ya habari za leo ni siku nyingine tena nzuri sana tunaendelea na wisdom time with nad swile ya leo nataka nikwambie kitu kimoja tu na ni cha muhimu sana kwamba unapofanya kitu unapotaka kusofu tatizo hauhitaji akili wala auhitaji nguvu nyingi sana lakini leo nataka nikwambie kitu kimoja ujifunze kuwa na hekima ko unapotaka kuamua jambo lolote unapotaka kus tatizo lolote katika jamii jifunze kuwa na hekima you dont need to be smart au auhitaji kuwa na nguvu lakini unahitaji kuwa na hekima ya yeah, nice day