I'm ime <laughs> e anyway topic ya leo mwanl tuko na mbogi kwa, kwa studio wanso <laughs> mse, mse kita kubonga ukitaka kutoa topic tpiusema unaitwa nani nini nanininitutau uko singo anyway manzee so ya leo topik yaleo manzee tuna a manze tiai ninini enye unaona mazie hapa ni ngori kuna msi alizimaakikua na bst maze ngori alafu tena nikasikia ati sijui ati atie fl ingine kwa ema Kama... naannazela kwangajemwanameabuaid a sana laini ameiva kidogona mungu ameweza kujibuawaweikatiwaahatafuta bwana na wewewana bwana yesu niko nayo mbinguni wwa dma anashutashutakwani amekunywa soda mi nimekula niniat asinyambainyambe unanyamba kinyamba kinyamba kuponyoka hapo ningechapwa sijui so gi ngori akinyambahkuponokningesiki ngori kaa hiyo kitumono unyambeanaea kunami nisha bonga yangunaiea n an ameoea kushut saena aaononaea ponoanajibon a naendatama atembea tutaot m amevanamejangalia kakiwago namabadilishe mna na, na. kaiba <laughs> <coughs> <kamani ki> <coughs> <coughs> Huh? <laughs> <laughs> hey, hey, in the first place. akuna labda ameiva alafu mtu tu anakwitaama alikukatia na I love fun. Another experience. Yeah. Anataka yeah. <laughs> yeah. ukawoko na niyo tu mwanzo. Eh, anataka kukupeleka out mnapatana meba tu venye. Anataka mkifanya yeah. hiki tu Nairobi. Na kitu kinafanya. Hiki tu kinafanya wa. Nirudi hapo. Lakini lakini luku ni kitu comfortable na. The view manzai na nuka atmosphere. Mazai. Sasa ni upana. Kwa ni jana unashikia nini wewe? Wewe jana umetia nini? olaa letkinana ni uko na stori wiwinaapa sivitu wanasikiza watu wanafaa kulipo aa nihowanaue mskubai kuambiwaeniuaenda kuchagua mwanaume naogaa sabuni ya omboai mafuta unapaka kimbomwanaume unaogana om aiankwanza lazima utafute ile kitu akjizugua tumia stil waya ukishaoga ung'are mlunk wa hivo kuna mtuaanasema hivisitasema chochoteaaiama You very <laughs> <No>. ah, yeah, <laughs> so ansoo tumesema re flag ingine ya pili umesema ni kunuka so, tafte tu, tafte no, a mwenye unajua anaweza kukadiliwendeei isnanaisawa umeimama ndoshafalia nakalipoaitbibi mamanapa mmoja hivi wanaume ni wengi namimbona ile kuchunga watoto wako watatuhakuna mtu aakuambia uchungna wako naka mmwenyee A, vana vana na, ba, ba. Yeah. Kama, kama mimi kama ba mtoto sitaki ni mtoto nimeepa wewe unakuja kuchunga mtoto una kwa nini <laughs> ssaiuwenajimumsema kama uko na bebi mama maziisa ina depend umedlke three years nimekuja kurealize ok itaum so, so aba taka mtu kurealize u oh, boys ilinajua ako hapa ongea vizurihachaacha jifungkakona bibimamalorema yangu yangu ni machua machua unaona as in, right. a lazima mtume kufanya person is not hapo mpush yan ehahnfafannafaaufanyanbebeakii aia tea naitang atang kunaskia nimechoka deman expect this from you na yeye ahezi deliver the same wenyewe una deliver yeah. then ana expect kitu kaahii from you idemanataka uka umeomokaeisaoeupekee but cawezi checki peleke 10n datake me to one out of 10nko asi request kwezi yeah, fika hiyo beikininini kna mabo wa kupikia simuakika unatuma pesa e <laughs> <laughs> <know>. <laughs> eeaaa ene mima aadm <laughs> <of course, laughs> sahii n eh, level ingine enye mwezipata hati mnataka mpelekeiyona mashdmanajua kituko nayohmutisha kiti e ndiomaanao hakuna vile mimi like kitu nawezafikisha na kitu wezi alafu nipitishe kitu abavu yeah, yeah, hmm. ukiona dem anafanya hivyo inamaanisha u dem siwe peke yake ako nayo so m- kama huwezi fika kuna mtu atafika Wajwangai. Ndio mimi kuna skill mimi just spring. Acha basi afike. Nimeambiwa atwele at do the style inetwa spring kadunga. Mimi sina hiyo style. Ya Elsa spring kadunga. Mimi na shindo hii gari. Waliniko. Waliniko mimi. Waliniko mimi. Leo wanazindwa wajue aje hii. Mimi mali niko naweza tu matua tu ni sensational huyu. Waliniko. Yeye ananisha spring kadunga. Sio watu spring. Na wewe si huyu. Mimi si hezi a uliza gani itakuwa kwake no no no eagt Enge easy. When it's na game maybe. When it's flag. Uh... flag. Yeah, oh, flag. Yeah, yeah. That was our time. Yeah, yeah. Thank in you the, guys. <laughs> I don't know. Hey, end flag. You yeah, know red duplicate. Mimi kuna left. Mimi na hita. This is just a moment. Just a moment. Yeah. Unataka dem? Ah. Unataka dem? I'll pretend. Hey. Please mgeni endeletu. Ana penanga. Sasa suseme okay. Kitu kimetendeka hizi. Mhm dem hmm. lakini, hmm. lakini na <laughs> eh <plaga> na ni best best yangu naka yanud ngee akininbaana an siku huko usiku ile kwa nyumba deakaba nagajakwa nyumbaa o abetendake ni de mwengine bestibestibeti stikulea home zaakupikia si monday unalilivi tuesday nibaa kambi janlusumba viba sana ados kwa nyumba lahhdlakini tunaanziana naweweweibaaauna aribu nyuma aat ljaiyo nireflaemwanajua stori za hag Mm -hmm. <laughs> <reading> <t> <coughs> <ritos into Sharon> kucheka okay, sawa so, most of the guys make it ama namaa kueiibatwaseeaiomdwewe hio <laughs> like, ni kama olazima hacha mini bakimrasta msaki hataa unataka kuniambia nisiamoke na menye naendalakini mostly osl kwa media mdia siweipata iia napokea nyumawatu wadia meeaae bo najifanya we weeaueaboannyambakauinyambekau 嗯真好 Uh... Okay, anaaaaaaaaa <flash plays coughs> <coughs> ndomaani munga mkadinali husema badala ya kushuta na kuuni amisichaeso badala ya kushuta No. <reco Christi -ini. traunkimi> atuwanutaiumba <kissedları gideli> right <laughs> aaishiahioekasaaand na <si> <that> No, like uh, like <laughs> no, no, no. uh, atamaoi3aneai That, number, aw mwanaume unaiva kufanya ninianasema napenda midagameok e kidogo tmeimared flagngire minaambya atansemered flag yangu wezi kwa etile Hmm. Like, yeah. yeah. so auwa <laughs> <tra> <laughs> <laughs> <Why are laughs> <like>, <laughs> Zetu. zangu Una get. kama kama nini <laughs> <laughs> <guide nyanzena laughs> <Kuna kuna. Ayu. laughs> wako hapa vile aeaietae vile nafa kutumia do yangupankuavitu zingineapanahmi napenda uvani ache kuva wa nikufurahishe naika ofcourse es but yeah, all amsaying ni usikua nti my thins yeah. ni zangu zako ni zako zetu ni zetu sawa so we nikuulize swali we kaba unaenda out mnenda una dt nabweziwako wewe ukivaa i fulani alafu bweziwako akwambiamizijapendaakwende hukumikaoanakina epend tunaenda dte wap okay so ulizemoséwena manzi yako mseme wamboni manzi yaoziai iikuluna wenye manzi yako wanaza emeaewanza unaenda solo kama dundi nawewea msuke kae amedunga katakunduandu mm. <laughs> <Nga katakunu>. letom <laughs> <Yile> flai alafu <laughs> kuna hizi slit fulani zinafika hadi <laughs> hapa kwa mgongohpanaamepigaanunua hey, nguokatakundu a you you kaand unaka na ubaalakini si wotena wanaume wnaicoka ugelesha ntatafuta abet nanajua kaa umevaa hivo netaansukweliwongo no. no, n msidaiende hapo uanze kukatiwa na kila mtu waeameahachaliangu aii taa vile nadaiuuh mtu amombe imepica sica kunywa nasemanasema hivibiblia nasema hivi nasema hivi wanaume love sindio women nafanya nini submit kwa hivyo akikwambia husband yangu bado kuna so si tunaenda for badouna zakoakna sidoaaena rangi napake rangihatauonyeshi mtu uso yako wakahivi wasichana wajifunike adiuso mtu asione the is only for me vijienyuad so nikuulizee weweke kama we dem eh? unaweza kubali chali yako akuwe na shuga mamioawwaingia hata mi naweza jumekuwa na polygamy polygamy why according to me is yes, okay. is not natural. You understand? Is not natural natural understand madem sana pamoja maybe anamchekeshanga ni mmoja kuna yule ile kitu vizuri anapiga hadi inafika amojadnatekenl <laughs> na kuna mwingine anataka tu ateswe yeah, na kuna yeah. shugadadi wa pesa Monume the same anataka maybe unacheki kuna kichwa hivi ata nambe t mwingine kibana tu ananyonyesha ananyonyeshalakini ute unafaa nafaa kelemwana akona mademu atanoni saaainasema hoinaea <laughs> <laughs> <the job. Colum. laughs> kuja tuekelee simu zote hapa uh -huh. tuone oh, na najua ku tuoneanasemanaua kuleaa mwishoeahakitokekwaki de <coughs> <coughs>