ya teknolojia chnel ya maswala so ya teknolojia mbalimbali mbali. leo tunipenda kuongelea kuhusu visu vya damasos labda tuanze kuhusu swala la historia kidogo visu hivi ambavyo na labda kama unawezaukaa bado ujavifahamu au navifahamu vimebeba jina damas ni baadhi ya visu vya bgari sana duniani na jina lake gramake la imebeba historia lakini pia ni pamoja na jinsi vinavyotengenezwa kama unavyofahamu unavyofahamuas ni mji mmoja wa syria ni mji ambao ndio hasili visu vilaanza kutengenezwa katika mji hu n no, vitengenzwa sana katika miaka y 8 hadi 9 zikuwa zinatumiwa sutu kwenye visu lakini nzi hizo pia hata katika kutengeneza silaha kama mapanga vitu vingine kama hivyo labda tuanzie hapo je visu vya damasos vinatengenezwaje njia ya kutengeneza inahusisha kuchukua madini ya chuma na inaweza ikahusisha kuchukua aina tofauti tofauti za chuma za madini ya chuma kuziunganisha pamoja zikiwa katika temperecha kubwa sana na kisha zinachomwa kwa moto ambao unakuwa wadpza juu sana sasa hii yote inafanya ile chuma iweze kulainika lakini pia inasaidia katika kuziunganisha zaidi lakini hili sio swala tu linaosaidia katika kujenga ugumu wa visu hivi lakini pia muunganisho upya unasababisha urembo ambao unaonekana katika visu hivi vikishakamilika haya tuanzie sasa hivi kwa sasa hivi pamoja na ukoaji wa teknolojia mbalimbali lakini bado utengenezaji wa visu hivi unatumia njia ambazo ni za kihistoria sana na na swala hili ndio inasababisha kisu kimoja kinaweza kikaosti a labda garama kama la, kwenye laki mbili taunn lakini kuna visu vinapanda zaidi vinauzwa hata milioni mbili tau ta s kisu kidogo tu lakini linafikia bei bei hizo hizo na zinafika kwa sababu juhudi za utengenezaji visuhivi si ndogo kisu kimojachukua masata mia mbil hamsini kutengenezwa kwa hivi ni, ni mambo ambayo pia yanachangia bei lakini pia haina madini yani unazkuta moja kinalea kina katika kutengeneza kimehusisha labda vipisi hata ishirini vyachuma okuna mambo mengi lakini garamalakini wa, wapishwakubwa sana duniani kwenye baadhi ya maha wanapendelea vsuhsbsuch yani kaduu mda mrefu lakinkinakatasaakkali yani kwlikwli pamoja na historia na jinsi ya utengenezaji wake kwa ho tayari kuna mahe ambao wako razi waweze kutumia garama hii kwa sababu pia ni kitu ambacho kinaongeza ya, ya kazi zao jwanavojitambulisha <laughs> kwa watu lakini pia kunawatu wengine wananunua visuh kamau sehyakua a kizaji wetu ikai ni sehemu nyingine ya blog yetu ya teknoloiatz uh, lakini pia ni, uh, ni, ni dada wa huduma yetu nyingine ya tek msaada ambao ni huduma ya kutoa huduma za tehama kwa biashara ndogo ndogo nayo inapatikana kupitia website ya tek msaadacom na tunapatikana katika mitandao yote ya kijamii unaweza utupata kupitia teknokona na pia kupitia tek msaada hadi next time as asanteni sana endelea kuwa nasi