Hey, tuna msifu mungu anatulinda kila siku Ya radio blm yaani bible sahili yainayokuhudumia kupitia mitandao ikikuletea vipindi na matangazo mbalimbali na namna ya kusoma neno la mungu au kusikiliza neno la mungu yani biblia takatifu wapendwa wana wa mungu karibu kwenye kipindi hiki murwa kabisa kipindi kinachoangazia ushuhuda wake nyisa ka chil dada katika yesu kristo ushuhuda wa kuvutia mno ambao kila mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke na bado yungali hai anastahili kusikiliza bibilia takatifu katika kitabu cha wakorintho wa w sura ya mstari wa kitabu cha wakorinto wa sura ya mstari wa 9 lakini kama maandiko yasemavyo hakuna aliyeona hakuna aliyesikia hakuna aliyewaza kile ambacho mungu amekiandaa kwa ajili ya watu wampendao mstari wa kumi lakini mungu amekidhihirisha kwetu kwa njia ya roho wake roho huchunguza kila kitu hata mambo ya ndani ya mungu paulo anazungumzia kuhusu hekima ya mungu iliyoko ndani yake yesu kristo soma sura yote wa korintho wa kwanza sura ya pili muda wa ushuhuda wake dada nyisa chaula ni kama masaa matatu mfululizo lakini tumegawanya ukawa sehemu tatu mpendwa hakikishe kwamba umesikiliza sehemu zote tatu maana huu ni ushuhuda ambao ni wa kususumua kwa ufupi gada nisa ke chaule siku moja aliweza kutembezwa sehemu mbalimbali mbinguni na pia kuzimu na yale aliyoonyeshwa na bwana yesu kristo ni mengi mno kuna uzima wa milele mbinguni ndani yake yesu kristo pia kuna mauti na kupotea au kuchomwa ndani ya ziwa la moto ama fahari ya moto kule jehanam au kuzimu mwenzangu chaguo ni lako na wakati ni sasa unaposikiliza huu ushuhuda msikilize kwa makini dada ni sake chauamsukuu mungu wa ajiliya s ae niweze kusikia habari za kule tunakutegemea kwenda bwana yesu asifiw sana Amen. bwana yesu wasifiwe nahitaji usikivu wako sana wa rohoni maana naweza ukanisikiliza mwilini rohoni usiwe pamoja namna mungu akusaidie kuyasikia haya nitakayokuletea na haya ndio kiini cha kuzunguka kwangu kwa wale wanaoniona kwa mara ya kwanza china langu ninaitwa nyisa kichaula ni mzaliwa wa mkoa wa ilinga ninaishi mkoa wa mbea nimetumwa na mungu kukuletea ujumbe ambao ukiusikia utakusababisha kupenya mbingu na ukipuzia mimi kwangu nimenawa mikono bwana yesu asifuwe sana Amen. kutoka nyumbani kwangu mpaka hapa ni maili nyingi mno lakini nimekuja kwa sababu mungu amenituma bukoba kuna watu wake Amen. kabla sijaanza kushuhudia neno la mungu ndiyo nguzo ya kila kitu nasoma neno la mungu sihubiri katika hilo nasoma katika utangulizi katika vitabu viwili kitabu cha daniel na kitabu cha ufunuo wa yohana daniel mlango wa kumi na mbili mstari wa kwanza mpaka ule watatu wakati huo mikaeli atasimama jemedali mkuu asimamaye upande wa watu wa mungu wangu na kutakuwa na wakati watabu mfano wake haukuwapo tangu lilipoanza kuwapo taifa hata wakati huo huo na wakati huo watu wako wataokolewa kila mmoja atakayeonekana ameandikwa katika kitabu kile tena wengi wa hao walalao katika makumbi ya nchi watamka wengine wapate uzima wa milele wengine aibu na kudhalauliwa milele na waliona hekima watang'aa kama mwangaza wa anga na hawa waongozao wengi kutenda haki watang'aa kama nyota milele na milele yohana mlango wa ishirini mstari wa kumi na moja mpaka ule wa kumi na tano neno la mungu linasema kisha nikaona kiti cha enzi kikubwa cheupe na yeye aketie juu yake ambaye nchi na mbingu zikakimbia uso wake na mahali pao hapakuonekana nikawaona wafu wakubwa kwa wadogo wamesimama mbele ya hicho kiti cha enzi na vitabu vikafunguliwa na kitabu kingine kikafunguliwa ambacho ni cha uzima na hao wafu wakahukumiwa katika mambo hayo yaliyoandikwa katika vile vitabu sawasawa sawa na matendo yao bahari ikawatoa wafu waliokuwamo ndani yake na mauti na kuzimu zikawatoa wafu waliokuwamo ndani yake wakahukumiwa kila mtu kwa kadri ya matendo yake mauti la kuzimu zikatukwa katika lile ziwa la moto hii ndiyo mauti ya pili yani hilo ziwa la moto na iwapo mtu yeyote hakuonekana ameandikwa katika kitabu cha kuzima alitupwa katika lile ziwa la moto baa katika jina la yesu nimesimama mwanao mbele ya watu wako hawa uleta kile yesu umenituma kwa ninahitaji ema yako ya kueleza e mungu maana ninaweza nikaeza na nikapalia makaa moto usiozimika nipe vcwani awat oto usiozinika ierugaiee eung iemanelo masuri ungyamki wa yangu kuiewakwajiilugha yesu ninahitaji huruma yako jioni ya leo ninahitaji uwezesho wako jioni ya leo katika jina la yesu kristo wa nazareti aliye hana ro mtakatifu agama lako na mimi ni kuwa pamozanami kina lisimamao simama mungu eweza hii kwa watoto wako ni ni ni mama mungu eleza kwa ni ni mungu mungu haya watoto wako nani nani kama kama bwana zetu mambo ya ya ya kawaida ninaomba huruma huruma yako jioni ya leo. Huruma yako jioni jioni ya leo leo juu ya binti mngninaombauykoakooyt huruma yako jioni a ya leo juu ya baba huyu huruma yako jioni ya leo juu ya baba huyu e mungu katika china la yesu wa wanazaret jidihirishe kwake kama baba jifunue kwake kama mungu mwenye huruma funua ukweli huu mungu aweze kujua bwana yesu ninahitaji neema yako sasa ninahitaji bwana ukamate kino changu katika china la yesu wako wengine watakaosikia kwa kupitia mikanda hii Ea mungu usipungukie nema yako shetani usiyetamani watu kuona wanaingia wa mbinguni shetani unayesababisha ya ukaidi shetani naesababisha roho ya ugumu huna mahali pa kupeleka wana wa mungu huna mahali pakupeleka kanisa toka kwa jina la yesu kwa huyo kijana kwa huyobiti roho ya kutakuanini toka kwa jina la yesu amungu ninaita pendo lako wana yesu ninakuita anza nami maliza nami bwana kwa utukufu wa jina na yesu a bwana yesu siwe ujumbe huu ninaokuletea si ujumbe wa kusoma kama unavyoweza kuamini si ujumbe wa kusikia au kuelewa mtu alipokuwa akieleza au kusoma kitabu ni ujumbe ambao mungu alinichukua nilienda nikaona na lengo la kunirudisha ili niweze kusema na wewe ninajua wengi wamekuwa na kauli nzito ya kuzungumza ya kwamba mambo haya ni magumu ni nani aliyeenda akarudi ibilisi ametafuta uongo kwa ajili ya kunasa roho za watu wengi kwamba hakuna aliyeenda akarudi ili aweze kusema ni nini kilichopo mungu ameona usipotee hilo mungu alinichukua nichukua na wewe mungu alinichukua nikaenda nimeona nimerudi sasa kile ninachokueleza ni kile nilichoona mahali pengine kulingana na ile hai niliyoiona jinsi ilivyo huwa linakosa ustaimli napoona machof ananitoka ni kwa sababu najua ni nini kinachokwenda kutokea Mana yesu sana tukifanya mkutano mkutano pale niba, ni sasa kawaida ya ule mkutano wa tuknamutumatb na kawaida moja ya kutafuta waombaji watakaoingia kuomba kwa ajili ya mkutano sasa mkutano wa injili mkutanowanulipokua na wenzangu mabinti kumi tulichukuliwa tukaingia kwenye chumba cha maombi tukazamia huko kwenye maombi tukawa tukiendelea kuomba usiku na mchana kwa ajili ya ule mkutano ili mungu aokoi na kuthibitisha nguvu yake ninakumbuka endelea kukaa kwenye kwenye chumba cha maombi bila kujua kwenye mkutano nini kinaendelea ni tukagawana kwa sababu tuko kumi, wengine waende waone kile kinachoendelea kule katika ulimwengu wa utno ili tuwe na hoja hoja ya kumwambia mungu na na na wengine wanapoendelea kuomba tulikubaliana ile nilikuwa ni mtu wa kwanza kwenda kwenye mkutano Mana mkutano maana wetu ulikuwa na vipindi vitatu asubuhi na usiku bwana yesu asu ilipokuwa <laughs> nimefika ule mkutano wa usiku tukafanya mkutano tukawa tumerudi kwenye chumba chetu cha maombi tulipokuwa tunaendelea na maombi watu waliozama kwenye maombi wanajua kwamba kazi ya maombi ni kazi ambayo inahitaji nguvu tulipokuwa tumeendelea na maombi baadaye tunajisikia mili yetu imechoka tunahitaji tulipokuwa kupumzikaulou tuna mimi usingizi mzito sana ulinifunika sijui mwenzangu nilipokuwa nimelala kwetu mbeya kuna baridi Gafra, nikakuta ule usingizi umepaa nikisema usingizi usinizi umeaanaani atanzania wa wenzangu mnanielewa kakuta usingizi haupo tena nikafikiri kwamba inawezekana ni kwa sababu ya baridi ya mbeya nikajifunika abrakei lakini usingizi sikupata tena wakati hu wenzangu wote wakiwa melana usingizi mzito nikiwa katika hali hilo nikawaza kwamba niombe lakini sikusikia kuomba kusoma neno sikusikia nikabaki nimekaa katika hali hiyo ndipo nikasikia sauti ya mtu ikiniita ile sauti ikasema nisa iliponiita nikafikiri labda kuna mwenzangu ameniona kwamba niko macho sasa anataka niamke tuendelee kuomba pamoja naye nilipotazama wenzangu nikakuta wote wamelala usingizi ile sauti ikarudia tena ikaita nyisak iliponiita jina langu wazo likanijia kwamba inawezekana kuna mtu nje ya hii nyumba tulimo labda ameniona labda dirishani au kwenye upenyo wa mlango sasa anataka nitoke lifungulia nikanyanyuka nikaenda mahali pa mlango kufungua sikuona kitu ila nilikutana na giza zito maana ulikuwa ni usiku wa manane hakuna hali yoyote kutembea wala wanyama ni hali ya utulivu hali ya usiku giza limefunika nchi nikafunga mlango nikarudi tena kukaa pale ile sauti kaniita tena mara ya tatu nyisa iliponiita mara ya tatu nikaitika nilipoitika ile sauti ikasema nimekuchagua uwe mtumishi wangu niliposikia ile sauti nikakumbuka nikagundua a kwamba ni mungu alikuwa akisema kisema nikasema bwana siwezi kufanya kazi yako kwa sababu kazi yako ni ngumu nikatazama namna watumishi wa mungu wanaofanya kazi katika mazingira magumu nikatazama namna watumishi wa mungu wanapopambana katika utumishi wao siku tamani nikasema hapana siwezi kufanya kujitetea kwangu kwa mara ya kwanza nikasema siwezi kwa sababu umri wangu anitosi kufanya kazi yako ile sauti ikasema nimekuita uwe mtumishi wangu mkumbuke mtumishi wangu yeremia nalimuita tangu tumboni mwa mama yake hakufanya ile kazi kwa sababu alizoea alifanya kwa sababu mimi mungu nilikuwa ndani yake pamoja na ile sauti ya mungu kusema nami hivyo nikasema bwana tafuta mtu mwingine mimi siwezi nikaendelea kubishana naye tulibishana naye kwa muda mrefu ninabishana naye huku ninalia nikiogopa kazi ya mungu ilivyo baadaye zile kelele zikawainua dada mmoja uma akawa nasikia maiano yangu na mungu mungu akiendelea akaniambia ikiwa amekuita sababu za kukata. basi tukaamka tukaendelea kuomba ile sauti kakoma kuomba basi hatukulala tena aa asubuaz siku iliyofuata tukaamka tuka tuaogacanachai tuka wakaniambia tena nitaenda kwenye ya asubuhi bwana yesu asikui sana nilipokuwa nikitoka kwenda kwenye semina ya asubuhi tukamaliza semina kama kawaida tukawa katika njia ya kurudi kumbuka tumewekeana zamu wengine wanabaki na sisi wengine tunakwenda kule sasa tulipokuwa tukitoka mwenzetu mmoja akatoa wazo akasema kuna mpemba mwenzetu anaumwa maeneo yasiyo ya mbali na nahali tulipokuwa kwenye hibadani twende tukamtakehali ndipo turudi kwenye chuma chetu cha maombi ninachokumbuka tulikubaliana tukafika pale tukakuta mwenzetu anaendelea vizuri tukamshukuru mungu kwa maombi baada ya kumshukuru mungu kwa maombi ninakumbuka tukaendelea kujifunza juu ya bibilia mwenye swali akawa nauliza na mwenye na jibu anayeweza kujibu tukawa tunajibizana namna hiyo aa yesu sana tulipofika muda tukaangalia saa tukagundua ya kwamba tunahitajika kurudi kwenye chumba cha maombi ili wenzetu waende kwenye mkutano tukasema kama tulivyofungua kwa maombi ndivyo tufunge kwa maombi na kumacha ndugu yetu mikononi mwa mungu ninakumbuka neno moja tulikuwa katika hari ya kumwabudu mungu tulimwabudu mungu tulimwabudu mungu sana na uwepo wa mungu ulishuka mahali pale katikati ya hari ya kumwabudu mungu ninachokumbuka kwamba tuliendelea kumwabudu mungu tukiwa bado tunaendelea kufumba na kufumbua nikajikuta mimi nime, niko katika ulimwengu mwingine nikiwa na mwili wangu hivi hivi lakini nikajikuta niko eneo tofauti na maeneo ya nyumbani nimetokaje sijui nilikuwa nimetokatokace sasa kwa sababu mimi ndio nilikuwa nikitoka japokuwa wale wazangu hadi tofauti tofauti na na niliyokuwa nikiona yesu sana sana nilipokuwa nilipokuwa nimetoka yule mwili mwili kwa kawaida nikajikuta niko katika mwili niko katika wangu nyisaki lakini eneo tofauti. maeneo yale nilifika kwenye bonde moja. Lile bonde bonde bonde moja kubwa sana. Na lile lile lilikuwa lilikuwa lilikuwa ni kubwa halina miti lilikuwa halina nyumba Lilikuwa halina wanyama wala iliawana hakuna vit chochote kitambaacho wala kilukacho na hali ya hewa chofauti, na hali hali ya ya hewa hewa tofauti iliyoko duniani sasa nikaanza kutazama kutailikua ni bonde ambalo lina majani mafupi lakini hali ya hewa ya kule iko tofauti na hali ya hewa iliyoko duniani naomba nilipokuwa niko katika lile ktika il kujiuliza nilikuwa nyumbani pamoja na aojaenzan nyumbani kwenye hali ya hewa inayojulikana kwenye nyumba miti magari wanyama sasa ni nini kimenileta huku nini mahali hapa ni nani hukuhalialiyenileta hili eno l nikajiuliza maswali mengi pasipo kupata majibu maana kwa wakati huo nilikuwa nilika mwenyewe mtu alikuwa hayupo baadaye katika hali ya kujiuliza nikama yale maswali nikakata tamaa nikasema mju huku namna ya kunirudisha tm Ni nilipokuwa hilium chini kwenye yale nikasikia Ni sauti nyuma yangu ikiniita ile sauti ikasema inuka ikiiitautikseuiuaogeuk kumtaza aliyekuwa kiit nilimuona mtu ana umbo la mwanadamu lakini lakinishu yake mtazama wake si kama mwanadamu aliyeko chini ya jua watu wa mataifa mengi lakini yule alikuwa hafanani japokuwa umgo ni kama mwanadamu lakini mtazamo sura yake alivyo na rangi yake alivyo maana yule mtu alikuwa aking'aa kupita jua mt aliku upit u kiaupitu nawezakustalili kulitazama jua, lakini sio yule mtu halafu alikuwa na nywele zake amesimana nyuma na naganiwe chekundu nilipokuwa refu iamojru linang'aa hakuna dodi anayemweza kulifua likang'aa kufika kiasi kile nilipoendelea kumtazama alikuwa amefungwa mkanda mpana kiasi hiki kiunoni ule mkanda ulikuwa ni mwekundu halafu macho yake yalikuwa ni kama miale ya moto sasa ninaendelea kumtazama hakukanyaga chini kama nilivyokanyaga mimi alikuwa iko hewani katika kumtazama siku niona sikuweza kumuuliza swali kwa wakati huo baadaye kwa sababu nimehamuliwa kwamba niinuke nimfuat nikainuka nikaanza kumfuata bwana yesu sana nilipokuwa ninamfuata kumfuat banayesu s niko nyuma namata mahali nikaanza kusikia kanuski mungulumo unakuja masikioni mwangu kwa mbali nasikia yule mungu mungulumo na sikuweza kugundua ni mungulumo wa kituga lakini kari nilivyokuwa ninaendelea kusogea ndivyo ule mngurumo nilivyokua nazidi kuusogee unazidi kuja kwa kazi masikioni mwangu bwana yesu asifue sana sikuweza kuuliza habari ya ule mngurumo tu bali nikaendelea naye na safarki kufika mbele nikatazama kule tunakoelekea nikakuta kumefunikwa giza zito ajabu na nhu mngurumo unaziji kwa kazi ndipo nikaona sauku ya kumuuliza yule mtu nikasema samahani ninaomba niulize akasema uliza nikasema lile giza ninaloliona na huo mungurumo ninaovisikia ni vinasababishwa na kitu gani kwamba vitokee akaniambia nisak lile unaloliona sio giza ila kile unachokiona ni mos akaniambia huo mungu rumo unaosikia na uwo moshi unaona vinatoka sehemu ya jehanan watakapokwenda kutubwa wanadamu waliokufa katika dhambi baada ya dunia kukunjwa kama karatasi niliposikia neno jehanan na tunaelekea huko unajua nimi binafsi nimeelewa kwenye nyumba ya kikristo nimesikia tangu mtoto wangu habari ya moto nimesikia tangu mtoto wangu habari ya jehanam lakini na kuhakikishia nilikuwa siamini kama kweli jehanam ipo nilikuwa na waza kwamba bibilia inasema mungu ni mwenye huruma atawezaje kuchoma watu aliyowafanya na ulimwengu watu ni wangapi nikichukua tanzania nichukue bara la afrika nichukue wenyewe na kwa ukubwa wa moto kiasi gani ndicho kitu kilichokuwa kimelijenga kabla ya kwenda kuona ndiyojehaa na haya mawazo ndiyo yaliyofunika dunia ya leo kuna watu hawa amini ya pamba jehana ipo nilikuwa nikiamini kwamba wazungu waliokuwa akiandika bibilia walisema moto ili watu waogope kutenda dami ndiwo nilipokuwa nikiamini kwamba si kitu halisi ila wameweka kwamba wakisema kuna moto watu waogope ndugu yangu naomba unisikilize inawezekana ulikuwa na mtazamo kama mtazamo niliyokuwa nao mimi kwamba moto haupo na mungu anawezaje kute, kuteketeza watu na nyakati za leo kuna imani nyingi potofu ambazo shetani anatumia kupoteza watu wa mungu zinapinga kwamba hakuna jehanamu lakini mimi nakwambia ya kwamba ninayesema na wewe nimekwanda nimerudi ninaomba unisikilize nilipokuwa nimesimama hilo eneo nikawaza sasa kwamba inawezekana nimekufa sasa ninapelekwa sehemu ya jehanamu inawezekana nimetenda dhambi nikadondoka miguuni mwa yule malaika nikaomba sana kwa kulia kwamba yule mtu anirudishe nyumbani nikaomba nikalia nikagalagala miguuni mwake anisamehe lakini yule mtu hakunijibu chochote wala hakusema akusema nanini kitu chochote katika hali ya kuendelea kulia nikanyanyuka niliponyanyuka nikaanza kumfuata kwa lengo la kwamba huyu mtu anisamehe anirudishe nyumbani nisiende huko nakumbuka ninavyozidi kwenda ule mungurumo ndivo ninavozidi kuusikia na ule moshi ndipo ninapozidi kuona namna gani unavotoka eneo kwa uzito usiokuwa wa kawaida naomba naa mungu aniperuga na, na kauli ya kuzungumza na wewe ili upate keni nilipokuwa ninamfuata yule malaika kufika eneo fulani nikasimama hapo akili zangu ziligoma hapo ufahamu wangu ulinyamaza hapo ufahamu hata ni wewe ufahamu wa mwanadamu ungeliweza kunyamaza kitu nilichokuwa nikikikuta mbele yangu kitu nilichokwenda kukabiliana nacho mbele yangu biblia inasema ziwa la moto lakini mimi nasema bahari ya moto niliona bahari ninaposema ziwa asante mungu mko karibu na ziwa mnajua ukubwa wa ziwa na ukubwa wa bahari wengine wanaojua ziwa ule moto lilikuwa ni bahari ya moto na mara nyingine huwa sisemi neno moto nile inaitwa hasira ya mungu hasira ya mungu iliyotulizwa unajua ni rahisi kuona mungu leo anawaona watu watenda watendanambi anawaacha ukafikiri mungu ni mwenye huruma biblia inasema iko siku atafunua hasira yake asiwepo mtu wa kumtuliza iya inaitwa hasira nilitazama huko sioni mwisho nilitazama huku sioni mwisho nilipotazama mbele sioni mwisho iya inaposuzumuza ni pale ambapo upeo wa macho yangu ulipoishia ule moto inawezekana mezaoya kuona moto ukiyayusha naha ukamfananisha inawezekana umesowea kuona moto ukiaisha misitu ukamfananisha ni moto usiyofanana ulikuwa ni moto wa ajabu ule moto ulikuwa unalipuka mlipuko wa hali ya juu usiokuwa wa kawaida ulikuwa ukilipuka unapanda juu unapanda kutengeneza milima kama mawimbi makubwa kama milima lilyo lingi linajifiringisha linakonda kujitupa upande nda kujituau upand mnuru utakaotokea hapo mwanadamu uwezi kusimama mbeleya selem na hayo mawimdi halitokei wimi moja kama kawaida yasia mnavoweza kuona mawinbi vinaiuka mlima a unaiduka mlima milima ya moto na unapovilingisha nakwenda kujitupa eneo cingine nikakuta mwingi wangu na viungo vyangu vyote havina nguvu na ule moto ulikuwa hauna rangi mara nyingine ulikuwa ni mweusi sana kupita rangi mara nyingine ni mwekundu sana kupita rangi nyekundu nani ni mwekundu umepita mara nyingine zile rangi zinajichanganya nilipokuwa ninaendelea kutazama ule moto nikatazama nikakuta ndani ya ule moto pamoja na ukali wake ninauona lakini chini ya ule moto nikakuta kuna wadudu walio hai wanatembea nilipotazama nikafuta macho yangu niangalie kile ninachokiona nikakuta kuna wadudu walio hai wanatembea wale wadudu walikuwa ni warefu kiasi ki walikuwa ni kama wala wnyoka wembamba sana halafu wale wadudu walikuwa milini mwao kuna pingili zimekatwa kama nge aliyewahi kuona nge mkia wa nge ulivyo na wale wadudu walikuwa na meno sehemu zote mbili yaani kwenye mkia ni mdomo na kichwani kuna mdomo kama kawaida wanaweza wakajitembelea kote na kote huku ni kichwa na huku ni kichwa na ndani ya mdomo mmoja kulikuwa na meno mawili meno ambayo yana urefu unayofanana na diki nilipokuwa nikimtazama wale wadudu nikakuta wana rangi mbili miwili mwao kuna rangi nyeupe inayoenganana weupe halafu kuna rangi nyingine tofauti na ule weupe ndipo nikauliza ninajua sayansi ya ajabu kwa madamu kuona kitu chochote kinaweza kikaishi ndani ya moto ninajua mawe mazito yanayeyuka vyuma vinayeyuka hakuna kitu kinachostahimili ndani ya moto nikashangaa ni kwa nini hawa wadudu wako na wengi kupita hesabu ni kama mchanga wa baharini ni wengi kama mchanga wa bahari halafu wako hai wanatembea kila nikitazama ninakuta ni sawasawa na samaki ndani ya maji hawezi kudhurika na maji kama nawofikiri nilipoendelea kutazama nika hofu nikamwambia yule malaika nikasema sabaha ninaomba niulizakasema uliza, uliza. nikasema mbala moto huu ni mkali kiasi hiki halafu nagani walio na uwezo wa kustahimili ma, ma, ma, makali ya moto kama yale ni wadudu wa aina gani akaniambia kwamba hawa wadudu unaowaona ni funza wa ha hawani funza wa jehanamu wamewekwa humu kwa ajili ya mateso ya watu watakao kuja kutupa ndani ya hili ziwa wao wow, waahawateketeji wamewepa kwa ajili ya mateso ya watu watakawakuja kutupa ziwa ndipo nikamuuliza nikasema mbona mili yao ninaona ina rangi ni mapambo au ni hali halisi ya mili yao akaniambia kwamba yale sio mapambo wala sio rangi akasema unapoiona ile rangi iliyo tofauti na weupe siwa nguvu ninalia kwa uchungu sana nipo nikauliza nikasema naomba niulize akaniambia uliza, uliza. nikasema mbona tukiwa nyumbani tunaambiwa kwamba jehanam kuna watu wanaongua mbona hii jehanam haina watu wanaongua akaniambia kwamba wanawaambia kweli lakini tambua ya kwamba wakati wao wakuja kutupa ndani ya hili siwa bado kumbuka ya kwamba mungu alipokuwa anaweka jehanamu hakuweka kwa ajili ya mwanadamu awaye yeyote yule jehanamu haikuumbwa kwa ajili ya mwanadamu jehanamu haikuumbwa kwa ajili ya mtu yeyote akasema kama mungu angelibundua ya kwamba jehanamu watakuja kutupa wanadamu makaso angeliyapumbuza maana mungu anahuluma na wanadamu mataso makali haya mayo yaona na shidha huko ndani mungu aliweka kwa kwatiri ya shepani na malaika wake walioasi mbingu