tumekuja tena ihiia nachilapana mos ni wiki ngine tena tumekam maz mekuajemi nimekua fi imekua wiki poashughuli uh-huh. shuguli kama kawaasolpa uh-huh. na pale na nashukuru mi niko salamaumikona uh-huh. wikiganakajewiki uh, yangu imekua poa sananashukuru uh-huh. tusa God. Yes tumeweza kukamtena mm-hmm. kuongea moja mbili tatumaz yes, yes. e, kweli kwelihpaiausema siubonga vitu tumesikia mm-hmm. vitu tumeona uh-huh. vitu tumesoma navitu uh-huh. zinatubamba sindio so leo kitu, kitu tulisoma maituliona mm-hmm. e of, of them ni kulikua na stori mojay ya angende de yeah? mm, mm. yeah, america mm, mm. kunaaangnkoleiuiiy yeah, like yeah, yani. mm. so huyu dam mm-hmm. niswimer ni mm-hmm. so walizaliwa kiwa mwanaumeaheay mm-hmm. akasema yanafilieni kamadam nadakushiishake kama damuadamsaa mm-hmm ameenda eaa kuompt na mademakompezasmnio liwa mwanaumeu yao shiaakue vyu yangu kama udem mm-hmm. angekuaashindiangekua like, si tuulaoyakeineu ulunahanistori yote ingetokeahtyoteinatokea tuanashinda na kumaoyakealikua mwanaumebeingineadmmkenya naezasema histomaem kuna kuna na male so sidhani kama ni feaboaig mm-hmm. kama aligr kaabo kuenda kusim na madem es hata kama umekuwa ukidu hizo bado utakuwa na kushinda made ndomaana tuunaona bado anaweza bado anad au madem sana so mi siflni kitu fea na si fea kwao madem Eh, uh-huh. a eh. uh-huh. itma yake nini, kila kitualia uh-huh. uh-huh. aaamoakaa yn but kuvukahi saidngine mamedali anazipokea vibaya sana yn soonafil kuuliza tu yani do you think mm -hmm. we should have a new category mm -hmm. ya transgender athlets eaue honestly speaking mm -hmm aadoaaay nube oftangende ukisema like, tukiona tuki the numeoftrangende in the world mm. sidani kama ni wengi sana tunaweza wakreatia kategori yao kuunawezapata okay. kwa like, iyo shule mm. labda yetu ndo anend kwao shule so tukit yo oatakuwa numb ot ayaachaiafikiria so, so, hivohikinameriao uh-huh. ni kitu moja kubwa sana True. ni kitubig sanana kuna wasee wengi amepatakmueyangu nihapaiviuyodmsadamlia ameuakishinda mademo ingi sanata kwenaiuei thenpaiena top 3h ama top t amaisemoja tu aapatiyo scholarship koswiming uh -huh. so madai molo kawa mada hawatapatayo advantage kosujamana wanyuba sana seassimeti afa kusima eni transgender athlete uh -huh. with all Uh -huh. so like ngieaali uh -huh. mwanaume. uh -huh. mm. mm. no kama mwanaumenaeiaa ndoo maana o ni tik sanawezijuaei piakboyakaaemoo ingine so, e uh -huh. akue yuko peke yake mm. ataiaje ata shule ikama hiyo aa karudi eanaaaaia mabaya awijasikiaewaoeakaigwa na wawe, <laughs> fomha todameiskfodame ha nakaoin ma nakaoaagakuna aateifanyangoa af montayes agoike oeof the est ma football msa baheanaune 5b namademmeaamacha kurukamalinyukawamadem vibaya sana kuna vilemajamaaosnafilaji mambo ya mhuekuakikishamaja kama, atakuwa, oh, kama, kama kuna dm amekua chalii mm-hmm. machalii nouee kuonenye kuna fenafiikama itakua nibado itakuabado atakuwa anadomatiwa na abomsobadoataweza kuhata niiifanyikeanaezashinda kadhaa iuonyesha kunaibkuna bado ni n kwaewase wwajama kabisa kuna wasee bado wanaona wsee mazee awafaiuttm in kunaitaamaata yo, yo yeah. like, kuawekeaeo ku, ku, like, uh, yao mm-hmm wanaopi saakimaliziaaana kastoikadogo sana mm -hmm. kuhusu serena williamakeda alikuwa theeeakinausaaan soyotimealiulizango baheachzanas you know, jini jokovich amaninikasiaheachaniogetukwelenye mm. mm. mini the best mm. but i think the fast th Mm-hmm. kwaatp tua mm-hmm. anazaninyuka yalikubali turo safi mm-hmm. so if the best anafil haiziompitia00a100 mm-hmm. mm-hmm. si fair kuompit ta nmb 00 ina manyisha namb 200 kwa wanaumeatakuwa namb nda ka madahizo trofi zote tena zifagieu kawanaume uh-huh. apatangi kitu hata ainakamad ujama tachuka kila kitu manzeeb uh-huh. hiyo uh-huh. ndio viu yetu io ni opinion yetu hapa hivi uh-huh. uh, maybe wepiukona viu yako apo hivo inje nauza uh-huh. uh, uh-huh. e, tuambia hao kama tuambie nini unafikiria kama ni fea kama si fea kama tumeongea ufala kama tumeonea watunafi hi nia kuongea na endelea kuongeao ao u a kishupelekathho sotheexc ilikuwa ni uh-huh. kuna alishadu kwamwalidu mail kadha kwam mm. na wanasema like, ni99 On mice. Okay. so wanajaribu kuduizomastafwwa kwa... binadamu. binadamu sasa nafilajeani kitunaadunaea chukuakamaboy some of us naknanailemeaningles seunaenda stan so kujiprotec in that regar nieza meza but the general sentiment ni no u sikuna kundikosintumitu kundiko sdeaawmamoyagn an uh-huh. so, wangeoaoange io ao kufanya kitu ingine aanaaaban kuf... ya <laughs> kama mademuwakona nahiyo nin minafilo i n kama mm-hmm. abo sisi tukonado nahyo tuaamisidhaniosii tunaeza jopia wanaumeana tabia fulani hatakwa na kondiko atanza na kondiko atoe vitu mm-hmm. no. mm-hmm. zina hpeingi so mm-hmm. mtu kama konab hiinamanisha alifanyayo shuguli bila, bila kuji si, yeah, no, yes, mm-hmm. mm-hmm. me napendanga Pende kutumia kondiko aaa bhatmya k nsiuu kama niiya sahi ma kunawafanya beleni vilekunaw ni iae mm-hmm. kwa bod mm-hmm. ya mwanaume mm-hmm. to theeinakua yani. yeah. yeah, the... ni aa uh, fanyayanifo hiyo eiod umeichukua ama ni e like, ukimeza mm-hmm. unaimeza then ina, ina take like iaisa awaia iaua urua afiikamaiit aaahataaa liona kasemaafikama ituiiu so, unakuanhi it kitu muhimu na kwa mwanaunuanafayana ia kunuza a iu km h iki iyo sijuu inaoa kaji mi sikored na imefanya kazi kua panya wacha ikatukwa mapanya panya ni mingi sana kwai dunia wacha tu mapanya mwanaume eh. chaneni na sisi we mwanaume tumia kitumia mbeleni eh. kama bib natumianga hizo zingine za kawaida ni sawatanga mm. so. kondiko nisawa eh. Yeah. Wa e aiaaindiebanaaiadonamademowanad <laughs> <Ina idea. wak. laughs> <laughs> lesfdamkoaisk ama vitu kama hizo ualishi uh-huh. uh, kufanya abotionnsasa uh, so, wutajuaje na, nani hataeemimikoaisniedilactiio ndiaaufanyaa mavitu uh-huh. so kama alifanya hiyo test nakn kuna stori nd anaeku fanyakmasaafa jibambainaaaelisemaianamadokenakna niahnin iwanamtunasema niivi apa tunaongea tukaa mwanaume chini ufikirie mm. kama unafikiri hi dawa itakusaidia kivyakonaando uchukue fanyatisachi eh. eh. yako wena- wena manzi yako amae na waifi yako eh. mkubaliane but opinioni yetu sisi hapa kwa nairobi mm. ni hii dawa tuko tunahitaji haina mm. umuhimu wote kwa life yetu so sosisi iaajiskiahinasi hata wangetumia idobana kuimr civaccinimesikia kuna se zimeanza kuris tenaimayolo china inanza kugetoangetumia hizifnimeanze ku iingiaaiatumike aaahaoaaamaauongeeaaaaimunitoyote amaliziaaleo uh-huh. na amaunaaew Uh, ni mafuta imekua imepanda uh-huh. mafuta ya kupika wheat, uh-huh. kila kitu athjuzi uh-huh. uh-huh. uh, kuna ida fulani uh-huh. imetokea ime kwa, kwa sua uh-huh. kuna kampuni fulni ilipeleka mafuta hizi uh-huh. mafuta za kupika za ukaranga waswanza kupigana a mafutani hibaamamamefia naitua sowajamaawanakimbilia ganio mafuta kitu e nii nimeona kuna flani imetokea mm-hmm. uh, ghana mm-hmm. uh, wa, warembo warembo w wanafanya kazi ile maaria wamesema mm-hmm. pia uh, bidhaa zao wameongeza <laughs> <laughs> <laughs> bei juu siku zuri kila mahalitjuya itlikua ime ameshindauandsha tukingia nathasa auid kubeba karatasi unatoka tu na kituko mkonochatunga ia uh -huh. right? mm. mm. mm. mm. mm. in ahalii mathat mon wo fo youhaujui you paliidunia inaenda mm. na hiyo ndoyako saai anasemanga adolla today is wo motha dotomoro saketudu do mahali uyangaliyange mm. ukijwa twikona kama 50k100k mahali zizi matha mo o you nahiyo dothe onl wteza kujikomboa huji, financiall mm iie like, like, like, aaywi00 <laughs> hii mm. ni aponi wafanyaajiskia apaawatu <laughs> kufrahiasha like, yeah, yeah, nafsiyay uh, tukimalia unasemajezmi ah, ningependa kusema bana t mazei a nauwatuna kila weno ah, es yeah. mkumbuke um, mao kwa kalenda yako wenna na tukimalizia tunamalizia vile si usemanga nairobi and podcast witalkas you want you can