Sipu, n karibuni tena kwenye episode nyingine ya moto kuliko pasi ukipenda ii ukipenda uh-huh. niite mkamburi ukipenda niite kwakoeisij ah. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> bmesema uenda nikajaaa nisije wanabamiaiza na pia waweza kusubscribe kabla hatujaanza kwenye mada yetu yalio waweza kusubscribe na pia turn on notification notifictionbl pia kama wataka kucommenti komenti mwanangu tunapenda sana tukisoma neu yani zinatupatia raha alafu paleanat piteni pale pia mwende mkatalafu mm. pia t mtu na mlikile na kama kuna pengine kuna vitu nataka kuangalia na kuona tafadhali na tunapenda sana kusikia kutoka kwenyemasoga mm. zetususa apo <laughs> <laughs> tua, tua, <laughs> so anyway, yeah. siku ya leo mm. maswahiba tunataka tuwapatie tips mm-hmm. mamdogo na shangazi tuo tunataka tuwapatie tips. So, tunazungumzia jinsi ya kuwa side chick kando, ama ukipenda nyumba ndogo ile ya nyumba ndogo ama n kwenye ndoa inakubali Asa, lakini hapa tuzungumzi ndoo wa dadangu hapaujaolewa <laughs> na yoyote <laughs> mwanamume amekuona akakupenda ana mke anakuambia vizuri kwamba mimi sidani kama ikifika ntaongeza mke wa pili lakini kwa hivyo tunafanya zina jamani yes badilia r ipiga hiv enda hivirenda pna mambo mengine pia anaenda utakufa mwanangu utakufa kwa kwaio wasema mambo hayo huyafanyimimi sijui kama anaweza eh, kuyafanyakama hiyo oh. kama kuna mtazamaji mahali wasema mm, angalia wasichana mm, ongea mambo gani haya haya mambo yafanyika tena sana tena maana tunaongea kuhusu hii lakini aiikwani laki, kuna tatizo gani ukiwa mpango wa kando except for magonjwa except magonjwa eh. lakinimimi sina tatizo na plgam ndo kitu wte anapaswa kuelwaama mepatana na mtu yumba ndogo hata ikitokea siu kuna msiba huitwi ikitokea si kuna patipati pati, huitwi wewe kazi eh. yako tu nikuwa kwenye side. So, mimi, eh nitaanza na tip ah. How to be a side chick kama kua kwenye mpango wa kando alafu ufurai na mwanamume afurahi uh-huh. kitu cha ja kwanza maswaiba zangu nataka niwambivi uh-huh. mnaona ile akaunti ya mke aasikuizoto anafungulia mbaka watoto maakaunt manini manini usist mke wa yule mwanamume ambaye unatoka naye ah, Block. Hata usitake, hata usitake kujua. Wewe, block block block instagram, block, TikTok, block, wasa, wasa wasa wasa block block wewe instagram tiktok kama youtube page block. don't follow nothing mm -hmm. kwa sababu kule kumfolo yule mkewa yule mtu ndo pale unasikia sasa mmeanza ndongocha sijui nini ivu unaanza kupalilia yeah. manake pengine mtu anapost pale en oh, mnum na unajua kwa hivo nashikamkiashim <laughs> the of your media, like nilikula kama hindi jana usiku wee mwanamume unasema nini hapa yeah. you talking? so usifuatilie familia yake hata yee mwenyewe mm -hmm. usipea usimfolo na kwa hiyo pint eh? mm -hmm ihata kama mimi siwezi kufanya mambo haya nasema kama una roho ile ya kufanya mambo kama haya kuayumbaaiihuko mm-hmm. a- sh- a- a- nje kuna watu kama mimi na kuna watu kamaatutautkini mimi nasistiza ile point yako mm-hmm. mblok ile mm-hmm. mwanaume mm-hmm. kwa sababu pia watu wakifanya stn zao una vile waweza kuwapia kwenyewatautwatakupata mwanangu utashikwa na wajua ilivo uta ndio usipatikanhata yani mtu akijaribu kuiss atama hauko popotekitu chpwale ambao wataka kuwa mac lakini hawa hawana ile roho ya kublok tafadhali mm-hmm. dadamu mm-hmm. mambo ya kupiga picha waona zile picha za ninii m- nyumba ndogo wazapigwa vipi yule namt ameangalia ukuta eh, no. <laughs> sasa vile vipicha tafadhali usiviposti kwenye mtandao vipicha mtandaoak eh? kwenye simu jamaniyni najua roha ya kudunda yani watamani kama leo lakini tafadhali tafadhalipih iak kwenye, kwenye mwanangu ije kama meo Show usizionyeshe mtu pia mambo ya kuposti sijui kwa sababu watu wao waanza vipi wacha hiyo si mm-hmm. sihaonekani uh, ataanza kidole uh, hey. hey. ayaanze bega kidogo mara ushamwona kijipaja cha sponsa hey? aisho wataka, eh, wataka kuposti wewe we, na familia yenu napaka wakoenyumbatafausipigenajua hey. na <laughs> yani, mm-hmm. <laughs> <laughs> no kuna ile memory. kuna wakati saingine wengine wataka ufanya ile nimtumie bibi yako hizi pica ah. watu wataka kufanya hivo ndioanawapiga okay. mapicha okay. mm. sasa kitu cha pili dada zangu mimi nawambia mm-hmm. kimbelembele umechukuliwa pale wewe ndio mpango wa kando mm-hmm. waenda kuingia pale waanza kupika waanza kupiga deki wafua wajiingiza zile juti za bibi jamani yeah, wewe uko pale kupika chakula aina moja ah. Sisa, <laughs> gani moja, na chakula kwenye kwenye masufuria oh, kwenye masufuria eh? kumroga mroge api. kitandani unasakata dimba nah. umechaguliwa kwa sababu pengine kuna vitu yule nyumbani eh sasa eh. kujitiatia yale marole ati mimi nampikia ameamka kwangu mwanameumbani kwakewkinutalasimii kitu gani itisha watu yeah. wataleta wata hapa hapa kama tutakula yes, mikahawa gani hiyo sipiki mm-hmm. hapa hakuliwi, sijui kucha zangu hizi unaziona a mkaawaakn hnana kujingza kao huyu mtu unataka natakati umprvie mma ndo utaanza kusikia mwache mke wako ah. sijui mimi inakufanyia hivi na hivi dadangu unajiumizawewe pika chakula ina moja tena usikipiki hati kwa masufuria sha kuambia Uh-huh. <coughs> lakini mm. chukulie hiyo yako mm. na yule mwanaume mm-hmm. kama biasha, biashara biashara wamtanuaamiro yangu misinda lakini we mtuangu, so wajua wajua. Wajua. <laughs> <laughs> kama wajuayeye akakufata na wewe ukubali ujua ile ni biasharchunabuz <laughs> waishi mwanangu si atio zege ma hakuna hatio mimi nyumba ndogo mwanangu wananu uiteseke nakwambia nyumba ndogovile ha, hey. ulivyosema <laughs> hati wampikia ah, ah, mwambie mimi mwanangumimi eh. yes. nataka Uber, Yes. nataka utoa nalavya javawanb yaishi uhusiano wa kibiashara kwa sababu ukianza kuweka mai hapo ndani utaumia yule mwanaume yuwajua ameingia kwenye uhusiano na wewe yuwatakanii hata mm. uwa kitu kimo labda afunguke kihela lakini namb kwenye list ay Yeah. nimekubaliana na wewe 0 yeah. hata sitaki kuongeza na mwana mtu ana mdeti wa mtu mtuku lakini maisha yake yako chini hatana iwaja mwachuna napoo kwa nyumba yako Bibi kama mke baamsimke wako akitaka usifanye. mke aongeze mke wapili, wa pili watatu wanne watano usikubali kufanywa mke kama mtu haja kulipia kitu chochote mm-hmm. sasa mii uh, pointi yangu <laughs> ya tatu mm-hmm. ni kwamba jamani najua najua kwamba ni makosa tukisema hivi lakini kuna wakati mwafaka mm-hmm. simu usipige ikifika saa kumi na mbili sa kumi na mbili na nusu sijui sijui message uh-huh. sijue, oh, baby I miss you. My baby baby i i miss you you my love dont do imu kwa sababu gani ngoja unaweza kuwa una chat na mtu saa tatu za usiku nafikiri na chat na mwenye nyumba. Uh-huh. kumbe mke ushashikwa boy amelala mke akachukua vidole kwenye uh-huh. hii katiadosimu <laughs> kutafunguka mama A. yuko pale we uko usiku sa tatu sa nneashakustukia oh, so mm. mnaanza kuhat naye sasa anakujibu unamjibuanakujibu unamjibu Ana mwisho unamjibu. wa siku ki bi ki kwa hiyo hata ni mbaliukijaribu uki, kumtumia ile message le mwanaume sikujibu alinianza mwenyewe kunichokonoa nablabda miela ilikuwa yaingia vizuri jamani e- aybamaisha ya mihogo ya nazi cut shot. maisha sijui yanini kwa hiyo hata sa kui anles akutafute mwenyewe tena mm. pia yub e cu maanake unajua kunalete mwngin unaweza kua na chat na mtu alafu ukajua mm. umtu anavonijiuiakshkifanyikau <laughs> si uh -huh. mtu hey, hey, uh -huh. anavonijiukamb anauchunachuna hivi uh -huh. ama ni kamba si chat na huyu mtu uh -huh. so mazungumzo yawe hours <laughs> <laughs> ko kazi mwanangu uko kazini <laughs> <Hey>, wafanya matezo <laughs> alafu kisha kama umefika wakati hautaki uhusiano ushapata mwengi? mwengine a ushaingia kwenye relationship nyingine sasauhusiano usiu akumpigiahaandeavifanya nitakuambia ama nitakuacha eh. bila eh. Utaf... utafanya kuniona tu picha zangu ziko instagram nimeolewa mimi mke wa eh. mtu tena si mke wako aykama number... utakuwa nyumba ndogo mpango wa kando mm-hmm. ujue ku kujiwekaziwepo zi, jamani mchumba mawingi elfu tatu no tunavaa nikiwa pedikiwa kila wikitunakunywaha mat yege hali ya juu bwana kwa sababu ukijiweka kichipsi zege ndo apoo utaingiza hiyop zege magumusst auwanza nakuhaauchaii kazi uiweikupija domo tu lakini i kazi hizi kama kucha za msokotabangiazifaa oh, hii azifaa hizi basi kwa hivyo kama utakuwa nyumba ndogo pia <clears throat> You yeah. Oyeo, kuna mall umevaa mwenyewe mm. unyele ndohizo map yale ya kule chinihizo tauhizo sitani nzito tulimeiva tuilimefurika tu mm -hmm. ilishapika kwa hiyo hiyo hizo sita ziwatoshe kama pengine kuna mtu Ehe. ana kingine cha kuongeza tuambie kwenye, kwenye, yani, eh? kwenye comment kwenye enthiuski yani say never lakini vile uchumi unavyoenda mwananchumi umetukalia kt <laughs> utanipata <laughs> kwenye expresswageda zangumlolongo u kwaribumavuatupia arili aee uangiandegeketialafuunatwambia itk his photo miself solotouhe poto ny thats all we have for you today kayo kama pengine wewe bado huja subscribe unataka kutujoin tunasema tunapenda wageni alafu ile bel paleafaai ndo usipitwe tunapororoa kudakua kupakua na kupika kupikana mm. pia tafadhali share kwa marafiki kwa makila mahana eh. pia usisahau usisahauu ushasemahio ingram tiktok fabook bado lakiniiunawatafute tuaa ni hayo tu kwa leoni hayo tu kwa leo tu kwahiyo uh -huh. tunawapenda nyote alafu tutaonana e