nini wedding ah na bana unajua si okay yangu alikuwa eeeihaaayanuia ka naona asamitua bst yangu o yangu ina kuna kiroma kiroma kusikia yangu chapiaje aitamalstoeee kirumaiuia kiruma anambia bstyanuhaiaaed iko uenda uedshenyewetewachaohikaibu tukoeataoaaanine karibu tukoe nandio minaendaanaatumeenda a kuna mwazi fulani tan ukoaanaiiizimafala mbili aazaambiatuke namba yao namba yakemaaaassd ziliisha dzikaishaa lakinisasdanya maoaashiesdi hiiminona sde zimeisha alauabia nimshikie sd aaae right. right. iakaediha kitu aaiamaendekambia maakemaaekubeeataaefikiatuaketuaaee mujinga namakasda nazitoshikaafiiatuekakituatuenueatuunatepiichnginis vo ndo mlichutabsta yanuushaboeaaaaaaeanaaaaeaa ee toka hukuaaeaaarana ireaaaa u auruameruka omisijaifuuzwa miudishi nanatetee fuda ina nyama ambiaasaaina chumbi mebhinaa wanazua budo Ja ujimu ujimu gift. Ni nani. <laughs> yeah. yeah. na imwenye sinauianamtaja mtaani angetoa viatu alikuwa alikuwa anatimba viatujalika natimba saliuanagopazitooaa inanakoabashi ish iao hapo tu tu hata ni niochi ha <laughs> <laughs> timba a ukweli angetoka sautuko mtanikamafurifurinachikumbuka mafuriurimafurifuri inakaatupanihitukondule kaiz unatoka unapewa tusli a tufanani nitimba mejipata kwa kila amunamitnataka ukuenaka kitundomdt amamwendebe siutndewa na iliamaalikuma ana bambamadeataauennaswaimoatonge <laughs> mm. <laughs> <Yeah. laughs> <Yeah. laughs> <Yeah. laughs> tu ungekuaneodongemdetaayaba umajipata yeah. kwaas eh? mm. e, wengi awaasaa pia atapata kikosa napatanganapatanga na maee wengi ujamatika e una tuua chamachatu nikuambia tu kitumoja useme uko na de chuka tu simu yake uingia asapnauandike ba Hey, utapata mko mabbmko mana suutapiwautapata ni mali ya jamiina pia skuii skuhiinaonanga naonanga kila mtu anakana na vile okay we ni Ami kwanza mwanza miefanya ufala mingisijafanya ufaa yakutoa 0 kwenda npigwe picha ndio yangu mbili ikaaubpicha zote zinakaaza zinakaza yangu lipiwa aaea maumpia umejipata kwangai maself mademu usmil sana aikusmii lakini La nikusmiltwachatu se <laughs> <laughs> <Ya> <laughs> ni set si ju sijuikusmsaa se semekawenij ani ji utashinda oh, ukismil kwafot ama utakuna kwa bonda mimi ukiona nimekwambo ama yako pia utachomaamiiaadi nautaa wannaamnanisiku yako siku yako mazen ilisuguliwa tuaikua kitu ingine alauingine nigani sikuiwasiwengi anaa chiwa chiwa pia pia kachoma pesa laptop yako ashike kwa aaaiinayuaeaaeeaa nabsfnatakutaamuunachukua usumahilishe raia unauzaunawezauza i yakoshikekea tusumbuangea tuongelele sasanisasani imeestako amekusana na manzi wake usuruki hapo kama supesa uh, mademni wengi kanjuka lakini kalionaonanezaruka apo kauamaiadpenda ni mayaonekanaukonanja meain na aoieaawachanikpatieneinanaeanikaukuona yo ningine ndoivo em okay, <laughs> <Okay, okay. laughs> <laughs> <Okay. laughs> <laughs> iana nasmambona araaaaahnka machunadeuisikaweweade unapata sasa unafanyia wadee wengine si kila kila mtu kwaog alipigwa tekeehuso na kataulijamchouna shabsh sikituingine sitakona akusikiahistoraturamchouna shabshuta ukamaupiga mkitu