nmsikilizaji nimefika hapa nyumbani kwa asha saidi ambaye si jina lake halisi kijana aliathiriwa na mahusiano ya kimapenzi imemkuta akiwa na naasha vyombo asante nini kilikukuta katika mahusiano ya katika mausiano yangu iukweli yani nilimpenda mtu ambaye ajamipenda mwanzoni tulikuwa tukiishi vizuri tu nkuwa akionyesha mapenzi ya wadhatu kwangu mimi lakini baadaye alikuja kubadilika ni pale ambapo alipokuwa nanidharau naniheshimu anisamini maudhi maudhi gani na dhara uzipi ambazo unazzungumzia yani dharau ukifuna unaweza ukawa unamuuliza mwenzio kitu ajibu kama inavyotakiwa unajua mtu ambaye unampenda inatakiwa aonyeshe mapenzi ya na wewe lakini yeye yaani mda mwingine asamini wala ajali kama ni mke wangu naweza ukamuomba ela labda mahitaji fulani nakwambia simu na mela ia ada apiina namsk kabisa anaungia na anamtumia sasa kutokana na hiki ambacho ulikipata katika maisha yako athari zipi lizozipatawanza nilikua nikiishi na manunguniko sina laa katika, yani, katika maisha yangu sina furaha ya yani, nilikuwa ni mtu wa tu Sunoneka, wakati changamoto za mapenzi wengine zikiwaumiza na kuwaliza wapo waliozitumia changamoto hizo kujifunza na kuimarisha mahusiano yaoiwanza ni jengi ya uvumilivu kwa sababu unajua mnavokuwa watu wawili kuna wakati mnakuwa mnaingia katika mazingira ambayo yanaweza yakatengeneza uh, mgogoro kwa hiyo ili uweze kuendelea lazima uwe na uweza kuvumilia lakini nimeweza kujifunza pia namna ya kuchanganya tabia yni kwa maana ya kwamba mimi naweza nikawa na tabia navipenda mwenzangu havipendi lakini ili tuweze kuenda pamoja lazima tukubaliane kwamba kuna mazingira lazima uh, tuweze kuwa na uwezo wa kuchanganya zile tabia na mwisho wa siku zwez kutengeneza kitu kimoja asha vijana wengine wakipitia hali kama hii hufanya maamuzi ya hatari na wengine kujitoa uhai wewe umewezaji kusonga mbele yani ni mii mwenyewe tu nilikaa tu chini nikafikiria nikaona aya na maana tena mpaka sasahivi na hapa hayo mambo siko tayari mambo gani aya mambo ya kuisisha na mapenzi n labda nikuwa labda na mwanaume au kufikiria bado kutokana na alionipitie maamuzi ya asha ni kukata tamaa katika mahusiano ndiyo maana nimemtafuta biibupe mwabenga ambaye ni mwanasaikolojia na mwandishi wa vitabu vya mahusiano kutoka taasisi ya Bope books Canceling and training service muhimu sana kukubali kwamba hii kikitu kimeshatokea baada ya kuwa umeishajikuta huko kwenye hizi changamoto ni vizuri sasa kuanza kuji kujihakiki kwamba sasa mimi mpaka nimejikuta hapa nilipo ilikuwaje hii itamsaidia kujipa muda wa kujipumzisha akili na kabla hajaingia kwenye mahusiano mengine awe ametulia kichwa