mi inafika huku wa nhatywani ni miaka msidmoeaaikvitu zimebadilika bana Yeah, hae nomate what yuoecome themenyou come backshit like, like. ni nini shit ni kuenda home karibu kila wikendfrekilia <laughs> vtingina wow. wow. nimo yeah, yeah, yeah, yeah. tumekumis ende kwa hayo machache wameboeka ume na miminakitunaa kufanya ukitawa sanaa mm. kufanya itu wataki ufanyazifansemahivyo vitu ndogondogo a Ka kanikukula utakukaaaanafaa a an, <laughs> kifuakao kwanza kenda <laughs> m unakaa una apo hivyo unakulafudi yote kwanza ka kuna bradha mdogo masiaakila kituok naboa Mm -hmm. but... unatoka nje unakaa sana nmewamewaet tumekuwapoa sisi tunakwanga huku tumetoka didi episodi ingine mze t tumekuwapoa iko na swali by hey hizo si mambo za kuongea hapa <laughs> kwani inawambia maisha yangumdediaunnajmepata mchumbanazsasinikweli siniukweli basi sinisawawa kisiodi uh, <laughs> usii kumpeleka utyakosas i mnonangajiya kwanza mnaeza fanyakamasiamaia aanafanya hyo usiki unamjua msi anafanya saanakumbuka bakidede aai niboys mbayamemua <laughs> <laughs> ni. <laughs> lakini msi alijitengenzanga pesaotmamaliitengenzeaomaana sikuhizi we na ten unajua tena koni mabola so nainiko na niko na konabna zote t zote hzokanienowana sasa alipoteayo alipotea kitambo huyo atukangiwana h mnasema nikupoteanawa kwasababu e mwenyewe nakushukushuku umesema unadukariwahkaiwa ku naowae icatamba na saa wanawakeminaona ikiwa Mm. yangu miadinilishtuka bau yeah. aaren meesafanyhiosta mm. anantara hey. indawandanawanda no pesa iko is kwa backgroundwatu wanasikia kulosaashongoma huku angomahkwalalausma <laughs> <laughs> yes. yes anasema tkitumiwa hiyo ngomaatiktoktumiwa nadmyo stati si lazima kuambia kudaiaksha kitumia yongomaoelikushwadhyoaa tiktok walichatishamisijuu mi najua miasiaenafa kushikanisha hizi vitunafaa atuamaneuna msarasim natumiwa kihinkihint nadujatumia watu hizo vitueda utumi otahuku mkona mae lakini skweiaashanganunakwan na na we wengin wanakanmademaomaonskiawoeaonoa jo mm. dem anakanga dmungojaunacek tulikanga na mishaltulikwanga neukuso yeah. voilà. sasitulikwanga pa yeah. mesha skilkwatumeka si hmm? alafu umoniakapita sokumbe anajuana uskisa onanyasho mdem shilengan namjua ashamjua saa akiniudem yaniukweliakona enye akonadem nwaveni igo dem kauiokwana dem menyako ivo menyako na iyonyash Sama But wait, wait, wait. mbona mnasema mefeajaonyaganyani dem ameh kupendwa nadsiuu ninajani kwame mbonainajua sasa weae sisi si, si, si, si, niaeaessie ukinibo ntajifanya ujanibo but ntakuwa awae juu hivo ndo si tuko so like, mintajua nyini before dimshikanishe ai <laughs> <laughs> <laughs> lakini najaw wenyee ndo mnatakanga kuwa op mbona mnatakanga wmbona nka utakapo umemtupia hinza alafu anzekuca matia arada sipot yake msi umwambie tuamtuemanyolenyu mnatakagae ninimtuamie hizi stori za grup zenye huwa zinashtoalainiongelea niniasitumejia sasa See, nani anade kuja to zake sinaino nakutana nachea gam mnacheza game oh, mna chisa game, game ganin but aa sasa, sasa sini mtutoi coeno na plus najua letmi alk about somethinitunaingilia mm -hmm. uh, eh, eh, siogope mnajua am in... anaweza kufikisha kuliko nyinyosana watu wakamachazuu njen mga wanamhati nin wanaume nasema sisi tuafin tunafikangaamimiwenye wewekufikisha demogazimsetameammessasa msei ukishaanza kuona tu unajua <laughs> <laughs> <laughs> tu <Correct. laughs> na tena akianza tu juu enye wengine tu uanza tuuo mtoto na nyamba budari mnajua nina ni, <laughs> si mna, mna ni yeah. yeah, niniinananatu so, si wikifi... ja, wenyewe kifika hnamba tmahata ifaikwa n kwanzasini mara mo mnajua maeunajua made sijukanmaifikiwasaa lakinimii vile najija aonawiweimaaan abayes mnajawasiufik lakini sijukanma hapana sijui hapana sijuimi nezaukinifekianajua i vitu achekikinini wakimfanya alafu kuna venye acha niwambie sasasasa aki hmm? cheki hiyo yake kuna venye naniningi neanna una venye ataanza kusikia uchungu kiendelea siosasa tasikia anakwambia nadai kwenda toieakisha kwambia anataka kwenda toi sasa unajua nziahltenda kue atulierediuuosha ionata kwa haya machache aadakwnaaa daalia ih kuna uboy alikwanga na mkatiaialikwanga like, mm -hmm. aa kuna tim flani alichukua s ya uboyso ya yao mm. asindie sasa his ng sasa unaona amasukwa uaa madem mademu wenzake skuchukua s alimsendia yeye g mwenyewe alafu yake uh -huh. unajua ilikuwa nini yeah. ati alikuwa nataka aone ativilmems na akakunywa huyoby asamad wanakonganaunawezakuwa anaweza kuwa naboy lakini anapenda maboys wengine kawa anne weakupenda sisemi ati atatiakona boys alafu ati anakua nawamabois um winginezinaona wapena tu mm. lakini kkuta anafanya nao na sok utakuwa naongelesha demakoa pekee mizinasema makuongeanajua ku Ah, si si, no, so mo. so hmm. eriod ya kujua kenye sitaki na kenataka kwa msi hmm. exactly. na m mi maangu ashindaga akinipiga simu akiniambia wewe ustafte moja sa wetuuni natak na utakmama <gibu> <gibu> wangu <nini, gibu> anakupiga nakulizaleo eh, eh. anajua umefika hiyoumefika hiyoi uko naanakulizasa ukinyamaza ni ho anakata m anaknakatlakupigt sindiomi ia baba akifanya shughuli hata mmi nikiwa mzai ah. <cuk> <Alisha>. <cuk> Patisha, mse. <laughs> hey. Hey. Guys, we'll check this a apo iko sananasaa iea uko kama yako kkomakoa aoneleahiyo yeah, yeah. yeah, yeah. mambo. Mambo. mambo ya mm -hmm. na sasa nikuulize mm -hmm. ssa wizi wake mm -hmm. akimpatana akiingia kwa chatu patanakua akina mengine ni kuchitunajua ja, inanna venye umeongea na patna wako mm -hmm. na hizi ndo akambmnakatikunajua minaonanga as hiyo ku unajua inaweza auahe mume tukishaanza kui umemwacha kujue ahmsakishajuan kuna kitu tu tataka kwaumsee ninnininenedaataenda kukachuaala weweyako ikuwa hiyo ulikuwa tuna mlidon sa unaona pia hiyo ni So, when... so, <laughs> jaribuiaajariuaaia <kila> <laughs> <laughs> <Dizi, laughs> Una no. mm. ma ha? Majin, sawa ame namsi sindio <laughs> sisi kama mabotunagezoasaun uh, nisa za mm. lakini dempate tumaama um, <clears throat> mnazua kwa sababu k hadie msee unaeza kusema hti ni ukweli hadi unajuamitachachisha adimi wachaniwambimii ikiamitakambia tubt kidogo chubui aaunasema niaaaaiaanaeanadaiasiasemaiainasema venyena na itu taiweomaeduknso niku tu kwenda a uay ay kurudi wahatadaro zoteaenyedm a a nayoaae mlabdadm uh, akokwa uh, <laughs> <Ana. laughs> ah, <laughs> no, no, yeah. i mbogia umebadilisha mbogiunakuta mademu akokwalite ingine akokwa hii ukisikaubaya lakini au maci iyo sinaju hiyo mademunaa nomaana unaonanga hi zetu zia kama voi kwa sababu ade akunanga nwoteoa acha kwanza nione i7 adi situka 022kona zzime nim nivenya tumna mju najua mimisiwa nairbi mi ni wanadanaramkonahm mekuja nairobi shule minimetoka kungoma msigeiisaakonaangie ksimatu ukweliunaweza kuuta labda uyobeste yako kuna lkamelikwanga like amsiku ubaya nitikmaoaaona e yake to hapo sahii umsene tanza kumwongelea vibayaayakeya mtu ukiniona na miminasema kitu nimeonakila mahali kila mahalimadi yeah, mnajua ma nimesikiamoonaana nilika o na zakewote walikuwa ikami nakwambiaaealikuwaaudiambona mbamnakua nahiu au wote waliamua tu kufanya tu hivo ski waliamua tu kuku... kukutumia aya mbona mnakuaga hivo si mshajisemaayaa unajua uwezi jua labda unaeza kutoto amesema ebu tutaudmstatumwanmbona niusema hivo kwani ni namkohp nanasema lazimamnanishangazamaskia ni ninii una inakubalikadimesema ni upuzi na inakubalika kuna hiyo g flani yaboys wanakuwa na upuziadi unaona tu msemnyeko hapo mast ampaaao4atuna maupuzi mm. sana waja machua a kuna machua tiko nawengineisaani saa mmeacheaupuz sasai kila mtu aishitu maisha yake Yes, wwslakini ah, <laughs> mse ana machuanakeanamahanaatikuna e utafanyasemmunasemaannaniambahmechoma umechoma leo <laughs> unakutanga wasee wengine mm. like mafriend group zingine wasee like like hii sana sini majuu like unakuta maboys tu anamekauti <laughs> msee ahiaikika ii mamaalina msee flai alika mesinioalia abowaeuem uwat otnia wenye wenye sidi... si Alpha. But wako at bada wakoi kipaniawanawaoaenda kuhu ayanilian <laughs> oh -huh. <laughs> e -ba e ah, bado bado au a wamenishta kwanzana bado mm ntawambiamidakupiga tuaa itahei meikaribia uh, point, point penye utaadih ar mseeda kama mnachea futasijaimse by yeah, boy yeah. ni labda kama mkotafu mnacheza futalafu mfunge bao mwanaumenamaa bradha <laughs> <laughs> <laughs> yangu okay. mi sijalelewa familia ya oh, I love you. I so inakwaga issu kwayasiugongana inakwaga brobr na sasa ukipata mse mwenye anataka kwa zile za w msni mn mseka huyo Sa, si tutafanyajenini mnawanmlikua tunaasisi usema nakuleteana vitulwnatanamsemamezoaamama ake siania wakenya wanakuongehiynleswal marichkkaa enyewe ama labda mkwetu kwa bapalimnaona gametamgtail hiyo sasalakini kuhms iushim zako zikishika unasikia kumwunju mtunaaaaaambona mkosasitumekafungah