uys g ausangi uh, ningependa niwakaribishe tena kwenye past yetu ya nusu saa ikiwa leo ni episodi yetu ya 4 tangu tumeanza pcast yetu na ni matumaini yangu mmekuwa na wiki njema wiki nzuri wiki yenye baraka tele mmekuwa na wiki productive lakini pia ni matumaini yangu siku hii ya leo imekuwa ni ni siku nzuri sana kwenu na pia ningependa kuwapa pole kwa, kwa mianga iko tofauti mianga iko mbalimbali ambayo mnaifanya kila mmoja kwa kwa nafasi yake lakini pia ningependa kutoa pole wa nyinyi wasikilizaji wangu na ningependa kuomba radhi kwa nyinyi wasikilizaji wangu kwa kutorushwa kwa episode kwai uh, podcast hii ya nusu saa kwa muda wa wiki mbili um, kama tunavyojua podcast yetu huwa ina ina tunarusha episode mara moja kwa wiki ambayo ni siku ya ijumaa lakini for two weeks kulikuwa kuna sababu ambazo ziko nje ya uwezo wangu kwa hiyo nikawa nimeshindwa ku, ku post hizo episodes so ningependa kuomba radhi ningependa pia ku, kuwapa pole kwa sababu najua mlikuwa mnasubiri mna kusikia tazungumza nini lakini pia kuna ambao mli, mlitaka kuwe na episode ya story time so poleni sana na, naomba radhi as i said lakini i am back ambackon track na tutaendelea na, na mfumo wetu ule ule wa oe episode per week every friday saa nne usiku so tuta, tutaendelea ku kufanya kama ilivyo kawaida so leo kwenye episodi yetu ya 4 ningependa nizungumzie tofauti kati ya upendo na tamaa kama tunavyojua um, upendo ni jambo ambalo lipo kwenye maisha yetu always tumezaliwa tuna mpaka tuna wengine wanazeeka na nini lakini upendo upo tumeukuta na utaendelea kuwepo na upendo una kubwa sana kwenye maisha yetu kwa sababu sisi ni binadamu tuna feelings so kitu upendo kiko ndani yetu sisi binadamu kwa hiyo upendo una kubwa sana na kumekuwa kuna kushindwa kutofautisha kati ya upendo na tamaa watu wengi wanashindwa kutofautisha kati ya upendo na tamaa um, inaweza kuwa ni ule mtu ambaye ana anapata ana, ana hiyo feeling unakuta kuna mtu anatamani lakini anashindwa kuelewa kwamba this this is is not love this is desire lakini kunakuwa kuna yule kuna mtu ambaye pia anaonyeshwa kutamaniwa lakini anashindwa kuelewa kwamba hapa ninatamaniwa akahisi kwamba hapa ninapendwa so leo ningependa kutumia hii episode kidogo kuelezea tofauti chache between upendo na tamaa so kabla sijafika kwenye hizo tofauti kwanza kabisa ningependa ku kuzi kuzitaja ama kuzielezea kiufupi aina tatu za upendo aina kuu tatu za upendo upendo huko umegawanyika kwenye aina tatu um, aina ya kwanza ya upendo ni upendo unaotokana na hisia ama tunauita upendo wa eros na hii ndiyo aina ya upendo ambayo leo mimi nitaizungumzia na kuitofautisha na tamaa uh, upendo unaotokana na hisia ama upendo wa, Her- wa eros hii ni aina ya upendo unaozalishwa na hisia d na ni hisia za kimapenzi aina hii ya upendo hauwezi kufananishwa na upendo wa mtu na ndugu yake ama upendo wa mtu na mzazi wake ama upendo na, wa mtu na rafiki yake wa kawaida hizi ni hisia za kimapenzi upendo wa hisia za kimapenzi mtu na mpenzi wake mtu na mchumba wake mtu na mume wake ama mke wake so hii ndio aina ya kwanza ya upendo upendo wa eros aina ya pili ya upendo uh, hii ni aina ya upendo unaozaliwa kwa vitu vinavyoendana aina hii ya upendo tunaita upendo wa fileo ni upendo unaozaliwa kwa vitu vinavyoendana ama vitu vinavyo vinavyo vinavyofanana upendo huu unaweza ukasababishwa na mahusiano fulani kati ya mtu na mto um, kwa mfano uh, upendo wa dada na kaka upendo wa mzazi na mtoto ama upendo wa mtu na ndugu yake labda mjomba na, na, na shangazi ama upendo wa marafiki uh, tofauti ya upendo huu wa fileo ambayo ni aina ya, ya pili tofauti yake na huu upendo wa kwanza wa waos ni kwamba upendo wa eros zinaanza kwanza hisia na ni hisia za kimapenzi zinaanza kwanza hisia alafu ndio upendo unakuwa uko lakini upendo huu wa fileo kabla ya upendo kuwa formed, kabla ya hisia kuna lile jambo behind kuna ule uhusiano behind ambao unasababisha sasa huu upendo kuwa na zile hisia kuwa formed. so ule uhusiano kama nilivyosema unaweza ukawa ni wa, wa mzazi na mtoto ama wa mtu na kaka yake na, na dada yake lakini ni uhusiano ambao umetangulia na ni uhusiano mzito sio wa kimapenzi ndo unakujja unafm sasa zile hisia za upendo na upendo huu hauwezi kuzaliwa kama hakuna mahusiano ya ukaribu kati ya mtu na mto kama hakuna mahusiano ya ukaribu kati ya mtu na mto lazima kuwa kuna mahusiano ya ukaribu kwanza ndio upendo huu uweze kuzaliwa uh, aina ya tatu ya upendo ni upendo wa agape ama kwa jina lingine tunaoita upendo wa kimungu uh, hii inaweza ika sound weird kidogo kwa sababu aina hii ya upendo ni ule upendo ambao unampenda mtu bila sababu yoyote unampenda mtu bila kujali kama yeye anakupenda bak unampenda mtu bila kujali kama huyo mtu ana faida yoyote kwenye maisha yako ama bila kueet kupata faida yoyote kwa huyo mtu ama bila ku huyo mtu akupende in return you just to mrt na ndio maana unaitwa ni upendo wa kimungu um, kwa wale ambao wana wako kwenye imani ya kikristo kwenye bibilia kuna mstari unasema mpende jirani yako kama unavyoipenda nafsi yako hapa ndio upendo wa agape unapoingia the way you love yourself without limits, without hesitations, without limits hesitations doubts ukiwa na u upendo wa agape kama wewe unavyojipenda ndivyo utakavyompenda mtu mwingine upendo huu sio wa kimapenzi sio wa ndugu sio wa mtoto na mzazi lakini ni upendo tu ambao unatokea tu out of unakuwa unampenda mtu na ndio maana unaitwa upendo wa kimungu ya yeah, so hizo ndo zilikuwa aina kuu tatu za upendo so right now ningependa ku kutoa maana fupi ya tamaa maana fupi ya neno tamaa tamaa ni nini tunasikia kila siku watu wanasema eh, fulani ana tamaa fulani anapenda sana kutamani hivyo tamaa ni nini tamaa ni ile hali ya ya kuhitaji kitu au kumhitaji mtu kwa hali ya ghafla like you yupa au labda ni ni kitu ambacho hujakaa ukakitafakari ukakiangalia uka, uka, uka ki, uka kiundani ni jambo tu ambalo papapa pa, limetokea kwamba na, nataka kitu fulani na dsi kumpata mtu fulani i have a desire ihaads ku, ku, kupata kitu fulani ni ile hali ya kuhitaji jambo ama kumhitaji mtu kwa gafla bila kujua undani wake ama bila kujua asili ya hilo jambo unalolitaka kwa mfano umetoka zako umeenda labda shopping umeenda kununua groceries. lakini umefika kule umeshanunua vitu ambavyo ulikuwa umeplan kwenda kununua katika pitapita zako tu ukaona kiatu kikali kiko hapo ukakitamani hakikuwa kwenye plani ila tu ukakitamani kwamba nakitaka hiki kiatu ukakinunua hujanunua kwa sababu ulikuwa una shida ya kiatu hujanunua kwa sababu hukuwa na pia nyingine ya, ya, ya, ya viatu nyumbani kwako hapana umenunua tu kwa sababu umepita umekiona ni kizuri umekitamani h so hiyo ndio maana ya tamaa kwamba ni uhitaji gafla kwa jambo fulani ama ni uhitaji wa gafla wa, wa mtu yani unamhitaji mtu fulani kwa hali ya ghafla so tamaa imegawanyika ime kwenye makundi mawili na kundi la kwanza ni tamaa kwenye mahusiano na kundi la pili ni tamaa kwenye maisha kiujumla ninaposema tamaa kwenye mahusiano uh, ni ile hali ya kwamba umemwona kaka mzuri hapo amepita nini mrefu lal naa na na nini humjui hakujui lakini huvomona tu pale hivi ametokea uka, yani ukamtamani uka, uka ukatamani hata kuzungumza naye na nini ndio hizo tamaa ambazo ziko kwenye mahusiano ama umemwona mdada amepita hapo mzuri ana shepu mzuri ana sura nzuri ana miguu mizuri ukamtamani tu kuzungumza naye labda uchukue namba yake hapo mwanze ku na nini na vitu kama hivyo hiyo ndio tamaa ya kwenye mahusiano tamaa ya kwenye maisha kwa ujumla ni ile hali ya um, unaweza ukakuta labda mtu ana tamaa ya maendeleo ana tamaa ya kuwa juu kimaisha uh, sio kitu kibaya lakini pia ikizidi inakuwa sio sio kitu kizuri so yes uh, tamaa imegawanyika kwenye makundi mawili tamaa kimahusiano kama nilivyosema hapo mwanzo na tamaa kwenye maisha kiujumla um, kuna vitu vingi ambavyo vinaweza kuwa vinasababisha tamaa lakini kwa leo uh, ningependa niitajie tu vitu viwili ambavyo vinaweza kusababisha tamaa uh, kitu cha kwanza ni ni mitindo mipya ya maisha na kitu cha pili ni utandawazi we all w hii mitindo mipya ya maisha inatokana na utandawazi uh, kila siku kuna kuna vitu vipya vina vinakuwa vina vinaingia kwenye maisha yetu kuna styles mpya labda za mavazi kuna styles mpya za nywele kuna simu mpya zinakuwa launched um, kila siku kwa hiyo hivi vitu vinavyokuwa vinatokea vinakuwa vinasababisha tamaa kwenye mioyo ya wanadamu kwamba eh, simu mpya imetoka unapata tamaa nataka na mimi nibadilishe ni, ni simu nitumie simu fulani hivi ah, trend ni kuvaa uh, uh, kwenye na mimi nataka kuvaa ni makeup wenye sing nataaaanunesataa zote hizo tamaa tamaa a kwenye mioyo yetuwanadamu kutokana tu na mitindo mipya ya kimaisha kutokana na utendawazi ambao unaendelea kwenye maisha yetu ya kila siku inakuwa inatusababishia tamaak um, okay. so nao ningependa nianze kuzitaja tofauti kati ya upendo na tamaa manji kwamba leo tunaongelea upendo wa kimahusiano na tamaa kwenye mahusiano hivi ndivyo vitu viwili ambavyo leo nitaviongelea nita na kuvidfeate so tofauti ya kwanza ya upendo wa kimahusiano na tamaa kwenye mahusiano uh, tofauti ya kwanza ni upendo hutafuta kutoa na tamaa hutafuta kupokea inamaanisha nini inaposema hivi Uh, mtu anayekupenda mtu anayekupenda kutoka moyoni mwake hawezi kuona shida kutoa hawezi kuona shida kukusaidia pale unapokuwa unahitaji kitu fulani ninaposema kutoa ama kukusaidia simaanishi material things tu simaanishi sijui pesa simaanishi kukuspoil like taking, taking you out on dates ama nini lakini kuna kuna kuna kutoa vitu vingi kuna kutoa mawazo kuna kutoa ushauri yani vile vitu vyote ambavyo ni vya muhimu ambavyo unahitaji ku huyu mtu ambaye anakupenda hawezi kuona shida kutoa hivi vitu kwako awezi kuona shida kutoa muda wako nataka mwonane lazima make time for you kwamba ok jumaa mosi kwanzia saa tano asubuhi nitakuwa niko na boyfriend wangu ama nitakuwa niko na wangu anatengeneza muda kwa ajili yako huku ni kujitoa lakini mtu ambaye anatamaa mtu ambaye amekutamani akeyeye inakuwa ni ngumu sana kutoa yeye anawaza tu ku kama nilivyosema hapo mwanzo kutamani uaga kuna, kunaanzia kuna baada ya kumwona mtu ko labda mtu alivyokuwa amesha kuona, amekutamani tayari kuna vitu ambavyo amesha viplan kwamba huyu dada nimemtamani sijampenda nitaongea naye nice siku mbili tatu nitamtoa labda date moja baada ya hapo Uh, maybe mbmgona with ih baada ya kuhave na yeye sasa mimi amdani sasa kwa wewe ambaye utakuwa unahisi unapendwa hujatamaniwa utakuwa una natamani kuna vitu utakuwa unatamani ku labda unahitaji extra time hawezi kukupatia extra mtu ambaye amekutamani yeye atataka kuonana na wewe kwa ule muda ambao yeye ana shida zake za kuonana na wewe so, the first difference tofauti ya kwanza ya upendo na tamaa katika mahusiano ni kwamba upendo hutafuta kutoa lakini tamaa inatafuta kupokea uh, tofauti ya pili kat uh, tofauti ya pili ya upendo na tamaa kwenye mahusiano ni kwamba upendo una uwezo mkubwa sana wa kuvumilia na kusubiri lakini tamaa haiwezi kuvumilia wala kusubiri tamaa siku zote inataka mambo ya haraka haraka <laughs> inataka mambo ya haraka um, mfano mdogo tu wa haraka haraka mimi nikiwa labda niko kwenye ni talking stage na mtu Uh, huwa ni na kawaida ya kuwa tndof na mtu ambaye ana haraka yani nikishaona mtu ana ile haraka yani kila kitu iya ana kipush kiende fastfast yani inakuwa kwa sababu nakuwa najua kabisa this isno lov this peson dn like me huyu mtu amenitamani ama huyu mtu hanipendi asaabu pia kuna tofauti ya kulike na kulove lakini tusi, tusianze kuingia huko so nakuwa najua kabisa hii ni tamaa so upendo una una uwezo mkubwa sana wa kuvumilia na kusubiri lakini tamaa haina mfano mwingine ni kwamba mfano huku kwenye mahusiano na mtu sawa na sisi ni binadamu tunakosea tunakwazana sana mtu anakukwaza mara ya kwanza mara ya pili mara ya tatu wee unamvumilia ama wee unamkwaza mara kibao ye anakuvumilia anakuvumilia anakusamee unatoa promises anasubiri ili uweze promises huyo mtu amekupenda haja kutamani lakini kuna wale watu ambao umekosea tu mara moja tayari anakwambia mimi siwezi umeyumba ume tu kidogo anakwambia mimi hali sijaizoea siwezi hiyo ilikuwa ni tamaa haukuwa upendo mtu anayekupenda lazima atakuwa ni mvumilivu lazima atakuwa na, na na hali ya kusubiri haijalishi you guys are going through haijalishi jambo analolisubiri ama jambo analolivumilia lina ukubwa kiasi gani lakini kama anakupenda kutoka moyoni lazima atasubiri na atavumilia ukiona mtu hana uvumilivu na wewe wala hana subira kwenye mahusiano yenu ujue huo sio upendo ni tamaa ni tamaa ya kitu fulani ih yuko hapo for material things ama mambo mengine so hiyo ndio ilikuwa tofauti ya pili kati ya upendo na tamaa kwenye mahusiano tumesema kwamba upendo una una uwezekano mkubwa wa kusubiri na kuvumilia lakini tamaa haina huo uwezo wa kusubiri na kuvumilia tamaa inataka mambo yaende haraka haraka tofauti ya tatu aa, ya upendo na tamaa katika mahusiano ni kwamba upendo huwa haulazimishi mambo wala hautumii nguvu lakini tamaa hulazimisha tamaa hutumia nguvu sijui mnanielewa ndugu zangu upendo haulazimishi wala hautumii nguvu ila tamaa hulazimisha na hutumia nguvu um, kuna ule usemi unasema kwamba kuna mwingine unakuta anakwambia uh, wakati mimi na, na boyfriend wangu ama na wangu tumeanza kudate hakuna mtu aliyemuaproach mwenzake vitu viliflo tu vyenyewe kutokana na kwamba labda tuna tumekuwa na chemistry labda tulitengeneza urafiki befoe tukajikuta tu tumeclick tumevibe tumeiko vitu vikawa vimefl vyenyewe huo ndio upendo mara nyingi kwenye upendo unakuta vitu vinaenda tu smooth you dont force them yaani huvilazimishi wala vitu vingine you don't plan them yani kabisa unakuta tu vitu vina vina fl vyenyewe lakini when it comes to tamaa kwa sababu siyo upendo lazima kutokuwa kuna kufos lazima kutokwa kuna, kuna kutumia nguvu lazima kwamba ah, yani dada lazima ni mpati au yule kaka lazima nimpate yule kaka lazima ni mkis. lazima nilale naye hiyo ni, ni tamaa lakini mkiwa kwenye hali ya upendo vitu huwa vina flow vyenyewe yani hutumii nguvu hu hujistes wala nini umeshangaa tu mmetoka mafaniaji haya mmekisi imetokea hey, you guys may have sex hivo ni kwa sababu ni vitu vinavyotoka moyoni so hiyo ndio ilikuwa uh, tofauti ya tatu tofauti I mean, ya yes between upendo na na, na tamaa kwenye mahusiano kwamba upendo huwa haulazimishi mambo wala hautumii nguvu lakini tamaa inalazimisha mambo na kutumia nguvu tofauti ya uh, tofauti ya nne ya upendo na tamaa kati ya upendo na tamaa kwenye mahusiano ni kwamba upendo una adabu na heshima lakini tamaa haina adabu na heshima jamani hii point ni very powerful yani hii point ni very very very powerful mtu akikupenda lazima atakuheshimu kuna namna hawezi kuzungumza na wewe kuna namna hawezi kukutreat kwa sababu anakupenda ukiona mtu anakumistreat ukiona mtu anakudisrespect my dear friend mydea for your life huo sio upendo hiyo ni tamaa uh, kwenye episod ililopita uh, episodi ya pili kwenye kwenye vitu vya kuzingatia kabla huja, hujaanzisha mahusiano nilizungumzia swala moja la kwamba unatakiwa umjue mtu jinsi anavyozungumza na wewe uangalie jinsi anavyozungumza na watu wengine na vitu kama hivyo unajua uh, mara nyingi tunashindwaga tuna tu kuelewa kuna namna mtu akizungumza na wewe unaona kabisa hii hi sio respectful hii ni disrespect au unaona kabisa hii ni tamaa yani mtu anaongea out anaongeatamaa sio upendo lakini mara nyingi huwa tunashindwa tuna kuelewa tunakuwa tuko too excited wenyewe tunasemaga tuko na huko kwenye na nini lakini zinakuaga ni nyingi sana so mtu anayekupenda lazima atakuwa na heshima kwako lazima atakuwa na adabu hata akikaa aki na wewe kuna namna atakuwa na behave na nini kwa hiyo tu, tu, tu, tu tujaribu kuwa na macho ambayo yako open vizuri ili tuweze ku, kuelewa kwamba this person jie ananirespect anani ana claim kwamba ananipenda ds this peson eme ana espet um, uwepo wangu ana set uh, na sa nyingine kuset sio tu wewe sa nyingine ni kurspet hata watu ambao ni sehemu ya maisha yako inaweze kawa ni frien inaweze kawa ni ndugu wazazi kwa sababu if you love me imeans you love my frieni o my en myati so if youe me youasohato watu ambao ni part of my life so hiiset hapa inaweza isiwe ni kwako tu lakini hata kwa watu ambao wanakuzunguka so hiyo ndio tofauti ya nne kati ya upendo na tamaa ni kwamba upendo una heshima na adabu lakini tamaa haina heshima na adabu na kwenye tamaa pale heshima na adabu inapokosekana hii pia inaweza ikazaa udhalilishaji wa kimwili ndo unakuta kuna kesi za ubakaji na vitu kama hivyo kwamba mtu amekutamani lakini kwa sababu ameshindwa kuku respect, labda anaona hapati kile anachokitaka kwa muda ambao yeye anautaka kama tulivyosema tama inataka mambo harakaharaka th ndo hivo unakuta watu wana, wana, wanafanya udhalilishaji wa kimwili ambao uh, tunaujua kama ubakaji so ya hiyo ndo ilikuwa pointi ya 4 ama hiyo ndo ilikuwa tofauti ya 4 kati ya upendo na tamaa um, tofauti ya tano na ya mwisho kwa usiku wa leo uh, kati ya upendo na tamaa kwenye mahusiano ni kwamba upendo unajali hisia na maamuzi ya mtu mwingine lakini tamaa haijali hisia wala maamuzi ya mtu mwingine mtu akikupenda lazima atajali wewe unajisikiaje kuna kuna vitu akivifanya kabla hajafanya kile kitu lazima atafikiria kwamba mm, nikifanya hiki kitu gofrendwangu atakichukuliaje ata, ata atajisikiaji au wangu atakichukuliaje atajisikiaji lakini mtu aliyekutamani hawezi kukufikiria wewe hisia zako yeye anajifikiria yeye hisia zake tu kwamba nafanya kitu hiki kwa sababu ni kiko f kwangu yeye atajijua mwenyewe huyo mtu mwingine so, upendo unajali hisia za mtu mwingine lakini pia upendo unajali maamuzi ya mtu mwingine um, kwenye episodi ya pili pia kama sikosei kwenye vitu vya kuzingatia kabla ya kuanzisha mahusiano nilielezea kwamba um, nilielezea um, kuhusu kuna mtu unakuta labda unampenda lakini yeye hakupendi kama unavyompenda kimapenzi u labda unampenda kirafiki kutokana na how you love them una their decision kwamba they just want me to be their friend so ukiwa unampenda mtu lazima utakuwa unaheshimu maamuzi yake lazima akisema um, kitu hiki hapana hatuwezi kukifanya akakupa na sababu naona kabisa hizi ni kwamba yes huyu mtu yuko right kwamba hatuwezi kufanya hiki kitu kwa sababu hii au labda maamuzi yangu mimi ni kwamba siwezi kuhave sex befoe marriage hii hapa inainaweza ika sund iiculs lakini kuna watu ambao wanaweza kuweit wapo kwa sababu htu anampenda mtu fulani lakini ule mtu amemwambia no sex marriage anasubiri kwa sababu anampenda naheshimu maamuzi yake so when a person loves you lazima ata maamuzi yako na lazima atajali hisia zako ukiona mtu hawezi ku maamuzi yako hajali wewe una fiu vipi yeye anaangalia tu vitu ambavyo viko benefisho kwake huyo mtu akupendi hiyo ni tamaa sio upendo upendo ni kujitoa upendo ni Kuji, ku, ku, ku, kujiweka wewe behind na kumweka mtu mwingine mbele kuajali wao kuliko unavyojijali wewe so if a person loves you lazima lazima lazima atajali una unafl nini na lazima ata maamuzi yako haijalishi anaumia kwa sababu sometimes maamuzi ya watu tunawapenda yanatuumiza lakini just because we love them na hayo maamuzi yanawafanya wao wawe wa na furaha basi tunayarespect lakini ukiona mtu hawezi kuet hivyo na anajijali tu yeye mwenyewe na hisia zake na maamuzi yake ujue huo siyo upendo ni tamaa so I hope you guys mmeelewa vitu ambavyo nimevizungumza nimevizungumzammepata kitu mmejifunza kitu wengine najua mtakuwa mme na experiences zenu ambazo mko nazo kwenye mahusiano na vitu kama hivyo so mtakuwa mmejifunza me, me, kitu na hivi vitu ambavyo nimeviongea hapa vitawasaidia kwa namna moja ama nyingine kwenye mahusiano yenu so nipende kuwashukuru sana kwa muda wenu kwa kunisikiliza nipende kuwashukuru sana kwa sapot ambayo mnaendelea kuitoa um, spot ni kubwa sana sana sana sana antank you guys fo thea everything asanteni sana kwa wale ambao pia wana wanatoa ushauri wa vitu viwili vitatu vitu tofauti tofauti kwenye pokast yetu hii na nafanyia kazi kila mtu anayenipa ushauri nafanyia kazi kila mtu anaetoa mawazo yake na yafanyia kazi na ninahitaji mwendelee kuwa mnanishauri na kunipa mawazo yenu kwa sababu, um, kwa sababu hii podcast sio ajili ajili yangu mimi tu ni kwa ajili ya nyinyi pia so mawazo yenu pia yana mchango mkubwa sana na ushauri wenu una mchango mkubwa na pia unahitajika sana sana sana so nawashukuruni sana kwa muda wenu kwa kunisikiliza asanteni muwe na usiku mwema mungu awabariki wa na pia ningependa niwatakie wkend njema um, tukutane next episode ili tuweze kujifunza vitu zaidi bay