ome mm-hmm. kamtena theni robin podcast cilapa nabuswango maje wiki mekoajeuliatu uh, lia tulia na mm -hmm. shughuli kama yani yeah. kwa ya. yeah. ah, mm -hmm. yeah, tulia, tu ni shughuli mtashukuli mtasijua kuna timu ya kuja. Sijakwiko ilikuwaaje? Na hiyo yangu imekuwa poa. Eh yeah. mzee. Lia tulia. Ah hiyo ni poa, hiyo ni poa. Nasema mm -hmm. karibuni tena kwa another, another episode. Episode. Yeah. Mm. Last week, yetu mm -hmm. ku upload Wednesday. Eh yeah, we yeah. upload a bit earlier kwa 2:30 na pale but na up melee joy yet to center na. Really so, mm -hmm. But from this week onwards we'll tunarudi back kwa schedule mm -hmm. ya yeah, Wednesday. Sio ndio? Yep yep agaaab walaetao wauaennayomaz na, na vitu kumi wali nazo mm-hmm enaiu kama ni zisome zote mitakuazipitie zoteya kuanza ilikuwa ni azimio la ugatuzi so bahmitagunikiwabaan ombo yi kamahzamanisan o amesema i takua ni izuinaa pli aim laa z azimio lakinamamang So, amaeenamamakama mm-hmm. hizo mm-hmm. azimio la ukulima saito mm-hmm. la viwanda mm-hmm. uh, azimio la wananchi bibab mm-hmm. 0a anakwamiisiamfaa keyeaka keeemaaaiiauoea babii imesikiaha hizi manifesto naskiangainanga na, na maidia zinginepoapoa sanasasakutma mm. eh, hizi mahapo eh. yeah. do inakonganakumbuka jubilikujanga na manifesto ingine sijui ini saiin asema ameaisizote kulingana na kenye e na keny ameomish s ameaomplish yes, ame vitu but mani venye manifesto yake ilikuwa imerembeshwa ime na mm. venye saizi amedu yeah. so ni sehemnakina baba rudo pia nikoshua atakaa mna yake ingine noma sana yeah. mm -hmm. so kumenhizi storndo inafangastoaeshatapia ezanch kitu niseme buda hata wajakoya alisema bana bangi napandwa kila plaibuta ushaskiasikia vitu wana akona iiit wasee wanafa kuridi wasisome tu hizi stafwaone ni vizuri byhe kuwa na manfesto kuwa na plani yako but pia kumpen ni muhimu kushinda e tuziat mi mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. kwa hizo kumi zangu zinaweza kuwa ni yaka honaadnantwadnti kitamiafikninafauiafauaawaaaha ingine niadiiienya nafaaud i00 <laughs> tutolea to bana sisi wasiwa helpbana atutolea <laughs> atst <least. laughs> kalon bana ndo waseingina you know, wakikam sasa wasome tu wasome tu fre bana aseme bana se hizo help zenyu mingi tnazikata mm-hmm. zote Ase, you know, e ni o ut teii itakuwa poa sanakansoliwa waanzisheiyobabaeoyao ilishika nare bans akisema mm. anataka ku, like, kuban anataka kutoa in ni kud mtumba as alishika yeah. nare kaafa but pia mm. ihin ina help kama wase wengi wanaget job kwa hizi ma viwandashida pia ni &E, ueketukimanufacture kama kenya kama nchi yetu uh zinakuwaziko kama niba za juu ndo mwaana wasewasiawanado wasiawaawakokub zetu zenye tunaeyo amtumba niliska namwangmbaya awataha pa a0000 o <laughs> <laughs> sotabalazizo vitumbivunzani yeah, p- kama kupewa waseepi unazoenda hio ama ubai then eanal ndo ita dtamin kama wasee wanabai hizi mpya ama wasie bado eh? wana kama beizikosene almos ioodeboe yeah. eh? yeah. so msiadiside bodanataka mpia ama badontarisatu so so, kama, kama si kama gikosh si akuka itadeditu yenyewegioh yeah aaaa <laughs> <laughs> h <Yeah. So, laughs> right. <laughs> utembea tuhanwpalehioinginafilinikitupua hiyo sto ba he ni tu venye des wetu wanat niseem nakwambianga hizi stori kama storiya kutoa ma zao nikitupua ma azifai kuingia tao uwezi amka tu sikumoja usemekesho a lazima one buda s ah, s ah, tutawapeleka wapi as ah, watakuwa na pandia wapi yeah. ah, afta kuwa na hizo hen do unauwezi amka tu kesho kama baba ope asiamke tu a akikua aweziamka asikuje ati iipe time ione kama itadu ama haitaduominasema nangojaa juli oaanch yake so atakusikiza hiyo ikotakusiataombiauoni hizistoi zake tu ni ma so kakilaeo anabombawa mm-hmm. na ule abdubadidaae tunamkiaemawkua himbahimbazawasi mm -hmm. yeah. so <laughs> yeah. so yeah. panapaneeaidangayanemsahia <laughs> t kamaakotakua chimbe chimbe ueon mm. so, uly <laughs> Uh -huh. na pia mchiu ven nimesema hizi stori kila mse naeza andika hata pia naeza opna stori zangu niandike vitu zingine maze na sijuiptatoa hizo dokama itatoa do ya od juipl inaweza toka000 unajua pl itatokaso piasomp jaribu kumakeusisome tu msiameandika o ntajenga dium kumina lapi kaatoiten panasimrando présiden okay? yeah. so uh, rashak président ame ogesa location ko countis me caga gavanateg gavana ms tajakuwa kama nani plan kama uh-huh. nani ana ana ana ana mwelekeo ana mwelekeo mm-hmm. yote yenyu bali wa saidiye kwa county yenu mm-hmm. ni kwa kiliwa yote no, na wase so usikia so, so, tunachokwato president peke yake zi mm-hmm. angalia pia county leadership ni na nimeka mm-hmm. kwa governorship eh? ya okay. sina tayuni ni nani mm-hmm. women representative hata mm-hmm. mce chp mweka jerarchy na county mingi na mm-hmm. inatricold down mpaka kwa mp na mce mm-hmm. so choose widely from all levels mm-hmm. mambo ya soti mimi na wabiega cheneni na soti kama iwa <laughs> angalia useme hapa yeah. hianawea ama ngie anawekitaaiyenuawakeyetyapilkitoya pili na flaihu iwaeiuanajita inhili hli si. akkike yeah, so, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so stori congo na belgium iko na ikona, ikona kahsr yenye yeah. yeah. si poa sana mm. so alikuwa uh, ame congo kuwa sho tu buda yeah. tuliwakosea nah. ni kama kas tu ya kushowznijowaseo bado ameshika narejo You know, you know, so mm, 18, 18, 00 oo alinaa aio00amnoan sojamaakongo amepitia ao wakiwa mm. chinia nl so, so histori uh-huh. so, uh-huh. king kuisit kup- alipeleka ika item eh? uh-huh. kuna ka item from kongo zikapelekwa tu belgian nuseums uh-huh. uh-huh so alikuja nakam kamojapoleichkueni kumerudishia hiyenynaskai bado ziko kwa mim zau wanashindoawanafaaku washatuliaatm Yeah. sasahizi ndo bado wanawambia uda nimeletakamoja nimele bt mkitaka hizo zingine utaenda mm-hmm. bymtasema by so yeah, yeah. tunataka iusikiehokituarudishamoai mbaya nawnaiui pia tulikua tuna yeah. tulizua enye uo nasema venezunu ulikuue rangi yetu tunafanya bado tunalegeaoankama kongolisemaiii hivyo ndo mi niliget kenye likuwa najaribu kusema so una fel like bado ni far mm. sisi kukuwa ku, ku, mm. yet knty kama hiyo ilifit kuwa... okay. kwa vitu yeah. zetu na bado inaiao zetu france aianafana pa ya, ya mavituaudihwtka hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. so, ni ngumu a kwet j oñleae bmeihe Si, ya kuna vitu zingine nidte sana a mutaakuna vtu kama oa example ya yetuni america mm-hmm. uh, ile op nepende idoumen moja ni mm-hmm. nikateiso mm-hmm. kuna lmezisa iuomiilinikama kntzama juuwanashow vitu zetu na wanaea nazo na wanafi enye vitu zetu okay. imanishi kitu kwa maka ekooj flaniafrika haina hizi a unafaa kurudishiwa zoteminafilapanami so, so, nafil wakiwa nazo mm. mi sinaishu na usema ni lii kama mliuu milichukua ika aoa awajakata like, kurudisha. Yeah. Yeah. Yeah. Kurudisha, yeah. yeah. kurudisha but ni, ni stor tu wanacheza awasa uh, wanaambiwa buda tumekubali hizi mingi tulidu yeah. sisisi si, tulidumanguka zetu yeah. walidu bt kwenye mdu nyinyi ujeni e by e uangalie hizi mastori ytnajua yeah, hizi vitu zote ianawalichukua ni, af- asau aokisi shake asama shahahwacha nito yakokiasi egi ameding yako aliachia mtoyi wakeaialisha kubai ai asomtoyo wake akiamuende kwa mtoyiwake mabuda nabudaangu alikuibia lakini sijuukidai eh, tuma kaai tukaechini tufo ka oii tuonge ntakurudishia je ntakupe pea ama ntakurudishia tv mm. a okay. amtataka tv yakoisishakeazi so, iamsi mimi mm -hmm. si babangu mm -hmm. sika yangua mm -hmm shaa a uh -huh. uh -huh. shamba kitumawai bila kufanya liujamanasema mm -hmm. e, kujeni ba kuja parliament mm -hmm. topaesoioimekua mm -hmm. mali ya hii kanti yetu hiv ndoik walisema a lot of those atifact mm -hmm. zimekamzika kuwa mali ya kanti yao mm -hmm. bf howlong thevhelntot eer thatsriht o rong afi for sooon al aw enwaone kamawatawapee amaauaiio mi si nafil mm -hmm. bos kama mnajua hizi azote mnataka kuhoaeo mazee wapee ta zaondoanamau maua w yba yako tumekuaaymba yako ulikuo nakiti ae iki ikitekwa yetu nilibanga sanairudishanafaa kurudisha si ao ni mathejikuna yakufoo kakunaushaichukua hizi sa ni zenyu eh? uh-huh. ushakuju usha kasema uh-huh ihizi ni zenyu nababu zetu ndo ileta eh? zinatusaidia tuna efi from them but si zetu so mkizidai zikamieniwanasema tu hndaoupat ng aktiatia e ingine saazoitua00a0 By the way, say, no? kisema mmekuanikama nasema wanatufanyia knaaaiwana wamekua kiiisema mkuaamnwas kusema 0 eoaiiuafaabaaemaa eaingu <laughs> <laughs> <next year. laughs> <laughs> <with vinegar. sighs> akesmiaona <clears throat> <mumbles> <phony> like si, si kichwa ngumuokama mse alikuiia kituafaufai kuendanay kuenda nafa kuiamsiaonebos like, inaidai niyako ni, yako, cause ni yours, na kila msi anajua ni wafai eh? kuenda ti naunangoja k yo si kuwa kichwa ngumu ni tu unataka kicu yakoniumeibiwa ni, haf- ni, yeah. eh? ni yako ukiand si, si kuwa kichwa ngumu ni yako na unaitaka mi sioni kiu kichwa ngumu hapa waratumia uh, ni ivo ndo wanaenda hivo ndo watadugava ita so. hmm. kenya mi nasema ni eia wako rong bado kama wakona hizo staf wakingoja izi, izi, izi makutumiwa wakorowagu tumia wangepatiana tuazaaa like kwa wape kama walishajua vizuri bos hizi ta zilidingiwa na babu zetu nawase wanazidai atst wapee tu, hmm. wa At wape tu buda umsi aliuabanawase mitakaa Mitaka kumi mazi bado mbonkae mbono uende kwa hizi process, na ms unajua buda babu yenyu kenye kila msi anasemanga bos akenye msi aliduio knti sipoa nwase wengi baidhi ya waju wangi aikuwailikuaikamaieoous ilikuwawase kama6mlihii ni kama 10milio warudishie tu sta zao alirudisha ya... yeah. msiwanasikia tido wako kwa e ya kurudishalummbaa vitu kama hizo s alizona h nataka wase bado waenda waseme nipawagani mm-hmm. kongo ikonayo nngana so, so, so, sina, sina, sina shida na kongo baidhee una, una shida yangu ikokwaawafai ku hata kungoja kongo ikujekuu kuitisha wanafaa kurudisha bila htausiationokongo ainapoya kuendabado was wana, wanaltwas wanatumia wana, wana, wana wana vibaya kugatahuku kongo yeah, yeah, yeah. so nii tu kama mlijuabos hiindotulidu eh? mm. msiwekee okay, awa se zimoza warudishie yeah? vitu zao Atunajua, atako, be, be, kunazinahulizi vitu nhuliitawaltaatwakanasema ni i uh, mm-hmm. so, so, inaekea so, okay. so, si, so, si hmm. in congo hmm. ni ononaemaa bt ah, kenye belgium inawekea tie bos kujeni tuongee histo by emmoja tuongee hiyo kesi iishe mchukuekkama mnachukuakamaachukua hiyo ndo mi naona ni waga belium inafaa kukamapna kama wako na kwa du zao then waseme bos kirudishe hizi kumi pai kitu e, pa. kama hiyo Okay. So, mm. so well. mm. uh, mm. fie mm. mm. uh, yes, yeah, kialn baeoeagavakubaiinapingana kabisa sokubali iaai ha enyewe naauasasanwanacekia makongolei wamekuwa naiaukaa mtu kusema izizn so au <laughs> pia anafilbudd hii ni stor imekua like, ikiik aita mnaona kujanga tu anasema izeni izeni tutaweka mikakati ya kuarudisha hizo sta kama in alienda na stamoja then kareni yake atakaa bila ku solve shit. then mwingine atokee aendeende nkingine oh, kamoja eh, ka izeni tunadudu awakongole wanashika nare wanasema ini mbaya nawasi as bos walituduia vibaya uh. mbona wakuja hapa na mastori mingiso storiya mwisho a So i <laughs> <laughs> nya wadug zetu wazmbawaa wkiuza vidoleask so, mm. kidole cha gumba ya nutu i waha wanatumia hotatambo zaoai mtandaoni aa venya ilioa ni nimseetuvali i aliaboyaka nini hooe ya mtandao mi leo neza amka niseme bos ukiamkalwasa wakiboeka tu kilamsee angeamka tu asemi buda bakimen wapate yeah. ni wongo oh. then, tena siju wasa waboweke tu washindwe yeah. na kitu ha kusema wamuei eh, hiyondolikuwa ni hstor msee hmm. aliboweka tu akasema budha mi niliuzakidole yangu na niliuza h <laughs> ni kozi ya seku na wasi waks wakachukuastori wakarannaya wakaanza kusema venye zimbabwan wanauza vmo vidolei imekuwa hai nini ieews <laughs> <laughs> <laughs> <a> <laughs> <a> <laughs> <laughs> <laughs> iyo amwisho y5anikaanatumia anga sana unawezakosaa hizi miguu zote mbili ia kunat was wanauzangama mbayana sho tu enye inawezapeleka mskaani ukweliafa mahaliapatanawaiziuta tumeongeayaongo ase ah, walikuwa ik otme seon kwa reini yake mm. kulikuwa na firabulle zilikuwa ni nadra sana yeah. so wasawakuwa nafakuwes like au masojnakarakuwa yeah. nafakuwest so kushothahe eh, mm. ukiua mse lazimaungepelekaowaa like, like, right yeah, yeah. so, nahodaulia wase wengi well, well, like yeah. e. so kuna wase wakana tu uamkonondoa ni wa makaraltu nita unafikiria mi si mzazi bado btna imajin mtuekanakuangalia <laughs> apo hivo mm-hmm. nachakula uh-huh. kea nakuja kunokiwa na, na <laughs> <lad load laughs> lipa iki naremekatwa madheni msiki sadiingine wajuulizenye liat Dole, unze, pute, dole, so, yeah. Mama, kidole snew na patai vidole said family leo ama mata si kidole fake kufanya vitu vitu yeah. vitu crazy sana mm-hmm. i think no maana pia naangalia kwystu like, ni kwa kuwaza ya revolution na mm-hmm. internationalization like, tosha mm-hmm. economy cha ja, si die sana vijana mm-hmm. na, na, na society nzima kwa jumla mm-hmm. kama utakuwa economically empowered ndio mm-hmm. mziki kama hizi ki desperate hivi mm-hmm. majamaa siwezi kuingilia juu sasa utafanya yeah. even worse than mm-hmm. iko ata vidole tu yale tuanza na vidole then tuende kwa kichwa anairobisaepa mateki walevi eh. naaneuruma wa lkamega <laughs> <laughs> kamtaroeaakidoleaavidole Na zote eh. aw jamaa wanaew takwa wanuawan Mm -hmm. mm -hmm. oh, wa yeah, yeah, wasei wase kuza ma vidotupige tu matufanye tmams ninibuttusiwaifika hapohiyo timeumesadinafa una nide kuuza kin ama kuuza kidole Uh, but kama motiathon yako si kue if unakua nahaniamia eyeenuiadufaa kunapl wasee wameuza makidn zao mazee na wasee awakopoa wasee mazee wanateseka amse anapia wanauzasi awafanyiwi sasasihata kama ni kuuzaa Because kama niseme it, kama hiyo b imegro kuna eh? wasea watakaa mnawanze kup kuwa kuwalipa mm. so takuwa inafanywa eh. ni seem na aon aboon wasee wengi awaidu mm. viclin es wasee wengine wameduuion poa mm. imewakia out na wakona poa za kudu a keahiiabikunana kuaaigiauaaiiaaaoo kindeaproper uh, hospital kalikilatniintaana mm-hmm. yeah. yeah. yeah. yeah. so i think notafanya ni kuena egulation kena mm-hmm tsi waifikaoiausi umona ana umesikia ael pia naoawakoaachakua oa ja meta fa nake femi e ake femi ge okeef no gopanga ñooka fbb ma ñooka kam ke amasoment kpnd oa snakeferm alafiye ñakee nosie naani caaoli ecen efnalifjaef itba aa nya tuanyaenaata aana ka kidoleakouo o al akwa m hiotumeogea vitu zetu zoufaluaitamn kamaananitunahuumbaio zi niion zetu tuboeneaaah tu. mm aae mm. mm. maea ban- a iobia uh, again like oent har uie the good thing kwanze alafu tupatekosociamediaiadanald kila wenomthen soiamedia konirobianta upatao Si galikgimaofitna <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> <laughs> youtube mm. netko spotify tuapple uh, Pod- podcast mm. nirian wakatmbla na tagrfamoja soaa nairian