Kwa ni fursa kwa sababu watu hawana hawana sehemu nyingine ya kupata kwa ni sauti ya jalineones makimbiki mmoja kati ya vijana wanaomiliki kituo cha redio kilichopo moja kati ya mkoa wa nyanda za juu kusini mwa tanzania uhaba wa vituo vya redio katika jiji la mbeya ni miongoni mwa fursa zilizokuwa zimemzunguka jacklin na hivyo aliamua kuichangamkia uliwezaji ama mliwezaji kutambua kwamba hii hapa ni fursa hadi mwisho wa siku kitu cha wakati tunaanza redio mbeya kulikuwa hamna redio sasa hivi ziko redio kumi na sita elfumbili na kumina moja elfubili na kumi kulikuwa na redio uh, sisi tuikuwa redio ya pili ndani ya mbea kwo tuliona ni fursa kwa sababu watu hawana hawana sehemu nyingine ya kupata taarifa kwa wakati ule tuliona redio itakuwa ni sehemu nzuri kwetu tusisi kuwapa taarifa wananchi pamoja na kutangaza biashara za watu ndani ya jiji la mbea ili kukua kwa nini mliamua zaidi kuanzisha redio na si kufanya kitu kingine zaidi redio ilikuwa bei nafuu zaidi kwa wananchi mwananchi sio lazima anunue kifurushi awe na intaneti awe na kitu chochote yaani yeye ni redio ya elfu kuina tano a anaweza takasikiliza kwenye simu na ni bure kama ilivyo kwa vijana wengine walioamua kuzifanyia kazi fursa walizoziona alipitia mikiki kadhaa ambayo imemfanya afikia alipo hivi sasa mapato kwa sasaog1 tulikuwa tunategemea sana mapato ya ndani ya jiji la mbea lakini tulisahau kwamba reio ni kitu kipya kwao bado hawajazoea kutangaza kwenye kwenyee kuna mwezi tulikuwa tunaenda mwezi mzima mapato ni 5 mapato ni 7 au laki unaweza ukapita miezi mitatu una mapato efu ish0tu wahio hiyo ilikuwa inatumiza kichwa sana wafanyakazi uh, ya, timu yangu nzima maana unaamka asubuhi unaangalia kwamba nitawapa nini nauli wafanyakazi tutaishi vipi mshahara mwezi huu licha ya kumiliki redio makimbiki amekuwa akitumia kituo chake kwa ajili ya kuelimisha vijana na kufungua fursa mbalimbali zilizopo jijini hapo uh, tumekuwa tukiwakutanisha vijana na vijana wengine vinara tanzania Uh, jinsi wanavyofanya biashara katika sekta tofauti na jinsi wanavyojishughulisha pamoja na kuwafungua kwa opportunities ambazo ziko katika jiji la mbeya na mkoa wa mbea na songwe jacklin hapa na washauri vijana ni kwa namna gani wanaweza kutumia fursa zinazowazunguka katika maeneo yao kila eneo lina hitaji lake sasa wewe kazi yako ni kuangalia nini hitaji ambalo mimi liko katika uwezo wangu alafu ukajifunza kutoka kwa mtu hata kwa kuvalentia ambao anafanya kitu kama hiko hiko uone anafanya vipi na wewe unaweza kufanya kwa kiwango chako