aij e kwanini hini majabmyeymy eoleecome back awadatukufiti mbayarleo nakafitinimesema unakaa fiiunakalia ukiti vizuriyunakaa wow, fitina anyway, leo nikonahen nichochangalauleo mm -hmm. hey. <laughs> yeah, uh -huh. tu ni leo tubabato theabefore tuanze haay wkwao imekuaja bahewezeye ianamiangu imekua tu <laughs> <laughs> eh? kesho iko adaaedaaime polepoleu sure so leo tunataka kungelelea yeanother topic jui nikiwa lbmanze mm-hmm. eheleoaab wangu kulika wa <laughs> <No>, na mzee fulani anakametaka kuharvest shamba zake huko za zamiwa huko ale waaobedaknawam aknanlabda ni amil gahei kukaribia vizuri watu wa fanani watu wakae kazinia mwingine watu wakai sista mwingine watu akae brother mwingine different species, different watu wake uh-huh. so, nakaakwepon so, like, um, spo- uh, no, uh, ni nini labda wa ni nini? niniaamaninibaheejo the fanya kazi na sisi achana nainiekuale sas mkujewalewa kiingereza wale wawale wakamusi ana financially and something else in return majorly sex okay kuna difference sponsor nuapaakunaa hua dadi amashua mami naonashuadadi venye nafikiria ni mtu ambaye ni mzee kuliko baba yako ama anatoshana na miaka ya baba yako anunajua unaeza kuwa na boya kwa 9 yes na ko yeasihifihi kwa shuga dadiinyangu uh, naaakeihe oh anshugar dadi ni mtu mi naona ni mtu mzee ama ni mtu mwenye the same thesaeeao So baba skmababa80nab80hiyo na na ni Us ni ni year old man sana ni pandemic. Ni pandemic. the nishuga dadi useeaoe chabi 8yayosuhizi iwana sanshua mai ianashuadaihahhwnae coast aamaai marakehashaingia kwa, e, kwa Kesho to e, uh -huh. Kesho asha, asha kwa ndege mm -hmm. maisha maisha maisha ni ngumu. Yeah, maisha ni ngumu. It's, it's maisha ni unaona sana sana ngumu ngumu so kama unaweza afford to... okay kuna of degeiaishaaa amiaona hio tuseme hyosponso wako anataka very, high demands, very crazy demands dmansijuu unizalia mtoto sijua miaka ngapi na boyz nawnabuda ko 8 unaweza accept kitu kama hiyo ama hiyo i think it depends mm -hmm. like ienik yeah, yaanakupatia nini in return zinino you know, kama nakuacha na so much smc unajua ukimzalia in the mindset of such a woman ukimzalia mm -hmm. okay, unajua like uko na security unajua we eaitakua inakujaoodman mbayai dman mbaya uh -huh. ienata na kuitishae hidi Like. Mm, vitu vitu vituvitu hey, unashangaa sijui leo leo kate kichwa ueke kwa mguu unashangaa nini unashanga ilinini anaongea tu vitu crazy mm -hmm. i think generation yetu pia okay ok minasema kama msna za benefit kuwatu mjanja ama unaonaje sijui kama its good gd kusekuwa tu mjanja ama its ano wesisema no because uh -huh. of course iit's it, it, happening litendelea si right kuhappen the uh -huh. uh -huh. so there's no time b semetua like mtu ajichunge sugar na mtu na ya nyumba mtmii huo imeka Mi, wewe, an mimi naweza kuona wewe anexa mimi ndioboea so na shugariadi mahali god i mm-hmm. umeniita kwako simi nimekuja nokoookshugariadi wako sasa nini nini nikidoo uh-huh. kidogo nafungahvi mlango nachegeni baba anguws na comment hapo hapo nani nani uh, nani, eh, nani? Si yako yako pia ni kama e a aka mambo ya wasichana unaona mm-m. hivyo mm. umeenda mmefanya mambo nisiskienayaamboyny m sa eafunamlango meificha pale chini a kitanoanbaba yako utatokea ama utatulia uko chiniaakana aablwa kwanza lazima ublame ublam mtua oh. sa huu ni na- budha nana semenataka kufaight uh -huh. oh, sa so ushatoka we'll an ah, mimi na baba angu nataka rent yeah, oh. ya wewehuy <laughs> months onwhat do you mean huyo ni ae at the moment lakini wewena enta ishikwa mapenzi lakini pia shugamami hi kuza wanasumbua shugamami shesikia scenario fulani ya boys fulani alikuongana shuga mami mm -hmm. shuga mami hopaza ka 75 to yeas hasaami sure. nashanga mm. k okay lakini5 ni bali75 ni mbaliwale mm. eh. mahariaaetanga watu wa haryati mm -hmm. wa hara mbona wanakwanga so o stori zenye limsikia theare mm. napathawataki mm -hmm. kuona na msichana mwingine kama ni kama ni gari yake ama ni e possession, eh, possession ni kama nikama ni kitu yake <laughs> si mtu wake we ni kitu yake <laughs> so nakupata hata amekutametrakiwa wow. ka bib mama mm, amekut awezitembea mahali awezienda mahali shapigwa simu koapi kuja pa sahii nanazomadmannakasana yeah, napata bwezi nashitu fit huko injenninini so kwa shugamas nazablamsed gani sana sana is it the sisi ndo tunawaendea ama hawa ndo wanatukujia mm, okay for me na feel ni kama its its 550 mm -hmm. the woman wanawakujia na mm -hmm. pia the men pia wanajipa mm -hmm. i don't think azinati lakini uja in any case madhe ni madhe mwenye she has money the husband is maybe not h la anadae so anakutia ytma mwenyeaatakamaendi akosawapo bora aneza tu to her e alafu no ihea ati usipopefom to her likin anadue mshahara <laughs> pay slip, pay slip wa wanakulipa after, before befoe deposit kwanza wanekelea kwanza deposit in, kwanza kazi vizuri hiyo tuongeze ygineihagontuaria kazi vizuri tu nitakupatia tureo ntakupatia igineakattdouepiehugamaikwa if inakaw kamaunamsampaeecio well, kama usheperiene shuga dadi ama shuga maminafdrwilli to share mm -hmm. tuambia tu venye, venye venye kuko nilikuwa naambiwa <coughs> another guy alikuwa naja pia stor mm -hmm. alipatanga shuga mami ka saijzaaoaasema mm -hmm. shugamami alikuwa anamtumiai like, eh, shuga mami anakuwa ch na wewe mbaya eiona kifanya shughuli yako vizuri ale analipa mshahara anakua nawewe unasikia manzee na na gari gari gari gari gari yake pale wende, gari pale uendeshe ukiwa tao unaona vile simu simu mafuta kila kidogo anakupigia suri edere tu basi hiyo hiyo hiyo irudi hapa <laughs> nis- <laughs> kama ati attachment yu, alikuwa e no But mm -hmm. I at the end akanamba mm -hmm. ah hed alitoka kwasababu alionanga ni kama ina kuna tu venye kama mwanaume get hiyo ni sasa masculinity wanaumeynisasawanaumekitu ah, kama wana sasa. Uh, kama hiyo hikama enough tu mm. anakwambia kuja hapa saahii naendanatanakama kitu kama hiyoaanakuambiabanatomashetani zako zote nasikia shugulishuulibwe ni unabuekakituhiyo niaet za th months labda so na nazasema okay, mm, to advantage kama unaona tu ni lazima no, now, use it to advantage, fungua bs mahali pale Oh, yeah. be wise mm, fungua shughuli yako mahali pae unakola ea uaaashugadadi wako anakusort vizuri kuwa mjanja labda ana ku vizuriaannalalada aazima sana shuamaaashua dadi In yose uh, kabisa kabisa kabisa so shuga mm -hmm. mm -hmm. mami na shuga dadi lets sa watu akoaisisi wail tukuwazee naona uwazeeiyu sm boys im mi my sma girls nacheki mm -hmm. mm, naweza kuuliza hapo tublame sana sana hapo s its both of us si kuna tunyatupeani na wamaraj thats wy sre tunaenda huku na huku so i, I woln pinpoint nanianablame kusurei tunatokamnihahes really something missing in our relationship an thasomhi hat ismissing can neve be turned good searud yeah. aa mkuaze E, asa mwenye mko7 years mko 7 years unataka mhata 50 byhetimeatatata tunginakakiwa50nolngthatamaiambambi50 uh -huh. uh, mm. maunaona50 ikiwa kidogo unajimain ikiwa50 nexeajul eabat5ni karibu kutoka hapa by the way nguvu imeisha lakini una mumunya sasa apa baihew nuvu kitu meishaaume mbaya so Shot kwa hiyo shuga mami na shuga dadi umeonajetaambia okay, so nini saidi ya myout na side ya shuga mama na shua dadi labda kuna watch, up, na sugar daddy na watch fake promises kwanza shadadianawanza well, kwa saidi ya shuga mama na shuga don't think kitu ina eeashyo ni mtu very way older mm -hmm. mm -hmm. mtuwa, anafanya, na na mtu aa tu nafana fake promises afanya haamb bi keso kesho, mm. mm-hmm. no, si kesho. kesho. kesho kutza kua na land mahali kidoo kidogo lakuhama ushanunuliwa usha unafunga una promises sure. Then, bizarko, sasa ule mm. una sasa utakuwa kwa kwa ile venye hiyo hiyo tu ni kabisa shift yako ya business urudi ashafgbsuaamshe enene kwa ptaanauuzifyao abuudumeafejaribu kurudi zero kurudi origin unalemea yh yeah, so seme to like be wisebe wise, uh, be wise too. kama that's the way unataka kwenda ko ssisema do not do it mm -hmm. kama that's the way just be wise takee of yourself piabut mm -hmm, uh, uh, unajua uh, kuna me okay for me inaonanga like sometimes karma piaan Oh, Work on younoa i mean uh -huh. nizapata like your old alafu uh -huh. utaseme like youave been with this person for the longest time alafu uh -huh. saananza kuzunguka na wasichana alafu unaja pia at the back of your mind uka like snana what athe use to be me in yers back like in away itfil ikear alauuseme uh -huh. so, kama yo time umetulia uh -huh you have kids labda umechoka alafu now this guy is even flaunting in your face wasichana yeah. wadogo he wants nothing to do with you alafu wasichana wadogo anawalipia rent exactly like you unach mm. in a way it feels like karma ando thetiahissana Uh, anyway. uh, anyway. mi ntasemaa shuga mami shuga dadi sipoya ni pandemic of tidi, uh, yako pia si ati kila pademicos son afikiyao a huadaiiaaema sinema mekuzungusha zungusha anakufanyia tu vibaya are just having sex with him, with him with him at sikumoja atakupatia ka kitu munjemisininga mm. pesa yangu inkash minikona malan tu aosapo utangiabox junana watu eh, wazee wakona mashamba yno you know. mm. kumbew eh, hata shamba ana hata moja napia donot oget hiyo shugar da anaza kufanyia kama tinda oh. and ani you anzakwa mzee na bado akukoa na watu wavoman akuna stori fulani ya hapo status with one of my friends sijuu kama nazaikumbuka vizuri si za screenshot wana aafuilikwanga a shigdamsia keamadenaufn naule budaa kitu ya how hau sijuu kama ni kweli prove prvemerong siju kama ni kweli alikwanga vyenye hau mashugaadadis wanauomademu ni kitu like the over your life life like lifa Eh, budaa kupeleka pale Dubai, na cheki. Dubai, kwanza wapi wapi kwani bai mhilchi naeieabaiiausauimestuiwuiwap ai ikonchi nginepa Mm -hmm. za transfer nini passport sijui like 10 years. A story na mm -hmm. for like iiua smanoyiasema life, life insurance yako yeah kuna venye tu kuna venye tu aafaya uliwe ama kuue then go to the the company na atapata do through kuna kuna kuna all good by way wale wale kuwe the business to him n wio biashara kwake more than mtu anataka kwa mami, hmm? <laughs> Mi ni kwa mami. So, kwa nayo kama generation na dadi, na era ya ya ya wazee wetu nimesikia ile chief familia, familia kwa chief, <laughs> e <na kwa> chief? <laughs> takupeleka kwa chifu chief vibokoatihaaati heamachif siacheki lik ok izo tim sipa walipanga like wana- wanachukua wana women at such young ages mm. mm. wanachuka8antaka watu wazee wazeowaliwanga wanakuchukwa ukiwa18daiaasika mtu anaida jamaa apatikana na mtoto ambaye ako miaka kuinanne That's a wsiu ni gasitamsaidia oadanaadaayaspo tumesema ni mse mwenye than you so kwa na spony si mbaya mbaya just thats a don't think ni mbaya. Mm -hmm. Plus, I'm, I'm, I'm pretty sure I'm such a big age vibayaabychahanasuhaispoo kiwa ni huko mbuko 5nglaanaelewanananiwaskuishugadadi amwaga na mademo kama hata seundiu chips la ya lakini lakini wewe nakupeleka ni bhisya miamoa lakinioiiioa lakiniaun za mibe ambia watu kitu hapo tukifunganga si lazima uekwaopic niijusetheml onekaamekua i kitu umela wiaeehawachana naiwachananait uigaokila m azawambia mwoge mpende maji mpende tu tumaji mwoge tumkae vizuri usikae kama shida zako hiyo tu kama shida ni mingiusikae kama shida zako kwa zakoirririkwaolajn nan huyobe ababyboybaby boy niangalia sura juu na shuku kuna kuatemfula pod likanga nariri anywy moving on swiftlyti next time