vitu ambavyo unatakiwa kuvyogova maishani ni, ni kuacha ndoto zako kama ti kwa sabbu mnaonajnamizi fulani labda hya maneno mawili ni magumu kuyaelewa katika mkutaaa wakimazingira ya kawaida ukiangalia kila siku tunapoishi tunakuwa tuna katika maisha ambazo umaziwekea na hizo ndozo ndonaziota kila siku ishawa tndhutmbfnyal ligna na itu ambao tunavitarajiaumeshavnletf lakini nakuta wamba ajkutnyefu kwamba ndio na ndoto zako <coughs> lakini unakutana na jinamizi katikatiilo jinamizi ni nini ssa jinamizi ni ile mikasa ambayo unatokea sasa ani unakuta kama zinakuja nakuta kwenye makati mgumu sana kas kwamba nawza unafikiria ktarajia kukutana na haya ttkwamba na, nikitu ambacho wengi ndo kinawakuta a na nakuta kwamba kishakuta wenye kwa kwa majari fani mtu nati ndoto zake anaacha kuziota kila siku ndo Na, hivo nataka tu nitofautishe tu kwamba ndoto mtu anapanga wewe mtwenyee apangaawe matumaini mbeleta leuo uuufabi unavofikiria naeza kasema kwamba njia tapita hii njia apiaapitananjia lakini wakati unaelekea unafata zile njia ambazo wekea kufata ndoto zako najkuta kwamb naingia kwenye jnamzi flanikwenye kwazo fwazo flani ktil ia bayo epta s natpo kwenye darema sjiulizaniache niendelee au nisiendelees wengi hwa nati s sali ambayo unaweza kuuliza au mtu ambaye uko a weza kwa... ni... kajiuliza swali kwamba niache kuota zangu ya mtu ndoto zangu kwasababu li jadotokwasababu ajamlanilbdptawao flani tia maishazi au labda siu ulitaotomi naani ile mtu akiwa amelalanaota ile ndoto ni kmajnamitu anatokea a wakati mwingine mtupakaanamtishia alemaduu mbayo na, ieremtu nai, anatishika anasma m nini uchawfanahv on fnmemshirikisha mungu wako katika mambo siani kama unahitaji kuyogopa mambo labda nikupetu mifano mimi napendaga sana kutoamfano omani ambayo imeshikiliaaishi kulingana na lofat navo aana mfanou oaluwa anoto ambazo likuwa zipo maishani mwake <coughs> alikuwa ni s f alikuwa naoto kwamba baba zake ndugu zake watakuja kumtegemea kuwambia baba yake akutana na kikwazo wambia ndugu zake akwazodke kzokamuuzia misri msliuko akajikuta anaingia kwenye kishawishi na mke wa potifa akapelekwa gerezani akaishi gerezani lakini jamaa hakuadotozake haku mbazo zipo amb moja kwamoja baadae atk ndugu zake atakua kumtegemea k Ku, hakutakiwa kumwach hakutakiwa kuacha njia zile za haki hufanya kama vile mungu aamemwagiza Mw. kwa sabu tu ya zile ukushani anyakati numa mbazo zpitia katika maisha sasa katika namna hiyo osef akiwa gerezan akajikuta sikumoja ntwaafmktafsiri doton ambacho ni kipaji ambacho lia icho nacho mnu liaamlikua naktumia na na klasiuktika maisha yake ataalikua nakitumia hata kipindipo gerezani gerezani kule aliwatafsiria watuntoto na wakatengeza mwanya kipindi upo kwenye dnamzi hiloilo alikuwa anatumia ka kka ua badae katokea kua waziri mkuu na baadae ndugu zake wakaja wakanunua chakula kwake wakamtegemea kws sasa afikiria kama yosefu angekuwa ameacha kuota zile ndoto zake basi famili yake ingekuwa amesha kufa na kwa sababu tuya majinamizi ambayo lika vikwazo ambayolinakutana navyo katikati k kama umekutana na vikwazo fulani katika maisha ukaanza uka kui <coughs> ku, ku, kuzima zile ndoto zako ambazo likuwa nazitegemea in english i may say that should we stop dreaming because we have seen nightmares obviously no and i i tell you that you should say no to every nightmares because other nightmares are there to make us fit hmm. so that when we ecome we come to observe or to justify tis our acom t so tha you ae in aeiiounohiabouwhee you, know you. you have been going through and how yo anu utakiwi kuacha kuota ndoto zake kwasababulabda akamshkulia mfano kwa mwanafunzi akaja akapata ugonjwa labda anasoma akapata ugonjwa atatoke ama narudi shuleni wenzake ameshasoma <coughs> anajaribu kufanya mitiani anapata sifuri anapata chini ya nashikas katika hali kama hiyo utamambia i mwanafunzi kama ho mamiae kwa moja kwamoja i kamba lazima ujaribu usimamia kwamba kama unatoto katika maisha yako kwamba alabda mtanga upange kuja kuwa daktari kuekwa nani kuweka mwalimu hutaki huacha kwasababu tumepata sifuriara tuache kuota ndoto zetu kwasababu tumeona majina mezi hapana oh, бутанд энэ нагаат юм гээд нэ цаанте