Sibini, na kuambia na vikoi makubadhina vikoinawaona mimi nawaona kil lkile chakutetemeka mkndio hiyosasatunatembea ukonikani kwetu minawananga hvkeli ni wasichana wapoan wako naheshimawko uh-huh. naheshima wanajua kuheshimu mwanaume uh-huh. n wako kwa uke wao kwa kuwa wanawake uh-huh. like, miona kama wasichana wabara aa tunatafuta pesa in the same uo biasharawa mm-hmm. you know, mm-hmm. so, hi I think, tukiangalia hiyo relationship kati ya wasichana wa pwani na wasichnwsichana wa bara lazima wakwe kama wanaume kidogo lazima wake na ugumu fulani mm-hmm. wa maisha lakini ukiangalia wasichana wa pwani hawaogopi kwa wanawake mm-hmm. unajua waogopi kuheshimu na ku, uh, kiswahili kuinua mm. unawiishkukuza wanaume hawaoni mm. awa, awa, kama ni kitu mbaya mm. lakini wasichana wa bara wanaonanga sanasana wnn msichana akinyenyekea wmwanaume wake mm. ni kaa ni kitu mbaya amefanya ama ni kitu cha kujiumiza ama kuji, kugadhibisha wasichana wenzake mm. badala ya kuin kwake kuinua wanaume na kuheshimu mwanaume sazingine inakangakani naa nkitumbayan ya yeah, mwenyewe an ikimendeleza iki, iki kimaisha kindelezako lakini mchana wa pani kuna urahisi a Eh, urahisi wa venye ana eeeka mwanamke e nabasaitmaon n wanawakewetuawao enye wanafikiria venye wanaishi maisha kama anawaesisi um, kama wanaume tume to the mm-hmm. sisi ndounajua kasbabu biashara wanawake wabara sanasana wanaumizanga sana na environment ya huku barabiashara mm-hmm. kuangaliwa mm-hmm. um, so chuki kidogo na chinimadhahzi dogogtunaumizangwa sanana sisi vijano habari lakini uko pwani wanakowa pwani wananikaa ynweni mwanaume alafu sasa nitongoze wajua kona hiyo sotii raha kuliko hiyo weniambie ni nini Hmm. Okay. Faiza, yeah. maybe you have to ne namii yeah. yeah. yeah. uh-huh. swali langu ni uh-huh. ni vitu yani unaweza kutupatia kama mfano Aya, ni mfanoni okay. ninmeb eh, kwa kiingereza ile uat uh-huh. tukiweka hapa na hapa mfano mmoja unasema wasichana wa pwani wanafanyiga hivi uh-huh. wasichana wa bara wanafanyaga hiv uh-huh meona msichana wapani akikelelesha bwanake ama mwanaume wake mbelewatuyo iko kila siku mtaani mwanaakawa msichana wapani sijaona akikelelshaianawabara vituviuamadhara ndogondogo akimkashifu mbele a watu asiu m- alafu ile ehm wasichana wapoani naonanga wako na hiyo energy ya kuwa marafiki unajua anaeza karafikio na wambia n unafikiria uko wapi kimaisha hakuna mm-hmm. hii pres ya pesa najua iu azia unipatie nd upatlabda nia labda si vijana wa, wa baraumekaa uko mda Three, months, okay. mm-hmm. months likuwa project pale dianipata okay. na um, wale wenzetuuko kwale? Mm, kwale na, wenze. uh, na niliona mapenzi huko ni wewe ni nani unaniambia nini nikusikize unaongeaje huko yeah. na roho ya aina gani mm-hmm. lakini huku usianowbarani uh, <laughs> eh, unanipa nini napnda helawtanda lnasiati wascanawabara wote waooaeaakshinairobina kshi annairobe hai ya maishio garama ya maisha uh, mm. os ni mcha garama ya maisha huku nairobi so, unajuaso sati si ni wasichana wenyewe ni wabaya nihyo mm-hmm. tu hali ya maisha yaoapa mjini ni magumu mm. e. na kijana kekobara akipatana hawa wasicana wenyewewanamskiza yani, knakwambia wako sawa kwa uke wao yani awaogopi kwa wanawake wogop uskia wanaumeamtutonandandhmusn nione akili yako n una maadili gani nione ukuna hekima gani wee kama mwanaume we ni nani mm. aina gani najua lakini hiyo swaautuulizi hukunairobihukubo swala sikuu sanaunafanya wapi kazi mm-hmm. ni wapi unampeleka hiyo mm-hmm. najua ni, ni nini eh, mabiste wako ni nani unajuanan ntaakujuaaabtiimaboya barani kweli vile amesema so nilikuwa nasema hiyo shida ilikuja hapo katika usi, uhusiano mm-hmm. yule wangoja vile alivyozoea ndio mimi nimfanye hivyo hivyo yaani nitake pesa zake kama nimuulize kuhusu pesa ikaja namuuliza kuhusu hali yake na vile anavyosikia kama binadamu akaanza kuajumtu ni mjingasi ujingakuna watu wengine hu hawajafika hiyo level ya ku mtu kama huyo manake mimi na kitu <tutu> cha <na tutu> kusema <tutu> nikimpigia <Oscar tutu> <tutu> aje <tutu> namuuliza umeamkajemzima mm-hmm. mm-hmm. asema ah, si lazima tujuliane halwaonar hey, so, <laughs> uh-huh. yeah. sasa unaona ndo hiyo femiit unazungumzia nafikiri mahali mimi naweza kuuliza ni mkipewa mm. kama wabara mm. mnawezana nayowachanikuambi mi nikipatanananayoa inakwanga naingiza mtu skudanganyi kama weni, weni jamaa mwenye kila siku mwanaume hi kazi yake unapigana na wanaume na wanawake wenzako ndio mm. ndorushe pesa nyumbani mm-hmm. ndio we mwenyewe lazima ujiangalia kiafya en nah usome vitabu ujiongeze kama mtu kama binadamu ndo hu uweze kupatia msainakwanga ukiona mwanamke Mwenye, ad, ajali kusu zile vitu unaleta yani, anajali itunaltalusu wewe kama binadamu kwa sababu zile vitu unaleta akikuchunga wewe utaweza kwenda kuenda ukonutaeza kushinda lanzo mapambanonaonaz kunna mtunumnnhesmnanesim ananali mimi kama binadamu Atami, atami, Nabu, i, I sort of feel bainnni like kitu kiko kwa textbook kwamba nyinyi mm. mko hiyo fantasy kwenye akili zenyu mm. mm. yani mm. ni vitu wabara wamaambiwa kwamba wasichana wakosti wajiko juu nni lakini ukipatana mm. na mschana Mm-hmm. ambaye anakufanya vitu vyote mm-hmm. hivoe hey, okay, ukiamka subuhi anakupigia simu umeamkaje mpenzi wangu hiyo nayo sijafanya majina hayo sikuyoo <laughs> mpenzi bebi dadi meshindaje Hmm. Okay. Nah, nice. mm. amandeeampenzi ma <laughs> in uh -huh. in mamboinafika mahali mim uko pale kwa nyumba unashugulikak na nyote pengineunaonamko na hasminamka nahasunaonamabwaiwaauambia ninia Ah, inaanzanga e, mm-hmm. uh, hivonanza hey. <laughs> <laughs> ah, <laughs> m- ni ukwelinkchamnabarabowweakuna itnitana mkutano na maboyz lafu waitewachanikaiikuambi apatiadmacaaaina uh-huh. uh, mm-hmm. mm-hmm. <laughs> <Kwenye jiko>. mm-hmm. <laughs> o ndan k kna naekaa ya aapa mombasa tarabia zanziba mm-hmm. ako ndanindaniaaa mm-hmm. eh, an- eh, eh, eh. mcana mm-hmm oukiiliabab upat ka ho tnangamaka zingine katatanawabara wnsoma wene ausianusema ianawbarau Whole, the amount of protection mtu mzuri mtumwenye anara safi mtu karimu tutamsindikiza tutam lainipenye uh, naendea kijana wabara mwenye hana sense kwa kicha mm. hata vene mweskia ho swali nimekuliza kabla hata uendele mambo mingi kwani ni... lakini ngoja wajua mm. pia watu kile walichozoea ndio ndo wanatafu mtu mtuanatafuta sana ni kweli. the fist thing hu nan kwa sababu nilipobadilisha menu nikaanza kuwa kama demoa nairobi nikaanza kusikiza gangster rap Mm. ricky rikkinaalianza hata kama ni kusinemana nakwambia u ulikua unat mtu mwenyee ajitambui kwasababu oa kidogo mbona ufanye mtmbona ufanye mtu mwingine, mwingine. ndio comfortable na wewe ajipunguze ama ajiongeze unaelewa unaelewan nakwambia mbona wuo usipatane na yeye mm. enye yeye yuko alafu nyinyi wawili mwangalia zile vitu mkonazo pamoja mm. mjumuishe hayo vitu mnafanya pamoja ndio mmenazo pamoja mpendane katika hayo vitu unajua kusema kitu yeah. tatizo uh-huh. liko uh-huh. so, ati mtu soma. Uh-huh. tatizo liko liko hapa hapa mtu amesoma hata by vituzasma uh-huh. nimezoea mwanamke akiingia kwa nyumba yeye ni kelelenakinipata mm-hmm. yani ya mahali ile e, mbona ilebonaujafanye hivi ttukanunuetekawe huko sasa ukipatana na mtu ambaye oh, yeyen yake vile umesema iko juu yeye ye anajua ni yeah. ntakuekea maji sijui kwa bafu sijui ntakubebibebi oh, uh, ntakupetipeti uh, kwako nasemaijamtu hakuitishi hela hatakwasabu unajua demwaostakitaka kukuomba hela nhati hata ujanitumia mpesaekwenlka na mumba lakini atatumia mbinu atakukoroga na chakula chakulabo ndo ama chakula kile kingine Uh-huh. tu hau anakuongelesha bebinaela hey, like uh-huh. jamani nakwantakakwenda kusonganyeleaa kufanya hivi na hivyo naweza kunitumiasasa mm. wewe umezoea ujatuma do ni mana wewetakwa so, kutumiadoushasikia uh, mwenyewe <laughs> <laughs> mkonoabirika huyo haya mshasikiaashaanza kutumia sycoloji mwanangu sitaki kuyasatumaji helae walikuamat alikuwa ameanza kuwadondoka ngali ya sasa hiviwashajifuta pesa ati aaioeaaaannanekittaden So pesa yote yenye nayo hela lakini ukianza maisha ni mchanga kazi yako ni kutuma enye situkonayonhtmashaanatmwaawenetana miaka ishirini na thelathini mm. walawaenge mabiashara zao na yeah. jenga biashara mm. najenga biasharawanaumn Mushchana in a relationship, amamko namushchana in a marriage. Mm. I think it's very important. that manamkiya kona reality zake zaki So have a budget for that person. No, no. Okay, so ni kwamba hutumi hela sawa saau pengineiona miradi yangai ukipatana na mtuaknafikiriahmekukalisha yeah, yeah. mm. hagakwalaeomwanangndo wekaa chini ukijiuliza kama mm-hmm. we mwenyee uko na ya hiyojuluna helanhluiaan umepata toto la kiani yeah. uh, uh, za nje ya nchi ama za oda like, diani utaenda tutaenda bungoma naiuaskiahat sijumeni m thin mi naonanga naule mwanaume kombele yako si ule mwaname namakae nafana kai ae pole wanajhata zime inase kwa sababu kuna pres eh, ya pesa na, na walewnumeona pesa wanatumia hiyo pesa tu unajua kuonyesha ku, wanawake wanawakeena unajua mtu akisema weni mtu mkono abirika we mtu stngi nini mm. <laughs> kuna <ko>, nini sishasemausnimtu <laughs> e, e, e, mkono abirika angalia angalia umri ya wanaume <laughs> angalia penye ikonomi iko uh-huh. angalia hu mwanaume ni nini anafanyaalafu mm. sasa so, we ujiulize ni nini naweza mwitisha mwanaume kama kamauategemea like, <laughs> kama nakupenda kiasi hiyo nianze kuangalia miradi yako na, na mannipz kuna, ile kiasi ana, ilo kiasi inasema venye iyo pesa akonayo ama ni ile kazi yanafanya naenyategemea na ule mwanamke e relationship mimi, na watakanawwtaka kutumia pesa zako ende zakeauko kuna marusi kuna yes. mabibishawa kuna mahhn mabibi pa kuna shughuli kwa sababu that means kuna uh-huh. shughuli uh-huh. lazima kama mwanamke mwanamkeaende apatiipate kwa hivyo nini na nguo si chip uh-huh. elfu nne hivi uh-huh. vent so, moja ana harusi kila wkend mkamburiana rusiumegusa ndipotuendelee ambuanaarusimimi kama osa dadangu asa wewe kama semefaia sasa ni demo wakodadangu akona harusi mm. rafiki yako akona harusi mm. ni haya mm. wafanya kazi pia mm. waingiza waap uko na pesa sioyngoangoa tuanze i lazima uuende hizi arusisi nn so lazima nis hivo ndo unasema kwa ne. sababu unaweza onekanaje na, na nguo ile, ile ile ni, ni, ni fue nienden ni, niende holini ya harusi ningineaziregelewe bwana ah, yes. e. kama <laughs> gaoni lapa gauni lapa la kule ah, la kulesas ndi utafuta mwinginenakwambia ah, mimi unaona so iiza wanaume wa bara wakisema wanak wammbasa sijuu pendihlas ni uongo kwa sababu mwanamke wa bara ia ni mpambanajiona mm-hmm. vilo amesema ith them sasa yulesienej yake iko juu kwamba ye atakwambia kama utakosa kutuma seti ntakosa kuendaarusi m ntaendaaipanaatatafuta kaa ataataanaaa kule wani wewe mm-hmm. ni mii tunadeti kwa nini usigaramike ukiambia ukiona mtu amekaa vizuri kuna mtu mahali mm. amegaramika amegaramikausione yeah, mm. toto amekakuchawee mm. waja tu oh, nice. na, nani amegaramika uh-huh. kuna mtu amegaramika oh, my m ulitoa hela uh-huh. kuna mtu amegaramika na pia uh-huh. vile tulivyolelewa sisi uh-huh. na baba zetu uh-huh. yeah? aasababu atutaki tafte mwanamme ne sah uafika kati aaramike alafuewananuukua hizi elfu ishirinifana unaotaatfaataa niishi ni vipi maisha yangu na mume wangu hmm. ama utoi elaaaupiwataasiu kufanyiwa nini lakini kufika kwa hela muna, muna mabt haya pia mimi niko kwenyeko nayo ni hiyo moja uh. kama hanawasabunona like, uh. no. hivi uh. <laughs> hey. kama kijana tuseme uh, ni amemaliza shule akiwa mm. right? mm. akaka mlnakwanga aoalianzaamemaliza akiwa haya alafu anze practice. Take home yake pesa yenye anapeleka nyumbani nikaa kwa hiyo laki moja lazima alir lazima akule mahataajigarimikie uh-huh. alafu sasa wewe umwambie sasa yako kwaoenunasema Um, harusi siku nne mm. lazima spend elfu thelathini na mbili mm. na next month sin <laughs> yake labda ni ngiri tano ameanza kazi juzi mm. kama hana hiyo pesa jamani huuza kidn siwe daktari ama vipi <laughs> uza kidny taka elfu 3ahina mbili zangu mwanangu <laughs> nataka ni nataka mm. niende ujulikane sasa, huyu ni bola mkewa flanihnikwambie mbona sasa mi naona sasa nimeona ya vitu tatu eama nne ushaskia ntakawat wanawake wastna ujaoanimeona ndio maana mababa mababa <laughs> <laughs> ma wa nairobi wakienda ost awarudi waoni tubabkamaprado hivi wanazielekeza hivi mpaka pale kikambala wanaingizahizo mariona sisi tunaona tunaona sisi kama vijana wa bara tunaona wasichana wa kosti wao wameijaza huko tb kwa sababu <laughs> shana wa kikosi nyinyi mkitingizawa mpesa mnatulia ma kuna stress ehu uh-uh. hatuna lakini sasa ukianza yako mabe yakolazimakwa sababu not realistic ni kitu tu yani we ni ndoto yule mwana umenaweza kufanya hizo vitu ni mwana msemekaa nani ma, karibu kusema ka mimi nikawan wanaume wengi wenye wako katika he 30 lazima Awewe. waweke misingi ndio waanze kutengeneza pesa yenye hata wanawezagaramikiafamilnkuam