habari za usiku huu msikilizaji wangu mpendwa rafiki yangu wa karibu ni matumaini yangu umekuwa na wiki nzuri wiki yenye baraka lakini pia siku ya leo uh, natumaini ilikuwa ni siku njema sana kwako um, kwanza kabisa ningependa ni niwashukuru wale wote ambao mmekuwa mkionyesha mkionyeshao kusikiliza episodi yangu iliyopita ambayo ilikuwa ni episodi ya kwanza ya kipindi hiki cha nusu saa nimekuwa nikipokea nyingi ambazo ni positive na ni kitu ambacho kina kinafurahisha lakini pia kinatia moyo wa mimi kuendelea kufanya hiki ninachokifanya so napenda niwashukuru sana kwa hilo lakini pia napenda niwashukuru kwa kuweza kutenga muda wenu tena siku hii ya leo kwa ajili ya kuweza kusikiliza episodi ya pili na leo katika episodi yetu ya pili ya kipindi hiki ningependa nizungumzie mada fupi kidogo lakini ni mada kubwa na ni mada ya muhimu ni kitu cha muhimu sana um, leo nataka nizungumzie kuhusu vitu vya kufanya ama vitu vya kukonsda kabla hujaanzisha mahusiano ama kabla hujaingia kwenye mahusiano kama tunavyofahamu mahusiano yana sehemu kubwa sana kwenye maisha yetu sana kila mmoja wetu anapitia kwenye mahusiano um, na tunapaswa pia tupitie ama tuwe kwenye mahusiano so kabla ya kuingia kwenye haya mahusiano kuna vitu ambavyo huwa tunatakiwa kuvifanya lakini maybe kwa namna moja ama nyingine huwa tuna tunasahau kuvifanya ama tunahisi sio vya muhimu sana kuvifanya ama kuvifuatilia so leo nataka nishie na wewe kuhusiana na hivi vitu um, lakini kabla sijaanza sija, sija kuviongelea kufi, hivi vitu ningependa nikupe tu maana fupi ya mahusiano maana ya, ya neno mahusiano mahusiano ni nini so kwa uelewa wangu mahusiano ni, ni suala la kisaikolojia ambalo linahusisha fikra hisia na, na akili ili kuweza kujenga ukaribu baina ya mtu na mtu So, ninaposema swala la kisaikolojia kuna mtu mwingine anaweza akauliza labda kwa nini kiskolojia kama tunavyojua uh, kwenye mahusiano kuna kuna kuna kufikiri na kuna kutumia akili like tunatakiwa tutumie akili ili tuweze ku, kufikiria vizuri apart from kutumia tu hisia so that's why inakuwa inaingia kwenye kwenye swala la kisaikolojia kwa mfano mfupi tu wa haraka haraka pale unapokuwa una maybe una una ugomvi na mwenza wako misunderstandings huwezi kuamua kitu chochote kama hujafikiri huwezi kuamua kitu chochote bila kutumia akiliso kitu chochote kinachotumia akili na kufikiri tayari kinakuwa ni kitu kinachohusiana na saikolojia ndio maana nimesema mahusiano ni swala la kisaikolojia linalohusisha fikra akili na hisia so mambo ya kufanya ama mambo ya kukonsida kabla ya kuanzisha mahusiano ama kabla ya kuingia kwenye mahusiano jambo la kwanza unatakiwa kujua unaanzisha mahusiano kwa sababu gani kama tunavyofahamu watu wanaweza kuanzisha mahusiano kwa sababu tofauti tofauti kuna mwingine ni kwa sababu anapenda kuwa kwenye mahusiano kuna mwingine anakuwa kwenye mahusiano kwa sababu labda kuna kitu fulani kinamfanya kina awe kwenye mahusiano so yu unatakiwa kujua kwa nini unaanzisha mahusiano kwa nini unataka kuanzisha mahusiano so kwenye pointi yetu hii ya kwanza kuna kuna vitu vya kuvizingatia kitu cha kwanza tunatakiwa kuepuka kuanzisha mahusiano kwa sababu ya watu wengine like unaingia kwenye mahusiano kwa sababu marafiki zako wote wako kwenye mahusiano na marafiki zako watatu wanne ambao uko nao karibu na wote wako kwenye mahusiano so inakubidi tu na wewe uingie kwenye mahusiano ama unaingia kwenye mahusiano kwa sababu wazazi wanataka uingie kwenye mahusiano hiki sio kitu kizuri at all tunatakiwa tufahamu kwamba mahusiano ni kitu ambacho kina kina kina uzito sio sio sio mziki kusema kwamba unacheza tu mziki lisalimoja ukimaliza kucheza chini hapana ni kitu ambacho kinaweza muda wa maisha yako muda mrefu na kama nilivyosema hapo mwanzo ni kitu ambacho kinahusisha akili fikra so ni kitu sensitive hutakiwi kukifanya kwa sababu fulani anafanya unatakiwa ukifanye kwa sababu unataka kufanya unatakiwa ukifanye kwa sababu unaona ni, ni kitu kizuri kwa wewe kufanya so kwenye hii point yetu ya kwanza ya kwa nini unaanzisha mahusiano kwenye vitu vya kuepuka hapa kitu cha kwanza kabisa cha kuepuka ni kuepuka kuanzisha mahusiano kwa sababu ya watu wengine we should start a relationship or we should enter in a relationship relationship or enter in for our own benefits pointi ya pili kwenye hili swala la kwanza ni kuepuka kuingia kwenye mahusiano kwa sababu ya umri hii kitu ina naweza nikasema inatutesa watu wengi sana kuna ile mentality ya kwamba ukifika umri fulani unatakiwa uwe umeoa ama umeolewa ukifika umri fulani unatakiwa uwe umeshapata mtoto kuna hii pressure presh yni iko our shoulders na mara nyingi huwa inatoka kwenye familia zetu eidha wazazi ama ndugu wanakuwa wanatupa presse kwamba wewe umesha umeshafika miaka fulani sa hivi ulitakiwa uwe na mke ulitakiwa uwe na, na mtoto ama ulitakiwa umeshaolewa weonhav to do that hatutakiwi kuingia kwenye mahusiano kwa sababu umri unasogea hatutakiwi kuingia kwenye mahusiano kwa sababu tunajiona tunazeeka hapana kuna watu wana wanaoa wana, wana na wana kuolewa wakiwa wana miaka 5 s 4 so hatutakiwi kujipa ile prese ya kwamba a hapana hatakii kufanya hivyo kabisa kwa sababu kwanza sio sio kitu kizuri psoloia ni kitu ambacho kinawezeka kusababishia maanxiet pessin a eeythin unaweza ukajikuta unajichukia una unajiona labda wewe hufai zkasema marafiki zangu wote ambao kama wangu wameshaolewa ama wameshaoa kasoro ile anamr kmashae una kasoro kila siku ukiingia kwenye mahusiano labda ndomaana mahusiano yako hayadumu kwa you have to kwaho trying, trying, trying. hapana tutakii kufanya hivyo kabisa kitu kingine cha kuepuka kwenye hii pointi ya kwanza ni kuingia kwenye mahusiano kwa sababu ya huruma guys hakuna kitu kibaya hakuna kitu kinaweza kikakust vibaya kama kuingia kwenye mahusiano kwa sababu ya huruma hii point ninaiongia kwax kabisa ni kitu ambacho hata mimi kimeshawahi kunikuta unakuta labda kuna mtu nafaamiana naye na amekuwa akiku, akikuelezea labda the way anakuelewa Maybe the iks yuao anakuonyesha kwamba h oshiks yu so, kuna ile kitu inaitwa huruma kwamba kth anaonyesha anafanya vitu vingi sana kwa ajili yangu yote hii ni kwa sababu anataka kuonyesha upendo kwangu lakini moyoni wewe unakuwa unamchukulia tu kama mtu wa kawaida maybe as a friend unamchukulia tu kama rafiki wa kawaida ila huna zile hisia za, za kimapenzi kwake lakini unaona tu okay ngoja nimkubalie kwa sababu yesi ananipenda ngoja tu mimi nimkubalie inakuwa nihuruma kutokana na vile vitu vizuri ambavyo anakufanyia wewe kukuonyesha kwamba anakupenda uys hiki kitu ni kibaya kwa sababu kwanza sai kwamba huwezi ukajifunza kumpenda mtu ambaye yeye amekupenda kwanza It's very kujifunza kumpenda mtu akii inaweza ikatokea usimpende vile yeye ambavyo anakupenda umemwonea huruma ameshaingia kwenye mahusiano lakini you dont feel anything for that person kama yeye anavyofil kwako alafu unaweza ukakuta wakati uko naye kwenye mahusiano sasa ameshaingia kwenye mahusiano anatokea mtu mwingine ambaye sasa wewe utampenda kimapenzi huyo mtu mwingine lakini uko na mtu ila unampenda mtu mwingine ni kwa sababu huyo ambaye uko naye haumpendi vile yeye anavyokupenda ila ulikuwa naye tu kwa sababu ulimwonea huruma so sio kitu kizuri kwanza ni kitu ambacho kinaweza kikakuumiza wewe mwenyewe As we all know, when tuna tunawafanyia watu wengine vitu vya kuwaumiza <coughs> huwa inatuumiza hata sisi wenyewe so inaweza ikakuumiza wewe mwenyewe lakini pia kwa ukubwa zaidi inaweza ikamuumiza yule mto wanasemaga ni heri ukweli mchungu kuliko uongo ni bora umwambie mtu ukweli kwamba i know you love me iyou ane a kwamba unanipenda unaonyesha upendo lakini mimi si, sina hizo hisia kama wewe ulizonazo kwangu mimi nakuchukulia wekamarafiki h itamuumiza kwa wakati ule ulivyomwambia lakini baadaye ataelewa ata na ataget ata, get over it, ata move on, na mbeleni atakushukuru kwa sababu ulichus kumwambia kwa kweli instead of kumdanganya and then baadaye uje umuumize na akija kugundua kwamba all this time ulikuwa hunipendi kama mimi nnavyokupenda ataumia zaidi kuliko hata ambavyo angeumia um, wakati umemwambia ukweli so hatutakiwi ku, kuingia kwenye mahusiano kwa sababu tunamwonea mtu huruma uys ni heri umuonee huruma kwa kumuumiza kutokana na uongo ambao utakuwa unaofanya kwake kuliko kumwonea huruma kwa kumuumiza kwa sababu umemkataa so point nyingine ama kitu kingine cha kuepuka kwenye hii point yetu ya kwanza ni kuepuka kuingia kwenye mahusiano kwa sababu za kiuchumi <laughs> uys kuna watu wanaingia kwenye mahusiano kwa sababu za kiuchumi unakuta um, kuna mtu unampenda labda naye anakupenda lakini hayuko vizuri financially na wewe una una vitu vyako ambavyo unahitaji maybe support fulani kutoka kwa kwa mtu ambaye uko ukonaye kwenye mahusiano lakini kwa sababu yule ambaye uko naye hana hiyo spot ama yule ambaye unampenda naye anakupenda hana hiyo spot inakubidi uingie kwenye mahusiano na mtu ambaye unaona anaweza kutoa hiyo spot financially hiki kitu ni kibaya sana kwa sababu um, hayo mahusiano yanakuwa yanakuwa yanaendeshwa na, na pesa ama material things hata mtu akikwambia labda labda anataka tufanye kitu fulani kinakuwa ni kitu kizuri ambacho uh, watu wa kawaida ambao wako kwenye mahusiano wanakuwa wana wanafanya lakini kwa sababu hiye lengo lako lilikuwa tu ni pesa uko pale kwa ajili ya kupata tu pesa unakuwa huwezi hata vitu vingine kuvifanya kwa sababu huna huna ule moyo wa mapenzi kama yule mtu ambaye uko naye ule moyo ambao anaokwako wa mapenzi huna wewe, its all about money so sio kitu kizuri lakini pia yule mtu ambaye umekuwa naye kwa sababu ya pesa anapokuja kugundua kwamba umekuwa naye kwa, kwa sababu ya pesa anaweza sichukulie ile kitu vizuri um, kuna kuna kuna wasichana wengi tunawaona um, wanakuwa kama wamekuwa turned into slaves like asababu tu mwanaume ana pesa na niko naye kwa sababu ya pesa zake i have to do everything he wants. natakiwa nifate kila kitu anachokisema nikifanye natakiwa nikifanye koo unakuwa hata ule uhuru wa, wa kuishi vizuri unakuwa huna so kwa nini uji, ujiweke kwenye hiyo tab yote wakati unaweza ukawa na mtu wa kawaida anaweza asiwe na uo uwe uwezo wa kuprovaidia kukuspoil na nini lakini ats mnaweza mkafanya vitu pamoja vile vitu ambavyo mnaweza mka na mkawa na amani na furaha na mkaendelea kupendana tu vizuri so sio vizuri kuingia kwenye mahusiano kwa sababu za kiuchumi jamani sio kwa sababu ya status ya mtu kama huna huna you just find a way to, to get you money au hata kama huko napatne ambaye na yeye hana kama wewe you kan lso find a way ya kutengeneza kipato chenu athep you don have to find someo ambaye yuko le eu of his mon o hamani ndo ukae pale ke ioshi sio kitu kizuri at ll so hizo zilikuwa ni ni kadhaa ama ni vitu vichache vya kuviepuka kuvifanya kwenye hii point yetu ya kwanza ya kujua kwa nini unaingia kwenye mahusiano so haraka haraka kutokana na muda twende kwenye pointi yetu ya pili point yetu ya pili inasema unatakiwa kujua unaanzisha mahusiano kwa wakati gani gus sio kila wakati ni wakati wa kuanzisha mahusiano sio kila wakati ni wakati wa mapenzi kwako kuna wakati you just have to, to focus on vitu vingine kazi elimu spiritual stuff. sio kila muda unakuwa una ni muda mzuri ama muda sahihi wawewe kuingia kwenye mahusiano so katika hii point ya kuangalia ama kujua ni wakati gani unaingia kwenye mahusiano kuna vitu pia vya kuviepuka kwenye hii point na kitu cha kwanza ni ni <clears throat> ni kuepuka kuingia kwenye mahusiano wakati una uhitaji mkubwa sana wa ndoa jamani kama nilivyoongea hapo mwanzo kwenye point ya kwanza mambo ya umri haya au sijui marafiki flani ameolewa na mi umri wangu unaenda jamani mimi natakiwa niolewe ama nioe hapana epuka kuingia kwenye mahusiano kipindi ambacho una pressure, ama una uizaji mkubwa sana wa kuingia kuindoa kwa nini nasema hivi um, kwanza ukiingia kwenye mahusiano na zile expectations zileza kwamba haya mahusiano lazima yanipendoa lazima yanipendoa chakwanza lazima utaumia yani lazima utaumia na utakuwa sisemi kwamba tuingie kwenye mahusiano kwa ajili ya kuchezeana hapana o hakuna mtu anayependa kuchezewa lakini tuepuke ile kitu ya kwamba haya mahusiano lazima yanipe ndoa lazima kama hayo mahusiano yalikuja kwenye maisha yako kwa ajili ya kukupa ndoa yatakupa ndoa tu without even forcing it yaani yatakupa ndoa bila atawewe kujua kama hayo mahusiano siyo ya kukupa ndoa hayatakupa ndoa hayatakupa kwa hiyo tutoe tu, tuto ile pres ya kwamba i want to get io kwa hiyo lazima niingie niingie kwenye, kwenye, kwenye, kwenye mahusiano ili nipate mume ili nipate mke tutoe hiyo akili kabisa tuitoe ni akili ambayo huwa inatuumiza sana mara nyingi tukiingia kwenye mahusiano especially pale unapokutana na mtu ambaye hayuko tayari kuingia kwenye ndoa lazima utakuwa lazima utakuwa disappointed kitu cha pili cha kuepuka kwenye hii point ni kuepuka kuingia kwenye mahusiano kipindi ambacho moyo wako hauko tayari kukabili changamoto za mahusiano kama unajiona kwa sasa siwezi ile mikikimikiki mikiki ya mahusiano siwezi zile drama za kwenye mahusiano kwa sababu hakuna mahusiano sisi ni binadamu hatujakamilika no kwa hiyo lazima kutakuwa kuna kukerana kutakua kuna kuumizana kuulizana kwa hiyo kama unajiona moyo wangu mimi kwa sasa hauwezi kuhendwa hivi vitu gohe usianzishe mahusiano wenye vitu vingineutakpoona sasamoyowangu okay. uko tayarikufanyaiitumoyowangu uko tayari kuingia wenye mahusianokuliko kuingia kwenye mahusiano alafu pale mtu anapoanza kuwa hapokei simu zako hajibu text. unamuona unamwona anatoka lakini hawezi kuonana na wewe akidai kwamba yuko bz uanze kupata zile pres ulazwe siu ufanywe nini vote hioan So, tuache tu, hii kitu ya, ya kuingia kwenye mahusiano wakati tunaona kabisa hatuwezi kuhendo ile ya mahusiano changamoto za mahusiano kitu cha tatu cha kuepuka kwenye, kwenye hii hiioint ya pili ni kuepuka kuanza mahusiano ama kuingia kwenye mahusiano kwenye muda mfupi tu baada ya kutoka kwenye mahusiano mengine baada ya kuvunjika kwa mahusiano yako mengine wengi tunakwaga na hii tabia ya kwamba nimetoka kwenye ns inisaidie ku anisaidia mimi kuil anisaidia mimi ku kutoka kwenye yangu hiyo ambayo nime, nimeipata huko kwa mtu mwingine hii kitu ni mbaya sana na mara nyingi huwa inatuost kwa kuwaumiza watu wengine kwa nini umuumize mtu mwingine aliye asikitike asononeke kwa sababu tu ulitaka kuhil. you can kuheal by yourself you can really heal by yourself take your time go out spend time na marafiki eh? fanya kazi zako Uh, kula vizuri sali hakikisha moyo wako ume, umekuwa sawa hakikisha ume move on kwenye ambayo imekuumiza hapo nyuma umuouumuupui mahusiano mengine wangu lazima neon na mimi nimemwangu lazima aone na mimi nimepata mkaka mzuri ama mdada mzuri zaidi yake hapana hatutaki ufanya hio kwa sababu mwisho wa siku tunajiumiza sisi wenyewe tuna rigret uko mbele tunawaumiza na watu wengine tunakuja ku kwamba huyu mtu nilikuwa naye a kutokana na, just under pressure, na ambayo nimeipata kutokana na maumivu ambao nimeapata kwenye mahusiano yangu yaliyopita ambayo imenifanya niwe na huyu mtu ili niweze ku s and then unaweza ukaingia kwenye mahusiano mengine point ya tatu ama jambo la tatu la kufanya kabla ya kuingia kwenye mahusiano ni kujua unaingia kwenye mahusiano na mtu gani guys hiki ni kitu cha muhimu sana so hia kuna kuna vitu pia vya kuvia kitu cha kwanza ni kuepuka kuanzisha mahusiano na mtu usiyejua tabia zake hapa haraka haraka kidogo kutokana na swala la muda epuka kuanzisha mahusiano na mtu usiyejua tabia zake kama nilivyosema sisi ni binadamu hatujakamilika tuna kasoro nyingi sana kuna wengine wanakunywa pombe kuna wengine wanavuta sigara kuna wengine wanafanya hiki kuna wengine wanafanya hiki kuna wengine hawawezi kuwa na mpenzi mmoja so unapoingia kwenye mahusiano jaribu kumchunguza vizuri ule mtu ambaye unataka kuingia naye kwenye mahusiano ujue ni nini anapenda ujue ni nini anafanya ujue ana, anapenda kwenda sehemu gani unaona kuliko kupata tu ule msukumo wa kwamba akiku unapata akikutet una smile unaona tu hilo ndio jambo la muhimu unaacha kuangalia yeye kama yeye ni mtu aina gani its vey bad kuna watu, um, kuna watu wana wanaweza wakakufanya ukaona kwamba theare very good lakini inakwaga ni kwa muda mfupi so we have to take our time kumjua huyu mtu vizuri angalia vyenye anakutext angalia ha anaongea na wewe angalia hata mkitoka mkienda sehemu labda sehemu ya kula anaongeaje na wale wahudumu wa pale kwenye ile hotel angalia akiwa anaongea na simu na marafiki zake anatumia lugha gani unajua kuna vitu tunaweza tukavichukulia ni vitu vidogo sana lakini ni vitu vikubwa sana ambavyo vinaweza vikacost maisha yetu yote so It's better kwa well, njia ya kujua tabia zake yeye ni mtu wa tabia gani lakini pia uh, piainha pili hapa au kitu cha pili ambacho tunatakiwa kuepuka tunatakiwa kuepuka kuanzisha mahusiano na mtu bila kujua background yake ninaposema background ninaposemanamaanisha familia ametoka kwenye familia gani amekuwa kwenye mazingira gani mahusiano yake yaliyopita marafiki ambao amesha nao hapo nyuma ama m- bado ambao yuko nao kwa muda huo hii inasaidia sana guys. unajua sisi tunakuwa tuna tumelelewa kwenye mazingira tofauti tofauti tumelelewa wakati uh, tunakuwa pia tume, tumekuwa kwenye ukuaji tofauti tofauti kila mtu ana, ana u- ulelewaji wake aliolelewa huko na familia yake na wazazi wake so kujua hivi vitu inatusaidia ina sana uelewa kwamba huyu mtu nitaendana naye tabia alizozoea huko nyumbani kwao na tabia ambazo mimi nimezoea nyumbani kwetu tutaweza kwenda sawa of course kuna kubadilika mtu anaweza asiwe kama wewe alivyo mtu anaweza asiwe na vile vitu ambavyo unavipenda akaja akabadilika baadaye lakini pia tunatakiwa tuelewe kwamba anaweza asibadilike so tuwe na uharaka ama tuwe na uvumilivu wa kuweza kujua kwanza background vitu alivyopitia mahusiano aliopitia alikuwa na vipi wake. Alikuwa na wake jua, toka, alikuwa anafanya nini mahusiano yake aliyopita mchunguze jua huku alikotoka alikuwa anafanya nini amezoea mahusiano ya aina gani pengine hajazoea mahusiano ya kuongea siku nzima wewe unataka mahusiano ya kuongea siku nzima kama hujachunguza na kujua lazima itakupa shida mkiingia kwenye mahusiano so ukiwa kabla haujaingia kwenye mahusiano na huyo mtu kuliko uje ujue ukiwa umeshaingia ije umesha uj ujukiikuuiz hapo baadaye um, kitu kingine cha kuepuka kwenye, kwenye hi point yatatu ya kujua unaingia kwenye mahusiano na nani ama mtu a gani epuka kuanzisha mahusiano na mtu ambaye mna imani tofauti hii ni nioint kubwa sana sana sana huwa tunachukulia hivi vitu poa kwamba tunapendana na nini tutajua huko mbele labda tukitaka kuoana tuta, tutafanyaje lakini s hiki ni kitu kikubwa sana sana kama hamna imani moja hata kama mnapendana vipi kama bado hamko kwenye mahusiano unaweza ukapotezea uka, uka na hisia zikaisha na ukawa na mtu mwingine kwa sababu imani ni kitu kikubwa sana kwenye maisha yetu imani inabeba sehemu kubwa sana kwenye maisha yetu so ni vyema ama ni vizuri kupata mtu ambaye mko naye kwenye imani moja pointi ya, Point ya nne na ya mwisho y kabla huja kwenye mahusiano kuna kitu kinaitwa ni, ni vile vitu ambavyo una unaviona kabla ya hujaingia kwenye mahusiano vinakuwa sio vizuri kabla y hujaingia kwenye mahusiano una, unaviona kwa huyo mtu ambaye unataka kuingia naye kwenye mahusiano tusipotezee hizi red flags guys tusizipotezee zina maana kubwa sana umeona mtu ana tabia ama ana kitu ambacho kwako kwa wewe sio sawa sio sahihi kinakuumiza kuumiza either, hata kama mko kwenye talking stage mko ni marafiki lakini tayari kinakuumiza ama kinakukwaza kinakudisappoint hiyo tayari ni, ni red flag kwa hiyo tusiwe na tabia ya kupotezea red flags please tuzichukulie kwa ukubwa na kwa userious sana kwa sababu tukizipotezea alafu tukija kuingia kwenye mahusiano na hawa watu ama huyo mtu lazima hapo mbeleni zitakuja kutuumiza so sohivyo ni, ni vitu vichache ambavyo tunatakiwa tuvi consider, au tunatakiwa kuvifanya kabla hatujaingia kwenye mahusiano ama kabla hatujaanzisha mahusiano na mtu so mmejifunza kitu mmepata kitu kutokana na episodi yetu hii ya leo um, nilitamani niongee vitu vingi sana lakini kutokana na muda To, to share with you guys vitu hivi vichache so iope um, kwenye next episode tutakuwa na na mada nyingine nzuri zaidi ambayo itaweza kutu, kutufundisha kwa ukubwa zaidi na nawatakia usiku mwema na napenda na kuwashukuru sana tena na tena na tena, tena kwa muda wenu um, ninapoona mnanisikiliza na mnanifatilia napata moyo sana wa kuendelea kukifanya hiki so, thank you guys so much for your time mungu awabariki um, tu, tukutane tena ijumaa ijayo saa nne kamili usiku tafadhali usikose dakika zako thelathini tu zinaweza zikakusaidia wewe ku kupata kitu chochote ambacho kinaweza kikakumove kika kutoka ste moja ama nyingine ama kikakusaidia kwenye, kwenye ishu yoyote ile ambayo unakutana nayo kwenye maisha so usiku mwema guys mungu awabariki sana asanteni