nilizaliwa novemba 111972 na mimi ni mtu mlemavu anayeishi katika jimbo la israeli na anaugua magonjwa sugu kwa sababu ambayo siwezi kurudi kwenye soko la kazi kwa bahati mbaya jimbo la israeli haitoi suluhisho lolote linalofaa kwa watu wenye ulemavu katika hali ya makazi hali yangu na ile ya watu wengine ambao wanaishi peke yao na moja bila watoto ni kali sana na pia kwa uhusiano na watu wengine wenye uhitaji natafuta mashirika ambayo hufanya kazi au kupigania haki za kijamii za mtu binafsi au mtu mmoja kushirikiana katika mapambano ya heshima ndogo ningependa kupendezwa kwa sababu mtu yeyote anayejua mashirika kama haya amewasiliana nami kwa upande bora asaf benyamini