Ah. pa kuna nafasi jamanieyamb ah, hmm? okay, watu mbyb <laughs> Nyinga, hona, na lazima ujamani ah, ni raha iambsku nyingi ana kuambia na kupeza miaka mingapi miaka mitatu sijui takuwa miaka mitatuasa walakitu cha kwanza mm. tunasema karibuni mkahawa uh-huh. wetu swahili wahilid shafunguliwa mm. rasmi uh-huh. hii itakuwa ni podcast ya kiswahilpiga vigelegelem kuna mtu anajua lakini eh, uh-huh. itakua ni ambayo tunazungumza kiswahili exclusive. Okay, of course, kuna mambo mengine sikia exclusive. exclusive kuna mambo mengine tutakuwa tunachanganya hapa na pale paleigereza yeah. kidogo lakini sana sana tunataka mm. kuzungumza na wewe mswahili na pia pengine uko kule nje unataka pia kujifunza kiswahili umekaribishwa karibu wenzangu majirani mawifi, mawifi. E, kwa sana sana sababu pia mi bado mwenyewe natafuta <laughs> bado <laughs> bado mi bado situlambo umeolewa alahtena ah. lulivopotea uh-huh. kwenye mitandao mm. kuna mtu akaja kwenye kwenyedm ah, ah. ah, ngoja nkamb kuolewa sua si faradhi ushasikia si lazima yani iliwekwa kwenye dini kuwa kuolewa chagua mwenyewe kama wataka kuolewa sawa kama utaki haulazimishwi na mtu kwa hivyo naweza kuwa niliolewa mm-hmm. alafu nkafika mahali ka, kati ya kidole hivi nkasema ah, si ya wezi <laughs> Ki, kidogo nikasema maisha gani haya alafu nikarudi wapi lkahata sikuoga mwanangu nakwambia kikwape cha vile, vile. nuka vilevileaba la ukaasa ni kweli u eolewa watajju jipata kwenye sehemu fulani okay. na mtoto wa watu <laughs> Ala wacha tu yeah, history, Aya, this a story alaukasemawacha tunaupigia yes, siku nyingine Aya, basi Ehe. <laughs> Aya, sawa sasa pengine kidogo tu tugusie uh-huh. ni kitu gani kilifanya mpaka tukakiti tukasema jamani tuanze swahili dishes na tuzungumze kwa kiswahili hebu nikumbushe mara yetu ya kwanza kukutana za kiswahili chenyewe chanchanganya hata sijui yani, ni yani, nimeishi nairobi yani mpaka yani, kiswahili kiko sa nyingine chapotea lakini so, lakini tulikuwa eh, kitambo uh-huh. uh, ilikuwa mwaka gani 207 uh-huh. nilikuwa nafanya kazi mahali hmm? Kwe nilikuwa mwandishi okay, okay. nilikuwa nafanya udaku mm-hmm. kwa wingi mm-hmm. nilikuwa naongea kuhusu mada tofauti tofauti yeah? alafu siku moja nikasikia watu wakisema nini mm-hmm. watu walisema ah, wajua twatafuta ngoja tataftaatafta mtu nkasemamwatafuta <laughs> m- m- eh, mtu mi ilikuwa sahiyo sijui wewe ni nani okay, okay. mtu akaja akanionyesha video uh-huh hujawai kumwanao msichana huyu yuko facebook uh, eh? ila, kumbuka, uh, kaya, yuko kwenye yuko mtandao wafanya udaku uh. eh? ana watu wanamfata watu wanapenda content yake uh-huh. kasema haya sawa mlete mm-hmm. mleteni uh-huh. mkamburi akaja ofisini hiyo siku nakwambia yani huwezi kusema kisauti ni kile kile cha facebook mwanangu yaani msichana ametulia kama maji ya mtungini si hata sio hawazungumziknkasemaio wajua sikukuambia yani, siku oh, yule hmm. lokutafuta ndo nikaenda nikamwulizauni mm, mkamburi kweli <laughs> yani, uh-huh. lisa video nilikuwa naona yani yuko kwenye mwenyewe yu piga nduru sijui nani amefany saahizi ametulia nkasema wee. haya basi wacha tuone talanta iko iiwacha tuolikua siku ya kwanza we naweilikua mimi nakutana na ilikuwa ko wewe mm. na nh sijui n kama nakumbuka. kazini hey, nikaja uh -huh. mm. alafu kipindi hicho ndo yale maswali siuawanamhata sikumbuki would... oh, eh, oh, hey, eh, kama ilikuwa wakati, ilikuwa wakati sasa Nika, tukaja mwanzo tukafanya live stream kumbuka, mimi nakumbuka mimi nilimwona faize oh. na snthamokotunyi wawili kwa ofisikakuangalia kasemakuwa unaonekana mdogo mdogo mdogo mdogo zaidi hivi hivi umekoma nimekoma bikra mwanangu maneno but wako mwanangusiina manenoulkuwako ndo kitu naweza nkasemso <laughs> nkasema ahen pia yani ulikuoku ni min o mpaka sahivi lakini <laughs> kaezakoana <laughs> <laughs> <laughs> kimbelembele hey, ni chakufuatilia maishmambie hey, jamani hey, kwa sababu uko nje sijui watu wasemaniaikiii eh? kwa hiyo hmm. <laughs> hmm. ikawa yni rahisi hata kufanya kazi na wewe a sababui sijui, sijui kama zetu zikokidogo tuo Kidogo, yani, lakini kifika mahali yaitaji tuelewanehakuna hat, ile hatugwaruzanushaelewa hey, hey, ni useme kitu mimi ni seme kitutukasema so, tukas, tunaweza kufanya kazi pamoja uh-huh. then tunaweza kupika na tupakue Eh? kama unanjaa ushafika mwanangu usha mwananskamkekani eh? yani tuko redi yani tuketi kwenye mkao mka wa kula uh-huh. na haya sasa, sasa mm. mi nataka nkuulize hivi umeiona hii video ya juks na huda a nionyeshe ama unay unayosiu simu ah, simu sina siju ia m sasa ilikuwa nani ilikuwa juks na? na na huda wanashut a wanatostwa kwenye platform ya juks ni mwimbaji wa kule tanzania Ehe. huda naye ni mwanamitindo hapandoepatwafahamkina oh, hapa? e, <coughs> nanisasa yes. mwanamtindo hapa kenya lakini karibuni karibuni alihamia dubei Yeah, sema niko kenya natafuta mume <laughs> uh-huh. nasikia alikua namtaka umanyala huyu mkimbiajiwapa kenyaakasemamnmetmashaskinay kipnd flani mii kwenye uh-huh. kenda enye kitamboaelini kitambo, kitambo, kitambo. na oh. miaka ishirini na tano hudaaouasemana manavojua huda a miaka ishirini na tano tuendeleetakwa uh-huh. kitambo na miaka ah, kumi na tano jamaniasemaje umri bado basi uh-huh. ndkitambo hiyo uh-huh. akaketi akasema mimi nikipewa nafasi uh-huh. ninapita na u ninapitaamknitamtifua polepole ai tukatokia tetezi at akaanza kusema nahuda kaba anatoka kuna kipindi fulani wakaonekana si aliuko zanziba sasa leo hii mm. icho kipasho ndo namuona mwanangu wenyewe wanasema wanashuti video uso kwa uso uso kwa uso kope kwa kope denda kwa denda munju kwa munjuann <laughs> busu kwa busu mwananguliu kwa lipuumeiona h ama ndondoahivmpaka e tukaulizana watu walivotoka hapa jawani wakunyandwana nakuambia una kisha, mnyanduo kishaphn yenyewe nasema simuwachi a asanafikiri ndojina tekiero kontodo miama kanogasijkuna kitu kinaendeleayamanisha i imyumama ideo aingoja nseme lakini samnokomfamine sta shanga hmm. kama huda alikubali kumfanyia ju yan kumfaya kirafiki n yani. kusemabila oh, kulipwahaya ah, sawa so, kama urafiki umefika hapo hmm. basi sim so. sawa inaweekanyinawezekana ah, yeah. Ina ah, mi naoa Hmm. liona ilo ii wanakama ujuu kutumia ndimi shori zako zakonakuambia walai hata juks hajawai kuwa na Walaya, na hivi naass nakwambia mi hata mtu akaja saa sahizi nakwatoka vumbi hap ah, hakuna angalia <laughs> Ay, endelea mm. kikweli ni kwamba sote mm. ukiangalia hii video mm -hmm. nini? Semo. <laughs> nikiangalia ninihi <laughs> video, y video. Eh. nini <laughs> <laughs> nikwambie ah, ah. <laughs> <laughs> <Acha mkuambia, laughs> yani <laughs> pale nilipofika roho yangu nkiangalia hii ideo nakwambia nasema jamani mpyame ngekuwa na shemegi. shemegi kwa sababu baridi azidi julai sababubaridiyaiulaiemegi uko wapi lakini wajua nini nkikwambia nilikuwa na mtu mm-hmm. Mm-hmm sikukuambia stori mm, nilikuwa na mtu mm-hmm. um, sasa alikuwa yuataka kunilaibasi kunipo, e. okay. wakati huo miaka miwili mitatu ishaisha ah, okay. isha, isha. e, alikuwa yuwasema nini aya atakuja anio yee yuko yoenda majuu mm-hmm. yenda majuu sasa si uko glu si nye. uko ni galfu majuu bora umpanda mm-hmm. ndege ojaarabuni bsgwendege ah, okay, anyway. anyway. umpanda ama ujapanda okay, umpanda. Hmm? Umpanda. Umpanda. ndege mm-hmm. ni mpanda kisha masaa mangapi mangapiiazulu zulu kwenye uluulu <laughs> sasa ndio tutakuita majuu ama tutakuita arabuaabasiayakwa sbabu watu wajua wajuaakasema mm-hmm. waenda e, zake wapi lakini atakuja wapiakiniatakuja nebaa asema ywaja nioe alafu arudi okay. katar nkasemasasangojando anayo naitaka mume naye niko radhi lakini, lakini mambo ae. ya wewe kuja kunioa urudi l nayo si yawezi sitaki hmm. ilikuwa hmm. alipeposa mwoane alafu achukue mwezi mwaka miaka mingapi ndo gulf huwa si miaka miwili kwa hiyo ndio ilikuwa ni umeolewa yochukua mwaka yochukua mwezi ama alikuwa anachukua kipindi gani haswa ndo aondoke ende zake gaaya wow. miezi me, mingap mwezi mmoja tu kwa hiyo mweziz mwezi. mwezi umeolewamwali mwezi. wewe Ati. mtoto wewet alafu mwanamume mwezi mmoja mmojaakushikeshike akupandishe pandishe akutundike eh, auondoke miaka miwiliani mimi, a... mimi. <laughs> wachamavwachabakaahapa <laughs> wacha <mpavy. laughs> <laughs> kwani ndoa lazimakwani eh? ndoa lazimakasema eh? yes. na maaba nayo naweza changanya changanya kaya Ah. nekayanda lakini mambo ya mimi unioe uniache hapa uende lfu miaka miwili kwani wafikiri mimi nini sanamu ama wafikiri mimi mjiwe ama wafikiri sielewi lakini ujuwe hii ah. hi ishu wewe afadhali wewe pengine mimi naona wa ulikataa hmm. kwa sababu pengine umesoma pengine miaka yako pia yani m kengeuka kimawazo engeuka hey. kimawazosu <laughs> fikiria hey. wale ambao kwa sababu unajua hey. mwanza asubuhi nilikuwa namwambia madha hichi kituanamwambia hey. mwanamke kitambo hmm. tulikuwa tunaambiwa msichana aolewe bikra sak cha kwanza awe bikra kitu cha pili miaka hey. isipite ishirii na tan kama mwanamke hajaolewa hajajistiri nyumbani kwake sawa ehe. kitu kingine mwanamke kisomo hmm. kisipite kile cha nani cha mume wake kisomo kiani kiwe hata kama ulisoma tuseme kama uko hapa kenya umfika klaseti hiyo imetosha ikutosha hiyo klsit lakini ukifika sijui from 4 univesity wemwenyewe tena unaingia masbasssa soko ishaharibikakule hufika univesity upatana na wanaume mwanamume anakukoroga pale ubikra ashasepanaoinaendelea Nenele, inaendelea dadayngu umefika umeingia area mm-hmm. wewe ndo macho yako hivi mwanamume akikwambia kitu kidogo hey, nikoameni ache ushaondo ushakua kichwangu hey, kichwa kishafura sasa hapo ndo watu walikuwa wanambolea mapema mm-hmm. sasa wewe mm-hmm. kupe mfano mm-hmm. kuna msichana kule yeye amepatana na mwanamume hebu ngoja kwanza kwanza uambie watu leo hiyo ndo madaya Hey, mada yetu ya leo mada mm. yetu ya leo dishu ni... ni kwenye menuh kwenye menu leo swahili <laughs> tobosha letu lalenda nini tobosha letu la leo Ehe. ni hili swala Ehe. la wanaume wanawake kwenye ndoa mm-hmm. wanashikana alafu mm-hmm. hamja ka yani ndo mmeoana tu bado majotoauaankujaanmbataft mke woja wanzangoja mahaba uanza alianza kuja liv ya kwanza akakuona alafu akarudi mwaongea kwenye whatsapp mavideo alafu sasa mahabaya kwenye s mahabara kwenye simu oh. alafu akija so yeah, yeah, tena baada ya miaka miwilitujalivu akusanyakusanya visenti vyake amayakulipastna kule nyumbani hmm. una prsuna ah, watu wafikiri, wa wafikiriuaraka mm-hmm. usirudi huko kama una mke wewe hujue hivi mdogo unaendasuleiman mm-hmm. anaoa akioa anaondoka anarudi zake zake majuu oman qatar saudi mm. arabia popote pale ameenda kutafuta dubai mm. ni M- hey, kuta kuta sawa mimi hata sina tatizo ina mwanammeanaapana mimi sinamwanamume lakini swali langu hey. kuna lazima gani woe uh-huh. mwezi uh-huh. wiki mbili uh-huh. umwache mke wako uh-huh. hapa hey. tena mke ujue huku kwetu uswahilini tusidanganyani hmm. hmm. kwetu uswahilini hmm. ukiolewa waenda keti keti oh, na na mavya waenda ketina mavyaswaenda no, ketamaonglakini Lakin, eh, nyumbani vile watu wanavyofanya huwa ni hivo watu, waolewa watolewa kwenu waenda keti na mavya ama siku hizi vile watu ambavyo wanafanya waolewa warentiwa nyumba waenda kuishi karibu na wazazi na mavya, mavya waenda kuishi pale peke yako sasa kama ile siku wedding eii mm-hmm. siku ya harusi usiku huo uli, ulipewa mimba mm-hmm. alikujaza alikunyazwap mm, hivo uh-huh. ndio afu <laughs> <laughs> <Apu> wanaondokakidogo <laughs> <yeah? laughs> <laughs> okay, kama alikupa mimba mm. hiyo siku ye hey, yuko, sa. yuko saa wa ana bibi nyumbani miezi tisa itapita miaka miwili miezi tisa imefika utazaa hata huyo mtoto atamwona kwenyespatapigiwa kwenye ata videokola mwonemwanaye mm-hmm. so uta, utaolewa utakalishwa pale karibu na mavyaa ama kwenye nyumba ya yamavya awe anachungulianachunglianalinda hey. mali mm-hmm. mavya sasa yuko pale kama ketek anaangalia hemkete lakini mm-hmm. wazazi wako pia mm. huwa kazi yao pia ni kulinda wasiaibishwe kule, kule kwetu anaita mrinda makala haya basi ndio hayo <laughs> ndo wasi, usia, wasiaibishwe kama wazazi wako eh, mahari ishalipwa mm-hmm. alafu umeenda kaa mahali kwenye kijumba cha kurent alafu kuna bwana abdala iwaingia akitokahiyo ndoa ikija ikitokea iki maanake mm. hivi unajua economy ngumu maisha ndo haya mm. mm. wewe pengine una kisomo chako wewe isemekane mm. leo hii mm. faz mm. ameolewa mwezi tu mm-hmm. alafu kikazi cha kuenda saudia kintokeaaansubiriwaenda kulwaenda kumwambia mavya na mamako na nani yan mimi mpata kazi hivi naenda zangu saudia miaka miwili mm-hmm. naenda tunaenda kutafuta hela alafu nirudi wajua utaambiwa nini wewe, mtoto wa niniwee utaambiwa nini? mtoto wa kike wewe unajua maana ya kuolewa unajua maana ya kuolewa wewe mm-hmm. mtoto umeolewa sasa uketi kwako ukatulia wewe mtoto wewe unaelewa fahamu maana ya kuolewa ama unasikia tu kuolewa kuolewa ni kutulia kuolewa ni kubaki nyumbani umpikie mwanamume wako api, mwanamume hayuko oh, wakomamwanamume hayukohajabahatika oh. kupata kazi za zanda zangu uko. bana hela muhimu sasa niambie hmm. hapo kitu ambacho wanaita kwa kiingereza ni agmya manake hutakubaliwa na nakwambia nakwambia na... ah. utaambiwa a t ukitaka kwenda hmm. wewe nenda hata huyo mume wako hata kukubali ndio maana unasikia wengi wanasema hmm. mimi nilivyopata ile kazi hmm. sikumwambia nikafanya kumpigia simu kumpiga simuoeshanapanda ndege E, vipi mzima hivi <coughs> naenda zangu saudia ntarudi baada ya miaka watoto miwili ume watoto umewaacha unawaambia watoto ntawapanga mimi dotakua nawatumimaanake unajua mwanamume Yate. hakuna atakaye kukubali uende Aya. ufanye kazi lakini mm. ile ambayo huwa iko ndo kitu mimi huwa kinanishangaza yeah. maanake ikija ni mwanamume mm. wa utaambiwa sasa wataka mume wako mbaki hapa mwangaliane haya mimi naaend wacha ende baa ya ngoja wacha aende lakini pia hiyo ya wanawake kuchagua kazi mm-hmm. alafu waache nyumba zao wako sawa na kuacha nyumba zao wachague mm-hmm. kazi huwa mm-hmm. yategemea na mwanaume mwenyewe alivyo mm-hmm. yategemea na situation ya ndoa yao huyu mm-hmm. mwanaume yu, yu, yu, yukoje ndani ya nyumba eh? ana kazi mwala vizuri mwaishi vizuri mna amani lakini a kwa sababu mambo ah, ya mwanawake kutoka na kupiga simu yuko kwenye, yuko e, kwenye ndege huwa yamaanisha yule no, ni bure kabisa huwa no. yamaanisha hivyo hamwamini ngoja nkwambie e, wakati mwingine e. mimi kama mwanamke ninachoka Hmm. ninachoka wewe sidhani kama umeshawaika kwenyeo yani... ushawai kukaa na mama ya mtu kwa nyumba sema ukwelimimi hmm. meshamavy wa, e. ile hali inakwambia alafu wakati ule e. nilikuwa bado sina kazi yaani nilikuwa sina hela sijitegemei sifanyi kitu chochote ile hali inakwambia si hali nyepesi maana hmm. asubuhi unaamka unamka unamtegemea mwanamume cal hey, twataka kula tunataka pengine nivae nifanye ni nini nifanye nini inafika kipindi fulani hey. mwenyewe kama mwanamke ambaye unajua mimi naweza kufanya kazi naweza nikajitegemea hmm. lakini niko hapa kama sasa kija kazi ah, kazi kwa mka ujefongaleso hiyo kwa mm, kwa kwanza hakuna tofauti ya wewe kuishi kwa mavyaa ama kuishi kwenu kwa sababu zile kazi utafanya, utafanya. pale nyumba unaamka unajifunga leso unapiga mm-hmm. deki mnapika usiku umeingia mwanamme anafika hey, mnafurahiana mnaenda nafanya siku nyingine inaanza hivokwa ah. hiyo kama mwanamke unafika maali unasema mi nimechoka na maisha. Yeah, na maisha nataka nataka hela zangu ni, hey, kama nataka ku, kununua akununua zangu ninunue kama mm-hmm. nataka nitoke nataka naweza ka, nikachukua gari niende mm-hmm. sasa ndio hiyo hali ambayo inafanya we wewe unasikia kuna kazi saudia hey. kuna kazi atar mm-hmm. kuna kazi a mm-hmm. kuna kazi nimesikia watu wanalipwa sijui naenda E, pia mi najua Aa. mtu najua mtu ha. kule kule <laughs> kaya <Uhum. laughs> najua mtu mwanamke alifanya hivyo hivyo akaacha watoto mm. akapiga simu akasema mimi nshae nshaenda nshaenda siwezi kuendelea kuishi hivi kwa hivyo kama wataka kujipanga vile wataka kujipanga uchukue watoto upeleke kwa mamangu ni sawa lakini mimi nakwambia nshae nshaenda haya basi mwanamke akaenda mwaka wa pili huu sasa pale atarudipale ha- ishe alau ndo sasa huwa modo, unu, hiko, ama moto huo unawaka hivi kiroho tayari kinaza sababu ukirudi unaulizwa ulitoka hapa na vishindo saumu vishindosaumu weweuafurrudi mwanamvuamume so so ah, eh. wangu pole watoto nini nini nini eh. ukiregea mm. ako, e akoa lakini ngoja kuna ao wanawake huwa waenda hivo lakini hua watuma pesa nyumbani utatuma mm. unamtumia yule mwanamme wako hizo uh-huh. pesa yazila ama otafuta ya bibi mwinginesit hivo Uh-huh. unaambiwa uh-huh. wewe kama mwanamke uh-huh. kimbelembele chako uh-huh. mimi nilikukataza uh-huh. kuenda uh-huh. sasa ulikuwa wataka nijibane vipi na unajua mimi ni hey, nafikiri sasa ngoja ukisema hivyo na mimi ulikuwa wataka niji nilikuwa hapo, hapo, hapo. naenda nikifikiria yangu familiyangu ngoja ikiwa wewe uh-huh umeachwa wendo mwanamke zzumu umeachwa Ehe. pale nyumbani kwako ufikiria yani nakuambia faiza fikirumelala tu no, si ukafikiria nimetamani ngono ngoja <laughs> yni nin... ni kwa wanawake <laughs> wanawaka wanawake ambao wameolewa wk miaka e. mi, mitano e. wameolewa kwa miaka mitano kwa hivyo ni kitu wamezoea nimetamani ngono sasa inabidi ningoje miaka miwili miwilinamume atoke saudia aj alafu Aha. pale kuna beka bekawacharobekwasema beka beka ngoja ngoja ngojangoja sibeka wacharo kwanza uanza vipi kwanza uanza ndugu yake shemegi yako yakosheeji oh, she she she she yako ndi uanza na shemebeka waaro bekawacharob mwanangubeka wacharo, beka wacharo. Mwanangu. Beka, beka, beka wacharo. Mm. yojakukufanya zile kazi za sijuhi anafua b wamweka kwanza eh shemeji shemeji nakuona nakuonamwanakambia kishundu kile inafika shemeji shemeji shemeji shemeji kidogo kidogo shemeji poleosheme melee polepole Ta, ta, ta. Uh-huh. shika mimba sasa ya ama sasayashemayabekawahaayachankuambie uh-huh. mi natoka mwenyewe naenda lazima nkae kwenye ile ndoa ndoamimi natoka naenda kwa sababu wa uh-huh. yeah. sabausi <laughs> lazimaj jiondoedaukishashika y- mimba hatusemi wa kufanya hivyo lakini ukishashika mimba toka hata kabla, kabla ujashika mimba mkiona wamona beka wa charo mata ya kudondoka un anza kuendmtu kuenda. asimuone hata mtu asikuone hta wee beka na bekawacharo mnacekeshan nakwambia hata hiyo kuchekeshana kila mtu ashampigia asha simu mb... mke wako huku Kicheche. mke wako huku wacheza bolidanajnakwambia Ah, naminadangakshika hiyo mimba dada yangu shika hiyo mimba yan bahatimbaya lawajua kuna watu ako kwenye m lakini badofikiriamiaka miwili ni mingi sasasa kitu kitakachokupata kita hmm anz utaitiwa baraza la wazee mamako babako ndugu zako nani nani mavya bavyaa hmm. shangazi nyanyake shangazi sijui nani kila mtu na mzee mm-hmm. wa mtaa wuko apo katikati unaanziwa mkeka mrefuaaunafunguliwaeautoaaapaapaemiisasauumaanaoniona ibabaehuyu uh-huh. sulemani wako uh-huh alikuwa yoondoka yoniacha hapa miaka mita vile vile hiyo ni wewe jamani mamambichi sijagusana yeyote kama unamtoto waike kujiheshimumuu mtoto wenyu eh, malaya mtoto wangu kawamalaya mm-hmm. hatukufahamu mm-hmm. nini nini kittakachofanya sulemaniauta kusmambo mengineafuta kwana nguvu ya kusunaenda wapiuna hela wataka uolewe uh-huh. unajua kujistirihat thi ambayo tunaambiwa miaka nenda miaka rudi uh-huh. mwanamke akiolewa amestrwazaziwakowao na na nini jamani mtu na, na nini nastirikananinitlijaributkngoja wachankuambia hata dini yenyewenda dangastara ni yule mume yuko pale ndani ya nyumba mwaishi kila siku na kwanza ukija ukinifata mimi kwetu waniposa mimi tuseme ni bikra eh? mm-hmm. si, sijajua kitu mm. alafu mwaka mwezi huo huo mwaka wa kwanza wa ndoa mm nina Laki, nani, nani Kina, mkoja, hakizana, hake, kuambi, haki zangu okay, okay, haki za ndoa sisemi wanawake haki za ndoa wasikia alafu mtu amekuja akakuoa wiki mbili harusi ikafanywa huyo ashakwendalabda una mimbandoagan l gani ile hata kama naishi kwenu nin watu watuambie ni gani sasa hapo ndo kunakuwa na kizungumkuta hey. kwasababu unakuambia ikiwa ni wewe umeondoka hmm. wewe faiza mm-hmm. ukaenda zako sijui saudi ma wapi wapi uh-huh. mume wako atatafutiwa mke aya saaa hiyo nshaamua kwenda kwenye ndege shapata nisha, nisha, nisha, tikiti nishapata yule agent nkamlipa ka pesa nataka kazi nishaamua kamba mba, Walai, kama iwataka kuoa wacha wachaoongo bas Wow. mi sidhani wanawake ukachini wakafikiria ah, mimi nataka kwenda lakini sitaki mume wangu aewe wa mtu ama apate mtu Mwana ah, haku, wewe, ukihuni, ah, ah. ukishuka ndege hivialaueshubora akuna talaka kama watakuwa bibi wa kwanza sinsawa awe na bibi apili wa watatu wanne sawakiay sawa. eh. kikapaw utaitiwa uh-huh. Bunge, hey, oh, lakini mwanaumenzutaambiakwa yeah, mw. mw. K- sababu kimbelembele cakkimbelbele chako kimbele hichi <laughs> <bele chako>, <laughs> ungetulia mwanamume angeoa lakini tulikuambia wewe hukusikiana ah. huyu ni mwanamume wajua wanaume hawawezi kujizuia wekuj siwezi kujizuia, so, t- kujizuia. kujizuia. utaitwa malaya sawa so, malayacha nwmaaang saawacha so, mi mdangajinajielewa kisawaadomaanabekawacharo e, kama ni mwanaume mi namtafuta yeye alafu Alafutuendana... na aju unakwambia kwa sababu una Be... mahitaji yakindoa utatafuta huyobekawacharoaajuap e, kwani mwanaume hatupesamii si sijali ndo unajiondoahebutuamb unaji na kama hizi hali zimeshaikuwapata kama unajua mtu yoyote ashaikupatikana na hizi hali mm-hmm. na pengine tufanye nini kwa sababu mimi kwangu mimi kwa msazamo wangu mm-hmm. sielewi mbona mwanamume uoe hata haya mambo ya unaoo unampeleka mke bara atmimi niko nairobi nairobiiko niko daresalaezangu goma mke Baza. wangu yuko mashambani mashambanuanza hivo na kaunti ya toka kautihi kupelekwa ni, nafanya kazi kisumu ati mke wangu hivi uko bungoma uko kisumu hakuna nyumba na chakulaumemwoa enda kuishi na mamako mfanya nini sikubalianikwanza mi kwenye comments ambi. nataka wanawake, wanawake ambao kama uliacha familia yako ukatafuta kazi ugaibun ugaibuni, ugaibuni tuambie uliporudi iporudaiankaitadaiaaitma esa kiucha kwanza akasema mnunuekanunuliwa uh-huh. uh-huh. akatuma hela zingine akasema nataka nkirudi nipatenc t hiyo uh-huh. imetundikwa pale uh-huh. Haya akatuma hela zingine helaela miaka miwili kaisha kurudi yule mume hmm. kumbe alikuwa hajapiga mahesabu kwamba mke wangu anarudia oh, ah. anajua tumtaendelea kupokea helakurudi hakuna kitu chochote mwanahata shilingi. shilingi zote alikuwa tu akimletewaakenda mangweni ah e kuliwaka na mwanaume umtumie pesa hati azitumie vizuri ha, w okay, yeah. yani, si kwa ubaya wanawake ndo wapangaji indio lakini kama wewe kama, kama ni mume na mke na mmeelewana at, at least fanya kituufanya lolote Jenga, nunua ploti Ha, kufanya lolotekufanya lolotennajua na, hizos ni nyingi hizo stor ni nyingi naa kuzisikia haptupeile yako unayoyoma so kwenye kisehemu hiki tutaongea kuhusu uh, dhana potofu mm-hmm. inayozunguka wanawake wanaovaa iabhiyo naitwa okay jalbab ni lile bwanda okay. lile e, lile la kupepea na kufuta mavumbi si buibui kuna bui. buibui kuna uh-huh. jalbab sasa ukenda hesili apata jalbab uh-huh. jalba sasa mtu amevaa buibui na lile kile cha juu hlile ha juu afka okay. kule chini kwenye, kwenye miguu okay. okay. haya dhana potofu namba ni kwamba wanawake ambao huvaa hijabu huwa hawachani nywele ama watengezi nywele ndani mm-hmm. yani kwa sababu waivaa kila siku kitoka nje huwa uendi salunii kwa sababu mishaulizwa maswali huku njeakii kweli mdanganya watakwambiamii mpaka ishaenda na matuta mwanangu eh, uko ndani kwa sababu sasa masaa mangapi niko pale na sahiyo nilikuwa sijapanga mambo ya salunivituta ndaniaungojawsiam <laughs> hiyo kama sahii niko hapa niko hapa wakati huo wakati huo utabadilika okay, lakini, Sidhani, lakini, true, watu, Aa, watu osha nywele kwanza baada ya hedhi pia wafa uoshe zimeisha uoshe nywele zako okay. mm? okay. ujitoharishe yani. haya mm-hmm. kutengeza nywele saluni lazima mwanangu naenda mm? mm-hmm. kusongwa mm-hmm. wengine watia dawa unajua mm. mawigi ndo itakuwa ngumu kwa sababu ya ya hijbu yenyewe vile ambavyo yakaa yani itakaa vibaya okay. saingine sababu ya kufurafura okay. lakini furfuwataosha nywele zetu watwasongwa watapaka mafuta atatiadaa tafanya kila kitu dhana ya pili ushasikia kwa hivo usiulize mtu hivo tena okay. ukimpata mtu nje atiwachanowanza ati, ati, uh, uh, uh, hata ufai kumuulizatastuaweauona dude huu dhana ya pili ni kwamba wanawake wanaovaa hijabu mm-hmm hawashiriki kwenye michezo mm-hmm. yaani swimming ftboli vitu mm-hmm. kama mm. na ni uongo ishasikia ndio maana nike mm-hmm. ile kampuni kubwa hey! nike ilianza ili hijab. hijab na kuna wanawake kuna wanawake wengi sana kama ibtihaj, ibtihaj yule kamattni basketball Oh, kuna ya. yule mwengine eh, na kuna wawa basb pia They really so, yeah. mm, eh. so wanawake wanaovaa hijab wanawezashiriki kkwenye miche. mm-hmm, michezo mm-hmm. dhana ya tatu mm-hmm. ni kwamba wanawake wanaovaa hijabu hawatoi yani 4umevaa hijabu yani watembea uko chooni uko unlala fayawafiii ishwafikiri sitaishi vipi inatoka ukitoka nje uh-huh. vaa hijabu yakoukiwa okay. ndani ya nyumba kama kuna mwanaume ambaye iwaweza kukuoa uh-huh. vaa hijabu ndani ya nyumbaahivo okay. hapo ni kabla ujaolewa hata mwanamke aliyeolewa kama bwanako uh-huh. weza kufa na kuna potential, potential. yuko okay. rafiki yake bwanako yuko ndani ya nako, ah. nyumba vaa hijabu She ya, <laughs> ya. shemeginaat <laughs> okay. She yeah. uh-huh. kama Ito kuna mwanaume make... weza kukuoa vaa hijabu mm. lakini mm. kama ni babako ndugu yako mm. yako watu wa familia toa waweza kutoa so mmeelewa mm. kama una swali u