kwa mtu unatusikiliza tunakaribisha katika podcast yetu ya kwanza kabisa kutoka kona teknolojia kutokaeolojiteon wazee kwa, kwa jina naitwa nio aafwa enye wa iaaaopamoja a Uh, mimi inaitwa eric manuel nimekuwepo ni na shiriki katika teknokona kwa muda mrefu uh, ni take enthusiast wanasema wenyewe wenye lugha wenye yao mm. au sijui kusema kusemas <laughs> kwa lugha ya kiswahili fasaha fasahafasaha eh, sana naweza nikashindwa ii naweza nikasema ni mtu uh, mwenye tunasema mwenye mwenye anayevutiwa sana na mfuatiliaji mzuri sana wa maswala ya teknolojia basiaautehamafatiliakshababasi ni mfuatiliaji mzuri watenolojisawa mm. sawa uh, leo ningependa kuleta ku tu baadhi ya topics ambazo tuta, tutajaribu kuzizungumzia tunajua teknolojia ina mambo mengi lakini kama sehemu ya blog yetu ya teknolojia pamoja na website kujisaidia kukusaidia wewe kila wiki angalau tunakupa brief ya habari kubwa kubwa kadhaa ambazo zimetokea ndani ya wiki hiyo lakini pia labda tunaweza tukashia vitu viujang viili vitatu ambavyo pia labda tumeviona sehemu ambavyo vinaweza kukusaidia wewe kama mpenda teknolojia au hata katika biashara zako za kila siku leo tutagusia tuna tokiki zetu tano ah, moja tutaongelea maswala yaach ambayo ni teknolojia mpya za lugha kwa, kwa lugha katika katika kompyuta lakini pia tutaongelea kuhusu kampuni moja inaitwa boston inaita ya, ya roboti ambayo imefikisha miaka arobaini kwa sasa lakini kuna ile sehemu ambayo ina moto sana sasa hivi kule maswala yatmasala ya, Twitter, maswala ya threads, instagram kule utagusia kidogo kuhusu hicho lakini pia ntashia na wewe kuhusu huduma moja inaitwa smart FD, ni ambao nimeweza kuitumia mwenyewe hivi kaonakiu mbacho aea kashiaawenzangu ambaofanyabiasha hivi kuna laptop ambazo unaweza ukanunua takasema h ngoja nichomoe ingizegpendaetokao To a display tu ukapachika nyingine hivyo ni vitu ambavyo ni vipipia ambavyo ningependa kushiana nyie siku ya yes, leo vipi uh, kuanzia kwenye masuala ya ai na chatgpt cha unaonaje hii teknolojia ya mambo yanavyozidi kwenda kasi kuliko kawaida <laughs> kila mtu anakuna kichwa sasamanake huwez kutofautisha kati ya oandaliwa na binadamu au kitu, kitu um. na naompt unaweza yeah. ukasoma rua ukasoma email au ukasoma hata yeah. cv kutoka kwa mtu mm-hmm. uh, na ukashindwa kabisa kutofautisha kati ya iki wanasema wenyewe iki ni halisi au yeah. hikimana yeah. umeingia cha kike umeingizwa mkenge yeah. umeingizwa mini na watoto <laughs> <laughs> hey. kama kwa mtu ambaye unasikiliza naujajua zaidi ila unaweza kutembelea account yetu ya youtube nadhani kuna kipindi niliweka video moja kuelezea sana kuhusu cha lakini pia hata kwenye blog yetu pale sana kuhusu hivi ila tutaweka link pia yaeoaekwa kifupi teknolojia ya ai katika eneo la language wanaita models lanwe ni, ni mfumo wa kompyuta wa lugha miaka yote tumezoea ukitaka kuhasiliana kompyuta utatumia m uta utabofya pale utabofya pale yani wewe ndo ulikuwa unaifanyisha kazi kompyuta ila sasahivi kompyuta w inataka tu ipe tu uipe tu maelezo machache yenyewe inamaliza <laughs> tunaelewa inamaliza kila kitu in feel in hey, the, in feel in the <laughs> hey, kwa hiyo kituwio akutaasasahivi kuna mtu juzi nikaa naye hapa mwanafunzi akaniambia bwana mii niko chuo huko wenzangu akipewa kazi kuna jamaa huyo ametufundisha anaingia tu sasa mm. mifumo ya elimu yenyewe tuko nyuma bado watu watu hawajajua yaani ma- <laughs> kama zile kozi wake mtu anapewa kazi huko akafanyia nyumbani ai, ai, ai, ai. <laughs> ni hatari sana na nimeona wezetu tayari wameshaanza marekani kuna mashule yamebani yame hizo kwenye network zao za mashule umeona lakini pia wamesema inabidi pia waanze kuangalia hata baadhi ya kwenye mavyuo kazi nyingi ya research zile ya mtu kuandika zoezi mm-hmm. la kwenda kufanyia nanii sio tena inabidi tu afanyie andauangalizi kwa sababu ni vigumu hata mwalim kugundua kama ulivyosema ni vigumu sana na, mm-hmm. na, na ulivosema ivigumu mm-hmm. ulaamoja nialisemaje hata zote zilizopo za kuchunguza kama hiyo kazi imefanywa na ai au sio na ai wanasema hivi hukipeleka toleo ile ule mfumo utakwambia utakwambiahi probability <laughs> <Sasa, laughs> eh, mwanafunzi ote atashinda hiyo kesi ni probability mi sikutumia huwezi <laughs> kumbisha eh, eh, ni ngumu sanalakini eh. pia sa kuna kitu cha chatarikisoma likua uh, ni, ni jana nazan kuna moja imetoka ambao wamesema wamegundua h ime imeanza kupungua usahii yaani usahii wake umeanza kuporomoka lakini sasa wamehusisha pia kutokana na Ma, ma, maboresho ya haraka yanayofanywa na dvelopa lakini pia kutokana na jinsi gani watu wengi wanaenda ku nayo kwahiyo badala ya kuwa zaidi imeanza kukosea baadhi ya maswali ambayo ilikuwa inaipatia inapata vizuri tu miezi mitatu iliyopita umeona hiyo ni kitu ambacho <laughs> watu inabidi wasikopi u na kuangalia na kama ulivyosema hii hii inachofanya sio kwamba ina ina uelewa mkubwa hapana inacheza na data na na mm. na lugha e, kwahiyo inaangalia vitu ambavyo vishafanywa vishaandikwa na watu wengine na sehemu mm. nyingine a vikai sio sahihi na inakurudishia tena tenakwa mm. kifupi nahani Sasa... wamechukua, mm. Mm. Kwa kifu yeah. wamechukua nzima ya binadamu kuweza kungamua vitu alafu mm. mefanya niende mm. kwa kasi zaidi kitu ambacho kompyuta yeah. zaidi aiyosaasaa mm. kama wewe upo hapo kwenye library ukitaka mm. kujifunza kitu unaenda kuchomua kitabu kimoja baada mm. so, ya yeah. kiut inaweza kfanya vile kwa haraka zaidi inachambuatabui mm. kubwaimaboreshoeknolojia mm. inavyokuja mm. inakosea inapatia hivyo hivyo tunavyoenda mm. aini aidi sasa ni binadamu kujitahminina ukijulikanaa ba ni hiki iasikwamba mtu afanyi iko kitu akikumbuka kwamba sheria tana mm. <laughs> mm. <inaudible> mm. ja jana, jana nilikuwa na angalia ai habari nimeona tayari hadiumoja wa usalama wa, wa umoja mataifa kamati ya usalama a umoja mataifa un wamefanya special session yani kikao kikao yani kwa ajili ya kuongelea tu masuala ya, ya <laughs> na language na yana <gibu> wamesema wanataka ehe wamesema wanategemea wataanzisha chombo cha usimamiaji wa, wa hii teknolojia na katika baadhi ya vitu wamesema itabidi wasimamie kuona mwisho utumiaji wa teknolojia AI ni maeneo gani wametaja kwenye maswala ya silaha sije sijemtu ko akatometi silaha kwa kutegemea ai wanataka kuna baahi ya maeneo wamesema lazima binadamu wahusike awe ndo mfanya maamuzi siku zote nadhani tuko katika kipindi ambacho ndo watu wanaanza kupanga mifumo ya usimamiaji na uendeshaji kwa hiyo tutaona mengi sana tu tujiandaye ndo kitu ambachoanawasinacho naye anasema jamani inabidi tu- tuweke break kwanza kwanza tutengeneze sheria ya usimamizi vinakuja tunapozungumzia ai sasa nadhani nahani leo nilikuepo kwenye em moja kuhusu mm. ai tulitoka mm. kwenye upande wa wwa eh, lugha sasa tukaenda hadi kwenye upande kwamba sasa hivi unaweza ukatumia uka, uka uh, kutengeneza picha ai unaweza kutumiaunaweza ukatengenezawa yes. kwahiyo kwa yeah, yeah, yeah. sasa hivi kitu mm. chochoco cha ja kufikirika kinaweza kutengenezwa na, na inaleta mm. ina, ina, ina, ina sio wasiwasi bali inakufikirisha mm. <laughs> ina kwamba ulimwengu wa habari uko mbele utakuwaji kweli utakuwajekziza <laughs> watu zitakuwaje mm. kwa sababu mm. kama unaweza ukatengeneza video inamaanisha kwamba hawa waigizaji eh, hali ya mm. maisha yao itakuwaje eh, kama unaweza ukatengeneza mm. picha hawa wa watunzi mm. wa, wa picha itakuwaje mm. na nime, nimeona mgomo ule wa wamake sasahivi unaonekea kama wiki ya pili chama cha waandishi na waigizaji na waandishi wamelalamika kwa sababu wao wanasema zile script zile inamaanisha anaweza uh, anaeza script labda za episodi tano ila ukishampatia hizo <laughs> tano anaenda kutengeneza series hata hatapsdi ishirini <laughs> kwa hiyo wanaanza kugombeania na wenyewe na, na, na, walindwe haki zao kuiogopa kwamba goptawaii na hata actors na wenyewe wanasema kwamba kuna nafasi ya duplication na vitu kama hivyo kama unavyosema kutengeneza kitu kwa kwahiyo na wao wenyewe pia wako salama ni hmm. e, changamoto kwelikweli e. i changamoto na e. sisi ndo kwanza tumeanza kuanza ku, ku, ku, kufurahia e. nanii teknolojia katika e. e. e. e. e. mwanzowamwanz nchi zinazoendelea sasa hawa wenzetu wanavyoendelea kwa haraka hivo e. e. e. inabidi tukach tukichelewa <laughs> <laughs> tukichelewa ise tukichelewanihataimihatari ah, maaki kama unakumbuka kwa miaka mingi wanasema nchi zetu zimekuwa zinanufaika kwa mfano sisi jirani yetu nairobi hapo kenya wamenufaika sana na ukuaji wa haraka raka teknolojia kwa sababu hata zile tas ambazo kwa labda marekani au ulaya ingegarimu hela nyingi sana kumwajiri mtu walikuwa wanakuja katika mataifa yetu kwa kuwa mishahara yetu bado iko hali maisha sio gharama kwa hiyo mishahara pia sio mikubwa sasa hizo ajira nyingi pia nao hivi wanasema ni zile zinazofanywa na kwahiyokatika kitu cha pili ambacho nani kiweka hichi kwa iyo... sababu <laughs> <Chanka moto>. mm. <laughs> so, pia kinagusia ai kwa kiasi kubwa sana kuna hawa boston hawajamaa wanaitwasiu kama umeshakutana nao sana pia sawa ni... eh, eh, uh, uh, eh, uh, uzuri pia kuna video ambayo tayari iko youtube ambao nimeelezea nime, historia yao kwa urefu sana lakini pia kwa hata hataimegusia pia hata baazi yao roboti wao wa kisasa ambao wanawatengeneza so mm. kama kawaida um, kama kawaida kwa marekani makampuni mengi sana mambo yanaanzia vyoni tunajua hata, hata facebook <laughs> jamaa chuoni so hata boston mm. dynamics ya, kuna jamaa mbayo alikuwa anafanya utafiti sana wa maswala ya robot lakini mm. baadaye mwaka tisina mbili ndo wakaifungua kama kampuni boston dynamics mm. na kipindi hicho mafanikio makubwa sana wa eweza kutengeneza kitu ambacho kina miguu mwili kuweza kutembea nini robot lakini kwa kutokana pia a na, na kama nayee ananufaika pia na ukuaji wa teknolojia hasa upande wa kompyuta hivi mm. ana anabo ambao ana umbo kama la binadamu ambao wanaweza wakaruka wakabeba vitu kwa mfano uh, anabot ana ambaye ana umbo la mbwa naiaambay hata jeshi mm. ya marekani wameshaanza kuangalia jinsi gani kuboresha zaidi Ye, hata sehemu kupita balo gaiwe Mm, naanaweza mm. kubeba mizigo mingi ambayo walitakiwa labda wabebe wanajeshi sasa mm. anaweza kuwasaidia ili waowa tu kuwa na silaha muhimu lakini mizigo mingi anabeba huyo mbu ambaye anaendeshwa na eaiona mm, mm. sasa hawa sahivi wamefurahia wame, wame miaka arobaini na hapa juzi tu wamenunuliwa na Hyundai. na anachosema hizi teknolojia s ana bidhaa za mahospitali na vitu kama hivyo kamahanaza kuangalia jinsi gani anaweza akachukua jgai naakukuahteoloj kutengeneza bidhaa zingine za kuweza kuwasaidia watu hata katika maisha ya kawaida kila siku tunajua nchi za asia kama <laughs> kuna shida wazee wengi hata watu watu wapo kwa hiyo mm-hmm. kuangalia jinsi gani una kutumia wengitwtma ndani ya nyumba nyumba ya ya ya kusaidia vitu ndani ya nyumba. lakini hapo ya, ya, pia yumba wksadaa kafika maeneo yenye matatizo ambayo binadamu labda angeenda angezurika kwa hiyo ni kitu kikubwa sana lakini historia kubwa na kuangalia jinsi hizo, hizo rbot zao zilivyo wanaweza wana hadi kucheza yaani <laughs> <laughs> eh, eh, eh, ya ni ni kisasa sana video video iko iko ya teknolojia pale utaipata sasa sehemu nyingine bwana vita ya tuseme mksehem yingine bwa twitter na ambayo wiki <laughs> mbili tatu imekuwa ya moto sana hivo usha sainnafuiwawili uh, e, ushaiangalia hii bwana nimeiona na imekuwa ikiwa pushed, mm. uh, sana naa kiasi mm. kwamba mm. ukienda yeah. peji nyingi za yeah. watu wa kawaida na na hata page za makampuni basi unaona mm. pale juu kwamba kitu nilichokiona nadhani kuna watu wachache wamekuwa wame wakilalamika kwa wale mm. mimi niweona kwamba ina inaomba permissions nyingi zaidi na inawapa shaka kwamba tayari wanatoa data kwa facebook eh kwakila wakiombwa kila wakiomba wanapata shaka lakini ukiachana na hiyo naiona inakuwa sana yeah. inakuwasana E, mi ikua katika ale watu milioni kumi wa mwanzo mwanzo nadhani iko kumi na point point kidogo <laughs> manake watu nadhani kitu kikubwa kilichokuwa kina pia ni kwamba kwambaani yako inakuwa pia pale nadhani naani nahio i ambao wamewametuma watu zaidi ili zaidiliwawanamba zao am mm-hmm. uh, unajua kwa kiasi kikubwa product imeletwa yes. wakati ilikuwa haijakamilika yi umeona hawa walifanya maamuzi haraka baada ya kuona uh, kuna changes, zimefanyika Twitter zile zimefanyikat zilez walitaka kuit baadhi ya views siuu na vitu kama hivyo kwa hiyo mm. wakataka kutake advantage pale siku tu kuyapale iaumbua sku tanzania watu wengi sana walienda walienda truth social ya trump Wata, wali mm. sign up na kuwa active umeona, <laughs> lakini <laughs> baada ya muda ndo ikaja Uh, lakini sasa inavyoonekana kabisa ile uamuzi wa kui au kutokana kuwa kwamba ile imekamilika yake ina miss ilemekamlika nyingi sana muhimu ambazo zinafanya twitter twitter kuwa twitter, twitter naogeea maswala ya hashtag unaongelea maswala ya vitu vinavyotrend umeona mm-hmm. kuna vitu kama ma ho bavyo tyari viliu lakini kingine ambacho na nasema hivi kwa sababu kuna data zimetoka hapa hivi karibuni ambazo mm-hmm. unajua mwanzo uh, ilishika nafasi ya kwanza hivi kama hapo sahi imepata sign ups nyingi kwa kwa kuna watu watu watu waliingia milioni milioni milioni ndani ndani ya ya siku siku tano tano ilikuwa ni sana, ili, recordi, ilikuwa ni ni, sijui, okay. mwezi, shuna, e, e, lakini, ni kubwa kubwa sana sana kutokea mwisho chatgpt ilishika rekodi ngapi sijui muda wa lakini hiyo ikawa wanasema hapa kweli lion apfaionawmewezeka lakini sasa ubaya after a wk o wiki hi kuna data imetoka imesema active users daily wale wamedrop wame mm-hmm. yaani hapo jumanne na jumatano wikii wame kutokea saturday yaani within just few days mosi mm-hmm. umeona adi e, jumatanokalafu nje yapo tena hata ile muda gani watu wanatumia wametoka kutumia 20 minutes under average less than 10 minutes umeona no, kwa hiyo hmm. thana ku, kulikuwa na ile naile pia ngoja niende kucheki nini kinatokea umeona alafu unafika kule sasa hata timeline AJ, AJ, AJ, AJ. timeline yenyewe bado bado unajua ya kule unaona kila kitu yani, uh, inakuletea lakini haitegemei <laughs> nani nini kuona vitu ambavyo watu ambavyo hata w hiyo ah, kwahiyohiyo inaharibu kabisa user experience kwao maana pia ah, watu wameshuka sana users wameshuka lakini fact twitter huko inasemekana watu wameongezeka zaidi sasa inaweza ikawa kwamba badala ya kunu, ku kuisaidia sana yani inaweza ikawa na positive effect kwa twitter kwamba mtu ambaye ja-hajawahi <laughs> ajia, kwenda twitter alikuwa mtumiaji wa instagram Eh. kaiona ajiulizakaiona yeah. yeah. eh, kule ka ngoja niende nione na hiyo twitter ikoje kama twitter hiyo twitter iko vipi akifika twitter kule anakutana kwanza sheria ziko watu hu ni mwingi <laughs> iyo, wakati kule <laughs> facebook, eh, facebook sheria kali kuna vitu kule mm-hmm. facebook bado anabana sana eh, kwa hiyo unaweza kakuta ikazidi ika, ika kuleta uh, watu zaidi twitter pia mm kwa hiyo ni an interesting nies ya kuangalia lakini naweza nikasema ilo swala la usalama kwa kweli ni muhimu sana kwa sababu inavyoonekana hadi hivi hamna matangazo na run on threads lakini uh, inasemekana hiyo ni iko baadaye inakuja na probably ikija italetwa kwenye kwenye nani advertising nani advertising backend ya facebook ambayo ndo tunaitumia yote kuabk naa kwahiyolazima peleka data kule kwa sababu ni ongram ndovua hvosema uki ou ntt ukidilit unadilit nangam kwahiyonaona hapo yani hiyo ni ndoa hiyo ni ndoa hiyo hiyohadi kufa keapo <laughs> <can> instagram <laughs> kwamba kuingia <laughs> aiohadi e, <laughs> sasahivi ulaya bado waija kwa sababu ulaya wana sana wanasheria kali za data loza, ambazo hawezi kurusha na, na hata watu wengi wanasema kikubwa kikubwasaahhta zileawea zile, zile. Hmm. Nani adi wa, wa adi wa zile zote za data ambazo wamesema wanachukua inabidi wa ya hapo itachukua mda sana osa hapo wanakosa mm. market kubwa sana kula... mm. <laughs> eh. Gine, buana, unajua muda sanaauada efuuna uh, kai ingine skuhii yani. yani, uh, to... so naweza nikapata nikapatamimi kama ii mtu ameniomba bwana aa a lakini wanataka tu anaweza kwenye kazi ambazo labda mwenyewe aeae Ku, mtu anataka ku lakini anahitaji anahitajinsasa nikutana mm. na hiyo bwana kwa muda mrefu sana aga najuaga hizi nini lakini mm. sikuwahi siku kuzifatilia sanayoaushia na wengine kwasababu mm. kwa nimekuja yani, ni kugundua process yenyewe ni rahisi sana na kweli skuhizi kuna watu wengi mi nasha kazi na, na vijana ambao ni lakini wengi ukiwauliza wanasema wana umeona mm. e, sasa kuna app moja ambao nimeitumia mimi wanyiwa wanajiita nazani wako google play Store, hata na app Store pia kumbe mm. ni rahisi sana yaani ukisha mi yako tu binafsi ilikwenda biashara mm. na wanakusaidia pia na barua fulani naenda tra na nini unakuta gharama mii melipa nadhani efu thelathini kama upungua halafu mm. elfu s ndo leseni ya mwezi ya mwaka ya mwaka l s kwa mwaka mm. baada ya hapo mm. yani, mm. unapiga unatoa yako mwenyewe tu kwenye simu pdf client mambo yameisha mm. sasa mm, sasa i s lakini mi nitegemea pia kuona labda kama labda tra labdawangejitaidi nanwo kutoa nanii sana ya vitu kama hivi unajua mwanzoni ukiwaza kwenda kununua ale madude yale <laughs> <laughs> yenyewe <laughs> na na biashara biashara lakini lakini sijui jinsi ya madude ni ni ngumu sana mtu mtu wa hivi hivi kwa hata hata kwenye nataka tu hii na hii pia kwamba mm. sihitaji kumsumbua mwenyewe naweza nikatoa tu kwenye simu rahisi sana mtualakini mm. asae hitaji kumsumua teknolojia ambazo zingebidi ziwe zi, zi, zi promoted zaidi na maana naoma katika hapa ba cha kushia hata na watu wengine ambao wanatusikiliza ambao labda wanabiashara au wanafanya waangalie zipo umbe ni, kampuni ziko nyingi wafanye t huko mm. lakini tu zinaitwa zinaitwakwahiyo wta huduma wako wengi na njia rahisi sana kalaki. kako kamoja tayari unaweza kutoa na watu ukafanya mm. kazi na watu kwa kaza Mm, mm. se ya mwisho ambayo nadhani inaweza ikatusaidia sana pia kushera wengine mi naweza nikaita tu kitu nicho, kitu ambacho kitu kinachonivutia ambacho nimekiona hivi karibuni au nimekisoma hivi karibuni umeona mm. so uh, mi kuna jamaa oa jamaa moja, jama moja wanaitwa ambao mwanzo nisha kuna juhudi nyingi sana una kitu modular, module laptops ilikuwa ni idea idia e, y yani kwamba ni vitu ambavyo ni vipande vipande kila kila important vpandevpadkila ya computer, ni nipa ambao unaweza ukaitoa na kuupgrade kuyingie mm-hmm. so changamoto kubwa ambao watu wengi wamesema tumezidi kuendelea kwenye teknolojia kila kifaa cha kompyuta kimekuwa kigumu sana ku mona <laughs> zamani simu ikifa betri tu unachomoa unaweka nyingine unaenda unanua nyingine unaweka sikuhizi ni ni process unaweza ukakata tamaa ukatata simu nyingine sasasikuhizi eh. simu ni, wanasema ni unibody. kila kitu i eh, <laughs> <laughs> sasa kuna jamaa amechukua changamoto hiyo na kuigeuza business ambao wenyewe wanaitwa framework naona katika ju hapa nimeangalia o ni wanaenda kutoa nadhani toleolao la pili au la tatu la kompyuta nyingine lakini wenyewe yani kila kitu ni kuanzia kwanzia yako unaweza uka kwenda zenye zaidi lakini laptop hiyo unaweza kubadilisha adi card unaweza kubadilisha ram unaweza kur hadi touchpad unaweza ukanunua kwa mfano unataka nyingi laptop unanunua extra ports ambavyo labda hivi kuna siku moja ntahitaji ktumiana <laughs> venyewe <laughs> vyote ni kwa yaani ni vitu ambavyo before watu wengi walijaribu wakasema vinashindikana lakini jamaa wameweza wameweza ambazo bodi yake ni unaweza ukasema ni kama tileyani mm. sio nene sana hichohiko ndo no, kitu ambacho kilikuwa kinaingia kilini kwangu kwamba mm, eh, kwambabwa hizi laptop inakuaje eh, ah, yani ni, ah, ziko nanii sana na labda chakuongezea tu katika podcast kwenye kwenye akaunti yetu ya yab tutaweka pia kwa baadhi ya hivi tunayovyongelea kwahiyo mtu anaweza ukatembelea kule na ku, kuziona vizuri zaidi ila ni kitu Wait. ambacho ni jamaa ameanza kuwa ma, na mafanikio na nadhani laptop moja sio lakini hapo hata laptop unaonunua una unaamua nataka poti, tu, nataka poti, nataka labda nataka tu znaanzia a atu otho baadae unabadilishaaa atatai hta hzo pa e zinauzwata baadae ingiza ch hiyo ni ulimwengu mwingine kabisa yaani uh, mwingine kabisa yani, kitu okay, ambacho mimi mejiwekea hiyo lazima ngoja nipambane lazima nije ni kunua hiyo for purposes mtu yoyote ukitaka kufahamu zaidi kuhusu hizo unaweza yao inaitwa kutembeleaao inaitwaa Work. Hmm. Say, kwa, kwa hhiyo hmm. uh, domain, domain moja ambayo <laughs> ni ya kipekenadhani e. ah, e. ndo katika domain mpya zile zilezizokuja kuja naona na hii imekujaw basi mi nahani katika vitu ambavyo vimepea kuhusiani hivyoale kama na kitu kingine chochote hapo cha kuachia watu lkini hayo ndo hayomi uh, nadhani hmm. ni, ni tumekuwa nashen nzuri zaidi hmm. she yetu ya kwanza nadhani hmm. ni furaha kuweza kufungua uwanja mwingine wauona eh, hmm. kuweza kuwafikia uh, watu wengi kama sisi ambao wanapenda kufuatilia teknolojia tena katika lugha ya pendwa ya right? kiswahili uh, nimefurahia kuweza kuanzaa hivasante sanas kwa wasikilizaji wetu ni kwamba kumbuka hii ni sehemu nyingine ya vlogi yetu yateknoloi uh, lakini pia ni, uh, ni ni dada wa huduma yetu nyingine ya teki msaada ambao ni huduma ya kutoa huduma za tehama kwa biashara ndogo ndogo nayo inapatikana kupitia ebsit yate msaadacom na tunapatikana katika mitandao yote ya kijamii unaweza kutupata kupitia teknocona na pia kupitia tek msaada hadi xttm asanteni sana endelea kuwa nasi