natama Na <laughs> bila, bila taa ta natama bila taa bila taa taa bila bila ta vilaa viaaila nakwambia hata yenyewe kunipigia hali yako ulipiga kura ama sijui nifanya nini hizi sahizi ndowajifanya niekumisi niekumisijawakun unkwa kichunaarembeana matez na majatumvi nikuona ukomamrui nakwambia nikita malindi mwenyewekeinda diani dianidadayangu ulienjo maisha mazuri nakambiailahi nakwambia ulikula maisha nakwambia wanionajewe mwenyewe nakuona kweli akaungara maji maj yatumvi ankupenda ya nka mweupe we. na wewe huku mi nko salama vile unavyoniona ikoapa ile ganiupiga kura ama tudanganyanilipiga walai wendo ukupiga duna e, hayailipiga mm-hmm. wakanieka ile hapa Ah, niskeao wow, nimekatakuwala ni kucha kama siri tulisema mambo zamuuza bangisokota yeah, mm, so hey, uko bangi. hey, bangi. tulizemamabotumebaduukwapo eh. weeia nkoasalama afya yangu ikondema mume ywaja a wakonjiani <laughs> ha, leo karibuni kwenye swahili dishes podcast swahiliii nion na nakwambia tuna mizuka kama yote Aya. kama bado huja subscribe tutakupatia sababu ya kusubscribe kwa sababu hapa ndo penye alafu ile notification bell jamani yeah. inakuhusu social media kule mtandaoni tupo ynasemekana tupogo Aya, follow, follow, fo? follow. Follow ukoalafu uh-huh. tuna ile audi maanake watu walikuwa walikua wanauliziatushafanya hey, haya ba, bakinyii sasa wapigealafu karibuni tutaiweka kwenyemambo yetu hayohaya tuende jamani alafu uh-huh. mi naitwa mkamburi mkamburilafuhuy uh-huh. aitwa <coughs> sawa kwa hiyo leo uh, kwa sababu ndo tunaanze tu ii tumetoka kwa uchaguzi kidogo kidogo tuna mahangovanaona wenyewe mshapata ma hmm, naona, naona, Msham, sham, sham, sham, sasa maisha yaendele maisha yanasonga mbeleaisha lazima asonge mbele mwanangu mwananguy hiyo sisi tunataka kuwachangamsha kidogo mm-hmm. kuna viswali hapa wajiwa vile viswali vyetu viswalimaaaalafu pia kiswai iiughmyokoaa nanii si mimi si wewe jamaniitta oh, vika, e <clears throat> Maswali. kwa hiyo simple concept ni unafungua uh-huh. unasoma unajibu chochote ambacho umeulizwa alafu kama mimi na, najibu ama uko na kitu cha kuongezea cha kuadsia ufanye <laughs> anza wewe anza wewe hivoanza um, wewe mdigo weeaaadig y munyamazahpabwyasema hela ama amanimpige mabao mii ta maab makofi mwanangu stasinabe makofiwe iwwalenyeyutaki amani, amani, amani, wa ran, amani. Okay. Yeah. amani kwa umechaguahelahii mm-hmm. inasema mm-hmm. ushawai ama unaweza kumfulia mwanamume boksa sosa nafundi tajibu ushawai uh-huh. usha kumfulia mwanamume boksa hmm. mikono yake nkatika naenda shikana na miji boksa ya mwanamume mzima nafua Mimi. Ha, ha, ha, bila samahani hmm. alafu unaweza kumfulia mwanamume hmm. yani ndo mf- <laughs> tunaanzaje boksadouan tunanzawegine wenyewe wanahata mikwaruzo ya vinyesi kwenye maboksa mimi mwenyewe niaende nichukue homo nianze kufua mwanangu lakini ngoja lakiningoja mama, mama, mamangu alinaambia siku hizi nyingi zinavurugika kwa sababu wanawake hawafuliwa na umewao maboksa Hazi. na akasema ni vitu simple kama hivyo ndo vilikuwa vinafanya wanadumu miaka si, si miaka arobainisim nasematmanimkaela eh. kwa hivyo wewe kama kutakuwa na amani kwa sababu sioshi sifui eh. maboksa yako sawa sifui ukeli sijawahi kufua Aha. and i dont think ntawai kufua next, next, mimi. next ni wewe eh, eh. mbona wewe tusomee kwa kamera bana wafunguo wajisomea mwenyewe funguo wasomao kwa amerakitugani siuliulizwauliuliuliulizwa ziandikwe na produsa kakuuliza zandikwe na maka zandikwe na na ukasema sawa sasasa walalamai wala, hata ingeandikwa na damu ya malaika singeona yasema yenyewe unaweza ama ushawahi kuwa mchepuko wa mtu Okay. a meumsiwezi si, si sema kwa ukweliikwasababu uh-huh. yeah. siju kwasababu sijui, kwa sijui. Kwa sijui. mwanaumeeza ka alikuwa na mtu mi nadhani ama unaweza mm-hmm hiyo roho yangu nasinahiyo rohoa kwahiyo ujawai kwa na huwezlabida ntabadilika ikifika disemba hivi mm. lakini kwa sasa siweziwewe okay. mm. je eu ngoja jibumi sijawai miaka yangu kama nimefika na huweza, hapa na, na, na, na, yani sijui lakini sitaki kusema siwezi nasema sijui mm. sabu... na sijuikasababunaamtt <laughs> wewe, wewe. wewe hamna hamna Aa, hamna kwe... hamnaamna kwayo sijawai lakini sijui kama yanaweza kunipata mm. ndo. Mbele. Naya, mambo ya predictiki haya. Haya. sema kuweka mambo parawanja ama mwende tu na vaibu nafikiri hii sasa ni kama mko kwenye mahusiano uh-huh. mimi ningesema mm. mambo yaweke parawanja yaani kila mtu ajue uh-huh. ajuesidhani so, s- s- kama hivyo ndio swali linauliza kueka parawanja ili hmm. ina, ina maana kwamba uh, umenambia kabisa tunafanya nini kwa hiyo mimi najua mimi ni, oh. mimi ni demu wakokatika yani uhusiano wewe na yeye tunajua niskuulize sijue tafanya ninimbavuo sinawachankuambi kama wauliza anza kutoka hmm kwa hiyo yeah. mimi mambo mambo ya vaibu sijui o tuende tu iende vile itaenda ifanyike vile si, sina uo mda miaka yangu hainiruhusu ah, okay. yani kama wasoma unge. <laughs> <laughs> <laughs> e, ungetaka unge mamas boy ama yule hana mm. uhusiano wa karibu sana na mamake mm-hmm. yaani kuna wale wako Too close. Mm, with the na kule wale wale ambao nakulwal mbaoalmab kila mtu ana maisha yake najua mm-hmm. mabna ab ma ndo watoto wa mama mama's boy mm-hmm. sana sana okay. wamaambsanasana wanaona e, boy lakini pia yategemea uhusiano ahuyo mamb mm-hmm. uhusiano wao uko karibu kiasigani mm-hmm. kuna ile mpaka paka imekua to, toxic. Mm-hmm. mpaka kwenye uhusiano wenu yani ya, Paka kwe? Mm. kwa hivo siwezitaabho nataka ule ambaye ana uhusiano wa karibu na mamakana uhusiano e, lakini si ule eh. mm. ah, ah, ah, wa nkunyonyeshe mwanangu njonkunyonyeshe mwanangujulizimaaiibadoanfab kutolewa dina ama kupelekwa karura toba naangalie vizuri mimi nakakwendanikomemaswali menginetaiajasifanindosuenda te sinawefainimwanaume wa kulaa mlaji wa chips mayai ama simapapa na babe <laughs> wajua muhimu mwanaume ana ya nguvu yani mtoakulaje yani, chips mayai yani, yani maisha yako yakoje una damu ya kutosha yaani nikapata nini kukawa na dharura hospitali yanahitajika ya unipatie damu Uta, utanipatia damu ya chips mayai we Mwa, wanaumeakuasim napapanavibamia mwananguanambaye eh? mwana mwana anakulaizmwaname mwana mwana mwana mwana kwa mfano usiku anatumika vipinanaaaanamwanamewako niwaayaiged siwe raundi mojaoako chali afo kuulizasha mhatufaaufayiyo mchezo atumaborohoa wajua hmm. mchicha mchichapiga msosi mwanamume ni misosiima ah, si, kisha hmm. kienyeji mwanangu tia wimbi paleimanguu si <laughs> <laughs> <laughs> Haya. next mwanamume hmm. mwana si wa kupiga jim ama mwanamume mnene sipendi sipendiwanaume uh-huh. wanenesipendi wanaume najua mi mwenyewe mnene sikatai uh-huh. mwenye nina mwili uh-huh. lakini mwanamme mnene alafu awe mfupi yani no. y yani, yani <laughs> <laughs> sa bayauwe na baya. mm. ah, uwe ashkili, nabb uh-huh. una manyonyo unaunasasa naniatakua nakwa mfano tazimezimwaabya nani mwanamke nanitoba sita piga ja aakajaamianene usudanganyea akeapnda kakitambi kidogonyama idogo kidogo nashikashika hnimemuona vizuri sana <laughs> nayo ngoa uh, ni mini wewei ishamaliza mamu... swalietn wee ni uh, mwitishaji eh, mm. we wa hela ama mm. ni tofauti wapi tofautikwap nafikiri alikuwa iwamaanisha kama wee uwo waitisha hela ama uh ile ya kuitisha ile, ile polepolebeunapetipeti uh-huh, uh-huh. no. ama yule utanitumia pesa nataka pesa wajua uh-huh. bila pesa aiwezi aiwezi kupandakwa okay. ah, kweli hapo katikati amnacha ha, katikati dada lazima uchague mojaa ingine lazima ukoboe, Aa, mamdogo e. lazima chagua moja ndio maana ni swalitaitiswe waitishawewe wa e, nakoboa Kukobo, ukoboanamaana mimi vile nimeielewa sitakuitisha lakini pale ambapo tumefika na naua unaweza kunipa hela mimi ndakupija hata simu nkwambia jaman tumia elfu kumina dauaatma heritaanya tuutane utachagua as hat sifanyi mchezo wanaume watoagiela nkinananimakucha yananitesa dadangunaeeno hivyo vikucha mahusiano yabaki kati yenyu wawili uh-huh. ama kukutana na wanafamilia mapema uh-huh. mimi tutakutana na wanafamilia siku ya harusi utakutana na wanafamilia wangu siku ya harusi uh-huh. namba yako itaseviwa official jina siku ya harusi uh-huh. hakuna mimi haa hata nikiwa naongea unanitongoza unabaki namba vu jina sisevu bebi mpaka mwisho tukizenguana tu kidogo tu tena ile namba atauwa siishiki kwa akili mimi ukimzengua kidogo tu sisiblo mimi wanadit na na kusahau ukituma vimeseji yeah. vyako sikumbuki ile namba kwa hiyo sitajibusi mambo ya kukra nilifanya fomfo kule yakaniumiza aya sinakuna kijana ambaye tulikuwa nahusiano nakitamtam alafu ikafika mahali akaniuliza akaanza sasa saileakorofishana kule hata wee kwenye mm. kwa famili yako kwa sistko mm. ah, kashanga we na ntokana wapi, wapi kwanza nani alikuambia mimi niko serious kwa wapi ngapi mimi yule ambaye nitamuintrodusi ni kwa sababu najua huyu naye maha mm, kuna future kuna future alafu anaambia mbona uja ah, dadangu kwa hiyo yes. wewe pia utamint hey. wakati upe wewe basi si siku ya harusi harusikama unaweza kunizalisha un, kunipa mimba ndo mm. ah, kwa hiyo mimba hey. tu na no, umenioa oh, oh, oh. ndio tutuanza kupata watoto ndoe so mlimwona harusini lakini kambe alikuwa ndiye sielakini ndo huyu sasaesanumuay unachit back ama utasepa <coughs> yategemea na nini na na mtu ambaye anaela ama yuko yani yukohakuna chakutegemea dadangu nisikize maswali nawe nitupatahpaw hmm, basiejibu maisha yako aewahla umejipata pale kwenye kijisehemu fulani ndo akili huanza ku, mm. kugonga mambo tofautiaa wacha nisepe na kuambia sina hiyo time ya kuchitback wa okay. sababu ya sasa ushaniumiza roho uh. hata nkikuumiza yamaanisha wewe ulikuwa pia hujali mi mm-hmm. nitachiti halafu ubaki pale palepae eh, kama tuapendele anatoka nenda wapi <laughs> dunia ngumu hiyo dadangu <laughs> na nguvuwafikiri wa. kupata mahusiano mapya ni kazi rahisi siu so, chiti pia tu, mimi nchiti tuchiti twende sawa tuambie kwenye comment hapo mm-hmm. chini mm-hmm. wewe ni cheat back <coughs> ama utasepa utasema asiawe wachanrudi kwetu gongoni alafu nsa mna raha ya kuchiti raha pale ndani hamsumbuani hakuna oh, ni, hakuna ni hakunakuna er sasa hey. aponn unapewa hey. zako Upeka sawasawa ukirudi nyumbani hey. mwenda sawa lakini ile nyingine tumezenguana hey. alafu atitumezenguana alafunaenda kuchitaata minlih aina haya unaweza kufua boksa yenye mkwaruzo wa kinyesi banaeat la nini janami mshasikia ishasikia wanawake wengi wakisema wanaume mwanzo awajui kujifuta kama nikweli wabaraanawaji na maji w bana abara nisuukitoka ishumekumbuka siku nyingine nikwakwa matau alafu ama wauotalat ilimurumia mkewaasemajawalingamaula <laughs> <laughs> mke mkojosendoizositakwanamkwaruzo ilipita tu ssiubokama <laughs> wow. ina, ina mkojo kama ina sifuaauendeleedbtbaaukijua hey. mwazo unambona bado unamwekea mwanamke wako akufulia bosa kama zile siujieshimaa <laughs> lieibnanakwaruas ndomana yakakama ikokwasababu matokauikunakufanya lolotiiaknana minyasa suluhisha ni unywe dawa za minyoo jamani sikujiguni wakuna ovyoovyo unatoajamanii mwanaume mzungu ama mafrika wewe kama wmunu wa yeah? okay. okay. okay. okay. eh, uh, sijuiwa wapi lakini nishaambiwa weipata munu hotelini, ah, hotelini. hotelini. tulishaambiwa tuliambiwa na naniyo jamaa mmoja kule instagram hmm mawel mwamburi akatuambia uh-huh. twendi kempinsk uh-huh. piga luku uh-huh. uh-huh. nunua drink uh-huh. shilingi mia nane themanini uh-huh. keti pale kwa kount uh-huh. alafu wazungu na hela zao watakufata bas, basitajaribu lakini mm. mm. mi nilikuwa napenda afrika lakini n sijui lakini wazungu wenyewe hawanatmsiu wa iny muda mrefu sana hmm. umewahi kukaa singo bila muda mrefu kwa mimi nafiri hey, miaka tena ilikuwa mwenyewe kwa yari yangu bado yangubado yani sahivi sijarudi na siati kupenda kwangu uh-huh nkwa sabbu <laughs> hali za ukame tusasa well, yes, ah, ni kama danjjana mm, ah, wadogowdogoany ah, ah, mm. so, si, si lazima tujuane kazi ah, ishe twende zetu ah. ah, vijana wana pesa mwanamume mwenye pesa akipomua bila pesa anashikagwa na wawe <coughs> ujatuambia wumekamda gani smdasiaunusingo <coughs> eh? kama miaka mitano hivi miaka tano singo lakini kuna seksi haya mwanaume wa kuteti ama wa kukoli <coughs> jamani muda sina mi mwenyewe maisha mam, miaka yaendelea bwana nianze kushika simu tujibizane abcd sijui nini piga, piga simu bwana piga simu tuongee aishe mambo yaendelee siku ishe tufate mengine kwa nini kwanini text mimi wanapigwa mi wazata simu kama mara moja kwa siku eh uh-huh. chagua kama dawa eidh unanipigia oh asubuhi uh-huh. ama jioni tena yeah. nini bana jioninnit ulalaje mtkama izowasijibu oh. ukiuat oh, umelalaje bm shinda salama mm-hmm. itoshe usiku kama utaandika utaandikajitet lako idadangu sia sina mda miaka yangu hata e, simu ukipiga ata mimi wajua zile simu tulikuwa tunapigana tukiwa high school sijui two hour ll zile za hey. lifanyi hivyo vitu Mpajan. jisikio linapasha lina moto analala uko hapo unanisikia hey, Ume... hey, ye, ye, ye, ye, ye, ye. sina muda jiskoiasha is otossina mdaa tunafanya mambo mengine ya ziada ah. kwa hiyo simu aini pia mimi mina mda iza watoto wahisl na mtu ambaye yukoanamdanadimesahaumaufunuakaratainawahusu ah, kama, eh, kama kuna kitu kimeulizwa na unataka kuchangia tunde wote saa ay nani ana chiti zaidi kati ya vipara Mm -hmm. wanaume wenye lo <laughs> na wenye shungi la nywele shungi inamaanisha kama ni afr uh -huh. hapa mimi nitaona ni wanaume wenye mi ntasema wanaume wa l wanaume wa lo wana wa walai dose uh -huh! <laughs> Eh? Eh? sijui ni nini? kama ile looks, pep, Ay, ya kusini, waini, ile wakamnyoa naauiaaumbukawakaazile nywele a zina miujiza fulani fulaniunavyosema eh? uh-huh. eh? zina nguvu fulani kama uh-huh. kama kipepo kama kipepo fulaniakieoama kipeo hikionanoae nhata bila kuongea ushajipa Usha uh-huh. kumaliza upa eh? <laughs> no, kuna mtu alisema wanomwa vipara anomaviaaa wenye ubosi n <laughs> Okay, okay. nikuambie yeah. eh? awa wanaume wakuongea ovoovyo yani unichosha kwa hiyo huyo bosibosi aunajastaki ah, na wajui lolote kisha mm. ikifika kwenye mechi hawajui pia lolote mm-hmm. sababu nguvu zote zaisha hapa tu amdomo wale walionyamaza anakuambiayani Dangerous. Dangerous. danger <laughs> hawaongei <laughs> lakini kule kwingine kuingina wanatamka nge jamanituambie weepenanaumempole amekupangia nini eza kuchinja tu siku <susur> moja mke akuchinja kwa sababu alikuwa awaongei sahii ma- amefika amefika mahali yani awezi kuyaweka ndani napenda i love, love yeah. okay. uh-huh. hey, hata kuchinjapatiwaweza kumsubiri mwanamme ameenda jela jelaae <laughs> hey! hey! hey! mwanamme akojela mimi mwenyewe mwanamke wewe swali ni hili mimi nkifungwa niende jela atanisubiri kama tu mke amezikwa leo unkufa mwanamme antoka kesho ashaoa hey, ana kipisi kingineidohata hujaliwa na mchwa <coughs> mwanamme <coughs> ashakupigawe mimi hatinajikaba ati namzuia mwanammewangu ikojelakufa <coughs> jelapatana a alomwenz mfanye mambo yenyu mimi ukifungwa siku ya kwanza apili, siku ya pili nasikia vibaya jamani dadi alifungwa then... hey, kama ni mtu unampenda kidirisha basi <laughs> na sudi <laughs> <laughs> nafasi kafunguka ukuni. nyumbani jamaniihaashiabatau hey, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> umea <hazimu> daaakote sabuni pambana nawanamwenzakoaone e, uku inja yakusmwisho wa siku skusubiraizaaaoamajuaainimnajua mdada alimsubiri mwanamume eh. alikuwa ameshikwa uh-huh. akakandani kama miaka miwili akarudi sasasikia hiimv akarudi walikuwa wamezaa wote mm-hmm. kurudi dem amefurahiwayo so mimi nijikute hata watu wanajijua Mona, ati mapenzi kupenda, <coughs> a, a, a, contract ishaisha isha. umeamua yani ume <coughs> utakuwa wanajijuash mm ushaamua labda ulienda kuiba alafu mi mbakiulisa na madawa ma, ma, machozi ah, sijui so. kulia ah, uh, uh. naze kuliaay ah, mm. unaweza ama ushawahi kuroga kwa mganga kwa ajili ya pensi. umeloga mwanangu unaloga inatofauti eh. lakini siwe, sijawai kufanya na si, naweza ushi kwenda kwa mganga sijawai kwenda kwa mgang oh, eh, okay, si tulisomea okay. albadili mwanangu ukisomea albadili haufai kufanya ushirikina dawa nyeusi nyeusiiurud tusomea albadili okay. na wewe nini ni sasa kuroga mwanamume anipende ama kwenda kwa mgangama hey, antwaliwa mume wako mwana mungine, na mwanamke mwengine wataka kumrudishanaroga oh! lakini natania na <laughs> ah! ah! natania natania siwezi siwezi <laughs> mwanamke nataka mume wangu kama saa oneaa kinyesiaaauroga hivo watuenda kufanya hioal ile wataanm ujue mama yao nn sijawahi kufanyaohi ntawahi kufanya yani kuna mambo mengi ambayoumecanacana au kunavimahuuwenyechana angaiahhpucanwhii ilikuwa mambo mengine si kwa mganga haaaiae imeisha oh, uh-huh. ok sawa so kwa mganga siendi amjua anaweza k nafanya matani hiv fumtuafikire kwambaniko nasema si sawa kama mtaka kufanya acha mtu afanida vitu visawazishweo mm. yani ukienda ku ukiachwa uki kama mwanamme akupendi kubalikubaimambo yeah, ya ganga sui mm. nini mtu ashaamuha ashamuhao kama umependa hii episod tafadhali tupitia pa weka up inatusaidia sana alafu psb ndo twende wote sawa na kama kuna s ambayo nayo basi pia tuambie tunafurahi tuna sana kusikia kutoka kwenyuan yn yani zote zote zote tunasoma mm -hmm. na tunaweka kile, kile kikopakio kikopa kikopa kikopa. kikopa. kile cha hats. Oh, mangoto mbili ishe zima ikitu. Ndwayo, ndwayo, ndwayo. Jenzi, jamani nani iki iyondooo jamaniaimangotoeni uh. makopa hivi yashakuisha y mambo hayoekierean ushapitwa na wakati acha haya hayahayo tu kwa sasa uh. tutawapata tena kwenye episod yingine Another video yeah. episode next week. Go ahead and set my hashtag #viralcamelotz. Bye. Bye. Bye.