acha yesu naambia mama ukizingua takuzingua mara saba rudi ndani kwenye ibada rudi ndani rudindani unajua najua alafu mama anasema wewe ni mtumishi wa mungu ili tumbo hili nahaya maziwa ajazamuni mwanangu mchungaji go enlea kupiga mawe tutaunana badae akita mchungajananivuluga mala mianianaelu naenda ndo nyingine saba za zamawe ili ni simame mbele yako ili paswalowa baba aingie ntani anigeuse amgeuze amgeuseglegori ili amgeuze amgeuseglegori tumika nikakwambia atawe mama hatawemama Amna amnakokatatama hatakwa mme wako Ata kwa mke wako baada kwa watoto watabosi wako wana biashara hii ni wiki ambayo viwango vitakwenda mbali baba ataleta mageuzi jamani haleluya haleluya geuzi alikuwa na maana kama tatu niongee moja au mbili lafu tuombe maana ya kwanza namwambia leo utageuzwa ya kwanza alikuwa anamwambia lazima nikupe mtazamo mpya mwanangu kugeuzwa namba moja mungu alikuwa anamwambia mwanangu sauri hawezi kwenda na sampuri ya namna hiyo hawa watu hawajawahi kumwona mfalme mwingine maisha yao yote ni mimi na wewe kwa nini nakugeuza mtazamo wako mpaka hapo anageuzwa anatiwa mafuta anatafuta punda nawee kuona eti mfalme anawaza punda si ukichao mungu anasema wewe nikikuacha hivi utafanya vituko sana lazima aje nguvu yaroamtakatifu alafu geuzwe uanze kuwaza hivi waziri mkuu atakuwa nani nani atakua waziri wa miundo mbinu waziri wa watoto nani atawangalia wale wataka ku wanajifungua nani atakae lakini jamaa anatoka kamiminwa na mafuta anawaza punda kasema nijui lazima nikugeuze sijui unawaza nini kuna vitu vidogo vidogo vezikuchukulie muda wako leo mwambia yesu badilisha mtazamo wangu juu ya maisha na kukutumikia mungu ulia haya naweza kukutumikia baba hata nikiwa hapa naweza kukutumikia hata kwa maombi yangu baba sio lazima nishike maike sio lazima niimbe pale kama gamakaa so lazima niongoze lazima nionekane mimi na huduma huduma yangu uduma yangu ni naipenda ni naipenda haionekani hata kabla sijaja niliingia pale pale kwetu kwetu nikasafisha hiyo hamna hamna hamna hamna cha hapa hapa ujinga mchungaji naingia naanza kufagia kuna kama kwenu azima ioneka yn ua itanipataikaishanaweakaentuika tumikai azia indebbna mambo meni kik naeakaa na saa kule nyuma na kuna sayahapa aiiaziaaeatuka n n naweza nikanunua saa hata nyingine tatu hapa nikaweka pale lafu nikaweka na pale kila mtu awe nasikia raha wenye kutazama huku laa wenye kuangalia mbele laa wenye kugeuka kando la unaweza ikao ni eneo lako la kumtumikia bwana lakini kuulize maneno haya hivi unaelewa baada ya ibada au kabla ya ibada kuna watu wengine walitamani kuja hapa lakini hawajaja inaweza ikawa eneo lako Kambia mchungaji wangu mamaangu materda abaangurefe dond mimi nimeona itaje nimeona eneo litanipataji kuna wa mama sijawaona awombi vocha ofisini unachukua vocha yako unaanza kumpigia joni bwana sfu ya kuona kwenye ibada nini kimetokea ah, ibada imecheewa kuisha ila kesho nitamkia kwako unaenda kuamkia ukifika pale uwemdi wewe unamwambia mama angu matida baba angu tondo wamenituma walitakiwa waje hapa lakini wanakuombea wameniambia hizi ni salamu sao unatoa na ndizi zako mbili alafu unaomba kwa bwana na kushangaa ete unasema sioni eneo la kotumika na kushangaa binti yangu ete uoni eneo la kotumika yakwa maeneo hata kama babawangu na mama wangalikua na mashine ya kufua ya kunyosha bado ungaliweza kwenda ungaambia mama leo nataka uniambie chakula unachotaka kitamo na baba nipikie familia nataka uniandalie vitu naomba nenda kwenye maombi na baba aukangalieni taarifa habari nataka ni rosti hapa yako maeneo ya kuweza kumtomikia bwana mungu akaniambia wambie watoto wangu oni mwaka wao maongezeko mwaka wao wakuzaa sana mwaka wao ntawainua viwango mwaka wao ntawabariki wafungue macho yao waanze kuona maeneo haujaelewa ni mabinti wangapi sio kwamba wanapenda kuishi maisha mabaya na hii ni kanisa la vijana sio kwamba wanapenda kuishi maisha ujanja ujanja au wao vijana ni kwa sababu wamekosa mwanamke ivomalizika ibada alafu akawakumbatia jo franklin rafiki yangu pastangu amekosa mtu ambaye ibada imeisha siwezi kukumbatia mdada hapa nkaogopa kesa namkumbatia rafikiyangu anamwambia sasa wewe minakua dadag sadadaekaeo taama joji mimi dadamonah Eh, lakini wote sisi wachungaji upako ujaisha sasa mama mama joji huyu dada gregori anamkumbatia mwanangu ume ibada ya leo umeionaje hivyi unaishijaishije najua ujaolewa ujachumbiwa kazini kuna wadada unahitaji kusikia hilo neno anaondoka na nena ahitaji pesa anahitaji hilo neno halafu nampiga huku mgongoni unamwambia mwanangu dada gregori wewe ni mtoto wangu mimi weo nimekuzaa wewe ni mwanangu sikiliza simu yangu si, si unayo siunayoewe usiponiona nipigie mda wote na salamu zako na mama mchungaji na baba wamenipa hizi baraka nakupenda mwanangu baba na mama wanakupenda sana wamenituma usiogope ukiwa na changamoto neshtu hajaomba hela utasikia naanza kunena san rafiki yangu anaanza kunena wahiyo lazima wanze kubadilisha badilisha mtazamo wako ukasema nini cha kufanya hapa unaweza ukabadilisha ziko huduma nyingi hapa iko huduma na kitu ambacho nimegundua wazazi wangu kwa kizazi cha leo wanayoombea madhabau ni wachache nasikitika kusema wanaombea wachungaji wao na mama wachungaji wao kizazi cha leo mi nazunguka napata neema naulizawatu High sound. Nambe nanya nambe ababakele. Nataka nyumbi. Lo waita watoto Baba Wababango don dona mama ngo matilda. Wainuke wa mama. wa baba wainuke vijana mbao kila siku ya mungu atapiga magoti atasema atakama na mamaako na baba ako mzaza unasema anapambana na madhabaho yawazingira kwa ukuta wa moto naomba damu yako ikawafunike nakataa magonjwa ambayo aelewekileweki huko hata anayoeleweka si hataki ju ya mchungaji wangu mama mchungaji wangu nazingira familia yao na kata kataa mbaya kwa watoto na wajukuu wao wa jina la yesu aba watete aba watete wainuke watu leo ungu wakaniambia wambia wabadilishe mtazamo wao huduma si na zinazoonekana nahitaji watu wengi wakaanze kunitomekea wakanitomekea najua mnatomeka na mali yako ungu ameniambia waambia habari ya viwangu habari ya viwangu unaweza una wezokauna mungu onguameniambia wambi wongeze viwango waongeze viwango kwatawasiokesi ongeza viwango ongeza viwango ongeza viwango mama ongeza viwango dada ongeza viwango kicana wekeza kwa baba takuana mda ntaongea sanle maneno lakini piwandisha viwango vya utumishi wako ningalisema wengine walipewa nehema ene ulaula utumishi ni kuyombea nchi yetu na Ukiacha, una akati ukiacha unasikia mambo yanatokea na ukikaa kwenye eneo lako ukianza kuishi na kutumika kwenye eneo lako utashangaa masikio ya ndani yanafunguka unaanza kumsikia mungu kama mtu na rafti yake unaanza kumsikia yesu kama mtu na mwanaye anaongea hivi hivilavu oh, waimbaji waimbaji na waita na waita na waita na waita au mko wengi kwa sababui iko naonekana wanji nami namina waita waio mungu wanataka ubadilishe mtasamopp eneo la nto ni eneo la utumishi eneo la watoto mama na baba apomb apo nena apo nena usifanyi haraka watoto kwa kwawatoton ona sampuli vingine vichwa vigumu na na yesu teja na kwa kaba, yesu alisimama mwanamke mwanamke mmoja kunyamaza yule ni depo wacheni hvi paa taanawanae omwanake alinipeeacnataendeleakainavoshuudia navoendelea mbele uko nitaweza kusema kidogo anafunga chumba zazikumbuka zile nyakati anaambia zangu anaba chakuzinuni kipande chamama aiaangobutaimba namm auamba mwenyee nakwambia maaakwanza lapili mpaka unaimba i ene nesena mpaka utaimba lile limama lile Mbia sogea hapa utaomba pia utaomba unaomba uome nakusikiliza anakaba mwanamke utaomba anaomba uta mate mpaka nawe utaanza kuomba haleluia maeneo badilisha mtazamo sijui unawaza nini sijui unawaza nini sijui unawaza ajeaje jamaa mfalume alafu anawaza punda mungu anamwambia hauwezi ukanitumikia ukiwa nawaza punda na badilisha kuna vitu vinakuumiza kitwa wala avina mbele wala mnyuma anza kuaza utumishi wa bwana li ukiwaza hapo ndoa yako salama kazini utaona kibari umepuzia usije kwenye ibada unasema ngoja nikaonekane mweke bwana kipaumbele chako mweka utumishi kipaumbele chako utashangaa bwana nafanya ya kwako Anashurika na kwako jamani haleluya namba mbili ya, ya, na mbi, ya mwisho leo namba nambabil alivyomwambia mwanangu naomba leo lazima ugeuzwe lazima ugeuzwe kwanza ili uishi na kutembea kunitumikia kwenye viwango alikuwa anamwambia leo na kupandisha viwango leo na kupandisha heshima leo na kupandisha thamani yako leo autakuwa msagambuza msagapunda msaga leo unaenda kuwa mfalme mwanangu anza kuchangamka na kogeuza wakuwawe ni mtu mkubwa mkobwa o, mungu wa sante romarifu ananong'oleza hapa asijui kama unajua nafasi yako kuna wengine ukinyamaza magonjwa nazidi kwenye ukoo wengine mkinyamaza kuna ndugu wataanza kufa hata kama hujaokoka ungukania mbia wambia watoto wangu wasiteabesti Ni nikisema wabadilike au watumike katika viwango ninamaanisha maanisha nawapandishia heshima na heshima na, na wainua viwango nawaongeza daraja nawaongezea ubora nawapa thamani zaidi nami na nakwambia ungu ameniambia leo kabla tujaenda komba dakika tatu zichazo au tano zichazo ungu anataka ujielewe wala usijidharau wote wote nimekimbia sana lakini wote aliochukua bwana kabla ya kuwapa heshima aliwabadilisha mtazamo ukikutana na musa muulize anaambia utaenda kutoa watu wangu ile kitabu cha kutoka tatu ile pointi iliyotoka unaweza kuandika utasoma nyumbani musa anamwambia wakenda kuwatoa kwa faraoni mimi nisemenini kwa habari ya yeremia anaambia mwanangu nimekuita utaenda kunitumikia tumikia anamwambia mtazamo wangu najua na mtoto mimi bado ni mtoto hachana na mimungu mungu wanamwambia weni nabii wa kimataifa nisikilize hatuwa ya pili sasa ndo hiyokupandishwa heshima waongezewa thamani kupandishwa viwango waongezewa ubora nimekoja kwa kwambia wawesomama wa kawaida nimekuja kutangaza sio kijano wa kawaida nimekuja kutangaza waweshio mdada wa kawaida hata kama mda umeenda aujache umechelewa kuolewa utaolewa hacakuwaza vitu vinyonge elewa thamani yako nekobwa hata kama mme wako hajajua heshima lakini mcooni aleo nataka uyambie nafsi yake imi hey, nimebadilisha navyowaza ni Nime mama bora nimke bora namba mbeli nimepandishiwa heshima zomke wa kawaida nini maana yake kuongezwa heshima nikutoka kwenye mazoya hacha mazoa jioni leo aka kwenda na wewe ambu mengi ajabadilika umeona ni mwaka umebadilika aujaona mabadiliko ambu yale yale. ni kama yale yaleyale kazini ni yaleyale na biashara ni yale yale sio kweli siokweli aba naniambia waambie wanangu nimewapandisha heshima waambie wanangu nimepandisha viwango vya waache mazoea watoke kwenye mazoea wataniona viwango vya ajabu sana watoke ukawaida hisio ya kawaida wawesowa kawaida hauna mfungaji wa kawaida ama mchungaji si wa kawaida hatuna wazee wa kanisa wa kawaida hatuna wachungaji wa saidhizi wa, wa kawaida tumebarekewa ziteavesti ni ya viwango ziteavesti ni ya viwango nimekoja kuwakombosha hili ni jumba la bwana amechagoa kwafanua viwango kwa wango, wa tanzania kwa afrika kwa amerika kwa ulaya haijalishi hachakujiona we wa kawaida atao kawaida tembea tembeakamasoa kawaida petona watoto wake otawanyika ile peto wa kwanza sura ya pili mstari wa tisa anawambia nyeni uzao mteule mmepandishwa thamani nyeso nyesoa kawaida mna hishima ya kikoani nyeso nyesoa kawaida natangaza mama una nafasi ya kikoani unaweza naweza ombea wanao wakiwa wamelala nawambia laleni msishtoke koani nipo kwenye zamu niko kwenye viwango tulieni wanangu na nawaombea wanasikia mamamiguu kweyewakichungulia wambialaleniiachini annipo kwenye a viwango vinatembea tonatembeaulauamfatna mmewake nambiamaeomanini mnajuliaulil napembana nawal wanaleta itakazini au iachili watinalasenatumatoaabapigananao wana wapigana na mme wangu watina yasa mmemelala mpaka ananena no akiwa kwenye usingizi wameona mke wake aliapandeshwa aviwango wameona kabinti kake wamepandeshwa aiwango amnakoja dharaha namekoja kuambia wateule wa bwana ayeni machila aija leshe waingia unaumwa ni wakatwa kuambia ugonjwa nyamaza nimepewa heshima Pigwa, yesu wanakandaniangu aa baba nakandaniangu palishapigwa nelishapona wajinla yesu meme ne mzima umepandishwa vyiwango ayo magonjwa zoo saizi yako ayo mateso zoo saizi yako iyo vita wacana nayo baba na pigana wakowapileo watombao wanasema nikota yaale kwogeuzwa tena nataka nakata wana kidogo kidogo nakata wana mtazamo finyo nakata wajezarau hapana ame ne mtoto yesu niimebarekewaeaeluya viwango vipande ungwa na tegemea viwango vya injili yetu vipande viwango vya huduma vipande na shangale na shangalea inawezekanaje kwa mwaka mmoja anaimba mwimbo mmoja watu tunajalo inawezekanaje tunaimbishana nyimbo tatu za prezi atembee nimekataa mwaka nimekataa inawezekanaje boazi moja aimbe nyimbo moja tunalala wenyewe hajatuambia lala hajatuambia inwa mikono leo tunachoshana inwa mikono haya twende twende wapi naenda huko na mjombako hacha situjaelo wanatotesa nakataa na waita wanapresi na waita wa baba na waita wa mama na waita vichana nawaita mabinti wa baba yangu na mama yango watelda ani majirayate majira yakogeuzwa majira akona utumishi akona kuishi akona viwango lazima lea tokobali kogeuzwa nataka kwenda komba na dada mocho na mama mocho zimama si kwa migu yakwe andawetumesha lo catorcoba mama o Kawaida mama Wa Mama cawaida o anja o ato ato cawaida o anaco na noja cawaida neste dia o exonto me choca kawaida o exo cawaida o exo cawaida o igiano cawaida o anaco Kawaida to yuko hapa mama sielewi unawaza nini sielewi unaona nini ongwameniambia niambie kanisa langu aa ni wa mama ni wa viwangu aa ni wababa wa viwango aa ni vijana wa viwango hii ni nyumba ya viwango nahuu ni mwaka wenu hakuna kuongezeka kama utakataa kugeuzwa achachacha hata achacha. kama ni mkulia waliogeuzwa wanaomba wakizao samani aliogeuzwa wanaomba radhi hakuna cha kabila cha ukabila hakuna cha upale hakuna cha chauziga hakuna cha unyakusa hakuna cha ukamanda hapa hakuna kanda maalumu hapa hakuna cha wagogo hakuna si wanini hakuna si wanini hapa unasema ndugu zangu kule ziwasongea ziwa mna chawahaya tabia sibadilikage waliogeuzwa rapaka yakatapaka waliogeuzwa hawa na ukabira wakabira unatopwa watashangaa akikwambia nami ni mwaya unasema sijawae kuona mwaya kama wewe kumbe amegeuzwa na waita leo wajina aasolihai wa yes, unaweza sogea kwenye madha pao nasikia niombe na wewe unasema nina ndoa najua umeokoka sina shida na wewe najua mungu ameneambia andishavi wangu andishavi wangu na pa. nataka kuomba nawe baba kwa nasema kimiakwamadha nasematnataka viwango ymama wa viwango wavwanoanzetmkaviwnoasmachkenekau saabasi ntabadilisa ombi mimi mwenyewe greko nahitaji viwango nahitaji viwango siakuwa baba bora siakuwa mme bora kwaepe siakuwa baba wado mtumishi bora nahitaji viwango vyano na kuita kaka sitaji kubembelesha sana ii ni watu lakini ukiona anaita mara mbile ujue baba analo neno mama kwambi umefanya zambi hapana viwango vinatafuta viwango vinaomba wabawakoloa baba yuko mbere yako wala siko mkono lo mdakatifu ni nafiki yako yupo ndani yako anza kombana ana kombananza kombana anza kombana wengine utasangauna nena enla koneno nasikia kelele piga nasikia mayoe piga machozi acha toke tumezalilika tumetokanwa kwenye biashara kwenye ndoa kwenye kazini kwa watoto wetu kwa sababu tumetumika chini ya vowangu kwa sababu tumefanywa chini ya vywangu jionialeo mungu baba kabla sijaleta wabangu dondowatombe kila mmoja zaomba wambie baba naomba rema naombarema ungalifunuliwa wachaiwa na vyotumika hawachoki wafywe na baba wataenda kuloga wapate bajali wataendakulog hawana pumzika wanapandisa viwango washirikina hatambali sana wana safiri wanaenda sumbawanga wanaenda kuluga wana, wana, wana techea ndoa sawa sisi walokole wapente koste watoto wadonda watoto mamangu matida hatunapakwenda kiliochetu nikwakoroa baba tugeuse tenole topeviwango topeviwango nimechoka kwa mama wa kawaida nigeuze nimechoka waza wasa viba na waza mmewangu siu wajaokoka mme wangu wana chikina nane hapana hachakuwaza kama sauli usiwaze punda waze baba waza uwepo wa baba waza nguvu za baba waza mamlaka ya baba usiwaze asara waza faida usiwaze kufukuzwa kazi waza neema usiwaze kuwacha kanisa waza upakwa usiwaze kuwacha huduma ዋዘ ኮንጌሳ ፊው አንጉህ ራቀ ታየ ራበ ካይና semina yetu ya kwanza wataka viwangu wakata ukawaida kataukawaida kataukawaida hamna wakawaida hapa hamna binti wa kawaida hamna kijana wa kawaida hamna ndoa ya, ya. Ya, ya kawaida hamna biashara ya kawaida hamna ofisi ya kawaida hamna watumishi wa kawaida randrebaka ya tata labakaya retora yakata hamna koya za kawaida hamna presi kawaida imecoka nimecoka nimecoka ukawaida mazoea acia maisha rabakanda yeniriribo yantarabhakaina rindirira yakada yetoa yabakaya naona viwangu vinaciliwa naona ndua ya viwangu i nazaliwa naona naona naona utomishi wa nazaliwa naona naona biashara ya viwango naona naona viwango kwenyemazabao ya viwango vinamemenwa wa viwango yopo wasinyamaza kimya jana asiombe kwa mazoya wa baba yopo ripakaya ramoshaka raktasrakatakashaka rakatakasakrakatakasaka rakatakasaka Raka hatutazarauliwa mabinti hatu tazauliwa vijana wamama watu watasafiri watafunga safari Watakuja jifunza kwenye ndoa yako uskate tamaa mwanao watarodi wewe ni mama opako wewe ni baba wa viwango raba shata rabakoza tayandeza yekesapataksodayala ritekesapandele bosaya yakataka sote ndele badai endelea endelea endelea kukaza endelea kukaza endelea kukaza endelea kukaza endelea kukaza, ndelea kukaza. Ndelea kukaza. Ndelea kukaza. Ndelea kukaza wala hatuna alaka ya kukaa kwenye uwepo huu wa bwana zungumza na bwana mwambie bwana ninachotamani ni kiwango ninacho tamani ni kiwango kipya na bwana siwezi kwenda hapo lazima nigeuzwe mwambie bwana leo geuza geuza geuza mwambie bwana geuza endelea endelea iinuwa sauti yako endelea wala usinyamaze hatuna haraka ya kutoka kwa bwana maana amesuka mwenyewe tuseme naye tuseme naye tuseme naye tuseme naye tuzungumze naye tusemezane naye atugeuze leo atubadilishe leo atutengeneze leo atusafishe leo atufanye safi leo atutengeneze leo atupe atua atu viwango atupe atua atupe viwango atupe viwango atupe atua bwana huyu anakupeleka hivyo viwango anakupeleka hivyo viwango tayari ninaona nguvu ya bwana inakukamata tayari nguvu inakukamata inakupeleka kule bwana amekusudia sikubia neza idogasa seperianazakadaio ke baga mandaya jimi mine zikemedege zotoliaba zepedege zetenobodaya zeperebedala ba saka wewe ambe unaisi kukataliwa uwoni mtazamotu bwana anageuza usikua leo saka balababababayende sabarababababa badaya hatutembai kwa isia hatutembeikwa mawazo hatutembai kwatunayo yaisi bwana anageuza leo leoaau kwa watu wengine unakuwa mtu mwingine unakuwa mtu mwingine wa viwango vya bwana wa viwango vya bwana e bwana ninakuwa wa viwango vyako ninakuwa wa viwango vyako ninakuwa wa viwango vyako ninakuwa wa viwango vyako ninakuwa yule unataka niwe ninakuwa wa viwango vyako jehova ninakuwa wa viwango vyako kutembea kwenye viwango vyako kutembea kwenye viwango vyako kutembea kwenye njia zako kutembeakutembea kutembea kwenye viwango vyako kazini kwako viwango viwango vingine katika kazi yako viwango vingine wengine wote wanafanya sawasawa lakini wewe wakaone utofauti kwenye nyumba yako, yako. na ndoa yako toto wako kwa china la yesu kwa china la yesu kwa china la yesu tumekata mazoea tumekata kawaida na tunayacha leo tunatembea kwenye new dimension tunatembea kwenye kwenye new levels tunatembea kwenyetunatembea kwenyeusiku wa leo na cioni ni ya kutembea ni yakutembea kwenye viwango vya kimungu kwenye viwango vya kibongo kwenye viwango vya kimongo kwenye viwango vya jehova kwenye viwango vya jehova kwenye viwango vya jehova, jehova. sepakataya soria Se madoza soria Se madaya sebere bosaka rabakandele bosaa wesala mama maawosalamamaworababababasa kimbilio sekele maaa Shepunul busakana. Shepele mama mama yandala. Sheke la mama ya. ya ya Oh la la la So a cobrana, go so a corro home, Yes, yes, yes.