ieisoaonororo <laughs> <laughs> <laughs> inakwanga hivoikaishakwambia stakonyaro you know, unazaitumia kwa baysel nishakwambia hivyo <laughs> ok bo wewe bora nimekwambia so my people eome back to yet another episode of mm -hmm. sayi what podcast its your host hape bary oscar and your lovely gorgeos babe purity atimesema ebutwanze tena it's your host bary oscar and your lovely gorgeos babe purity sawa basi yapo so today leo ni leo bado leotumekuja na mastori mingi mingishuguli mingi mudandcaceitakuaitaua tumwaaishaisha so tudakawanesha soitoo wiumeahaiasiaivulaieab daynih mot ntumeayoe <laughs> mi me tu fiti, been good ndevu by miieieaneoa kunywa ndeune nywele nywele kwa sura yangu yanguehee <laughs> Niko shoo, na, na, na, na, na... ndevu uh -huh. si usafi, usafi ni kitu muhimu sanaa ogei pale kwa kwaa a a hataia yangu mikoaje siku yangu mekoajemi nimekuwa eh, tu mi tasamanatu muukua tu nothing napumua mnafanyia kitu pale nakumbuka sijui ko isaeiuauogoniiiziummwa Oh, ja. indii Uh -huh. alikuwa yeah. yeah. call aoatukiika fom aie kwani mulikua shulukampaniamaimwalipihio alafu alafusaskialafutkwa fom t tokambi mm. wati at no right now i cannot tell you to call the rein mm. because now youare growing alafuako yeah. uh, uh, like im going to see some thingsping uh, <laughs> <and>, uh, <laughs> <laughs> instead of calling rainakatnakollaaen mm. okay. okay. so purity loa mm kuongelesha our audience kwanza ninini mtukama i labda tasijienda sli eieahizo niganiizoskulene likwa ganimpaka aswandai how kan i onfuse wi reake na slp endesles ueshe andieashamba ahapale kauloanganyev na boy Who do you talk to I mm -hmm. I tu ngsheashambaashambawataiatuine aiuiulaa kwa, mm. kwa mtu mahali sio kwako uh -huh. Uh -huh. Okay, na kwa msee nalala ee kwenda kama crusade slip over lazima ulale. Sa, mi, mi ni na yeah, ni alafu nilale uadaiaimamtu akenda kwao alale sana sanaeee mm -hmm. kama mimi nimal mal nakamanadoe na hivyo hivyo si pia sema over yako wanaume wanaume wanaume mjibu mnaweza ewanaume mjibuanameweageeaikamkwanufaraslimadem nikosha azasema hivo idoemadem naknga siu dem uuanaeaanaezaanazai mm. <laughs> <laughs> Uh -huh, yeah. wanaume wanaume wanaume kwa wana hata yeah. pita... hata jina tu ni ngumu bro yeah, si bro hey, bro milele hey, bro. ni broski si sana hivyo lakini waeawhbbab Aje. Eh. baby girl mambo shindmwanaume eh, kitana mwanamengine hivopale eh, nakunasoshenda iai kwa eh, nakuona tu <laughs> hey. so, yeah. eh. kwa makuzo wako i mm. bado ni slip over ama mm -hmm. ni iii mm -hmm. hata mi meenda i lakini kundali kwa msichana nairobi ni triki E, e mm, mm, mm, mm, mm, mm. Story na mtu. Uh-huh. The boys in the section testify to this ai kwenda kwa kwa na unalipa, kwa nyumba nyumba si unalipa unalipa hata kama rent hiyo bado ni, Hai, ni, tricky, ni tricky. Bona, kiaje hivyo unasikia hmm. mwenye nyumba amekuja na bado, kujua, ngarent, bado mwenye nyumba amekuja uh-huh. vizuri hapo shughuli nador ndio mwenye iadodaameuja mwenyenyumba wenyenyumba amekuja unashangaa kwani mimi ni alafu <laughs> kikaka kiateka amekuja <laughs> hey, hey, hey, hey, hey. amekuja wawilihapo <laughs> <Hey>. <hey, laughs> chini ya kitanda mbio mbiombayami hey, kwenda ngasilipova kwa dem kuna story fulani ishaambiwa na bois wangu fulani alenda ngasilipova kwa dem Nona, mm-hmm. mbali ameenda hivi gari ya ya mzai imeingia aa aga mbeni kidhani wasewaliaha washamsemajuu madha alingia akatuma huyo dem immediately n hebu uh, niende maziwa na mayai kidogo nipikia hapo mkate mayai jioni j likochea jionisa hawajui vizuri mm -hmm. sidem ameenda n huyo huyo kusema There's something going on here kusemaan <laughs> Mse ajitokeze dumatokeeaeh <laughs> <This laughs> ah. uh -huh. hey. oh, like ntetemek bedaiae abedauanbed mbili bozakoka bed il akona ya, ya riht mahi akakuja aakakakichwa aka, kwa hiyo bed ya left. Nesile, mtaka shati okay. imetumika vizuri sana. Anyway, mm-hmm. aka aka the bed yaeao <laughs> hivi hmm. <muchas> aku, na mguu akangalia iainianzakanzana mgupebutokatoatoo toatu akaitwa wakaka kwati demamaingia meendea mkati ake na maziwa akaona funguaivya akaonabwezikast ndiyo hmm. yeah. yeah. yesu hapa your ewna saaiiaeu uoaagsashadaayamaenyeashi kinangobasemaualkuja kumsadia na masomo nininini nini oaaa mbona uiiche bebeeaktne a To the next level sasa mm. kuna tukatumpotig uh -huh. wase watuambi ig ni instagram <laughs> <laughs> kwa sisi wenye kwa sisi wenye tusipobarikiwa tusipo na akili piritanakuambia ig ni instagram uh -huh. sasa like mm ate byeyus byheway ishare so much pale kwainagram tukkaeotuoa come and engage with us uh -huh. pale kwa instagram to share your moments sema stories zako venyeziko nni nini and then we'll come and share them here we normally pick wilcome anhaehema yangu nimenangana sisi uchagua sisi uchagua zile the best the best best stories stories the best crazy bestrsoieenyeziko zinakujanga mingi lakini we have to choose from the best alafu Bea, we are very grateful for your engagement guys yeah, hey. Thank you for like, ku post and watu ieitiat zingine <laughs> bwana sawa nilimi iliona kwaacuke so like, um, wako over mm -hmm. wako, like around ama mm hapo -hmm. mm -hmm. and then hao saanilete mwenye na kula mmepika mkule mm -hmm. ayso huyu mgeakapoimepika ugali nyama na oado mm -hmm anuananauaubn wweahua <laughs> <laughs> ungana ungana nasi, unga, na nasi pale kwa ya unga hebuunaaunasi sasa anaanza kula ugali peke ake anacha nyama. kula ugali nyama ye ni ugali yake na maji antirimsha na maji anakula ugali anakula ugali ali ameshikilia ugali keki Mm. azinapendi nyama ama. story tu yeah, mm. by anakulaanakula azinapedinyama miuuahahsaaiz ndiosaanakula nyamaunakula umepaka ugali nyama na anaanza na ugali ni okay, atpitishi kwa supu ni hey. na ni kama kama akuna <laughs> tu sawa kwani hao watu nini story ina shuka, ina... Na, gali na story, story. <laughs> So inasongesha inasongesha chaiasonesauaiaaanzakulanyaaaizenyama <laughs> <laughs> <laughs> ugali anaanza kula nyama nyama nyama alafu alafu spoon skin akikula anachapa ugali naisha anaingia fuanaingia a kwa ugali pale, nyama pale. Ah. Lekini, yeah, oh, yeah, one thing aa Hmm. anakula ugali ku, ku nini, focus hmm. anachapa ugali ingia hey, hey, na hey, na nyama hey. the biggest kwa watching, hey. hey, kwa hapo hebu pale kwa comment section U kuna kula kuna mtu kula hivyo labda nimeona anakula mkono atake ata ugali ualianaingianaaeuaekn into anachuaugaianak anaanza <tokituli> <unfora> kukula yaani kwanza kwanza ana- modeling vizuri hapo kandokando hkukuaiyanawnzesoeviuianaanaeaandoando <laughs> but, but <naka> kwa hiyo <laughs> Lakin ni lakini <laughs> <laughs> by unaanza kukula <laughs> hey, nimepale anyway, comment awafanolaini iaiepalewaenisna mtu maybe maybe <laughs> <Yeah. laughs> <Yeah. laughs> yeah, ni kuna aakulaivo ebutwabiyi siidatujuiiweiybun watuwe nakula kama... eh, sata... eh. yeah. mm. hivyo fan mingi fanya ioanae inin ia lakini yangu nilikuwa yangunilikuwa nataminilikwa naiikua nakula mahindi nilikuwa natupa mahindi nibaki na na nini, na nbzile siku zenyee kama mulukua, m, kama mlikuwa mnakula mchele mm. unaficha mchele the next lunch unaenda ukisaviwa giheri nunatoa una maindi alafsa unaeka mchele wako unakula mchele na nabn kama pro hebu mch mchelea janaja jana jana lunch time oh sono ipega paka lunch Hey, na nyinyi yaani hivi unasikia mchele anja, lakini, ingo de, ingo de <laughs> <laughs> Kwa mchele naikula hapo aninyilunaeamchele hnaanaasinaiiaaauaemambamcheleanuminaikulao aowziluzeneaakama mlikuwa mnakula mchele mm. unaficha mchele the next lunch unaenda ukisaviwa una unatoa mahindi hhevu nikulize mchele a janajanhisnaipegapanchnanyinyi silnnayani unazeka mchele hivi unaiangalia unasikia njaa lakini mchele ya, ya, ya, ya. Kiwa mchele yangu hapo hapo unamwagilia mungu sana anibariki naingojaminakmamhele angu minaikulaapo haponaomba of patience aibarikineoemimi ningoje mchele uh -huh. jana, jana... Kwa nayo kwa kama kidogo mheleaa ebunione kidogoebuionje kidogo e yhkaanyikaiurihauchaairnd an inyama kando akad kando kando kando alikula vizuri Waka uh -huh. have a nice time, nice time okay, okay. sijui mm -hmm. si mtu stuka kolala, have gone to sleep. Okay. ni kulala aitusiui ka mu anafa kustukamaiawatuamenda kulaa aeasaanna aarudkulia na bardi kulikwa na baridi sliovazimwanaume akilala sidema night dress re mani uchi wa mnyama uchi wa mnyama na kuna baridi yanadosealfu <laughs> anasemanga mlalanga hivo well, okay. so koyo dema nafaindt alafu mm -hmm. on the first night i wako people are out there like noewa na bado tuko tuna, tuk, kwa hiyo group si as like us. <laughs> like us. Us as in the badomnuushaea kwaiyoralambeinalafu sasa juaka kata sakena kulala change, walale mde eh. makachenawaalumge akalala uchi wa mnyama laini amevaa nguo boykokwa eh, <laughs> bed moja nothing lakini, a, sami, find it awkward, but saelala uan mkonounezatan mkono upate <laughs> Eh, flag ilikuwa oh na chief <laughs> chief bendera bendera ufuate upepo iuaihiaeeaubenderaufate upepoamkono melala unasikikibasn adnzaka <laughs> alaafter every hirt minutes anamkangalekamakosa zadeaaingine be a uko chini meamka lakini the inerhead imeamka lakini the main head imelala mtu anangorora lakini meakasiju hey. <laughs> <laughs> kama alitoa kila kitu kabisa saize ni masaa zakulalan kunabaridnamelala hivo naseamlalanga hivi kwake sibig minalalanga hivi mnyama hivyo alafu god forbid nyumba ianze moto ndio yako nje saa umesifia kubwa kubwa sana hiyo siku nyumba yakonaakamoto atoka pi nzimaamai aknoemaaniubwa sana aanaiahha tu section labda mnalala atiaaichalningiuduhaepweweutespaeoieiomno naje lanini mnaalauchinamsemi laakuamashaiwanapanya ndio aiu <mumbling sighs> <Müzik> <laughs> Hey, hey, hey, kitu iko halfway anakaua adaayaab anyaza umasijafikira hivo gani <laughs> <laughs> hey, uh, hey, mnalala e hey, maybe uchi maybe watwbwangape mnalaa chi mabiwataalanga nmaybe iiiipekeuaidualanghiwwariwwariaenipaleariama andika same amsamwupup hiua saisasa e anothe chile alikuananisho mm. wamendaasli ve mm. and then sa so this guy akaitabishtake wakam tu wachiloacheze ifa an sta So like, wa, wako like so like but alikuwa alafu saalak niletwanya wakoklos saa kaambia afiaa broski hey, <laughs> <mune brr, brr. laughs> broski broski ati si bro wakakama tu mzinga tukate yeah. So, so, akabai mzinga akaanza kucheza fifa ikafika eh, around safade akapigiwa eh. so, oh, si... tu simukambwa deaee ametoka wanaume alicheza fifa wanaume wakwa fandedende ikafika si, za wa kulala eh, eh. wamechoka alafu wamechokalau juu the guy was alone alikuwa like ah, chese ifa, chese ifa, lafu, eh, eh, things, time alaekahehezfia hkfikatmaknkudmed mm. uh, so okay, on the same bed kama bedkaa kbe one i think its aaekwafsimaaaifthaakitandaasaeisau abe lakini kwa kwa kwa moja lala lala tv tv stand stand waashokitanda moaweeaat sanat sn a wa asaaafiaa wakilala mm. na no, this guy anaanza kudle the othe guy atisaa this guy mm. anaanza kuadle the othe guy eh. like wamelala alafu anaanza kumwekelea mkono anatrai kumleta kwa ches alafu mdigakike bradad <laughs> mare akwansaka sob akoe maybe msaanaote or something al mare apiletandoyobrobado e hey. <laughs> uh -huh. rieng mm. konukuni mekuchapi ukuni wabin mokuyakhnj mkuyakihnjiyo <laughs> <Makuja kichinjiyo. laughs> aaaweylaminalanaboy naskatusamenalnchapeastoiniel nashikwa alau sasa nthis ga ashow sa alafu akarudia tena mm. hey, akasema hey, z mm. z ebu we what is the nkabwaninnh mm. alafu sasa anafna mshowati niblanimezoea kulala na uh, oh, hey, hey, so like so mdemnikilala eh. na manzi manjiyangu lazima ni eh. so like ni instincts t ndo zimefanya nifanye hivyo oaiaazeleawebea uaashsh ni ngumu nokusikemuliangu ningumuwewe okusike muliangu ingoiangungozi yangu ningmueyo ningumu we minezapiga he kwake nasimama nasimama simama simama simama imara si imara kama nini? wake for free hey, mi, mi, hey, we meri ni kuangalia usiku zima ukilala paka kilalampakaa naenda kustua vizuri tu naasema vizuri minaendaau viuri viaa akaniambia imefika saa kulala ametadamsipovefika saa kulalr nwywamenda slipoe eamekaavizuri wanommekakula vizuri wakafanya shughuli zao wakaenda kudoiwena kulalamsichanaameeukaena uua hiyo nimekataa hamtanifuata leo nimariswa hapo tumaaineskiaachawayor huyo boy alisama aliamka alikanga hivi kwa kiti maaananista yaalika kwa kiti akimwangalia kwa iv akiwanaiamawo unasikia riswa riswa sijui nini, nini. <laughs> <laughs> si eh. riswa riswa naombadabsnamtaza kuchanga mbele riswa riswa ni <laughs> <laughs> save thers asaisve yo riswa fikira deldem lika napiga mariswa msakidoaeasaeinademzilimsho tuwelotub Hmm. Ah, ni ngori, ni ngori Ey, ni lazima before you get married, ama before date, msi, lazima before ama eaeiaaamweewanlabdaswaochchachch usiku noujidmc leo mko mko kanisa kesho wgajako lomkokanisa kesemukolnyingine mbuko patanisho sijui wapi kwa kama msha experience sijuiwapialewamsijaona ebtkaamshaieeyhi sa mmelala <laughs> <laughs> <laughs> okay, okay, okay. anai ana scream. eh, ana gani screaming gani kuna ile scream na no. una ile sii ya kujitoa kwa shida hiyo ya ni kama ame or amekwaiemma ya hiyo shetani ile durunelalaa sha seeshaa niaa na mwana anaambiwa pokea bro mtu mwingine left tu eh ke ogopa wewe mbona mtu ana sadaka na fujo ana kuangalia hivi toa sadaka eh wewe mimi na saipa mbio eh mimi slip over by this slip over risky eh he he ogopa slip over ogopa slip over so moving on mm. so now this these other dem dem alikuja kun show mm now and and then <laughs> and then now this guy <laughs> what's, whats about <laughs> yeah, like, talking stage banoaendeshajawwhanasikia vizuriakaluanashafika alking stageamatane aeanh asa, asa kwa talking stage akapanda gari aa tage yadating akapiga gari akaendalika tyaakupiga ninikupiga expresswed adano iaaa ne nafaadao eeaeini samge so, akienda up mm. and then akarudi and then its all chill its ii kaso yeau kwa na shida pale ka kufanya shughuli shughulimiai labda linyima maninizminakhlashalipaa stage abut i endelea maybe sijuu kama iiaewakienda lv sochikilelenye msha ieapata uh -huh eua <laughs> sauti ya shida na kutoa nyoka pangoni adoshidaauoano pannieiyo nyani inaafanya mtu waimbe Uh, onanaiefikawawaidhe mm. <laughs> <laughs> <laughs> changaniki, eh, am... eh, vizurioakaui oh, and then anaza kuosht anaanmdimaulmnnahsaaeemae nakono iamanyolendoain akna asamda mana e sani piloo wachil he mgendo yu washan alafu juits anit 36m likeman around 1112p1m1m2m is and then guyiemdeaaaaauniaobkesh asubuhi mdmaakiaaosaaavatsna metokakuono nia and then some, they like aaani unaishia after unaaendaaaa vest Y official chat mm. akavaa hadinii like the pants zile thea zileizjob hizo nichsut sij mnazitanga nini those trousers hoezasut hizo za suti akavaa and then akaanza <Mister> kufunga <inaudible> tai samdamanamwangalia zile za Uh, ni mimi ndo sikundosnashnaijoau zesaa akavaa akaenda kwa ni <laughs> uh-huh. kio like, na, na, akaanza eh. kuchana nywele nyele anakuja kulala ku ile ebu did you know your partner was inakeanchnaeanakochasakulalaoaa <hums> <would have> <hums> uaanalal zinanata hey. nguo kulala ama kulalamzia kutoa nguo ski alilala nazo <pinnedCola> <laughs> masuti <Imade. kle Zelda> mm-hmm. at yeah, uh, at least nazoeu ukuliz zmaubaaaaakuvaa mm-hmm. uibalua mevaa kila kitu apart from suti anyway kity <laughs> <The coty>. hmm. eh. mevaa amesha nini amesha eka tai Pants, socks ashachana nywele <laughs> naye amengia kwabe kulalahebu like, nipeleke polepomimi pole. nimekuja kwako kwa nime tumefanya shughuli okay e example tumefanya shughuli yetu yeah, mm -hmm. mimi naingia kwa bafu naoga naenda na navasutiakesha kazi Mm-hmm. Na try try juu hata hapa navaa suti yote naingia asubuhi na hey, hey, hey, hey, hey, hey. <laughs> hey, kama mm. Ni, ningekuwa yako then you want wenye wamejipanga kimaisha huyo hey, yeah. si like amejipanga kimaisha lala <laughs> aialilala alafu anaamka akamka asubuhi na katoka eh, tu kamai ikuvavbasblalamkaasubuhi alivatuvyatu akatenganeza nywole vizuri ahenava kujaribuo kiui kama inaka inakaenyapo mejipanga o anakaaiyo anakaa amekwa from yonaka High school time ya ya kuamka ukishaoga mm. usiku na ile ilikuwa ueliwa a esi meaje uliambiwa na mtu prefect prefect wa mabafu uh -huh. okay zikiwa uh -huh. ziki <laughs> <laughs> kama sana sana nilioga nilioga huyu tumpatie namtuwakuchunuza mabafuyuumpataa najua najua najua watu walikuwa walikuwa kila siku mtu amekuamini ni wenyu kuna aehaaenajua wale wanaoga kila siku si sindio <laughs> nasema nnanawaaumewaogekama mm. <coughs> eh, wa, sikama kama si funky. <tos> <tos> kama kama <coughs> si si closing day <tos> <tos> kama si sports day sports sij mbona nioge mbona niogembona maji a <laughs> <laughs> <Dikato, d> <laughs> <laughs> kanatembeanga kana aa <laughs> so, mzazi wako alikupatia apaaana ali shule shughuli uoana huuli inginegi pia inginea kutumia maji vibaya <laughs> Kuna fulani ofuln chin kidogowaannanautia vizuri asba efumsrasra lezaabo Hello, hello, hello, my name is na vizuri ae iu aa ma lakini hiyo msee fulani wa suti alikuwa anacheza basketball alafu like ukiwa around mm. smell yeah. microclimate Akuna climate yake kivyake huko <laughs> eh. nje normal nalbad lakini kwangu eh, eh, kangu limat tofauti kidogo <laughs> Tof kidogo tu kidogo tu tofauti kidogo si si, kidogo tu <laughs> eh. Imagine like mm. anacheza anarudi <laughs> haogi aaaeabaaaaaishaiasasimwmunimaisha isongeamwuwnikugamawuiaisha isongebsiasnabeenjiiinanaalwaarub aifaa vi kwenguo so inakatika alikata inakatika hivi kama, <laughs> in, kama bisu akasema hapana aaaaemaawanwanuuko juauanagikanaaaiyiaa hiyo ma- si maji iuzaiaa su zazaaaekwha uaavnguo iku za siku siku siku siku za za za za nikiwa hivi ama trip trip trip primary primary <laughs> na kama gari ya lali navanguo yote nguo yonana asubui tu ni kwamka kama nimeendaa kitnd siaynfuraha mpwit mpwito fuahammwho uile siku za atuuhsnaurahalwana marafiele anafanya kazi kitengela suti <laughs> yeah, wapi hey, mapema basi before so yeah. lala nazo mnaonaje pale kwa comment section ama ere saajengwanejipanamanonaa ale aebu tuambie easemani time asubuhi kuna wale as fulani asubuhi wanaamelemaune alikuwa na asu an ae nikona sto ingine Yeah, another ano pason alinanga iko oe iklona ile yako ya chakulal wanza liemalnaula ugali anamalia uai mwanaume akapika uh -huh. kitu hey. hey. hey. hey. hey. akawaeaay mwanaumemshanhanachuoneshalisema ugali na mboga ni sawa kukula mm. mchele na nyama ni sawa kukula okay. e... wali na ma... maragelanazi na wali ni sawa kukula Allah bajia ya kaimati nanini isaa kukulawauahabajahababi sharubati ni js yogati niyo hey, nini juice. kwa kiswahili yogati ama ni yogotihsharubati e, ni nikshauaamwalimu sharubati kwe... uh, ni nini yeah. so ikwanaiayo stor mm, yo msee fulani oh, the food combo imakwambia mm. kukula ugali na nyama sini saa amani mm. vibaya ikula ah, mchele na nyama sinisaama ni vibaya vibayamwanaume lamua pale kachapa spaeile tuatauaanmanini namai tu ata, manini mm. na maji tu vizurile, ile, ile, ile tu vizuri si mm-hmm. chapati anaeka anauma hivi hapa hani akaongeza na na ile hivi hivi juu watu wengine maybe maybe kuna msan akasema alienda chapati pale akaspagetata sisamaiiakahpiykkitueshaona oh oh hey. ni chapati hakwa chapatiefana shaeka ivoakiana fan Uh, uh, uh, uh, can go kuna beakunasukulana chakula zingine kama ngisemana gaaragi ga maharageulawengaemaaamb Mwaza kula okay, okay. <laughs> ushaikula kama kama ni lakini anaweza hivyo saiiee ea na high school futa apo nalalahi slhi smikulangam hebu niambi hhsimshaikla higaanabanenda anazaazaazrsh wake <laughs> internet kikue anazitumia kupika nini stew ya sembe alafu anapika ugali anapika stew na hiyo s beans aau anakula na ugali ugaliiaa kwa injela, <Chevy> <friendship> na maragwe maragwe sasa anakama kitunu nyanya all that aluiyo maragwe yake alkasembe pale kando hiyo na high school ama school Eh, ugali ugali maragwe uigalrawolaa zile ri fulani za flavoichulikwa na rps man caerige cambridge high school nilisoma ni, ni, cambridge ni genge, brooka, brook ni kote, kote. So, na, crips, bonda. A, na, na upishi hivi ndunya mandazi ilisoma oh, mandazi brkaeeaokotekote sodomacambideasomacambride mandazinakatakaa ndogondogondogo naeza ovakado unatengeza tengenezatengeneza nao hivi natengeneza akanta karoico ka ka ka cube unaingeza hapo ndaniiu zilikuabondabondanakuank hapo nkrbenkauvakado narkoraga hivi unka mandazi moja mheakitulikua tamu sasa shida hmm. nii ukifanya hivyo huko nje hey, hey, ni kama s inakola nini inakwanga vibaya isejaribuooo mkurugoni okay kwa kikuyu oh, eh. sasa nini walikuanga tulikuwa tunaweka coko ama ila kokw enye kwa na skariccoko poda unaweka blueb unawekashug alafu unapaka kwa mkate kasreadi minajua ileyailunkanaskari na na na blue band yeah, but ulikuwa anything kama kama uko vizuri aiurikamaskipatana strung ama uji mkonamkunya uji mi konauanapenda uji shule haih school yetu wewe high school kutroka na high school memories tuna, tuna -drop, by the way e etunawabusha mbali kidogo oo so onthursday tnito ourinsagram hands atbary osaamekupita haya yaliondwele siityaliondwele siaaobe <laughs> purity our high every by back ooo aaukatianaukatia nikoshua nenda pale kuchukwa bust yangu ni mayaibolo moja mkate apo megawana zelezakotakota na kasoda sukuma <laughs> maisha Okay, but school days fanaaibouaanishaiiiwatuwaiwatuwaaua maiboifnushapatiwa kuku ztumapisaisaa Eh, so ma... eh, ile ya na hapo sijui mchuno mchuno ni mse atumi pesa yake ta mzima ukibai magazi Kamapona, kidogo, achani, achani kidogo, kidogo, mandazi mbili anakama pona ile ahn kidogo na eh, akifunga hivi shule after time imeisha August holiday kwa ma, ma kila mahali mzima Okay. <laughs> <Imagine. laughs> so, so, anga na walo wasenya wabae uvakado ukienda phivo hivyo eh. tusahani hivyo tukaohivo tumepangishwa lin eh. waeke uvakado yakokail mm. email Um, avocado, vini, avocado, crips, nini, hmm. kam, the best mei ado nye ad aulety kalangwinatasikala grn kalangwin maliikaaanachotapoiibelaimakesoeeaioeponaiganipurie <laughs> <gigu wa laughs> <laughs> i <hazoo> <Kuna ajojo. hazoo> <laughs> <hazoo> Okay, so Kenya, mm. Kanairo, mm. kuna like this this expectation. Mm. It, I don't know, like when a guy calls you to a sleepover, like it's like at the back of your mind as a woman, as a lady, like unajuanga what's, to what's about to go down, mm. like what this guy's expecting. Mm. mwanaume wue Uh, is, uh, from a man's angle, mm. umekuja mm. kulala kwangu yeah. kwangu kwako kwako kwako kama mm -hmm. kama ni ako, uge okay, okay. Na fya? Na fya ni ugelala yako ama? Tuseme, maybe maybe bay, maybe alifika alitoa imekuta o jalala kwakokamaikougelaabea Ha, si oh, sinasema, tu, <laughs> sinasema tu alifika kitu ambacho kimekuleta kimekueta au anu tuul atu but from btfomamns angle from uh -huh. mamons angle i think most of the men anafikiria demezika mkwangu tukule as maisha kw kama vileinakwanga nakulana nalala amano na naje alafu asubuhi namkononakwenyu <laughs> kama brothe na sister. kama brathe na sister does it make sense behonest it does not mm -hmm. that's okay we, for me personally nafilingi like it's very essential kuuliza a guy mm. kama kuna motives I amaiididonsui mean, the eh, yeah. adi kuenda lnch ikonaaieaapo yeah, umetupoteza kidogo kidogo kidogotuihwechwechapowanchahheinchaziakona ajenda iziendaunc asemestakula na ameenda kukula ameenda kuhoteli <laughs> no, so like this this time mm. this guy invited me to the out to mm-hmm. the lunch mm-hmm. and then so when I lunch mm. this guy and like the whole time conversation about sex oh. like from food if to food to wait mm. the dishes I let a juice <laughs> it's just been sex <laughs> mm. Mm. maybe but then mm. go to the gym mm. I work out I eat this and these foods <laughs> they're <laughs> very good eh. Hey. ile nileido fulani ie vibaya sana <laughs> sasa you know, me I last so long huyo ulisema hivyo hivyo yako alisema a ndanaanasiangahinaakuauashangaae uiea hoama nirafiki yak aisema ho okay from from my end me mm. for me na nafilingi ikiwa such a turn off atanofanagana hapa pvi kusema kushow off mm. play so good an bad i didn't even ask mm. you know mm. like show me mm. don't tell me usianze kuongea mingi e eh, bause most of the time mm. very very pathetic, veryvery very, very, very <coughs> patheticlakini muhimu kuongea tu kuongeatu kwambiange ant whatevestill mm okay uh -huh. iibbikiigeeia like, like, uh -huh. like, i yabekwaibaw <laughs> wanaweza kuja mpaka mahali ukounaongea eh. Unongi... <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> eh, t vizuri na vizuriiaom ambayo anamb ambayo iko oaanakuchukulia viurina vizuria anyway uh, another thing of, uh, of the men slipoee tugetaka ugelala kwako Malai. vizuri lakini lakiniueam kwangu then i think most men wamego sana ile alafu kama kitu mostmenamego nledaedoahema hebu jaribu kunishika mara chapatu hapo ebuzaarivukunishikacapatuapo njokinshika minaszikataniwe Kaka baba, nishika visi ma kamera. Visi <laughs> <laughs> ma kamera, tuta <laughs> <laughs> na msikatai, sikatai. Ndio <laughs> leo my man. Usale, uh, sodele min flan yamo, uh, nomo msikike, umshike wapi? Uh, wapi? Uh, aro aro game. Uh, aro game. Msikike kwa auto si, msikemesema kauto si. Msikike kwa four head, msikike kwa maji, ah, twende, eh. Hadi ndale anosi. Twende, twende. <laughs> so niku, niku Mimi nidem, baba, ni ni dem silibaba boys man umenishibisha uh-huh. ni boys kwa kwa. Leo, na, wa, ba, nyama mm. nyama nyama nyama nyama nyama kwako na na na si ya ya ya ya ng'ombe paka huko huko iyshisynyakwbayoyayam nilikuwa <laughs> eh, nyoka nyama nyama nyama nyama ni ni ni ni mbuzi mbuzi wet fry naingia oh, wow. na na na na hivi kwangu mboga leo ya venye tu Mekam, leo naleta mama apo fine thing baby na chakula type mbili naletamaobab hey, nieoniona chakulambaumbileo ni nyama ya mbuzi wet fry alafu nibomoe nyama yangu bado ni inginebado ninimekaranga nyama na mchele amesema eh? mm -hmm. yes, sitaisha si mm. hiyo mambo sitakuangusha mmepiga shughuli yenyu shughuli nyama guaka nini. Mm -hmm. ile ile nini enakranga nyalegiui ninile fkhbaumboaiumeeka vizuri unachota nyama unachota mchene nachota gwakamoli unaingiza kwa mdomo mm. mi nimeshiba meshiba tuingi kwa kitanda sasa nishike hapo ni kama umenishika sasa saa uoneh enyeesasa made anazafanyaminisaa ilesijunini twe mkono hapa inapigwa huko Mm. purity sasa juni nimekuja kwako umenipikia nyama na na nimeshiba umenimarinate you expect me to do anything achana na mesnaumeniaananmi Ivo. achana namimi ni lale kisha ni kona afa kwamka subuhi sanaachana namimi ni lale e anfutablaket ah, yote kwani what do you think yi tumkujaafanwaguaza mpima tusoamaiwadafa kuongea kwa simu But i prefer that, that mm. kukua, kukua, um, disturbed ile ati huko kama kama si basi basi hata tu to divide prizes uh -huh. uh. in, in kisha prize oh, yeah. I, me, me, me mm. na make sense lakini tell us pale kwa comment ilatindeuko mesumbula sumbulaiaibakamaababhikatuenye metuliaasindiowauambie Uh -huh. najua ni watu wengi wa wa mm. watu wengi amemtoa ametoa wamenyimawa wengiu nini hapa smangarauaini aacha mambo mingiakainga kwabasi akafikaadinarao we ni seven days mm -hmm. seven days has one day has tw hours mm -hmm. tw days eh mm -hmm. th days seeyt mm -hmm dastabidkidogapoh snani on for one week umeni hosumenipika kila siku uneeknini so ihinamen shl make it lea Okay, I swear, like, it's very clear doinnaa mekitikila mnafika huko ni kama story mauyoa mademu wingine nzaninbaeipoeakiiantaisemajezingineza slipovezineza kwaniniuio niaotisaisae ata la migonanobadin ni sasale dmataalikunyaakwambia nipe shati yako kubwa e fulani uneende upende usipende amekupatia light kama amiguna, I'm not boarding vizuri aasanga viuruaoumbado yako ya bagi mwanaume Sujuj, <laughs> <Ha. Ha. laughs> <laughs> <nakai>, <laughs> <laughs> tu <laughs> sana take advantage oh. bwyomonoummboeeewm Oh, yeah. ni maliziko y kakunea malizikounaonajeaunangalia tu siutokenivaelaunaokaimea kitu hpanametihin hakuna zingine za mb hmm. tunazasema Eh, lakini kama kuna ingine saa iinuiiiamsemaniibaousiiiesgna haaunastsagna haaaua the only hany that he has haso <laughs> naiko hey, very <laughs> na ni tamu bado nikiikulanabado natokanga kigongana kitu ingine kukupikia Over amani. like kama like, be msha like, mm. pika you know mm. at least apate umemwandalia kila kila kitu kitu alafu sasa saa jumenipika tu nyama ya mbuzi kwa nyumba yako na na na pilau sijui you think mm. i anaiiau naichaaijunaaa mm aati msenalala na sutinamkea bibi ya wenyewe bibi ya wenyewe iza nogozoni anasemanga bibi ya wenyewe Is huyo msee akarogwa sasa miminikama mimi bibi yenyewe nikulebibianyewe nalikua oalmost daysaysamembao siu nday ani kitu mesimama siunaifuniunanambia si <laughs> kiuioasijuliadama likanangap tangala vizuri alimbao mpaka akakuja kwa news live tv akambia yule ambaye naomba anaomba kitu okay, well, hey. si, <laughs> langu kitu itu langu um naskianga tu nasikianga tu mbinasikianga tuasauoaa o ays wanaumebikireneuo ayssikunnekitumaaianuonoiafo mbili ingine hiyo juu hata story wa tell hmm. tell us, tell us watu the best stories ingin nangalevyauie iakichakenonge uko jubawenyeianogozoayalimbaowimbaatateaanewa amepika pirituambiwatambiemi chapo hani for me ni audacity Si besteri yangu n- n- n- eh, na we nle mwaname fulaniame kudonadema kidani ni msichana wake pale mzapiga za kuaminika hapo apangetu mapemasimefika kwangu na kushika shingo na wanaume kama man, pia uh, it's you, you throw your umepika umetumia umetumia gas ume energy emen tuendele kuita dont months kama semester oiis <laughs> wow. <You get> <laughs> it. so eeaotheexdax tfu uikaranjala thinasante sananamanishazima yo kitu zima iyo kitu zima yo kitu nakucocha hivo thank you so much for tuning in til next time We love you. Uh.