habari naitwa wausangi na inapenda nikukaribishe wewe rafiki yangu wa karibu kusikiliza kipindi changu cha nusu saa kipindi hiki kitakupa fursa wewe msikilizaji ama rafiki yangu wa karibu kuweza kujifunza vitu mbalimbali vinavyoendelea kwenye maisha yetu ya kila siku kutokana na mada au stori ambazo nitakuwa nimeziandaa kwa, nimezi kwa ajili yako kipindi hiki kitakuwa kinarushwa kila siku ya ijumaa saa 4 kamili usiku katika application ya spotify pamoja na application ya apple podcast na kitaanza kurushwa rasmi kuanzia y tarehe 29 mwezi wa7 m 222 ninakukaribisha kwa moyo wa dhati na moyo wa upendo kabisa na ninakusihi usikose asante