hivi karibuni kituo cha hivi karibuni shirika la kuhudumia watakatifu duniani litamiliki kituo chake cha, cha redio kijulikanacho kwa, kwa jina la watakatifu fm radio ambacho kitakuwa kikirusha matangazo yake moja kwa moja na kituo hiki kitakuwa kikirusha matangazo yale yanayohusiana na habari za watakatifu wale waliopo duniani na habari za injili tunaomba watakatifu wa mungu kote mlipo wana maombi mzidi kutuombea ili tuweze kufanya kazi hii kwa uaminifu kwa nguvu na kwa ushindi mungu awabariki wa sana