ninaendesha blogu inayoitwa taarifa kwa watu wenye ulemavu katika blogi yangu ninatoa kati ya mambo mengine moja unganisha kwa takriban idhaa 5111 za redio katika lugha nyingi kutoka sehemu nyingi ulimwenguni ambazo zinahusika na nyanja nyingi na tofauti za kupendeza bl kiungo cha kutazama habari zinazochipuka za mtandao wa utangazaji wa uingereza bbc na yote haya bila kikomo na bila malipo kila laheri asaf benyamini