anyway welcome to the real nonsense k podcast it's been a minute anyway welcome to another episode of, of another episode but anyway, it's another <laughs> anyway ukiskia mwanzee na background of theackgrouno o thistmwanzee kuna kuna morio fulani hapo mwanzee ametendwa lakini sijui kama ametendwa vizuri ama ametendwa vibaya okay according to me mi <laughs> niulizeeboysm oh okay i think most of the people podcast ama ladies, maybe the the shory was, the was alikuwa alikuwa a aazwene wanaskiza iwatakiaamawatezyaaliuaaaayaye No, boys niulize kama angemwambia u afane eaakiliake uweiuaalianataanaalabda kitukaingepengaadoangeingiliaama angefanyauwekona niko na na na victor so <laughs> yeah, mio mia... but... but... ya mwae mwanzee imepaoaawaean umeenda na manzi yako after na manzi ako afanya kitu ya sijui nani unaweza wenye dema sijuu anaitananiyanca mwalnakcakanafanyik kwa sababu mi ni mzembe sinanga nguvu ya kusukumana na watu kwa konza kwanzajua nitakuwa nimesimama huko nyuma na kitu ya pili yeah. damu yangu akona wanaume akona wanaume wawili kwa watatu watatuuk okay, watatua Lekini... damu yangu na wanaume wawili kwa maisha yake mimi hmm. bradhaake na babake baba hmm, labda ikienda sana pet mbona mbona hiyo aliendea lakini babababake boys mnonoyenye akuna tu angefanya kitu pekee angefanya ni aende home ah, home alienda homalienda uton deoa alikaa adi kaisha akatoka na alibakina Ma, na wake. Hmm. So, umsel tembea, umselu, na wake. ama ama hiyo kitu ingekuwa kitu, kitu ashaiongea ama ashaiongeamaa so, it... unikulize... labda inaweza kuwa kuna timu waliongeanga akamuliza bay nkeskituka in inge alau ifanye hivinaizicikulihuyu boys akamwambiab m siweziona kiwa algraf na perform hmm. alafu wakuita utenda huusheikwa nayo oneaion ya diviapo kuna mse sheikwa nayooeo baten baten batenbu niulize okay, okay. bring that conversation so wewe nikuulize ukikuwa, ukikuwa maybe umeenda event alafu sememse kama eh, ngoja akwambie m- kam kwa stage unaangalia unaangalia unaangalia international amakwa hivyo kwa kwa hivyo <tipu> kwa hivyo yangu sidemianafaa kunipenda sadi mi nampenda bwatatelewa tu ni lakini cheki cheki niihas lakini kama kwapo nadim hapo kwa kwa ngo za kwanza hii ni creative freedom hii hii tunatafta pesa mi Kati napenda dimu yangu tuanze hapo uh-huh. hey, eh, kwa hivyo anajua nauabdalabdaaallilikua manzee Uh, umesema... si naenda very mbona mbona mbona na ni uboiz, si ni ni wrong wrong boys ile unaweza uko hiyo hiyo that i aint got no friend in this village man you, you, you <laughs> you <ni> shideake, man andaimbna alitendebaonibosi ohe itabidi tu yaelea lakini kusema kweli misizielewa jwenyewe uliona hizo angol zote zenye uma uliona angol zote za hiyo kamera ni kavar kuna angol ya nyuma <laughs> ya st kunamse like you... nye alikuwa kando yake wake mazia na hadi <laughs> wale gad walikuwa namcheka imagine ile ni ni, event. hey, <laughs> yeah, like ni, ni ni ni kila kila na uko kwa kamera tu lakini video on baby ema alika en <laughs> hey, lakini jua. labda labda labda ame- life yake mahali aajakwambiandm yangu aje ai labda kuna ktukkwambia dm yangu akuniambea tiomali akimwta anaenda kumrombosia eh. s ina make aje ajikeniyo ni conversation namsi av na dm yake d ukitoa chris brown utaenda stage aje a akita aauweiubaakisandnaaaaakiendaaikiacha t ntaikiaaaea za <laughs> za ja, na tu nimeona zile zile lienda kwangamazenl meiia pale ndo umepiga a vile za kenya ukangumkfohukomenunaztsaanzumengangana mefukadi huko mbele alau mefuka huko mbele huko mbele after manzekakufanya hivo b well, inamaanisha ha garlo htihmmtu 7 yes mnafaa kwa mewanahatahaknatama hivo lajaamua miaka yangu hata amonh ni mingi by the ti umekuwa na for msii fo mohan amonth inaita inafaa kuwa i feel unafaa kuwa ukitao msii better than abeoena emonunanow unawezakwa na man fo like, 7 years nomjui ni no eithe elationship ilika on the ros ama ilika inaishaa ehnial juu theres no way umedete 7 <laughs> no no years alafu wako that ger mishidangu atasi vila lienda ste shidangu ni h h ka alikwa amengoaote upulinavlalika ameshika alingia yake from behind so na ni the the most shida yangu ameendelea kumshika yote bro six years years like years unajua unajua this this my like maybe maybe in the next couple couple of of some months ama nitakwambia oilomai akaingatumshda marry me you get As in, niko, niko, niko, uh, as in it towards the same bro unajua hivi yeah, like hivi na hivi yeah. yeah. like hiviumemwonyesha kila kitu and then all of a sudden okay unajua mi sijui lakini mi ni ever Sorry to say this just like, you know, just take take your your minutes minutes every every day day to fear women pray as in lakinianasemanga uaoinu eday toea ao <laughs> a ukitenye dem anaweza kufanyaaanyomse ah, hey, oh, yakurudi <laughs> alau upat anaishi mbal atakanza viikiska akunanga uba ama nini <laughs> <laughs> akunanga ub ukiita ub <laughs> nikaa 30 kab no, tu ufike udozituiunafikiria tu nini nii menapeatob 01 tulikuwa tuatoka na akina ruba hmm. usi ilikuwa kaa tm tunaita uba brother unadhani kuna uba iyo aria <laughs> hey, lakinirobanao atitonetupande ah, zile mat kuna matapons but kabla ufike kwahizo mat <laughs> l- na hey, yeah. ni usiku naiyo path inailikuwa so sumi naambia roba ai ah robakuna vi na keep in mind distances hizoza za iip ni crazy stages zilikuwa kaa tatu mm. unaingia huko ndani beeumefika stage ya pili umetembea vile ka... walikuwa kavilwazawet <laughs> walikuwa walikuwanaenda shule kitambo hati kilomtaawanatembea kwai nakimbizwa sijui namarabust daru <laughs> bradha hizo stage zilikuwa mbali yeah. sibeetaime so tuavnafuka umeisha srubaanishu so yeah. twende tupandezile mati ay namshoo hapana kulika tasi fulani sa ubeaini taxis fulani hapo kwa gate ya iso haya saa tuende tukwa game dsan enye tuna si bigi lakini ni, <laughs> <jako> <laughs> ni, ni peke pesa crazy <laughs> so, so tuko hatu, tuko watatu tulikuwa toka hadi hadi roba roba na out there that's all i have to say laiidmaanchaotuowatabd <laughs> Uh, partway, uh, BPO part kuongelea uh, um, so, <laughs> sasa atabuongeleamschansasa tumetoka mschak kuongaliahivb ikaa kunipigauaatukanaa tukabagadia ninafikiria a kutembea hadi huko a acatu tuende tukaingia tukaingia nini hiyo tai mm-hmm so eh, i think roba liko, roba liko ya, ama liko ah, wherever he was almlweroiitm wario ametoata yote so yakehwaachannaituabaaeaatyoteo ni nil tulikuwa tunafuka af minakuka nilingia kwa nyumba y mengia kwa nyumba 4, mm -hmm. kwa nyumba 4 e, do tumelipa hata si tumelipa nililipa mm -hmm. ni crazy mm -hmm. but bat nikaa pia yenyewe tumelipa hii pesa yote nikiamka mm -hmm. hivi ay likuwa mm -hmm. eh, story hstorli but sualikunendanilikua nsemesamainma nwayaliataadimi yake smaikaalikwa nenda mbali seme nikaa kiaisisina niwapi mbali rungaikitengela basimaienda akitengela na meatwa ta Sae distance yote anatembea aatembeadi kwa mata nafikiria tu leudima amemtenda anaingia kwa march anaangalia tu nje atoka wachezi tu moa ka, ka kwaane <laughs> aznhunaweza kubalii dem yako akuambia tu anaenda out na mabeshito wake lakini ni inaweza kuwa triki juu na vitmi naweza kubali, kubali. st kataa yes lakini pia kuna vileutaacwa e, uta ukifikiria si unajua kuna ile utacho, kifkiria, by utachokifikiria wa wameenda sawa waende but saaakatacha waendetfdm anawezaenda huko aama wajui si, kutoka kitambo so wanawezaenda wafikiria e enyewezko amepeaudem nategemea na kama kama mi nimeku minaweza kuambi enda lakini sasa kenye tadsitadnahtaka hey, like, so, oh, we... right, ni... mm -hmm. tu utakujatu, utakujatu tu tu mwenyewe mm -hmm. like jiseme tuweneeka ikwa si ntongae Semi, ina anenda wapi ina, nani? Mm. na See, I mean, na mabes wake kwa lhacani nika nika kwenda shida i shida si mim kuiikata but thees nowayalilhave moei tha sijuaaeoway dimiakonakusho ati nadai kwenda l na mabishta yangu alafu mos ni maboy and youe notied e Cause kaa, kuna motive mbona mbona tu sense na pia unajua hishu unaweza pata awasi wote wanamjua lakini we hakuna msi unajua yako pekee pekendo unajua kwa wote anaona akikuita like interact na si na woteanaona yangu lakini sasaaten mabeshto wake mbona ni mabui msiua akona mi, <laughs> <laughs> okay, mi, mi sezihata okay, Se, sezi, sezi kutaribukuwa nge ukweli yako usitishwe usi <laughs> na um, as a best friend kuna kuna yeni, yeni deal breaker what do you mean kuongea okay, so. no there is is no way that usitishwaaa no way O jamani bistadm yako tuehakuna venye ihata nseme hadi una jua kunalakinienoa unaweza kuwa na m who hn around you way of eh, no? I tell once who Jeff Kiria what if it could be more na mko 100% sure appeal is no where dey my Jeff Kiria even at least once na hey no hey manisha you all can't be friends inamaanisha tu there still another angle that's unexplored na imaniishi one day it won't be explored of course it will na mimi na unajoniaje so it can't be naitabut so mm. no. eh, eh. sasa mm. w una nhsho mm. mwenye anajuaist na wewe unajua kuna uust naniwailimkostafanyaji we <laughs> na uh, eh. eh. na so, wewe na besti wako yangu ni uh -huh. sindoo uh -huh. na uko na manzi yako uh -huh. sawa uh -huh. sawa so wewe na besti yako ndo mkemabest sinamaanisha uh -huh. s ndo no mkemastlakini mi, mi hey, una, hey. mabesti na m unaita unaita besti yako lazima kuna, kuna fulani katikati hey, be, hey, <laughs> ni ni best tu <laughs> kweli i think majority of my friends ni okay and, and, and, and maybe maybe maybe if if youre dating dating dating is fulanihukuatuapo really like o comfortable na ukiskia uko na mademu wengi but iidon thinksijuhowtooun oialy oet on this but i don't think demu yangu anafaa kunfene my choice of friends jumiuusema hivi i feel like uh, my friends watakuwapo an ae thesi sothere's no way um, mtu akokwa maisha yangu fo a period of time like asho period oompare to, to my friends acakamanisho achana na achakurol na one t basihiyo ni same na useme like pia hufai kuinence opinion zozote like ufai kuem yakoka narai ote kama si anafanya kazi ana anaongea tu kusum, u, vile e, Aya, like, so. tu maboy vile, maboy wake wake vile wengine like thats what you mean maest wangui ienfana wae b mimi mi mi, niko, niko, so with myself, knowing niko na double as such for me iko conscious in my mind I don't think i never be nikitu ikooinmyminido thin ieeeaiaal mwenye akonaamiletie akona amaies kwangu itakuwawkunao <laughs> sonikulizee sawa sawa snikulizee kama demu yako anakwambia aenda um, mm -hmm. out but akienda out anaenda na the best, as in theafien anakwambia na mafrien anaenda to out t but you and the two of you trust trust each other mm, just, unless oh, majama wote othermaamawote na naakikuambia majamaa wote sijuu wamebeba madimu zao ye pekie ndotwakapo nn anaweza yes lakini labda we hujui mseewote kwa awa, si how that is a problem. Yeah. Si how that is is a a problem problem na... unajua saa hishu kwake kwake na ana na wake Ajay, si wote wa wamekaa mna mademuwaou nakujaanakujaadm hey, yako labda, ku... labda anajua yako si, na yangu form alauunana m yanuasiu nini tuna demu yako sa so uwezi kubali demi yake waende out kama kuna male, male friends involved maiesiati siwezi si kubali tu kwanza nani nani uh, but I feel, we si, we si Hata, but i still feel, uh, <laughs> i just uh, feel feel still wake hai- nakatakawesi bwanaake hataibwanawake nakathaiweihaitanibamba nitamwambia ntamwambia aibambaa kila mtu ako eiti so, kama uko taz kama mzezi wake weikwambiah mbona mimi ikwamanaiilia wa maisha yake ameaunapendana t wuniambie unaenda out mi sina issue mi sina ishu, si ishu. lakini miboraniambiebeendanasonweachelewamanaweafanya hey hey, eh. banaadmtatu ileiyaniambia asubuhi jana ati aajanat nilikuwa out nilikuwa na, eh, okay. hey. mm. uh, hey, na mabeshte Hey bro jana, jana ko ut mwanzie to kuniif mwanzi taju hivyo eh, hivyo but mi aloa me as as mdo me haape yeah. but we wakondoba wekanga ukijua ile respect yenyewe umeka kwa relationship Make it something za yeah, ah, ah, ah. za Uh -huh. <laughs> <laughs> <Maskewa> ni <niya. coughs> story ya ya, sausage, ya twitter. so mm -hmm. twitter background ona alisema mm -hmm. mm -hmm. ali mabishti wakei sa akiwa but akiamka kwabut akiamkahakuna oswali ni kuna shida but keep in mind hata saniongeze ipat isile sousage park bigi udem alikuwa sema ni shida ni she feels its expensive na she feels like e her, her friend lake espect for her um, ii zile zaokumbuke so, hiifasi yote ni ya mm-hmm. unaona kuna shida ngoja ngoja ngoja like iko iko kwa kwa fridge, hey, fridge. Ah, yeah. so this this mtu ameambia ngoansosijakushoo kitu mm-hmm. seme omi ni aslie kwako mm-hmm. hey siusiku njaanjaa a yeah. kfungua yeah, gnaniangalia <laughs> umonile <laughs> ideo yashita ya. ati katakula iko <laughs> <laughs> tufunikie tulale njaa yeah, saa yeah, uwepata yeah. yeah. a ukajiuliza a a kumi kwanini umshid ukapika yeah, zote ukakula yeah. <laughs> ni, oh, ni mimi kwa nikakula ni eh, oh, eh, eh. ni eh, eh. alafu wamke eh, akuna unaonaka kuna shidaastilunakaa mkwanguumeka mkwangu sinimkui kwangu kuna shida si sasa sasa kama shidaikmitueauuaa vipi na mnajuana mnajua na levoanae uwnunaweza kuiliva kwangu katuaibhivo Inyana. sasa haya mm. na invite, kwa na siati, invite ya, mm. na so, kwangu kwangu unaweza unaweza kwako kwako kwako so ukikuja maybe sikiza, ko, maybe chukua mayai tupike so ukikuja kwangu siku fulani aaa waahuk n su aanaabasi mi sioni shida yyotekami unaweza kuja kwangu na pia ufanye kfukaa hiyo Napia na pia naweza bai na ukifanya lakini hivo kuna mwanaume anaeeatttr sini mademu si ni ni si wawilini madem u ameleta nja ingine iyo ni nja ya kiasi gani useme iyo ni kama unakula kuku nusu ukule <laughs> chipo euongezekwa <laughs> e tunaongelea skumbuk alafudma akasema y akienda ataka kubaiwauu peke yake i i mm -hmm. <laughs> i think so. I think I think so ka kuna da yakulau na mwingine lakini kama ni ni ni nje sawa what, what does to do with by the kuku mzima nikuku mzima mluya unajua labda amelelewa tu ame- labda tena hiyo mzima Uwezi, uwezi, victor unaona vile kuku inatoshana kweliunaona <laughs> k tuem tuseme tuseme kuna time timushaipikiwa eh, kuku mzima ukaambua ii kuku ni yako unajua ukakula nuangamkia ukakulankaishawezijua Un- okay unaweza kula kula hata ni Mild- hiyo hey, imagine ukimpeleka juu kila end places in westlands kilimani una- unaweza unawezaitisha chakula kama00 bro unaletwa chakula fulani kama bakuli fulani tu ya50 ya ya, ya bo pale kwa mama mama mama, mama hey, kibanda ama hiyo ni kama unaengiwa00 ebu ima sasa de mwenye anakula sasa kuku mzima akisema unampeleka ut kamadinaamepiga hey. mazee kikuku hivalaunaja haando uni kama then ma kitu kama back in 20, 20, 20, high school <laughs> itambokituaaaalikonga high school tlikonga high school so hapana oh. so, so, kuna udem so si kipai tuko hapa hapa taoapa kaaio E ya minambia, e ya na kakuku, na nini. Kakuku, na, chipo, e, na sausage, bro back in my pocket iko na somb <laughs> so hiyo so mbili aiwezi toshe hii fudi yoteyao o wa yotso nikamwambia niae tuendetukanda bro bnikasema tu twende, na na bro, twende. Uh -huh. so after tumeenda uh, tumeingia kwa, dini, yo, yo eh, una pay after eating zuri iyo otemempeleka unaapapo kuku na na chipo, na na chipo bajia unakula so, sibajiani yangu chipona oh. chipo yake kukuni inakuja <laughs> kitu kama8naayapata around base plan tao okay we, we, we, understand ah. oh. si oh. no, no, no, no, no. oh. so bajiani kama so chiponi kama bob 8 bobapouni oh. kama 110. so chipo na kuku so chipo ni so kuku ni one ten, one two ten, plus na plna so kama three, karibu hapo around plus na lkinimi <laughs> yes, yeah, yeah, yeah. niko <laughs> <laughs> hey. <Yeah>. ah. so, <laughs> hey, hey, na, bamba. Yeah? Yeah, oh, na bamba. Uh -huh. hey, so mbili so so kaka ni mblt zinatamamaeeanababtnabamb Like the summer, at, the, at the back of my head lakinimhnalipajeakulanaja na nini kulanafikiaaa lakini bado na bado around naanenasemabadositukoomfoaremboa Noguja tuko high school, bro. So, ziua, boro, boro high school boro boy school boys unajua nikapatana na yangu tu hmm. around to, around aauhboe eda the, the same huaema the, the, uh, the same restaurant lakini ni skul mat wanguaanaanpga aa sle kuchezesha hii na na na na hii hii akili mpikabu punch ah, Sae, Ziy, alkona do alkona uh, do enough ungempata nanmaoakil kaanempatemuriw <laughs> so, like, yo, <laughs> Ay, boy, na, my... na <laughs> ungedu uh, <laughs> <laughs> un yeah, so, unge so buri umetoa ngeungemchikichikitmadngeongefanyadmoshe vyomboburmetadm aendeoshe vombo sangosatu kwaonaimain so umeingiza meingiza huyu mde msaa kichendo anafika baia sasa tu... so, for the whole day ndo ulipia azima upike siku mzimangerudiangelalaminafimi na mimi teenyee hapananaaia lazima itaw sinangap azima itawa nasitawak <laughs> na lazima <itawak. laughs> eh, option, lazima option na si na another another thing anhlihhhnakumanga ah. umo vile walikua nasemangamnd the The first estate in nairobi mm, uh, See, no. buru buru buru buru ydihenairbiwanakulizawati uko nairobi wapi lakini lakini wapblakini nm metoa wasanii wengi nini guru. Zina, just, say, dami, toko, kwa hiyo podcast ya. Mike check Mike check uh, Bide, kuna kuna another swali <coughs> nilipata kwa another podcast pia siupromotiana siu kama ma anaitana the good company alafu kuna the sandwich kuaknga the 98 podcast bado wanakona wenithe7so therewas this quesiothe yeah, uh, good compan walikonganayo yeah, um, aboutak link soone the, of thecos the adaa the yeah, exactly, uh -huh. exactly, yeah. so walikn theo them their fries thesther c thesesa soso uh, yeah. so one of the pdcste um, akona snk link but they broke up with esnk linke mm -hmm. so when wali break, well, break up na link, mm. this, the snk link the cohost o this pdcste akalink up na the sn link, link of thisbst yake yeah, so naakumwambia udem e, mm -hmm. e, e, mm -hmm. so right? alikuwa amemwambia ukidai kwenda naee we ni unendau naee mwenye alienda na out mm -hmm. ut wrong kwenda naye bila, bila kuambia mwenye ali nae mwambia nimeenda na wako na ni mabeshte out so nmabeshte meenda ne utmi kwahistyote silvi mbona lazima nkwambndektumoja si na last si, si mabeshte bro kwa hivyo si si si wako si atini, si ni chali yako si ati ni dm yako nimeenda na naye si nani unajua ishu ni gani hapa ishu nii ulikuwa unajua pia mi nilikuwa na- najaribu kufanya kitu na weymseahan una na unajua yote so me me achana. Me achana. keep that in mind hstyotesijakataa i nae sa zile mko pamoja ningeendaotinaye mkiwa pamoja hiyo hiyo ningeelewa frustration But no way ni link for one. so yolo never na eond hamko <laughs> pamoja so mi sielewi mbona lazima <laughs> nikwambia nakuambia kaa nani hey, maboys <clears throat> ma maboys yeah. so kama ma yeah. Min kuna, teme, teme na ama, ama, <clears throat> Zina. Zina. wewe basi kna so inwangu top naee so uin akuja hook up na ni boys wangu sijoweni boys wangu up na umep naee nafaa kujam Nene mi nafaa kujabu lin wangu tumep naye uh-huh. lakini amekuja ku na wewe uh-huh. lakini mi nawewe ni maboys uh-huh. so mi nafaa kujabu aje si si si si mbona issue ni gani tuseme hivyo hiyo hiyo hiyo story story karis. mm-hmm. karisa alikuwa anajua kila kitu yenye yeah, yeah, si wa na na nilikuwa unajua ndi hey. ume- umejua yote Weke yo, yani imagine best best yako yako si but wame, si achu, mgoza, si yangu mm-hmm. walikuwa imeachana uh, in distress tuka- tukapendana na tukaenda tukaendashida iko ingekuwadngojangoagangoasskiza ngoja, ngoja, ngoja. Sikiza, udemanasemaa udem anasemaa Nili, niliwai wewe, mm. wewe na huyu hui niliwai mm. kwa nyumba yangu mm. nikawaambia nika, nika vizuri mimi na huyu sisi tulikuwa slink na wewe, kama yangu i don't don't think think think i i zi as aiialishoua beshte yake uoko host wake ndio alimshow cheki akamwambia kuhusu maana wako kuhusumaana kamshobsyake alikuwa ja storiyote all wameatana alikuwa alikuwa amemwambia in case if eh, go problem with whatever eh. so who? Problem. Hmm. Akuna mwenye, mm -hmm. Juh, elewe, na makosa adm mwenye mwenye aliachanandaa na shidau misielewimbana umeachana na ma na bado atri ku mvezenye tam namzenye ukiangalia kusema keatkianaa umeona <laughs> <laughs> <Ms. Jasmine. If laughs> basi ni ni ni tu mbeemaedisneanuisinmsaimrembotimbo So, kata, but anyway. Anyway, <laughs> lakini lakini hapo kwa mabeshi abeshi mi naona tu iko kukua beshi la, la, unamfanyia kitu nafeye, maseye, kitu man. Maseye, maseye, maseye kuna kitu kuna umefanya enye, but, but ebu imagine ndoishu ikouuabehiamseialau imagine, imagine, mm. link mm. wakijaribu una wakidate, wakidate. Mm. lakini at the, at the end of the day theda mm. udem naudem ni mabeshi tena bado wanafanya podcast wakijaribu up so thats issue design tukisema tukisema tuna tuna double double double double date tu, yeah. tu double date double date du, si double date sonisiende dmi yangu juota kua jutuliachana aauei nika seme mimi eh, demnade sa akitu uko947 alika dm yako 1947. 1947. Yeah. na leo 47 ni 3sasa yeah. nini Uajam nini kama tulikuwa naona shida ni sense, mpenda, make sense, make sense. Hishi, tiyote, but hataki kusema story dmanampenda si like, useme tu unampenda kusolve yote ta easy badala ya kushinda kusema sklin <laughs> yangu3 tuliachana hata no eh, eh, I mean, I nafikiria mean, I mean, so ndo ude mwingine afanye uh, uh, hivyo ikamuuma sana tumekubali kitu si tumekubalikitusi so pia mi internally nimekubali uko na watu huko nje nak uko na watu huko nje mbona tu nikwambia isikuwe bst yangu but tmatna uko na watu nje. i just don't get njembwamaisiue sisinayyakukwambia isikue ankkhu as in seme tndnaan napata nahi unaona ni chii lakini ule mse Eh, but anyway <coughs> it's, been, it's, been, its been a conversation for all for all wenye mnakonga folloaswa real nonsense ebu eh, eh, mto wapia manzi kwa comments za, za spotify za apple podcast za radio fm Anyway, yo, welcome to How this podcast is mm-hmm. make sure you subscribe to this podcast to The real dance key As you can see, at the zone, a at your stone, you're you are