ni sawa karibuni tena kwenye swahili das asanteni sana byhewy kwa kila mmoja ambaye aliangalia episd na tunawambia yni tuko na kwa hiyo bado kama hujae alafu utufolo kwenye soiamdia tunapatikana swahila uh, kwenye tiktk yeah, yeah, na pia kwenye zetu yes Zaya, tunataka maoni yenu wasikia maoni ndo muhimu zaidi, muhimu muhimu zaidi. Mm -hmm. what did you do uh, weekend vipi ulifanya nini yani toka yeah. mwisho tuonane naf tumeonana kama wiki mbili zimepita hivi ushasikia mtu akikwambia mm -hmm. asiyefunzwa na mamaye hufunzwa mm. na ulimwengu na kuambia nimepigwa <laughs> <laughs> makofi na ulimwengu <laughs> <Yami. laughs> umaenza kwaniniwe nami nakuona kwa ulikua holiday wewe wacha mambo yako <laughs> wewe wacha mambo yako punguza yakopunguza wasiara uh, lakini sasa we karudi nairobi na kuana uh-huh. maisha yani ulimaliza hela zote mobasalakini lhla yumbani ama ulimaliza ela ztkila akabat hivi mwanangu Nadanga wapi jamani dangawa unafungua una jokovu ama ile friji wapata Yo, tu, tomato mjawnmwenga ndo nakuangalia ena enye imeozayatoa nini na, na, <sighs> na mabuu mabuu ute ute si ute kama vajimai kama vajimaji haligua wamaanisha haipikii aipiia lolote m nimekumbuka nilikuwa pasa kwenda nilikuwa nishajitayarisha mshefa huyo alikuwa ameshasema mm. kwamba tunakutana tunapelekana deti mimi mm-hmm. huyo friday uh-huh. tukapangana satrday ishafika sasa saturday asubuhi ushakufika mahali alafu unahisihisi spirit kwamba hii kitu haifanyiki yani nikana kawasiwasi fulani kaona ngojata wazungu wenyewe wanaitasikeli sijui il <laughs> isi... okay, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. ya ndani ezi kuwa isianyeti huko hukouo ikafika saa kumi det yenyewe ilikuwa inafaa kufanyika sibu saa sabadi nkamwandikia vipi mm-hmm. nafanyika nini ilibidi ilibidi bana bidibidia nkamtumia muda baadaye ndefu siji kazini kuna nini hata siku, siku. Ha ha lolote akasema tu I Na safiri, alafu nikirudi tutapanga ene kahukua mdabbaadaye awaaaikaiaibitkm mwezi huu but oh, pnwa bilampesa ah. bila mpesa, bila maua nayo siku siyafhaya lakini kwanza ngoja kutoka hiyo deti yako paka sasa wacha tuingilie mada mm-hmm. nyeti mm-hmm. yamad si mada yaani kuna topic fulani nimeiona mm-hmm. mm-hmm. kuna sta fulani yoaitwa m <laughs> ni oni wa wanieria ni wagana Niger... <laughs> wa ni wa ni wa wa jamaniswaie ni okay. ni okay. okay. yani okay. sasa lakini mm-hmm. eh, alipropose kama miezi miwili mwezi mmoja iliopita mm-hmm. mm-hmm. sasa imefika wakati wa waru. mm-hmm. wakupangwa videti mwanangu wengine wanaolewa wanaolewaanilikwambia <laughs> mwaka uishi mwaka uishisasa mm-hmm. mm-hmm. ukipangika uko shpole. mwaka uishiwewe mwaka uwishi endeleapangiwammeendelea <laughs> naiyo story yako usintibuemefika <laughs> uh-huh. wakati wa kupanga mke wake mtarajiwa mm-hmm. yani yan mm-hmm aitwanani mkiwakeanawa saba mwanangu akunaela lakini alhamduilahiasa uh-huh, uh-huh. imefika wakati wa kupanga harusi sasa uh-huh. bibi harusi wasema nini mimi nataka eh, ya watu ambao wanataka kualika hata mm. isipite 2 ya atakawa mm. marafiki kidogo kidogoni ngoja basi ya, wataka kualikaa angojautaolewanimekwambia <laughs> <laughs> mwaka uishi alafu watu ishirinibadepat yamaarusishakwambia ansema yataka mm. watu kido mm. yeah, ataki... Mm-mm. na wajua babake wajua watu wengi mamake wajua watu wengi sista zake pia dada zake <coughs> zakewwanajua watu wengi alafu kuzidishia Be. ni waniri wa ile harusi za huko si za watu wawili watuusi za kule mbwembwe mwanangu watu el o walisha ki ndo rah harusi yoasaeeainea emimi kama mume ama mimi kama, kama yeye watu ishirinituende ishirini, wataka... kwa EG. kwa, EG. kwa EG, tukitoka kwa eg tufike tule lunch tuende nyumbani basi tukafanye mm. mambo yaishi lazima lazimaegena kuanaaysaa sasa mimi vile umesema kwa ed nishakubaliana naye mambo yameisha okay oja kuulizewamaatuishirini twatu mkuulize watu shirini, mimi watu Ay, atege, mi wajua, ile miambiliwatowalakini watu ishirini utamwita nani umwache nani nafkiri hilo ndo swaliuwengineaa ukiangalia inawezekana maiwezekaniua watu wanne mamangu babangu ndugu wawili watu watuwanane Bas, na ye, ye, oge, ye, ye, kwa kina tem temi. Eh. temi na mistaizi inawezekana haiwezekani inawezekana lakini kwa sababu naona wanahela lazima ngoja lazima walike wa watu yani. kama sadaka vile watu wengine wajua pia ile nuksiuki aata watu ishirini dadangu hata watu hawatuishirini hawa mm. kuna mtu ana hasad kuna mtu ana nuksi tena for to stab you in the back lazima awe ba. ka kama, pa, ni, mbali, hmm. kubwa. Well kama pia ni watu vile basi si ni sana oh. It's an function, kwa pelekeni kwa lazmaawe ama ite hata mubiri nyumbani kwenyu awafungishe Eh, maisha yaendeleeaa ah, tushafunga lakini mtuaambie kwenye comment section kwanza wee eh, wataka watu miambili ama wajua watu, watu, watu mia mbili ama wajua watu watano ishirini na ungetaka harusi aina gani wajua kila mtu, kila mtu, wa, mtu, wa, mtu ana sta yakekama wataka kusuta watu waje waone marigedi ma ishirini saawafanya kama takatu ishirini basi endelea fanya vile utakavya lakini tuambieharusi zile za uswahiliunazijua hizomasinia Aa, <coughs> mas- watu, watu wekewa sinia moja watu watatu ama wanne ama sita yani watu kushikashika mpilau kushika na kuacha viazi kutafuta nyama yaani sieleerunyananguvrunya <coughs> Swali. Leo hii, mm. tumeketi hapa. Uh-huh. Okay, ni wapi ni wapi hela zako wa unajua hata sahivi ukipigiwa kipengauambiwea uh-huh. uh-huh. njoo semu unajua uwezi kufika na hela zako uh-huh. nipe mfano nchi nitajie nchi ambao unatamani kwenda lakini unajua hela zako na mkoba wako kwa kiti uh-huh. nchi moja, ama nchi. moja ama tatu kwa wakatihuuoaata aaaitwaakiswahili nda faranataka kwenda braidajui kule kuna vakula va kila inaangu mimimboe bc bichi sawa lakini pia tdanutangamana na watu okay. kutia ndaniyo hm hapo hmm. mwisho misho wa sasakso france mm. na brazil yes, yes, yes. okay eh. itokee sasa hivi eh. tukitoka hapa kwa kwaas mtoto wa mavya nadhan tutakua umenyelewa akupigie mm. kwambie vipi mm. wapatikana nataka in the next lets say het days manake safari ya mbali iseme mwenda paris ujitayarishe mm takhkndki hgihumtaka kunidt ma utaenda. <sighs> Wajua, ni uh. jtu hey. yeah. tu linjitokeza taka kunpelekaasni jtu takinilot Uwa ungea, si, once yitu. in wamwongea ahaytukisema jitu si sin kiswahiliilo wameongeaay tuseme tuseme tuseme yeah. hivo mm-hmm. kuna vile byn yani, lakini bado hamjafika hamdeti hajawahi kukuambia maswala ya kudeti lakini ni mtu na mkoba wake na ana wa kukupeleka mahali ambapo hela zako kwa sasa haziwezi sasa utaenda mataenda bado huja niushasema we mwenyewe umeambia watu wakumwajie pale hela kwa tilab yani wewe eh, ushanpigia simu ushaamua twenda sijui wapi yani amekurequest ame wapiamekuefaa haja kulazimisha amekunaamba unaweza kwenda na mahali nimeweka daga wangu wanaloweka na ngoja kupika ugali wangu nile sapa wewe waza kunipatia maplani ambayo mimi mwenyewe nilikuwa sijafikiria mm-hmm. mimi ningesema no kwa hiyo uendi sendi mahali popote unatania una una una wacha pesa zangu zitimie kama <todicu> loni, nitachukua lonijipelek mwenyewe arisbadilika Lo okay. <todicu> <todicu> <todicu> <todicu> <todicu> 2000. mwaka wa elfubili isirin nmbiliambo kabadilikaal ma amejmawahiyo fadhili utachukua lon ujipeleke pahi na, 2022, na yani kuna yaza. mtoto wa mwanamke mwenzako ametoa ofa Sawa, akasema njoo ntakulipia Mam- nitagaramika gharama zote kwangu wewe kitu unapaswa kufanya ni kujileta mimi naenda wala naenda yani eh, eh, waenda zako naenda zakounami <laughs> na kila kitu mtaniona tu nangara na mapicha eh, lotnaamananinini no, oh, stori ya kuniangalia na kuniuliza una mipango gani Eh? <laughs> ya siku mbili zijazo zijazom mwdia... kama una plan zozote alafu kama una nafasi yani kuniheshimu kama una nafasi tuaweza enda aaojaanzaseme kitu jamani etiket ya kwanza ukiitwa deti na mtu ambaye hamdeti naye ukienda kupiga picha akichukua video akifanya nini pl huyo mm. mtu hat siza hata kucha mm. usiweke wewe piga jipige mwenyewe piga bichi piga vyakula lakini yeye asiwe kwenye frame hiyo ni niee kila mtu anajua hicho kitu kama hamjui basi nawambia mimi sasa wewe afadhali usema pari kwa sababu wengine wakupiga simu twende chachoma twende sijualiona vumbi kule misijazokwayo okay, okay. tatizo lako kwa ni kwamba haheshimu mda wakotasema yeah, mmeniulize yani kwa heshimakana kwambakwa heshima sis unataka kuambiwa nini Three months beo kwani wewe mke wake, yeah, unilize, wake? una pani gani no yeye yeah, yeah, hajasikiza hey. mtu tu amekupigia akakwambia anataka hey. nikutoe ni sasa wewe unataka ufanywe kama mke notification, yani? unabuwa, unabuwa notification Ati, baby kuna sehemu fulani mimi nasafiri kama unaweza kukutangamana ku, na mimi tangamana na mimi inayozungukia wanawake wa pwani panindomana mnapigiwa simu wanawake wa pwani paihvo mnamba wenjo arakaaraka wana, wanajua wana, wana e, kusakata dimba dimbaiu <laughs> <laughs> yani, eh, ni magwiji <laughs> ushasikia goli kanda mombasa atienda kutafuta ojakusikia walironaldo kristianoawatoki ukifika its called maximum effort mbona lakini shkrunaaaiocandmbona watuwanachukia kifo cha mende mendekwahiyo dhanapotofuninimnapenda kifo cha mende amanyinyi ndo wenye dimba kwa lakini amji lolote sijui kuna wakamba kuna wataita alafu mm-hmm. kuna wakosti sasa mm-hmm. waswahili wamejikenda waswahili wanani hatuna yani kazi nyingine sisi mm-hmm. eh, tumeenda skuli tukafundishwa mambo mlifundwa naitwa kufundwando Na hivo tukafundwauko mm-hmm. ah, uko uko mwanangu <laughs> hamjafundwa dimba langu kusakat kifo cha <laughs> <Hey, laughs> <ya> emea <laughs> ni nani yaani namsakatia ya nani Wewe ni mtu mtu mtu mtu wa wa aina gani pari mtuwa pari, mtuwa pari. soko mm-hmm. namsakaian iodimbaween mtuainagaiaut kisa nutuutampost mm. ah, tumese tumekubaliana hapo kwa kupost hatuosti hiyo ah, yeah. tushakubaliana mm-hmm. afu kitu kingine mm-hmm. mimi ningetaka tu kusema mm-hmm. ni kwamba nimekubalianaaaahiyo ni kusema unanifumania tu kwamba all kwambaa unapatikana sasa mimi nitakataa kama ni sehemu ambayo najua hapa pahali mimi naweza kujipeleka na pesa zangu ukinipigia mm. uh, twende mombasa ama mm, vipi nina safari ya kwenda dar whoukinipigiamdeombasaajmbamimi na najua kwamba uwezo wakujieladarsalamnaza kufia mombasa na hela zangu yeah, oh, ukweli sijui sijui zanguakno sijitndeiutupadeti kilifi sijui hoteli gani huko ndakuk kwa, kwa sababu kama kweli ungeku uko uh, uh, rios unataka kuende kwene chukwadeti mm. mambo yangekuwa kwa, kwa hiyo tunasema mm. dont be mepangwa yani kwahiyo e. tunsema siu imepigwa ushakurupuka mtoto mwanangu kataa huku vibegi usha kurupuka, kike, kata, manangu, si uku, uyo, usha ukaenda zako madera yako waketndehukub uwe na yaniambia mimi babangu alimpeleka mwakajamshafikaseleke sha... kwengine a hiyo mwisho mfika makadarawan <laughs> hey, hey, bembea zile shafika huko tanakujuaikwenda mm. ma spendi kwenda mahali mara mbilihay mm-hmm. mm. sasa hebu tuambie utakubali wapi na, which, genajua, we know you have a prize na lazima kuna mahali utashikiwa Kama ni na kuna best... pahali utaendakama niya na kuna marafiaaatkufanyaapiga yeah. marafi, ka... hata... <laughs> marafiki zangu zangukasema e, tumpangie huyu ja, nisaidieni kumpa, kumpangia huyu fulani <laughs> iyo naenda yaani yaniina maana wewe ni wale unaitwa deta alafu unaenda na marafiki zakoshatabia ah, mbovu sasa nikitaka kutoka na wewe labda hta You don't me yaani unifurahishi macho unifuraishi Malay, kama weni uko nje na unalipa unalipia mademo analeta mademu wenzao deti weniboyaweni boya wejiwa hivo weni boya mtu akija na mademu wake marafiki zake ambia kila mtu utagaramika kama watu wamekulwa wamekunywa nini nini kila mtu ajilipie utamlipia wo utamlipiafiz Sa- from surprise me. ni kupanga sijasema watu wengine walipi kama otaakulipami tamwambia silipe kwa kwaoweee eja wafikiri kuna mwanamme na akili zake timamu hey. ataketi akuite deti alafu leta marafiki zako tutamaliza karibu nininekaribu makofi hapa lakini mishakwambia deti kama surprise best day? 20. utaenda 20. lakini 20. na marafiki ama pia furaha yategemea parisa kwe, nini ufaransa tuendi na marafiki kama ncha choma mwanangu itabidi uh-huh. umegaramika na marafiki sasa sinibestda kwani twendamini na wewe kufanya nini na wewe si mtu wangu wa karibu vile uko mwanangu weukodiio mwanangunve okay after nah, chachoma so. mwendapi narudi kwatu nandafikiikleejuu chachoma ndo okay usha, ume, ume kwa hiyo umepelekwa deti amelipia marafiki zako si alafusiati amelipia marafiki zangu amelipa bd ambayo anaiweza kualika watu wengine t alafu mtadaiana do... mta baadayetadaiana nini bwana mtu amepanga antakuntaki sasa kwa hiyo ssakwa na watu wangu haya basi nkisema hiyo bsda upange na labda dadangu mm-hmm. eh, ama mm-hmm. na makazin zangu mm-hmm. ushaelewa mm-hmm. si, ni watu si watu ni watu utawachajisha utawambia ni lipeni no ni watu eh. lakini the element ya huyu mtu kukuita wewe deti ama kukupangia surprise hmm. wafikiri bure <sighs> wasikia was, yaani watu wasichana wa mombasa wafikiri bure mombasawafirbri hilo wamehama wakaja nairobi hivi ndo wanavyofikiria <laughs> oh, h waonahati lazima ulipe kila kitu mi najua wafikiri Kuh... bure kwani ah! ku... basi sawa unilazimishwa kwenda sasa mimi umenialika sinausiende basi kama ah. unajua mwisho wa siku mwisho wa siku yulyule mkaka imada, yule mkaka atakuja uh-huh. alafu baadaye mm. akilini mwake anajua nimegaramika nimelipa mm. wamekula wamekunywa mm. so mimi na faiza tunadaiana kitu fulani kama unajua una, this is point wewe ambao uko kule nje njefaia okay, zikupotoshe unajua hutaki kudaiwa na mtoto wa mwanamke mwenzako Chamaikie. usiende hizo deti usiende nakwambia njooni hapa ufundisheni mwenzenu huyu kwa bure hakuna kitu cha burfuedisheni saibaayahaya funga mada basi kwanza kabla ujafunga mada tuambie kwenye mtu akikualika ama amekufanyia amekufanyiaukienda eh? <laughs> lazima ulipe kila kitu lazima kilipiwe kilipiwemimi nimekwenda bad ngapi shauri yako kanini zako ama, ama wendo rafiki ambayo unapelekwaaazimekuwa <laughs> <laughs> <Tafayo siniaish. laughs> <laughs> nyingi jamani na kati ya hizo bsd zote nimekula bure zile zilizolipiwa bure sijalipa sijafanya nini baside zako umepelekwa weuna bahati mwanangu situchanganyeumepelekwa wewe ama kunaawikuambiamwanangu na magitaa <laughs> Yo, <laughs> aya yeah. haifanyiki leo haifanyiki kesho ngoja nkuangalilia hapa kuna fani ideo same heetaka uone mishi dora mishi dora ah, mshi ah. ah as hii goja, some full example <laughs> <Goja>. <laughs> maisha yeni ukosa kulipia lakina mishidora aa kuinwa miguu jushimishi ameenda kupiga vinywaji vya0beb mwenyewe mwani mifuko imetoboka ana lolotea lolote kutoka hapa mpaka mbaka tangautajua tumi mbeaalikulambili makwapa mawili elfu tatu a... makwapa, makwapa ya kuku ama makwapa ya, makwapa ya kuku da. mbili mm-hmm. Afu, kuna yani soft i alafu mm-hmm. akapiga Bottles. kuna bottles pale vinywaji vizito vizito uh-huh. sita vizitositasita ndo zikapeleka bili ikafika pale mishi hmm. akaulizwa akasema jamani banki yangu ni kama iko na tatizo na mwenyewe unajua huna uwezo alikuwa, no, alikuwa na group of walikuwa pale mm. oh, okay. that. Yes, group of mm-hmm. so mm. kufika wama akasema basi nipelekene nyumbani kwangu kama mnataka security mm. wakamwambia freshi barida. Fresh barida mambo shega mpaka mpaka nyumbani nyumbani kufika mm. basi just mnatakaeuieaomkanyumbanikufiyumbanimbaakmand ntakua nweza kulipele bimadekafikabwaya mtoto akike ana lolote koti namhusu kapelekwa kule manywele amecharuka nini sasa haja gani kama mnajua hamna hela hamna mtu hamna nani hamna nini wachaneni na nyinyi naya is unane right faiza nyinyiufnyika labda alikuwa iwafikiri wewe utaenda mahali ukijua una huu na pesa utumieuupusi labda kuna mtu alikuwa amtumie mpesa alafu akamheni upuzi, upuzi ule wa mwisho mwanzo Tafadhali. mtafute mishi mketinae mke chinilakini kama mishu, hmm. deposit mwanangu wataka kunlipia mimi na marafiki zangu ama wataka kunlipia niende nikali tuma at least Yal, al, al, jamani alifika pale akasema nipatie kuna mtu atalipa tuna ngoja mtu Apana kusema hivyo but then that is what that is implies hivo mm-hmm. na ngojaa mtu huyo mtu hmm, akaingia mitini so iwe funzo kwenyuni jamanibure mara ngapinkunyingine mtakusoma wewe mablog endelea endelea Ati. kama unajua ule <laughs> uwezo wa kujilipia usiende deti za bure <laughs> baoaaaina <laughs> <Subscribe. laughs> so alafu pia jamani tunapenda vile amesema tukisoma zenyu zinatuchangamsha zinatufaya tunaskia hatnashe zaidi, zaidi. Uh-huh. Ah, tuongee piauambienokwa sababu twajua kila mtu na maisha yake na experiences zake kwa hivyo tuambie hapo kwenye comment section kwenyemalizandohio and... kama tusamalizabkamal lo? lote wananaherini <laughs> <laughs> jamani siku nyingine Vibe kama nyingineakote mwanangu <laughs>