his kusag mambo vipi inawezekana we ni miongoni mwa watu ambao hawezi kulala bila kuzima taa usiku au hata kama unasoma basi lazima taa na mwanga mkali sana na kuna wengine ambao lazima walale taa ikiwa imewaka tujaribu kuangalia taa hizi zababu ambazo tunazitumia wengi kwa dunia hivi ni kitu muhimu sana kwenye nyumba yoyote ile ya umeme kwahiyo umuhimu wake unarudi nyuma sana unaweza kwenye maisha yako ukafanya mambo mengi sana bila kufanikiwa lakini ukahisi haupu kwenye kundi la watu ambao wa wamepangwa kufanikiwa hayo ni mawazo ya watu wengi ambao watakuambia namfahamu bwana mmoja ambaye anaitwa thomas edison alifanya tafiti takriban ef1 na 93 kwa ajili ya taa moja tu ya badukuwaka zote hazikufanikiwa mwalimu wake aliwee kumwambia You are too to learn yani sana kujifunza kila kitu lakini wengine pia wakati anafanya hizo kazi zote kuna mara kadhaa aliulizwa kahaaliulizwaaksma uweltmetafuta niael ambazufaya kailiwaia um ei sitatizo ni jambo la kujiunia kile ambachoanakifaya watu wengi hawataki kufanya kazi kwa sababu tu ya majivuno yao na wanafikiria kuna siku wataamka watafanikiwa bila kufanya jitihada zozote watu wengi pia wanaamka wakidhani siku moja watajikuta wako matajiri sana kiukweli wote wako njia nusu ya ukweli na ndani ya uongo kwa sababu mara kadhaa wanatakiwa waamke ili wafanye kazi n ambaye leo hii tunaweza tukaa tunajivunia kwa sababu ya balbu ambazo alizitengeneza leo ni mtu ambaye ana, anaaminika kuwa mkubwa sana kwenye historia ya maisha ya binadamu hata historia ya vifaa vya umeme kwa hiyo hata wewe pia una kitu ambacho unaweza ukakifanya zaidi ya mara kumi ukaisa upate matokeo wapo ambao watakuambia wewe ni mpuuzi sana kujifunza kila kitu unauliza kila kitu kila kitu hautakaa ukafanikiwa kama thomas tomased alifanya majaribia 1 na 93 mpaka leo si tumepata balbu ambayo imewaka wee ni nani ukate tamaa hii inaitwa ama wazungu wanasema chakula cha akili karibu sana sekunde tini na digito kusaga zi zetu mimi unafanya kazi na wasanii mtu ana kipaji cha kuandika mtu ana kipaji cha kuimba hivi ni vigezo ambavyo viasisitiza nab na kama okisht kai na wee basi umemaliza kuwa msanii naomba tuongee ukweli siku hizi kuwa msanii unahitaji kuwa mtu ambaye anaburudisha watuunaangalia mashairi hook na biti ka sababu biti lazima iwe kitu ambacho kitawavutia uh, mashabikimuhim sana nahk ni kalihata dj mwenyewe anakuwa anamzuka mzuka wa kupiga wimbo zamanituikuwa tunaangalia mashairi kwamba no kitu ambacho kinaenda kuwashika watu mtu yoyote ukimambia bana unajua wimbo fulani wanakuwa wanazungumzia k alafu chatatu ni biti