hguys i am janet from tanzania amnative swahili speaker and i wantoshare mlanguage ithewrd so welcome to my pocast lets lern swahili and lets hae fun habari mambo vipi naitwa janet mimi ni mtanzania na kiswahili ni lugha mama yangu karibu katika podcast yangu tujifunze kiswahili