ndio mimihapa miikoitiiimekua aapoa kabisa uh -huh. mi aashuguli flani hapa na pale uh -huh. nimetoka mi jiji kiasi uh -huh. nilikuwa na shuguli flaniaa hukoso wiki yangu nimesnnmara nimekua aa e a a Mm-hmm. idgo jamaa hujamaa saienda ashiashian anaingia kila chum yeah. anafanya makazi za ufala mm-hmm. apron, mm-hmm. kile baysa, yeah. kuna kuna picha fulani amedunga amechukua na hiyo makaiza ua amednga amechkna kunandiounaia ingie amesemana dj pale kwa bothi ya dj nafanyat amemisia watu na akuna kitu yani ii n kama politiciankunwatuwebautoi sana alikuonyesha mimi ni moja wenu ntafanya mtu zenu mm, mm. iin venye amesema koumse mm. amejulikana kuwa msee wa sana eh. ithin anajaribu kubei uh, so, ana, like, uh, mm. oh, like, na m mwananchi so anaona li hizi mazitamwwekanawase mm. hii uh, ni sizoni ya eecion mazena mkif mm wanaduingima vitusi pekee hata anaona siju kina saka kina nanina imamhsaaasiabingineya katikatiaendangawamewanapoteangabungsibungbahemojauile mi mekamna watu a ni ieso ni, ni, ni sisi tu awa ni mm-hmm. yetu mm-hmm. na tunazasema basi ni ihe au ni wafala ma sindiowafala mm-hmm. wanakujangao his rio ya miezi kama tatu miezi nne hivi mm-hmm. watakaa na sisi mtakuja mm-hmm. mkule giheri pamoja mm-hmm. akuje beizenye wabaie bia mkachini mkunywa bia pamoja mm-hmm. akshawatawambia like, majamaa e bunaaashuuliakataonataonaehasiaaaambo atiiiuaherekea tioja wetukehiiupatie aenda yakoiai veye mm-hmm. mesema tu sisioieiicia wanasho venye yeah. sisi tu ni kama washara izopukana sisi na kutupea ajenda aituaiwasaidii isa- so wanaona hizi mm-hmm. maanti zenye wanadu ndo mm-hmm. inafanya was uh, popularity au iakwa akili yanguhap ikiongea jomajaa wli ametingikmiiaatanokh na nabar <laughs> mimi, uh -huh. na uh -huh. mimi fi Uh-huh. Uh-huh. M- na gym mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. aniisaiaiaaoyaa <laughs> ada alisema o kidero ndo ameiva mbuku anakaa msewa aliangusha mmiangushriski ya migina migina a kidilna kenatalisema aliangusha kenyari o keiari sonabaa kene te a kum kanga akiwa natemalikuwanga kubo fkifxatanga piaxatanga na sianga barabara lkuanga siku fiiti sassipoubat fro e e arceyo coeafk maziki tukuna run pool sana. Ndio uh-huh. sisi kuna mambo ma, ma, mingi, mingi kwa SKA. Mm. Mm-hmm. Siku yake sisi matilikuwa perfect lakini ilikuwa better sana. So mimi kwa kili yangu taangalia kwa hiyo pool. Nasema mm-hmm. either ni huyu jamaa ama gym nambaru. But because how come engage population, vizuri, Nairobi, mm-hmm. po na population nzuri kama vile Nairobi wakatupoje na jamaa mtangonani Mike somko mvuvi kioko. Sasa I think huko ni, ni, ni hiyo uh, ni ya kuza kuengage kwa na wasiye kuza kuingiana kwa, nao vizuri kuza hata kuna gana gana fulani itangoga kwa na mabora. Mm-hmm waembo embu fas timujama ajarul na mani alikuanafanya ma impechmen tokila sana ata watuwa kaunti ha mamcmaanyima ko a bencemaronanalna bencemanujub obabl julen le na nga senet na xatou leewa akamnainiwa a- a- a- a- a- yeah. na nawasewa hio kaunti yake mm-hmm. wakamvutia ya tena sohe ni arismai mm-hmm. ama likuwa ni witch <laughs> unaweza kuwaowea magikpia wanakwanga waseniaaaeawi m labda weichopia ma labda daoabsaaamtuwakenyainaonge na wakenya wenzangu hizia usiingie bo akaa nni kwabakakula jab t majish vijana sipithiasoamavijana anasema madamni moja wetu lii pamoja zz zinasema madamao akafaamaz jamaa akuja wambie mimi hapa mna job nkituatafanya ni atakunda hivi na hivi fanyaszieze kukuja mpatewerao pia akisema akitu kitu kama eeo atuambie atatupeeob aj kama sahizi kuna nini anaonagani zenyenaeza fido hizooziasikuje tu a ntawapee mm. do hiyo doo itatoka wapi ama hiyo doo inatumiwa vibaya formal. Hmm. ni wasee sahizi kuwa i kuche i na wasione hizi maandiizanafikiria au ni mtu wetu ndomse waoimi thee anafikirianga hivi ni lde l kuja niambie hapa hivi amaembe mingiaahea aa i ugsha eonom na kupat uana kai uikuautufungulia kaos atupatie mkokoteni ufana tishi yanguni saiauiatuamboawanafikiriangaousimbaya akuna manaelewaisielewiwakisemawanamaanisha watakua natoa pesa kwetu ndo akuna clear... Raope, anatupe, anatuja, anatupe. kapasita kila tu hata bana nakuja baba jo, yes, <coughs> <sinifiranga> baba eh. <coughs> <coughs> abaka <coughs> minasemanga hivi piaaheauaendaka henitkaiuyaoyawatusueatiwatu waasomangi jiauoiaaakiaiuaoo aneaaminaotia eh? mm -hmm. ah, baba ya kish kwanini ni mhandi aaza ulandeuangali semeeimesema hii nahiaaa Yeah, right, mm. aiaaiaedaa <laughs> <laughs> <So, Budaki, laughs> <sahana>, <laughs> <laughs> aliabia kua alikuwtkasemao liaeei ewnaakaoaka naiaitukaauaoaoaoiaias so <laughs> aalinat like, mm. mm. zake zae zilianguka kiasiadaiyae aiiaaaabuenya mingi itmboi inasemekana ndo imekuwa iwasee wenyewaeeuitaminao anu zamaninaiuaakada musemanga at somepoint mm -hmm. itos being about the oening anit ecos about you mm -hmm. kama sai nikienda nikilemkono yangumotoisbauloapikokashasufuria mm -hmm. mm -hmm. mm -hmm. the ihitapikemotoatmaasufuua sokamendako twitter facebook youtubeina uh, and all those laes mm -hmm. and amana yona health ikoaisk why not withdraw fromit forseondunasemadiiiap zikoaei yaoniso ukisematdnikamauta mweewe weeikama akama kwenda kwambia naawamiwachetkutumiirahieneaiinginemianyetu mimiio niko ig mm -hmm. right? mm -hmm. so mimi twta nilikaa nikaona h hey, hapa kuna vilekuna mtu mingi nibamb mimi ikasema oanawanaa kuna wasie wengi kunanskataibut nasema iioi o si lazima ukuepaknambwa kuna makulkisinda kucheza nao bataekucheza na wewe ukijifoskukana wao gesnan anaumia ni wewe unaumiakila mtuseh aaamy <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> sundsparh ni was wakowas wako na ability ya kujitoa kama wewe mm-hmm. ni, ni, ni les sana kompere to wasi wanakuainflence na hizi sta swwako na ffi outw eahkaana <laughs> e et oi Yeah. Mm -hmm. miinaaungesha na mm -hmm. tuna aia zakeaandaoha mtandao imnewamtandaono h miinawah tumeawa mtandao Tuk, fanya hivyo tumekubali hi unatapendai kitu unatachukia unamsekweatandika atatutukana aisaubali doakushseaiia mahali ishindwe u asemaisaimeikaa misuubsu megonga ukutbaauasbafaa Uh, aawaaa0eeeitakua hmm. na mingikushindaauatak kua la mooio kidogoautaanza ku akuukanaenda Ni mm. na kila mtu <laughs> nadanganywafaunafanya <muna> <laughs> uh-huh. e, yeah. tamalizia hiistori yapo hivo nasema tu maze aotoa mao sioa si oaaamabo tnaiyo kitueaitarudi kattaio tkimaliziamalizia leo aaaa stoiya mwisho a few weeks ago, eh? mm -hmm sokuna football aflani aadio aandiyo te next group of plase oh. ila after christiano na merci eiowiles oh. god conversatione sa oh. oh. uh-huh. wado nwjamwacanga mowƴene towa arling holland i wane towa kl klien mbape noa eea ba aaaiyim elaalaoancheeiyeeadgermany ut aladilaisia madriik wiy ii wakambia sg twalipa0iion tupatie ujamaa iakoeshablhtso hujamaa akasema zizzhaatuauzinaiodo aukeni so uh, i mm -hmm. so, mwaka otrakhenadei Yeah, so, uh, aaadaniaaiowaisoouaaeia mm -hmm. in in 025aiaaya100ataaya mm -hmm ananaiyo l aanauwa naia hm pata msemiang kamaiyo pawa yote sahi abisa mm. imajin weni koche eh, umwambie foexampl eh, iaaskaa kumi kwiaee eh, nani <laughs> anadukawae futa but ujamajo <laughs> ana, ana, ana ana like, ana ana mm. waseewanalipwaa inabring masee mm. eh? mm. pamojaseme kamatem a andemi yeah. waslikuna du nini unaamca zilikuwa e o inabring masee pamoja wase wanai ayado maana mi naona baditaenda kuga kushindawenyesaana saing nasemangaa spor is the most impoan thing mm. of all the oahi ishu yangu ado misinaishu nahiyo hataaiimioanuwule nabaiwa na kuenda mm-hmm. ndio un, unaae una, una, una, una ithink kuna like ona nini mm -hmm. akona sidani like mm -hmm. like, uh, yeah. like, kama onaunakumbuka unajua msanituwamicl a once ushakuwa greisomtiiumekuwa umedominate o unaonekana kama godwawayospor so jordan aliweza kudustau kuna vitu mingi alikuwa nadu ama una vitu vingi zilikuwa zina, like yeah. zina yeah. ni semi kama kinamisi wakicheza futa mm. uwezitegame uwezi yeah. yeah, utapewa dukadik uh, zote kwake zitagua ains ni as wamewamekua kama kusemmt kamaondo maana wanapewawanapewakucheana na si ati wako nawako na eme tuko na kochezawili tumefanya ni kamayeninaaii you know, like, kama lieahiom usema hivo juueonisbakupingayos wakona wakonau jamamojaui wakona jamaumej wakonaananaaakaa eoaaie <automate Gamera> in the game koi le amani kitu no no i mean 23 sikilwa anaanza kunywa anaanza kunywa tea hizo ndogo labda si bado ana dominate kwa sababu wamekoa wa bigi yeah so hata nafikia but in the game mimi na believe mimi na believe hangepatiwa hangepatiwa hangepatiwa nini hiyo power yote this this early cause acha nikushukutana fanyika anga sije umeoneki tuko back eh kuna siku jamitangu kwa sije ni tailu ama kitu kama hio alika naanafika mahalia chinian mdoongeie ao ainakwanga hivi ukienda kuona bolshndat kuna bol ukiwa nje umekaa unaangalia am unanaonana unaunaonanga hta nange kuuutamiaonabaah kuna, mm. eh? <laughs> hey, kuna vulama nacheza so sisi tutafanya ni ndotuweze kuaaunt Eh? So, hmm. ewee sana inaaa ata murinya ama w ie eney agnioaowengine <laughs> <Fana. laughs> taga rna timja dogo aaa jamaikubadilika iamaiatukamaama ilifanyajamani altulia kiasa obarelona i adeai muhimaena heaaakua like, naead na control, kila kitu aethen singine kuna uh amekubali uwa nae anaw nahani dani atae kama hee yeah. yeah. msi akonaae anawi amshoe nohewawilioch moja akonaeaae wenyee wana then koch uh, mwingine mm. akona plaes kama wawili aa pae yeah. mmojakama mm. mm. ut huyoamaa ana ianamake like, i like, anafunga mabav mm. so tm mm. ina eomsoaate twee tuna timitangowalikuanahn aae agaalananaakaendanaanwapaojainakukaojaawanakna maonn kama imechapa arsena imechapa manu imechapa tmosana aceeeapool eus itmikoaaoim wameshinda vitu mingi sanana o inawaeiweli weliishu yangu ni mm. au kushinda awajafanyahei nasg na atisema mm. kila kitua uh, au ni tim wako so, pamoja so, chezeni yeah, pamojaonae u yake lswali yangu ni moja mm-hmm. si mm-hmm. you know, hatamuamaengewa na msee mmoa l alika imefun jamaa wenginew nissanakuna mskuo mbelebt kuna tim zimekua zimefanya kazi kama tim kama tim kama tim kama i tim kama iliunga walichea hawakuonapatahsh amewaweka amojawagv bakeaitim zingine naae Yes, si yes, yes, yes. So, sa zingine sazinginenatubambangaiatubaa zingineaauamehea ongea mbayeaaukako nini sinokitoshaaoozukane ni watndeanntaalizi hapo hivyo leo <Kupenze>. <tosha bana. Na> <laughs> <tosha> <coughs> San foanotheepidnirba mm -hmm. uh, tuasrsanawmafana Media azote, mm. uh, ni kuna, uh, kuna intyetu uh, pale kwa nini uh, kwa uh, ilik uh, uh, uh, tuwaotapata uh, uh, uh, kila kitu yetuepolepole tu polepole tut gro tunashukuru sana uh, tukimalizimalizia tunasemanga nairobia Música