hi higuyselcome toeson t episode 4 ofsietm with, with your hosts mora and Tosh. today hata akunatoi okiikotoi butlnimimichagwa toiapana you can't kant sayhat <laughs> nimechagua oh right. l mechaguai nastawambia mtala as we go. Mm. Obvious as we go go obvious as question yeah, itakuwanimwa ni, ah, ah. ni maswali mkuu sindio ah. um, tumefanya episode bila maswali ah. gani na na exactly leo nasikia naongea very silently hata miiaa nasikia niko tleo tuko na maturity tutaanza kubuka mazo zingine jua tuja mm. hmm? uh, <laughs> <laughs> teenager. Teenager small, small teenage boy likiaje hakuna akusikia kitu guy na vile mi hata ndikuandikia meseji nikijua iki kitasikia siku kama hizi zingine kwanza yangu likwa mandiaaangu emwaka ica inashikana na graduation oi no, yeah. mm. amazing nitasikia vizuri sana kwanza shule miwachanikuambia mm-hmm. <laughs> hey, watu wa klasiyetunmanyoka najua anyway watasiaetu mm-hmm. anmanyoka sasa situlipewa barua zetu za mm-hmm. haya nauliza mtu o, metafuta Na kambia, imagine hata sijui mtu anatoa attachment alafu akikupigisha story mi nlitumia watu hiyo atachment lata yangu ata nashanga siwo umetuambia hujuma lile attachment imajin nimerializ mi nalavenda pekeake hatuna mtu wa kutumiaaamenlet kilamsza hadi tumeenda kuambia lektura <laughs> <laughs> ttana lektura ko staitukamuuliza kaa attachment yye mwenyewe Ay? na atulipe atuleaanafnnaafa ni abuga kajoa nikochonja po niko wazi wazi kwanza ni leo kwanza message yangu wazi na nalikufunza kusema wazi Celine. na wazinasimndo nimekuwa nikisema wazi last week alianza kitamu kutoka tujuao hivikindo oh, so, so, mema kuishika na so, nahivi kindo nimema kuitumia sa <laughs> so, na hata yamekushikisha a <laughs> hmm. eh? si wazia mm -mm. tawambia mm -mm. hii podcast ajue wenye mnamchukia nani na nani na nani anamchukia anachukia kwanza unamchukia nn sichukii mtu i don't have hate in my heart. Mm. kwanza sa kuna watu wengine atasiwakuchukiwa kama y e namchukia si ni friends Walai. Will will you, you ever use a happiness producing si na oh wewetungikuwa friends aje tena mm liwashanga si friends wa friends wako Most of your friends are very weird ren ae staki kutaja majina wako na pesa <laughs> oh, very weird weird weird like wako na characters na personality bebe. mbaya esindio kwanza hey, wewe naikukasirikakasirika ke uui juuwa ukasirikangi kwanza na katikatianaunakasirikanga upuzi sana sana sana sana taja last born? Ah, upuzi. kila siku ah, ah, sama kila siku sanaasmkila sikukila sikuasiay Uh, chipo tundu inatoka ilo nikula mukim mkim na matumbu <laughs> na jusia mangu ko shule akukwwa na bifa si nikakula kitu ilikuwa matmbu ujueaa mm-hmm. ujuevaaa na na na mu nantangazamn <laughs> <Munu> nantangazaako <laughs> mpina nibo kwa sababu sabuni mpya inakubnabakununo simkatuliacha hisl a ndalipa nikipata pesa sina msina psmt alikuwa alikuwa kule kuku na beef zikakosa kwani unadhani beef ni pesa ngapi sinate ukonaoko yao mach saa nikaenjati juu ya koa asal rahisi saungekula kula nini beans. i b ngano na unajua Ah. Mm -hmm. okay uh, so, aamekulangano rice nikujikaaasngekularai rice aisya hukostc kwange meia lazima ngakulainakwanga meiva nakulanga huko nikikula kupafuklakwanza inaonjanga vewewe na mambo ya zero ever use a happiness producing drug that had one serious side effect A ni the next day youd remember the wonderful feelings but not what had actually happened haened hiyo ni swali hapo drug producing mm, natumianga hiyo meshi apoao kwa side effect kwanio mekwacha lakini mbona nikuwe sad na nikumbuke what made me sad kesho mm -hmm. si nikue tu hapi n hata nisikumbuke what made me happy ni better than bin but ssanisipokumbuka what made me happy nitakuwa sad wow. so eh, naweza if one plus one is mm -hmm. <laughs> <laughs> i o oh, ndiliyona yamtomandika ndiyona makokihwa oh. do you treasure any memories that are about how you felt than what okadndionashana mm. isain mm. very boring boringnext We question ifiemae ery relevant next question uh -huh. if yo d up tomorrow in the body of someone else and assume his o he life will you do it infat ndquestion if you cold wk up tomorrow in the body of mora and assume mm. her life wil you do itaiiaataio kwanini kmeshanguka snanifinya <coughs> <laughs> <Terrorists. laughs> unataka ni amke asubuhi nikiwa u mtu majii misi mbaya aje complicated kama leo nini eyenye uongo matako naona uongo gani leo nani watu zilikuwa hizo hzoku napea watulikua zajabznoange class ilikuaa iko na watu watnauliza hiyo class ilikuwa wapi wapi city city klas ilipiwap so class iko na watu more than 70. 70 ni group moja mm walanu wanarblnawatu30 hachanikwambie siua a watu wa1.2 unit waliadiwa mm. set si walikuwa nayo so ilikuwa walikuja group moja usikie somblikuauskie mata utasikia story ama so, utasia so, angu aya wakakujaokosen nakua wangapi nyote inteketu sijutujafika mm mjafika acha nikwambie mm. ilikuwa hivi ni hatujafika5do nimesemachaminikwambieilikuwa ni relax, relax. Mm. hivi mm. hii class ilikuwa, mm. ilikuwa na watu wetu ya tekea 220 haya ilikuwa na watu kidogo wale graduate mm s so, wakaekwa okay, kwa group moja awenye wajmoawafanyemoja sisi juu tuko wengi ekkasemanaazkan hacha kufanyafanyaunakaa kama uniaminiuoenikuulizeatujafika hapo unaona usikizi story yangu unajiambia story <laughs> ni yako ama ni yangu Eh, mm-hmm. sisi juu tuko wengi mm-hmm. tuka into tukadidiwa si 2525 ay sisiupyetu tukaua sasa tukiulizwa tukiulizwa zenye ziko class mm-hmm. ilikuwa mm-hmm. bc 22amta mm-hmm. shinda mkiinwa mkono mm-hmm. ilikuwa yetu yetuia wakauliza wenye wa graduate mm-hmm. au wakainwa mkono walikuwa mm-hmm. kidogo kama 4 ma 5 wakauliza h ingine a watu wenye wajna mkono yes, ilikuwa aa watu wa mm, mm-hmm. walikuwa wangapi klas wawiliwawal dgwan l aa nyinyi fanyemoja n watu wawili so wakaambiando wata en wamwisho ond likuwa mwisho, mwisho. kupreent wakichomoa karatasi sisi tunajua ni watu wawili wanan hmm. wakichomoa karatasi ilikuwa na0 list of 70 names. Hmm. lakini klasi enyew wtatu tumefika0 hmm. so si wakaanza kutik wenye wako present walikuwa kidogo walikuwa walnilimwambea so wa7 walikuwa kwa hiyo group na ni, aa, ni watu 70 group nani nilimwambia walikuwa lakini class alikuwa na watu 70 hawakukuja wote na nakaniuliza wote walisimama hapo mbele nikamwambia hapana apanalitokea ni wangapi ni wangapi wawili kwenda okay kwnda ndio walikuaum tliliema t yenu ya avocado, na <laughs> kwanza gani gani anaaisian anganmnaaun mnafanya oskubwaandika kwa kazi all of you will be <laughs> piece of note amtuapata kaziauu kwa raw, but roba na <laughs> <maali>. <laughs> ati oh, ni niwafurahishe ni ni so gani. Ni gani mi mwenye nilistruggle nisipate hizo course hizo memalizia hapo <laughs> nadhan kwanamka3am ndo nifanyazasisemi like, okay, ni watu wenye ni wanafanya ni wabaya, but <laughs> usi don't don't be like like that <laughs> don't be a fool, ekalipsa, <laughs> Sijajam, but production <laughs> <laughs> nilimwambia ni food production, matako ikalisasijajam bnilimwambia nio matakatana pima chakula <laughs> <laughs> bishango, production. Production. na na poison anafanya production production food job imagine nantamwekeaanafanyaakootinajua hiyo ni kosi nzuri hata anyway anyway <laughs> yeah, ndo hii next Oh, utaki kwa kwa, kwa mam kama ningeka chance ya kuamka kwa mwili yako nikuwa Mi na maisha yako yakoukikuash ukikua ho siku ingine utakua na na drama na najua. I will create drama hivi create dama inatoshanahivaua kama inakuwa na drama tu bila kutafuta imagine so sasa amatu h bilakutafutamaasam ana sa so anza nataautafuta mama new ofdrama huyo drama yake ni hatari huyo hyo ni machua anazadi nipea kasi ungechagua kua kwa mwilianani mimi nibaininnkilipa mshara ya kanza viatu sawaakubaa ro matak kairo nil ro gani si za kuvaa sizaadaga za macho labda za cros kenya sawa zinatokanga naitaisha side moja hakuna misijui siaibanakubaa za jeshimeakatu pesa ya aa nabdu chini nakangawachakabisa na, <laughs> Nakanga <Watcha>. <laughs> na usirudi kusema hiyo story hapa imagine ni tutakuma0 na hakuna uh, mali tumeenda isipokuwa kuongea vile Oh, tuongee <laughs> ni umeongea tuseme tu i sure by the time aeembyhe timeanafikaatakwa t hata6 hata si tulianza tukiwa tukiwahivo wingi na saatatuii50haya nihmar <laughs> iyo ni swali ni misheiu iyo eh, ni sa ndoto ya ukweli ukelinlyotailala ukaota nimayota nikoa mazishia mama imagine, imagine. uliamke ukomba ai zinasikangutavibanamka unaomba ilionge hatu na muungu oh, unalia iliamka mata sikuatunaliaakimmamako hata akatwe nawembe kwa kidole nakhiyo sikuabaatanimamangu likuwa naosha ina kitu ikamkata chuma Zinc. kwa kidoleapo sasa mm. akanionyesha morani likimbia alikwa nyuka nika na kimbia nikilia lakini kw lakini kwa primary hii <laughs> sasa please please msimijaji nika na kimbia nikilia naenda <laughs> <niko laughs> <nuelazi>. class kunella <laughs> ndio maanaa <laughs> eh, kama eight that's primary so, like, ni <laughs> <pena kwa> <laughs> <asana>. <laughs> After this tu iaaeetatatue endo mipangoendela haya watoj hachanikwa es wingineskia tu day nimeshinda nikiongea the whole day heynkwa <laughs> na maji meisha meisha nibikunywa yangu na nikakunywa beti joi <laughs> ule demoklasitu menye nimeka nyeshamwenye <laughs> <laughs> alikwa na auditorium walikua awili huyo eh, mmoja menye alikuwa natopia wanandambuaa yeah. saa nitakuonyesha tena huyo anaknachupa ingine apo kubwa nndangajim mm -hmm. nachupa kubwa ya mm -hmm. maji m majiaajimtalamaugn ku matako nmdanganyi nendeaj ya imagine yake imewaka alikuwa na jesus christ of nazareth hebu tuachie topic hapo before uanze kuongelea uh -huh. miili ya watu uh, uh, not watumkat baskona mwili like hata mgongo yake ime-imekuwa hivi like imekuwa straight na boyfriend i think so vizurina nilikuwa nakwambia nakuambia unajua nakunywanga hizi dawa zangu za kichwa mm -hmm unajua <laughs> mm. yeah. so, si nilikuwa na, <laughs> na one mm-hmm. ikaisha mm-hmm. so, sasa niko na mpya imeitwasa ni mzito kuliko imeisha siku enye mm. li imeishaw unakumka l susimangulinika iyo aina isipokuwa kulala Yikushua. heavily sleeping na mm -hmm. mm -hmm. nasimlia chaa mmoja huku kwako eh. mm -hmm. kuna dawa yangu huku unless umepea garlfrendi yako basa sijui mnawezakuwa mnapea na dawa ya so nini na hiyo dawa mmoja ni 95omaina shida labda mamawangu kwanza hizo dawa niza watu wazee watu wazee ndaakona shida za asimuako mezima skrinkma no, tamanmal sasa Mm-hmm. siku ya kwanza kukunywa mm-hmm. nilikunywa nikaenda kulala sa kakitandanajiambianasaanided jusijei kunywadaa afnaanza kujiambia nja mtu akikufanga anajuanga so, mm-hmm. aki so labda saindio a niende room niambie mamaangu nampenda kwa kitanda niliwaza we hata niliamka asubuhi nikaona jua nikasema thank the lord wale ni na. enye hizo dawa zinakukimbiza hapana <laughs> zina na story za jaba kwa kichwa kichwawacha uh, uh, wewebt zinanibamba juu zinafanya nilale usingizi mnono kwanza juuzi ilikunywana ni ghost niotmoja naye utade ndelea tu kukunywa hizo usingizi unaenda unadungwa tu mkanginadungwa unaenda unakuwa inakoma wanaona yoeitu uende kuliko tu kuna kuna rafiki kuna rafiki yetu yetu alikuwa alikuwa inakoma si inakoma tuaaunaifanyia ninia tb enduliva aina kaapoa ukouchi watu wanaona tutiri tulikuwa uh, mimi nikiwa e im niliota nikiendesha gari sku hizi umezoeasuhi shazoeabadoya kwanzalia naskiatuka kishiftijuanaotaaaba tu ita kama skungine niliotatini kwa mall afu naanza kuona watu wakiwa wawili wawili wanafanana okay, mtu na, na mwenzake wanafanana wanatembea That's very weird. If you could become ya wanatembeaashidaya bongzinginenajiambianda labda ni shida ya akili akilishidaya ubongrakurah <laughs> <laughs> job job kakaenda wapi mwenye mlisikilia vizuri ni francis gashuri Guy, that man has my nifranci gashuihaaamy anampenda mimi tu very strong of radio citizen very strong very strong na anakujanga panel a anakujangaanakiau sasa ona mama yako i na but me, imagine but have grown to aina shidaaaangaskizangimama nimdogs ni ni mdogo good so mzee kumliko <laughs> kila mtu akisema askizi redio watu wa redio watakulia wapi ni kama kila mtu mwatu wazee tu ndio wanasikiza rediobat nawasaidiabat hey, hujafika kwa kusaidiwa na redisiusikie nikuambie mambo ya francis gashuri hata simu skzi azikuje hey, na simu yako beh iko na ehata yangu usikuje kuniongelesha hapa na simu yako iko na <laughs> <laughs> <laughs> <Bravo>. <laughs> <laughs> hey, upgrade simu aniniuuenda pgeimuwacha uunatumiajio nini yako tekno yako hapo apoteknam19isimu kinotivthe tekno initinapopapata ikwea70000 hata yeah. kuna bado mm -hmm. ah, ah, change ya. Kamo kamo 19. na na hadi wakonahkonadnamanrng hkunyuma nani a mtu ilikuwa imevunjika screen home alinachie atakujia srkama snakangatakujiaeenya alienda A ya watu majuna, na siri gai. Mm, nilisoma mahali Mnasikanga tu kwa airport Ola. nilisoma mahali ati mtu aliamka akaosha vitu zake zote akazianika tz kapiga nibawake mwenye salnasa tstanzo so vitu niekee kwako kwani ni kanza kwa mchana yote siungeniambia tena unafua aji ukijunashindwa mefua hata viombo natupa kwanza viombo natupa hizo ningeanza nazo vyombondioatzaaannash kupea tortemia covid venye alifanya ulukuu- oh. mm-hmm. so temia ovi unanaatto likuwa na stock nyumba mm-hmm. juu kulikuwa anticipated that watu watakuwa wana complete mm-hmm. lockdown so babake alinunua mafuta ili mtu ingi kubwa mm-hmm. akatumiatumia ikabakia kidogo wenye alin anaweza beba mm-hmm. e, ali nani mchana ametoka na hiyo mafuta amemwaga kwa kwaridunaona hapa kwangu mm-hmm. akoka mwisho amemwaga alafu akaenda akaita watoto kutoka kutokaasadina mafutae yote baba ke hukor anapatana na mafuta kwa ano, anasawa, no, no. Blood, <laughs> na watu anafuata anashangana kaniamnnaishia kwa mlango yangu alipigwa huyo sana gaidi kwanza alitandikwahaaa wezisema asubuhi sasa. na kanapenda sana kana thats my type hapana nataka ushasema wasichanakananasicana sanaaaushasematakujivenye watu wanajinafat <laughs> taka tukukuondokea sitaki kukuwa kwa sentensi moja na wene hmm. tulikuwa wapi kwa next matako <laughs> ipetafna abisaimetokaisikafalabatenim if you could become brilliant by having a visible scar stretching from your mouth to your ear would you And if i was to become brilliant brilliant be btafute sa ina sa nio0en najua ile video cant be ideoulede manzimanga anbnmo bauiful mpaka saini minutes na vile vilenimongea zanzide nmajiakosilpambi utakauka mdomo kazi huku ni kuyapayapayapa shani simuhakuna siku ikwangi uufaisipokua nikihana ichajingi vizurianza na0 ukinona hivi ni mtu nimesimama auditorium kwa mlango kwa entrance simu kwamimangu fkete hizo video nimeona ni niwewe video gani mtu anachajia nini kwa mlango ya yakio kwa ukuta alafumlango onyuma umeona wapi snapchat ume umesimama ume amnhuumesimama hey, hey. ni wewe unateseka <laughs> no, nani mbea, Kai, <laughs> what are the odds? Ni ah, kujui, najui, na ni strikia, kila, kila wa hvbea <laughs> watu wa tunajua <laughs> android yake grow up nay yakekajua nilakini na nimeona utotudih unatesekalakini pia nawe socket kwa mlango ni ya hata yahtamlishangaa ama ni ya tim ya njea katibu na matmjiambia kwani like ulijiambia jamii okay nilishanga nika na nikajiambia kwanza hapo na yeah. yes, which be worse having to leave the country and never never return or never being anne nee bei ab toeha 50 miles from where you live now niwa napendnal nakama saa sina pesa na l this kantry alafu watu wetu watanionaji huh? mama yangu sister yangu hapana siste yanguapanataka5mjuu hiyo nayo mtu anaweza kuja kuniona nikitaka 15 milni aumini kilomitetata maswali tunaelewa umboaiwezi kuwa hivyo <laughs> next question hivohtanisomea wapihayaext uesiodw hada to <clears throat> ah. mm -hmm. unpraise and recognition ndo hiyo do you work harder to unpresent recognition or to avoid criticism yeah. or none of the above work Apo sasa aboveapo mbona ni you are not hard working orinmimi labda ni smart yeah. not o aana wo vizuri sana kama saini kwa mafutani mafuta so, gani yakupika ndo hiyo sasa unajua mafuta yakupika lita ni pesa ngapi ngapia ulunua mafuta mshulini toka mwezi gani mach februari ulunua si u tatu msikunia lita moja wapi huko konihuko kwenu vitu zii utoka wapi kwani nyi mnauziwa lita moja pesa ngapi Hey. nione kama ni naweza kuona nipima ana historia mi ta nimesema sotatu arae ni pesa ngapi nipesangavi ama retail retail matako mindakwanan kwani ikona kwan duka ft ay wewe if you new you youl die ofah attack how wl you alter your life nano nakuwa tu malaya malayaeni malaya mbona gai unajua tu sikumoja atauchukuliarismi malaya very mm. amaer <laughs> ile <Electro> naweza kitunawezafanyaan kila mm. mtu <laughs> naweza Neza commit ah, ah. Toka. kwa nini sasa sababu sitakaa jela nezakwanini sasaabu sitakajelasambona ua tasikia vibaya tnawatuna wana asawenautako ni mtu ende ajue nani was okay. between him and the lord savior <laughs> sasa mbona ufanyie of solitude all alone in anisolated beautiful natural setting with food and shelter provided zi zi hata nitapiga siwezi nyamaza imenishinda pidedaamisantapigastosieziyamakunyamazaimeishiawatunywnafind s insiude ma dotnza maimboi I'm the most boring person e pekeangujikani kwa kabori nimezubaa yeah. tu hivi peke yangu huwa najibu jibundio maana huwa wanalala kombor walafunaduliza kaa nizataka kuamka kwa maisha kwani kuwa ya ka nizakowa falaji matak tumesema matako mara nani mini nan nim mara mingi sana Ah. sana sana sana for extraordinary wealth will you be willing to have terrifying nightmares every night for a year? very much mwaka mojaa hata si foeveaoasawa ni nikuongea sana leoy majumennimatoka hapata miaka mbili wanawezapea pia mamaangu pesa miaka tatu anakupewe na familia yakoyba wafanye nne <laughs> mewapeadiwate given the choice of anyone in the world who would you want as you dine gest sahi mm -hmm. kenya ama the whole world anyone an eo alive ade akwende huko asiendo aliama kutuachashida zake kwende huko <laughs> mona ni muite na tutakutana baadaye <laughs> yako itafika <laughs> mm -hmm. hii e, watu wengi in baadaewekatukogihayao wengi wengi sana kama pluto. Ah, Kami, Holland, nini ah. pluto mm -hmm. abel inongeannptoabemua mm -hmm na naanituaje hujamaa taka kumtusi sana apoko poko na kibi uh, naweza watusi alafu na of course my the love of my life hii najua zi uni msichana nai macho yangu nasiausijuangi mali anakuanga nagpn kmwonautnaeza alafu kitu mbaya kama kupenda mtu sana unaweza hata choma ve mtafatana ufanya vitu aileskutaniandakumwona ndakubaiaaubaanaweza mm. niko na hasima hiyo siku catu mm -hmm. nimwone kwa srinya haya what do you seek in a friend that you don't expect from alava i don't expect from alava e hmm. from alava in ina ina sound kama from come no, romfrom malava malava konko hih now what do i expect from a friend aya from... aca to refrash what, what do you seek in me that you don't expect from a lover. hakuna to malava wangu wote ni my friends Now, your friends your nimyfnaofewote ni lovers uh -huh. exactly hapo ndio tuko wsilavawanguwanafawako gani si wakati yako anafanya kila kitu wenye ako wapi ya, like, wakati wapi na kama nampata na no anakuanganakuangwngea nikipata ukipata utajuaji atafanya Uja na ujampatasiilikuwa naekitamb naalifanyawewe ujui kizungu ulisomea wapi <laughs> unatafuta nini kwa rafiki yenye utafti kwa oh. nilijua ni kizungu elewi noko unatafuta lav pekee anatafutaga nini kwangu kwanuaopekeeafa nn kwangui akuna kuatafuta kwao kwa sababu mi tundo naweza kwa yenye utafiti kwang matako hii <laughs> <laughs> <enye> <laughs> <laughs> generation i adimu my friend si ipatikani hzikuonyesha <laughs> <laughs> mwenyekonaukakata ule Pujamona, but... Olai, baby, very soon. I think in the next klikanaele years kuateeeh kuakitambo sikuwa naona kama nawezapata mtu tenamiaka tatu hinawezafikiria siati <laughs> miaka tatu nitafikiria afe junajuatakuwa na kagari kanyumbai what ha no toh of ym tatumia pesa yangu vile nataka hata kama people people which kamacpw ni wetu ama o, wa, wetu. Wana think of wanaiofm kwa sababu mbona monawanawakwaido siwahingu so wapate pesayao mm, exactly. ndio maana mkobr mnaofm jumialakini wenaofazako unahitajifanaaiana kshmi na nikipata pesa ankupea00ai na, nadu iphone hapana hapana hapana nitakurudishia one shereeapanaasherehe000 ntakurudishia u unajau si otedakupekaaya ah! ah, umepewa na mtu si sie kama si we... mtu si wewe mm -hmm. nakuletea siko <laughs> <Umwa>. uko wapi <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mika pangoteaesanajemiananikipata pesa na pesa kuna watu wawili lazima ni matilda na storya matilda ni the person i machuaakuna kitwajuilimpendea magari matilda a anajua na anapenda magarinakwambia kitu ajui juzi nka namuliza kitu hadi hadi nikajiambia intelligent alihomasaingine adi no, kajiambialkati alikulanga kuki What? akazima vikimlando <laughs> <Kona mpogwa. Stairs. laughs> <laughs> <laughs> mpenzi wangu Dofanya. Dofanya. next wangueafanyaafaukisi imeanza kukuja hebu <laughs> kazia kidogo tuwabakia dega kidogo <laughs> iimaswali ni nyingi we ni ile stoi mmepiga apo katikatio12na tuko4haya saini mbi ewoll you rather play a game with someone less or more skill than you le mimi less juspendi kushindwaaina shida chanikemia will yo answer be different if ohers a watchingeactaeaifahes a watching amwini <laughs> w <Would> you hae <inaudible> <inaudible> unakimbia sanajhaaoaohioomiienkipigwa na gari bila kidole moja unapigwa na gari we next garia kidole yangu if you could have free unlimited services for five years from an yanguei o yer fom aexme oerhoeer Or personal secretary which one oeoaeetaianskia si. na, na, na, na, ni... na nyumba ndogo na Ata ni yo. Oh. Yeah. Have your character and humanity been forged more by pleasure and success or by pain i yo thenmooineigo tou aiubaiubai si antribwatu wajue hivokuna boyfrindamtu ajue hivoubai si kantri amorio if you are today this evening no <laughs> <need to> <laughs> man za umeona switch. switch spark ilikuwa auna umewanahi ilikua ya watoto wa high school wanacompete for scholarship mm -mm. ujona huyo mama alikuwa nawasomia hivyo maswali if you, no are this, evening no, <laughs> if you are this evening with no no if this evening with opportunity to communicate ith anyone what will you most regret not having told someone tol in fact no what will you most regret not having told mora very self sef hakuna hakuna nini niulize ningekwambia na kwambia usikue time yangu imefika imefukaa So, <laughs> <laughs> hmm, te seka, te seka i <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kushinda so, <laughs> <6. 54. laughs> <In the PM. laughs> na kila kitu kitutesekateseka huku kwai dunia kuna mtu atasikiza hias anashangaa saa nne huu anaenda kookufanyani si saa nne huku tuko majuu sisi ai huku ninaunara nguosasa hiizinetimnavaa wasni generation is what good might come out of them now ngeregret nini wt ngerirenini kutoniambiawat kuldka nngea mapekom For, you, uh -uh, for others okay what do you feel <laughs> more asizote mnateseka mpaka naambia tu mungu nambiatu munuaantiikoa i feel nothing can go to amn mambo yaraka vila nimekimbiza hii maswaliataka tuawhama ningetaka kujua kama nitakuwa mdosi mdosi kama kama nakufa mapema utakuwa si its fully on you utaamua kama wea, wea, utapiga mboka mboauna tua wanajituma kila siku ajapeana kinembe amejaribu kupeana kinembe kinembeuna m nani o kinembe inaaushna mtu amesimama At- pale kwai mm, ameandika yeah. napeana kinembe kakosa mtu uh, yeah, ningekuwa ni, <laughs> ni, na hii kinembe ningekuwa na naambari tu ngekua i sehemuasap ko nahani ambari yako he navera sidika ninyini, <laughs> na ni mimingine kama si kinembe brains brains and personality <laughs> brains, <guys. laughs> ena jama lwalkuwapatana kuexhange aiabocwewe eh. what do you like dyoikee about your life venyanakuanga tuiaist whatdo ike aboutyo ife nthna ainineade lasi nahizi nguona leo nimeambia lavenda sirudi kwake anyway mm -hmm. accommodate zako 500 per night inaweza si kwakeasimenoninaeza wanacha kirudi nyuma mm -hmm. ama tangu mpaka saa iko tangunieke mbaka sa Kirea na, <laughs> na <laughs> leo tumeongelea nini hata mwenyewe ilikuwa nini nini i i topic ni you, you. Mimi. Yes. dear god hataenye jiiilia iioni niniamimiamimiey baithin mi okay according to you yes according to you according to which wewe si everybody else unajua else. mwenda wazimu anaonanga kila mtu ndio mwenda wazimu anashangaa mbona mnasimama magari zinapita simpite magari zisimame oh. sasa wewe uko hivo mm -hmm. unaona nikiwa mwenda wazimu mm -hmm. but sasa wewe ndio you may be broke, but learn to reject offers that come with disrespect, disrespect? <laughs> hakuna kitu kama hiyo disrespect uku menipea 5 milli ni zip, zip, zip, zip, zip, zip. We, eh? right now tusiwanuwrn m mm. going to clear madeni yote ambayo niko nayo mm -hmm. including my help helpkila nmku niambia nichukue walaimanyoka kila kitu mm-hmm. nimalizane mm-hmm. na a like mm-hmm. the other half tabaki, mm-hmm. ni on an credit yenye tabaki 50e nanunua share za company r opanlikesafaricom the ohe haf yenye tabaki nie nae ma oabehta kama ni latm kaitari kidogo kama somthint of the sot kipata pesa ndakuia mm-hmm. kawamia ti ninapesa ndakuasli kama hii Mm. labda saii nika napesaawezi kuwa napesaaau ngekuwa hapa ukuwa na pesa hukucangi hukuanadhani mi ni ule rafiki yenu yule ule rafikienu mwenye aongeleshangi akiwa na pesa mi nimekuwa na pesa nikiwa na nyinyi na hata I just Nakuna, you like chips, deni yangu unatangaza deni, unatangaza deni na de de de deni ilikuwa ya so umenuachipozaiti <laughs> na tumekula pamoja sho tumenlipa 40bob saajuei kiburi yako 60bo kesho n siyo hiyo siku nakupiga ngumlsamena tukasema tukasmauapika jioni tukapika sapa uongo huku ulali hiyo siku Jogo, na jogooandanahiyo exactly. siku ya kamia sinwesku likua lale juu yo ah, siku ndoliniambia ah, ah. auna fea, ni biu, fea. Yendo, wewe. Onda, na juu nilikuwa nikuibia si. ukaniambia auna fea omono ulisikuondaulisema auna feauliunatajmbw in fact nataka inaksnatakaimesamehe utanipea0 bob watu wakisikia kesho wakiskia <laughs> wakeshostaki60natakani ah, mm. baiokituenye tunakulananaraitaongezea <laughs> <Bye guys. laughs> juu o sahpv enjoy this episode give us feedback follos oo social media platfoms on anscriptedwi m on instagram yeah, not follow siongine on instagamtiktokkonzamiitiktok famouskwana ebetrendunalitrendk vies matako unamjua