agua wataa kutingishia se haga mm. ukuenteteina mm-hmm. ama watafanya kazi ya serikali mm-hmm. so kuna vitu mimi yo mambo ya kukatika mm-hmm engaujena mingi mikma nipanapalmu aumamadh wanavaafupifupiakma ni mtu mzimakila msi waknapinion yake na pia atajiisaidia akiamua ku atat kama nafil badoni kijana barubaru ral udinga aaa kama aa uutua saaeshanmshachoa naailaudina a upatia see mzigo mabesao afanya aus aamaaaa asaaa na waifi akembnkusuzsa walizojinga kama hizo <coughs> acto anothe episode of the nairobian odcast uh, na kamakawa tulia naboyonghpahiviisanaumekuaje uh -huh. ah, imekua poa sana wiki yangu imekua imetulia tukuna vitu mingi mingi zime uh -huh. eh, so imekua nal goodwjakuambaya yeah. good yeah, so akuna hilihimeaeanamefayaosay mm. <laughs> yeah. yeah. ayango imekua fiti mm -hmm. uh, ithin laswek ilika mbioyastoriyango ya kwanza mbio benenathinniko roof mysea Mm-hmm. naaomplish vitu iknaaomih like, tma gol za mbio nafil na, na, na, na fiti sana banaukona mm. yeah. so, ushafikiria kuatiiate ama kufanya mm, hizi oetiio za kukimbia tu any, any uh, zi, yangu siyangu siya, tu ni ya kujibamba tu like kujua buda neza. Neza, neza a naweza jisetia golthen mm. niaomih athee of it inakwangahad ni kiduu izo masbu nakwanga p ha nimeohabay aasai bado nano tuuko peke yako kwa barabara mm. like, maendi yako inakwambia b <laughs> tanahizimbo unakimbiadunae eh. una una ki una umekufanya tizi mwaka tangu mwaka ianz yeah, nakumkalastia we na kein nasema yeah. napigana yeah, yeah. arund ar, ar, ju unafanyatizi mm-hmm. eu of iopa inaeza kuwa ni hiyo Yeah. butnitisi uh, ttka fit koza o far longanonokipigonge pigo baba konoiasakunini badoyko badoko sawaanandarichawti moombi age fanyatisikoseriousso after mbi o pia mm -hmm. i thin ewikendi by the time of our recording badija happene but, ja but uh, nikoexcied about fight ya ufc86 i thin inaae eh, mm. eh, so, eh, eh, eh, ah. mm. so iyo ya, yeah, yeah, uh, yeah. uh, mm -hmm. ni mm -hmm. oe of oh, af nangojea sanaewiino so hiyondo pia itakuwa hili yangu yaiwikiagafano mashoatnin chini chinipat inaendelea nezaonaskstaw niusiku yo kituma saa sit ukuivo sitangojea iyofih ndangojeakesho ma i vitukama hizo so amin chatungojee hop kamar hiyo iyoen iyo belt yake aa k hiyo ndiyo wiki yetu vilmekuaua uh-huh. uh-huh. na kila siku <laughs> <laughs> uh-huh. ia <laughs> <pigana. Kisha> <laughs> aiinaeza Bo, yeah. kuwa kitega uchumi yangu ea pigawasiukuineatujajuna mm -hmm. spekin on wiki pia bado mm -hmm. i thin intrestin ilihaen yeah. uh, friday niliatend uh, weding uh, bishtaangu okay. alifanya wein aria g Mm, yoeji yeah, mm. so hiyo ndo pia kitu, kitu fulani ilikua intresti kwangu alafu ilikuanataka kwa kuulize tu maswali kadhaa about vimaause mm. hin tim yetu mm. ungeno kitu kama hiyo ama ungesema umsee alifanya i weding wase wangekuwa like uh, nini mbaya nawachoyowadawwawaamatitukiua na like, ni kanisaanafiamungenua aakama ngenaeaaaac enakwea eh, da, ileansa upindangimkikuatia uh, <laughs> niozoembinaaplye <Nikosai> <laughs> so eh. personnal mimi hmm. minngeprefasivoltu yani because mm -hmm. ni mimi na uyo manzi yangu tuendekowa mbele ya serikali tu documents document mm -hmm. but naelewa pia no about me mm -hmm. nawtnawa msee mwingine kuna mm -hmm. akona wishes zake amkua mm -hmm. kifikiria tang kiwa kadem kadogo vnataka fanya arusi yake mm -hmm. apale na mabesi zake kutoka sicuilaampvile anataka p pia wamadhii mm -hmm. mtukama wa, oeam madhau odem na madhangu mm -hmm. anatakaase wachache akuje wa Mm-hmm. kuna hiyo kuta kunyesha e, kijana wangu anaoa bana vitu kama hizo so naelewa mbona waseangefi ya c mimi kivyangu mm-hmm. ningetraikuungea neo manzi mm-hmm. nimshosikiza uh, wedding yangu mi nawee mm-hmm. tuishie kwaiji tueke maigaue po hivo mm-hmm. then baadaye tzafanya kapati tuite familia yako mm-hmm. wasi kadhaa familia yatu asee kadhaa mm-hmm ikwe ni ivo tu sionangi mm-hmm. inres akwenda kwa charch sai tushapita hiyo tushapita hiyo nini sai mm-hmm. tushapita hiyo hiyo time mm-hmm. yes, ni nikitu sana hivosunafikiria ni nini like, ina, nini ina da sesaii niuau ya expenses uh, church wedding ni, ni, ni, ni most nasikia bana <laughs> ni wedding was wanalipianga vitu zingine vitu zingine o sana liua naambiwa kuna sijui unafaa kulipia pasta unafaa kulipia kwaya unafa kulipia ni enyewewasazima waspia wadmbuipia ukumshkamkuskiani waenaga nanunu hiyobwmanapawyake o ndio msanoniautaiia kama imekuja so, kapitu na wakati in that, kuna kuna of of ways mm. ya kufanya the the same thing Back in the day rusi, kwa physical church mm. mfanye wedding mm. ikatoka mm. mm. so, so, so, naangalia sema kuna a lot of planning awaa y fayahhiay eaaaua aofna awwna ununue maua ununesjuvitamba ununue viti amu kombokamaiso otaxayam mm-hmm. sakuplaninso fit kuna every stage of the, the, the way koyo yu process yoo te mm-hmm. nidounaoa nidouna ni towa mimi tangu nikiwamtooyi mm-hmm. naten kea ten charc mm-hmm. uh, whenever kulukonga na weding kuliko na pre wedding na mm. prevading nikuchangisha tu tudo sasa tuchangishaenindo mm. dusaid tufanye nini na nini mm. but minafil msamenda kwa ag mm. nimsametake charge of life yake msemesema mimi for example niko na budget ya 50 k ama 100 k ama whatever mm. kwa ag nita sped maybe 20 k mm. then ni 80 0 a angu i ange u a hiyondo like, the main drive ina, inapeleka wasee saizi kaina like, drive towards eh, kwa AG, mm-hmm. as opposed to charch ni kozia cost ama niosaizi mm-hmm. wasee wako, wako, wako moe to mm-hmm. e of getin a kuna hiyo na pia kuna eulaim mm-hmm. uh, wasee wengi rikayetu anslightly older hmm. je, mambo ya chach alikaa wa walishatoka tu wamekuwa di st franches na kanisa hmm. na ndio ndiendefanyakazifanya harusi pia kwa chach aunganaile maukumemba wetuunambiwa ssinotsda kama ulepasto mwoyo sinotsda uni msewa ichch atfanyangivo pamoja kunaof aamaafanyie mambo yoteia in the weding mm -hmm. and not the marriage matatumia o tf million kwa weding mm -hmm. and then simetetiweing zachaczotewasnafil amaaasud but msena put alot of time and effort mm -hmm. kwa hiyo weding mm -hmm. but the marriage aput in as much effort mm -hmm. unapataafte time kiasi washa chana nini nini kuna isuesndanhiyo marriage mm -hmm. nafilu put pulooo kwa marria hmm. noteweinwi yeah. ya siku moja siku masikumbili yeah. arevimse yeah, akisema budavenyamasema ukianza hmm. isi yako pase niya wengine labda wako mabeshte like, wakouki ukid uki wei hmm. nianimos unaduia Like, mni uh, was beshte zako ni mm. unajiduia but, but ni celebration ina involve pase mm. wengine so aujiangalii pia pasi unaweza penda kitu but unasikia hey, madha huodemamependa ninike madhaango ongedai nini unag like, kama unawafanyia mm. una kitu kama hiyo lke wakuwe na buda ni nieon mm-hmm. ya, e ni ya wasee si usijioneniyako usiji like, pia mm-hmm. so waseba washerekee n sen hizo mamita kadhaa naenienyw wawili hata mfanye winyamilioio badoitakua mnienyw wasee wawilihiiya wase wengi nisu okay. eh, yangu ni mbora ni put alot of stok hmm. kowa tuengine mm -hmm. au kuja kuwa ine kwa wa marriage ama weding angu mm -hmm. wea ask ntabakina all the baden kama sai wedding wedinge t million yeah. we brkuna wezo wa kudu wedinge t million badnge chose kufanya kwenda kwa eji okiyo nachan nachan vitu na mingi sana kamaukonawezo h haupekeyake sasapomaisu naiyokoadooawefanya kenyonataka t kama hauna mm. anhenfaya saaoaknibka watu wengine aponokonaishu naiyoo ws akonidoa kud ya g ayachach ni of, of the primary yeah. maoai kwanza life na madeni madeniumefanya harusi ya t million uh -huh. ulikuwa namaybe o million uka ama vutu nyingine so the fs fe years hiyo mareji yenu mna mm -hmm. svis deni mm -hmm. ya harusi mm hiyo -hmm. ni kazi gani simwanze tu fanyeni hata harusi ya hiyo 02k kwaag iyodoya mm -hmm. juu nunue ni vitu nnfusahao baaa fiakwata washing machine baasia mamakoka mm. kitukamaiyotu yan mm. mm-hmm. and wail u aisnini historia mm. wedding bado mm. miatedngading fulani mm. uh, the last lastoleatend thin 2019 kitukamaiyo midothe mm. fasmiiona kitukamaiyo tu nambokuna registrifmio oyo tumesan eeameafmarriwsmariaeeono aiy tapoitmeshangu yote mm. kioaatu kamashng macine mikonkijifula mm so ukishaa maunafanya kaziaaa tu kama hizo ni sawaauatia se mzigo mabesi zakounafanya arusinaataanai naabwaiasasaangmea kila manan naah heutapata budda ukona glasi kaa million Laki labda ulikuwa naoni <laughs> <laughs> <laughs> si shida yangu waje anasemaanakuia kama kunanakwmbia budda ukitaka kunibaia kitu atas vitu zitanisaidia sio vitu tu aitakusaidia shida ya nikishe mimi saahii nikona uwezakubaia glass na jag hiyo uh-huh. ni 00 ama maybe ni jisukuumebkita nijis- t0k mm. kwa registry mm. obviousokiangalia wala wana uwezo mm. kila takimbille kitu chipa mm-hmm. meaning that mimi hataa uwezo yangu anakita t0k mm. sizi kupatia enything yos vitumebaki pale ni frije mm. ni kuka Mm-hmm. ni washing mashin vitu kama zokubwa kubwa kitu ya 34kbutsasa yeah, si, si lazima ubayi kama msee mmoja si unaweza toa do then ikusanyike thenwashinakitumoja kaziseme kama ni tek kila mse amefikiria labda kila mse nataa kumtelea teknage uh-huh. kila mse aenda bai bana uh, microwave mm kila msi akuja okila msinaakusherekea kila msi anakuja na po nanabaanibudamabishao yeah. na kumi wat wamekuja nao unadu nini gekumi unadu nazo niniudshaautana sasa hiyoi ni ilenasemanahaanikuletea mm. like, kadi ikadi nililetwa nilipewa na mos ameandika ka message kake unaget mm. hivo ndo gift nakua lk like, ni kitu personal esonal like, kitu sentimental utaishika uta useme ah, budunakumbuka mm. buda iilipewa na namtm yangu yawbuda lakini sasa kama umechukua vitu zt ukapelekaho ukabai uka itakuajiakua ita nyumba yako na was wengineadbaudamitambomshawandikia mezaezayoikutumia wasee vibaya naangalia tuchiismona uweakubaa suti nan imenda plas kuna masuti yeah. ndakubaia suti ni kuletee hu fai kujuasjua registry in atleast inasaidia ah, buda wasee kumi wasikuja na hizo sutieteemimi ahbiwa <Kudua glass. laughs> saaainmaiaenaasiaain main nay ndeumemarauwa nguofla nguo mwaelzana mah <laughs> <laughs> si eh? wa eh? uh, g askasemakitunafanyia yeah, e. ni mm. ndakwatia bahasha to mm. so kachikua doilenilikua na kaakwa mm-hmm. bahasha pale hivyo mm. but niketu papalivo butmoaregistri na hii mambo ya wedding imekuwa ni big bsne thin ni skaasiani mm-hmm. billion dollar industry mm ni big se kwanza kutokthin kwa kutoka tu kwa rorao t- hin tushaongeangaaoraoauaobado mm. like, wamewaseesieneaiama mademsia mabudaasenye like, wana naye bado wames nah sa lazima azima pikenge at least lazima apana ah, mimiawaing machine azima nfulenguo <laughs> anakwa mbia kuna glovo nini so sobano posa mini fanwa tradition mm but kama dem kamadeio henaaakufuatwasr uchinje ngombe mbili kwangu neudemasakujakwangu ake aapiia aasiku kiiangu if shekana traditional roles, mm-hmm nn myownnimasao aenya Mm-hmm. Mm-hmm. <laughs> <laughs> yeah. mm-hmm. mm-hmm. on mm-hmm. mambo mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. ya vurugu tmamoaaamioaa a nimfia of na ieauot aoe o o raa odinga mi katim mm-hmm. tukena mambo yaenmioa raa odinga una uh, tmflaitukivote after the first round akasema tusiende kuvot tena asirika yake yote tulibiwa wajama wangu msiende kuvot minikafanya ivi naendara siuotosiot aot af ek lataf mont late akaendakasalimia uhuru kenyata mkono aua mabasakagava apo ndo likasirikana relo udinga jumenibetre mimi kama mm. fo wake uliimejama si mzuri ujama si ujama alidingo eeo yako mm-hmm. so tunamyeye the ukapegatu kisl iasi ukainga ukkaumebetr a 2 ulalirantena rongaua nikamota tena akashindwa so mm-hmm. sai ame kamakasema adaka kuena protest by mm-hmm. the time of ou recording mm-hmm. tafa kuanze thin iwikitnangiaabnmdmandani mm-hmm. holidatesende <laughs> job na asenana ku protest nata <laughs> na, ta, ta, protest mbaka ileskugava ita, ita givin ko demand zake mm-hmm. mimiama oofraila udinga hapa mm-hmm. nafil kama rausmeza kutupa sasa mm-hmm. mimesha mime ni personally mm-hmm. miishachoka mm-hmm. na raila uh, uh, odinga nafihuukanamwheshimu sana i kaa babu yangu <laughs> namweshimu sananafil time imefika mm-hmm. achisiasa kenya mm-hmm. ameeza kuwa i, a, politically hana anything else anythin els tofe economic sabotage maandamano mm -hmm. kwa kwatas manda mm -hmm. thasthe onl thin kila satuambianga mm -hmm. nanafilnikama atafanya yoyote thenrkimambia kamtuongee aishie ambishikilia iion tena akwahang achiwa mm -hmm. somafii mambo ya maandamano kwanza ifai kufanyika mm -hmm. na namb t ra ameniangusha kama one of his, Uh, tangu ieze so, so kama si like, nini niniu wewe unasema haukubaliani nayeye unaona ni kama anaweza shikanisha anaezashikanisha anazaanaeza ge k- na ruta tena ofich unafil itakubounaakianza so, like, kuandamanaaandamano like, tu asi ansmasiendamane biamatu mm -hmm. rau palime fika saai atl we, we, we tekea bow mm -hmm. sema tu mi kanya niliwa, niliwa sana mm -hmm. i had great ideas for you mm -hmm. nat kama eso hasiku work for one or two reasons mm -hmm. you we not at the same place mimiamimi -hmm. kama mi, an elder citizen mi, kama sine citizen oi country mm -hmm. mini meda amamba yangu sasa, mm-hmm. Ninyi sasa Nimeacha, mm-hmm. kuna people, kitu. Kina babu nani. Mm-hmm. kuna nani nedelaiu ihaafayaaoa shida yako ni nia ufanyaauiga en washkana naumbuabdwasewala unasianaee mm-hmm. raamed unaget mm-hmm. kujio kujishikanishalwase like, walikuwa na dinda hakuna mm-hmm. msiaanaza yeah. uh, e, gava eh. yeah. bat saizi sasa akianza sinakuandamana tena mdai unagettacha z t ninini basiwangunum kuweka aiuataa kuwekaiaa abaua iaoafaoa machungu ya kushindwa kushindwaaawa mm-hmm. tanamkmuka twotundu nakumbuka mm-hmm. akijoin uh, moikibaki mm-hmm. then twose atleast akanzakurun for presidency mm-hmm. batade runing before iyo so mm-hmm. ya yeah, ajawa shinda mm-hmm. na kila time akishindo ni twondamane tuondamaneaetondamane tuondamane, tuondamane, tu mm-hmm. 97some history adishindo akena akajoin kanu mm-hmm aminujama mona kaopoiion hmm. nmbe oe na kama teaopoiion wachana naye wacha kila sa ukishindwo tu But... shiaakinimbenilibiwa uh-huh. imenichokesha mimi ka najama fulani mjaka asema mjaka ju akolengea kijaka uh-huh kitu memaukafaya itbwang kama mkenya mm. uh, myoawasazia mm. wacha, mm. mm-hmm. mm-hmm. usaa Mm. anae kuna se wengi wameow akiwa vijana wadogo mm -hmm. yako ndani yao waachiepwnanajua yeah. <laughs> I mean, ziko kwa <laughs> <nga> tiba, <laughs> yeah. u ni kitu hiko si ati, ni kubreke, ni haki yakoushida yolabda shida yako inaeza kuwa nianaid hizi zitaduiwaunasema kama si yeye anafaa kuachia msee wingine adubatye mm. anafil b eh. mi bado niiona nguvu mkijanab mbona Mini... <laughs> <Nikijana bada. laughs> eh, eh. achia wasee wingine na, na, mm. mm. na, hey, mm. na pia hivo ndoanafilnafilameezeeka ni sawa bt ye bado anafb mi ndo mzii na pia goi a t hyosto ingine ilikua nimeanza kushoa once ataacha at yeah. ten wase utaskia watuana usema ijura ametuangusha unagetoa mbayab amewaeala matiju ra amebo am iu akunappiion nini mm. sahizi venye ameanza kupotes pia hata mm. kuna tim kina uh, rut alikua medai buda io inafaa tuna kufanya hizo mastor zao bora tu yeah. in right ikon mi nafiliio i kudu hizi mataao sikatai ishu mm-hmm. e yangu ni anaoe nini etmayagava uh-huh. kusema legitimately elected, elected. Uh-huh. but hawakolegitimatelyectedbutrae the same person anapenda uh-huh. kuongea tunaheshimu katiba uh-huh. tunaheshimu koti uh-huh. hii ikesi lienda supreme court uh-huh. akashindwa uh-huh. alishindwa ballot akashindwa kwa koti uh-huh at some point you have to accept semefanya fanae jaguna raw nemojae na fil rawo ana believe nimtuwaqona a lot of ideas zac setd cantremove mbele aminmcuwamaneite yote but xa believe that ni le wasee hawajaona o yake sonafiinglazimaaaann nabaa mnaimii naa kwa mm-hmm. ntawasaidiaee mm-hmm. soaa ufoioiu mm-hmm. akama kawe nasema tuvirau kusema ungani smb usma sijua hizovitu fin y kuekava mamboa wachana nayo mm-hmm. ulishindwa kwa ballot, ulishino kwa koti so for the next fiv years iyshaenda mm -hmm. imeenda iyo, enda. Ime enda iyo. Mm -hmm. chana nayo mm -hmm. then in fi yearstutakwa na ener bado ya kurantena mm -hmm. enda kwa kiwanja kama ndasiatena mm -hmm. usofti tena ndani yangu tutakuvotia kaa tushachoka nawewe outavotiwa mm -hmm. tena feel, personally raila ra, sai it's about time awache Hmm. asemetuok okay, mimi niliran nikashindwa hmm. uh, iliyo eliwalo ee yeah, in my myway wa hmm. <laughs> protest, protest. usahau hmm. pia lisemanga wambaebysafaricom hmm. maziwa nininini hmm. nini. hmm. unasereje kandi kumatuna protet b z zavoid rathe juu yasi president tyedeshi ista apo ninagasemanhondounazafil oh, hivo but yeye yeah, yeah, kwa akili yake anasema ukiandamanaevolutionaihapeningi uki, uki, uki that unaenda kwa mslike amapsiaprotes aikuangi that unaprotest unaenda unasema o oh, buddha buda mkamkate ni00 budaikuna like, sagsi sort of si, si tu kuenda kusema buda simrudishe mkate unagetkuna Una venye lazima uende buda rudisheni mkate ive ndo lazima uende mm. so uwezienda tuyondo ishu yake ana I, I, I, I, ya ku eh, na anaichukua pia usipotumia zitakuwa usipotumiaazitakua ena akonawana yake nikweli rao anachukua wake anatumia kama ohiyo ndio isu ihad s million people whovoted for me uh -huh. so lamauniskise uh -huh. of which ina make sense uh -huh. but akenda kwa gavana indo you know the same thing asma so kuna violence kwa protest ndeo change vu kamaizo uh -huh. 2017 uh -huh. mweanakukona change mona lendaakambi ufanya ivi kuja relax, kidogo apoivi shikilei kujojoen gava tufanya kazi nawewe kama gava hay ko legitimate naknga one of the things aana complain mm-hmm. bona alijoin a uh, an illegitimate government mm-hmm. and by him doing so akapatiyo government legitimacy mm-hmm. if youar fighting an, illegi- an illegitimate government mm-hmm. shouldn't be the gol kua toako power mm-hmm. ndukuna legitimacy mm-hmm. yeyali kamakajoin gava ya huru ilekana sema si legitimate mm-hmm amakando pesident bila position mbileni mm-hmm. alikuwainja kwa baridi akamfanya hivi kunanyesha nyesha kuna njeve ingia kwa hau ah, sawa niko niksaa mbilea naatukana semaninyimko njim, mm-hmm. dawnatakuelektiwa vizuri mm-hmm. buto aliambu karibu ndani mm-hmm. keleli ikaisha mi nikiwa fano wake mi nikiwa foloa wake mtu nimsikizamata msiende kuvot mm-hmm. na bakinje ameshikilia tu mawe najulia sanaaa kuzirusha wapi ulima kla yeah. twashike mawe tukredi kuzirusha tunarusha wapisi okay, si, si, si, mawe ya ukweli ni metaoia mawe butaojiekaatumeshikilia nafilrao sai isi hma mm-hmm. so awache kuna wase wengi wame tangumome we. mm-hmm. kuna se wengi sana yo, yo ya odm chini yake wame ia zake zake mm-hmm. style yake akila msewnapinionyakenapia atajiisaidia akiamua barubaru ka ijanabas mmnansa78 ban 77kijanabatmii semimi parsonnaly kama mois mm-hmm. uh, mimi nime nawara mm. as of now nataka mi taka atdignity nataka ueshimu u mze nataka umwheshimuexces na hizi antiskamiza anafanya saahii kwangu zinafanya nza kumtoamax K- nini si kila mm. nafilitu wacha tu saahii s kubali kushindwa si mshindani yapa nasema hiyo ot sana mm. kubali ulishindwa kwabalo kubali ulishinda kwa Supreme court Watch for the next wach foeengaasem enyewapairoangetp tungemsmeetuna a, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. a kama hizo mm-hmm mi siseichaganiwakila msiyakotu na opinion yake kuhusu anadainniohvoswemandeunendajobomkomis jui mi nikotu benza niliechananayo unenda rodi mi, so mi, ni mi, mi nikotuko hao Ah, ok yeah. ende ni kazi majamaamlienda kaiacha tutoke hstori yara bana kuna hii tren nimekuwa ni kicheki sahizi i think nimekuwa konsum mbigi wa onten za tiktok okay. so kuna staf taa kuulizwa kuhusu hstori ya tiktok bana unafik like ina, ina tke away om waseewanafaa u mi kama oum mm. wasehemii waona wakiduu hizo mastaf ni mapolisi sikuhizi naona wamejaa po buda wanareodwanakatika mbaya wakidudu hizo mastaf <laughs> uh, manas kwa mahosi wakidudu hizo mastaf like kila msee walimu unashindwa mm walimu buda si mnafaa kuwa mnasomesha watoi manasi mnafaa kuwa na e, polisi unaget ikwase <laughs> kila msie hadi machief sikuhizi wako tu naunafil ni wanatumia e, wataniteknoloj te, te, ama social soamdia Provide, ama ku, ku certain services zenye zilikuwa zinaack kwa kwa, kwa profeshon yao ama kutumia social media kutumiaoi mdia services zao better, ama on services zao ama awareness ya services iwanai <sighs> ama unafilni upuzi tu okay. yes. And no. And no. <laughs> <laughs> because kun eh, ukuna se lumesemamadoki manas kna eaofpfaaokk in kamkesubui uskiunomona meno apafi mm. ake sure mefanya hivi kunaao mm -hmm. then kuna na fanyaagsag <laughs> wala anafanya anapeana amko sawa mm-hmm. naamanataa kufanya mao, yeah. mao. Na ma oaamananga ma kwanza sijui kwanza aithmyangi natenga maia kual nn najua afta venyezinafanywa vitu kama hizomiakwamionayoiko saw <laughs> ondishuyosooii saawam mimi kama mwalimu mm -hmm. oafanya uh, mao masayaamanhivi mm -hmm. mm -hmm. nahivi a sina shida naoukiovadunakua n ishua shida nao pia ni mm -hmm. kuna kuonga na wawana Uh, staf wanaofe ni vitu zingine zenye asimake sen ama wasmseegine utasikia kama wasi wanasikia uh, maloya wanakuja wanaofe the fesioai aainse hmm. unapotanga buddaukiona like, hata wepia mse msia akonakili hmm. msiamake eunaet Uh, Z- Z- si- naa <c establishment> <cvaluation> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <chickoughs> umwamini mm. ni wonga misinformation kwa mtandao pia mm, issu ni kama walasawajui kitu mm-hmm. wata easily watakuaal mm-hmm. nakuna mambo ya ai na vitu kama hizo aawaia tu aioii ainshaaigsha mas ini aumikonaishu nawao of nm unasome f pofeionaismaifai mm-hmm. u kwako mm-hmm. nikienda na hanas mm-hmm. linakitingisha haga mm-hmm kuna damwangalia vingine mm-hmm. o, serious na life nshangae ukunaiamaiamakarau yeah. yeah. uh-huh. jama tumepatia amepatiwaakapatiwaa uh-huh. uh-huh. patiai kutulinda eh? uh-huh. unaekaa chiniunatingisha haga vibaa sanachagua uh-huh. unata utingisha sehaga uh-huh. kunei uh-huh. ama tafanya kazi ya serikali uh-huh. so kuna vitu mimi yo mambo ya kukatika uh-huh ujinga ujinga mingi but kama ni at least kitu kiasi pale, mm-hmm. mi sikamanisituasi hapanapale m siaishamandao sio kitmpa kuliuona a tanu zamani mm-hmm. kulikuo nai tangu zamaniwagefanyanga ue kamah Mm. how you can do it sahi kamahisyetu tunareod saahii tafayaapia bad butiktok pia ni in like, inachukua shot cli pia so inazakuwa ni good pia mm. tpia ni bad ause ms nazachukua out of ontex kituingine kadogo mm. aeke hapo sisiminaeaanuandaosijm ya kuona iyni mtandao yote tuaayakaaomahna the, the, the, the, the eas of using it na kufanya ukama li ni sia kushinda ama ig abonayob mm. naaeboktomdo na, na, na inanga ni si ya kwangu mm. uh, afrakaraka ishajitokeza <laughs> so mpatia jamaa kila mtu ni saahi mm-hmm. kuna hata wengine ukienda uh, mm. kuaafanyasi kunyonga vitukamailikua kuliznafiliza juu au mamadh wanavaafupifupiafi ni, ni, ni inatupoteza kama society ama pia ni so, <laughs> sosi yao ya revenu nikosho wanagatka kitudona oh, oh, wanapatad wanapata mi mm-hmm. asemapo ndakua nda klasified kama as kiangalia dunia sikuzi ila ni kuna akila a afid na east mm-hmm kuna fulani kufanya vitu fulani naa kushanga yeah, yeah. tositawakashif sana mm. Uh-huh. auali nawakashianahiyi no, uh-huh. tabia mbaya mnafanya because kubiblia, kri, i, i, i, kwa bibliakwa wa mzazi wako uh-huh aaataaaoangu watatunawalishanga ido Mm. kiamtooteonantakuproteste mm. well, so, okay. mande bana anmayoraaletbaawana <laughs> <laughs> kakitu yakubay food so lazimaameriso tou sufanya hivokana mtuoi jala lanja imelipwa r imelipiwasameuubaaoaakama yondosai naonaimeakawasee wako wengiauamama ntumamambo gnbaada mkubwa um, wa tiktok alikuwa akanahujiwa not so long ago mm. akasema mwenye atakubalishangi ototo wake atumia tiktok mm-hmm. anajua the, the, the filth na ilimejakuyo p mm-hmm. na the min ontr kakohiyo p mm-hmm. yeakubalishangkeatumie tiktok navitukama izo mm-hmm. so igue kama ni mzazi pia namtuakonatenje isao kes Una, una, una, una, una, una against vitu kama hizo mm -hmm. na pia kama ni mtu mzimaaakoaaa tumamiaakutumamiatafanya hoanafaau mahnawakeono nasonga mbele nafunaenonta kuajabia wiingly y yeah. butmi ikona isu na iyonikonaisu na tiktokfil mm-hmm. gava inafe ku fanya regulation imake sure sisi kama consumea tiktok apa kenya imeturotect kivyetu kuna countries kama like uj thin facebook ntemebaniwa mm-hmm. think jbipiananga facebook gava inangalistakienoship passe kuna stogapnezawekwa mm. ikue beia pakenya takivutukamaizo a uh, tiktok from saambili makawhateeiwah mm. perio ie apartiia kama afte hours ikue niafte houraoieafaya vuamaioaso iie mebiataro atanaae itinnktokaoo pia kila weno pm yes. uh, all teaming sitmtupata mm. um, pia kwa, kwa mitandao zote tiktok tukohuku ivo uh, uh, uh, ig ongeina sisi kuivotwitr tukozotetukimaliaimanganr