hivi majuzi ninaandika maneno haya jumapili januari 14224 nilijaza uchunguzi wa chuo kikuu cha haifa unaohusu hali za watu waliojeruhiwa kiakili walio na umri wa zaidi ya miaka 5 nina umri wa miaka 51 ninapendekeza kwa kila mtu anayeweza kutafsiri uchunguzi katika lugha nyingi iwezekanavyo utafiti uliandikwa kwa kiebrania na kusaidia kusambaza kwa kila iwezekanavyo jukwaa ili kuongeza ufahamu wa umma juu ya shida za kipekee zinazokabili kundi hili la watu kila laheri asaf benjamini