aybasimi shamalizahiyo ndo karibu kwenye swahilis na leo hii mm-hmm. nakwambia tuna raha nakwambia ukiona tumlmate yadondoka mwanam mm. mm. mashamsha naitwa mazagazaga ujue hii episodi itakuwa yaani ngwadu hapa ukwaju yaani limau <clears throat> yaani vyazikarai hamri <clears throat> sambusa nakwambianio h tumeleta mwambaha aaapa mm-hmm. na leo hii mm-hmm. mlo huu umeletwa kwetu mm-hmm. na naniswahilidihe mm-hmm. nabyaniynwapat yani <laughs> palena jamaniwambie vile viazi tulivoviona <gasps> kwa swahili dihe tavitakau tushapigaataka kutiaamo waya wawayahemu hmm. hemu tena ah. hemu ngoja ninjembteo mberembere ngoa wajua nini hey. ah. watia kidole hapa okay. okay. hata tufundishwe ha? watia kidole hapa mm-hmm. ona mm-hmm. alafu sasa ukienda hivi mm. kama boti mwanangu mm. eh? iaooituweza kuimwaga juu ya vaionafirindo bora zaidi so, so, mm. mm. mm-hmm. so wachekini na kama kuna mtu pengine anataka kufanya na sisi any type of t iwe ni chakula iwe ni mavazi iwe ni wewe mwenyewe nataka uje basi tucheki kule kwenye ingam Swahili ni swahilimimi ni mkamburia <coughs> enam akiliakuwaifanyi kazi hivokama okwenye mso kama ni msosi minkoweneuaongeaidadanoaama msos. msos, msos, tufanye ile mm. twaja ile watu afanya maatikwenye amera atuandoaiagemage waurunya labda tutamalizanet sorry sore hukoaju tamu ukweli mm-hmm. okay so um, siku ya leo ni story yani tunapigishana tu stori mm-hmm. na mada yetu kuu mm-hmm. ni mm-hmm. kama mm-hmm. ama mm-hmm. wakati uliwahi kufanya fumanizi mm-hmm. kwa mtoto wa mwanamke mwenzako ulijuaje pengine mwanamume ama mwanamke sijui mimi kama dadangu hapa ayopendwa okay, wanawake ama wanaume atatuambia tatu, ana chiti ana mchiti mm-hmm so hiyo ndo mada kuu alafu pia kama uko na kitu cha kuoment mwaga omen zako pale kwenye section jamani pia pia maoni yenu sisi ngoja, bwana mwacheka mwacheka tsi, pia si twacheka lakini pia twataka kuwajua nyinyi ni watu gani ni zenu mtupigie waainagani tetr zenuywaiyo tuanjaa siju ni anze wapitor ndefuaki ifanye samari mwanangu basi atafanyika hapa leon sijua nkapaliwa mwanangua heasa huu mwanamume mi mwanzo huwa anapendaga wanaume kwa sababu shikuuhizi lazima ni, ni muhimu hujitt mm -hmm. mm -hmm. uh, zote hizo ziko duniani hapahapahapa duniani sasa uh -huh. huyu mwanamume tulikutana kama kitambo kidogo mm -hmm. miaka, miaka miaka kadhaa imepita mm -hmm. ukeli ndo tukikutana hmm. yaani nakwambia faiza sijui kama kupewa penzi oh, usha wai kupewa penzisijwa shaushawaisawa hebu fikiria lakini yani mtu mnaanza alafu by that time nilikuwa mchanga nilikuwa mdugu mdugu. Mm-hmm. kwa mdogo mdogo kwa hiyo mambo mengi hata nilikuwa siyajue so nyani mtu anakukoroga anayani anakuko, doing everything right kama ni simu anapigafu wajua kitambo hicho mimi mambo ya simu communication simun ulikuwa bado mchanga e, mwenyewe mchangamwenyeeliua mm, ujaanza kuvaa vibenkule hiv nilikua bado sijaanza nilikuwa yani meto tu napenda tu tuyani nipigie simu tuongee nipetipeti tuende madeti akawa yafanya mambo yote hayolitaanawapnairob mm, e, e, tukautana hapaapa nairobi mm. Tulukua, no si nairobi tumeenda sasa tulivyotoka harusini jamaa mm. mm-hmm. akaja akafanya nini akanitafuta kwenye media. Ah, namba kwenyehatakutishanamban no, maanake hatukuongea lakini macho alikutana no nilikua mimi ukweli nilikuwa hata sijamuona alikuwa si mtoi hata ningemuona kwa kiupayeye mm, mm. e, yeah, yeah, lakini alikua sh Make, territory inaita kueakshajiyhndiye yule, Ndia yule. Mm-hmm. so mimi kurudi akaja akanitafuta kwenye social soiamdia mm-hmm. akanipiga ilikuwa wapi o na kumbuka facebook uh-huh. akaniad mwanza aliues ali friend alafu mimi nikamad uh-huh. alivoni ad hmm. tukaa sasa tuna chati uh-huh kanambia huyo mambo nilikuwa na harusini nini, nini. Oh, so mimi mm. naambia the first thing, I think the first instance, yani kile kitu iti ithe kilekitwanapiga darubini wacheki mwana... namii mwenyewe sijui aya mm-hmm. akanaambia u- weza kunipa namba no hata hakuitisha namba yangu uh-huh. sisi tukawa ile on nikiposti kitu y- ana like yakipost kitu mimi nimo naik so mapenzi hayo mapenzi ya facebook facebook mapenzi abmapenziaya sasa ndo siku nyingine kuna jamaa fulani mwingine a different person kabisa mm-hmm. akanit mm-hmm. so mimi nikafikiria ni yeye nkamulizaulitwapi namba yang namba yako na sina mimi sijaku sijakuandikia kitu chochote ndo akasema basi nipe namba Mm-hmm. Ah, because tulikuwa tunafanya mambo yote y tunaenda sawa nani mimi nani jamani nkampa kamtunuku ile nama aya hapo tukaanza kuchati nini nini nini nini, nini. Mm-hmm. ikatokea safari uh-huh. mkaka wapi south africa mm-hmm. akanicheka kanaambia jamani mi naenda zangu naondoka no naenda zangu sauzi tena sa hivyo hatudeti hatufanyi nini si tunaongea tu nkasikia vibaya sijui ndasijui niiulikuwa ushaingia uko ndani <laughs> na alikuwa mjanja alikuwa mjanja mjanjamaanake mm. mm-hmm. si sitaanza kukuambia mambo wazi yani eh, kwa sababu la mimi Clickbait. na maisha yangu nataka kui eh. oh ile ya Hey, ile mm-hmm. yani nakuonyesha niko, niko lakini siaonekana u mwanadada mshamba saajasikia sasa nataka nione mtu wa, wa maana yani. alafu mm-hmm. bado hapo hajanaambia kitu chochote cha cha maana yan mm-hmm. hajanaambia nakutaka mm-hmm. ama sikutaki ah. ama nafanya hivyo so tunaongea tu iko tu naitwa ile ambayo sijui kama kundula det kama hatdetaya mm. akaondoka mwenye akenda zakenda oh. yeah, eiaalienda kweli. Alienda kweli alikuwa meenda ki so kidogo kidogo mm. mimi nikawa nafanyataka kwenda? no. oh. kwendano <laughs> takakwenda skulinanda sui mm-hmm. akanaambia nikakumbuka nika kuna jamaa tulikuwa hata tuongee alienda aliondoka kenda zake zakeno sija msahau yuko smee athe acfm kule uncio so nikakumbukakuna jamaa kweli mm-hmm. uko sau kamwambia tnfa naja uko sa manake nilikuwa nataka kufanya nini ninisia juya mkaburi andanganya danayaulanza lini ile card kwenda fanya ripot adwerwataakwenda fanyamasersin watmwaeleza watazamajianan Ha, nili, niamamba, true Tufa, story. Ka fanya kazi benki benkini takifanya kazi benki benkiendelea uh, hey, basi mm-hmm. so akanaambia ukija oh, basi ncheki mii niko ah! uh-huh. kweli kipindi hicho kalipiwa mm-hmm. maanake ilikuwa kwenda mambakwe kufanyaapliction mm-hmm. of course ningezifanyia online lakini akili yangu iko kwa yule mkaka ah. tukafika kweli nkamcheki nikamwambia hata nimefika nini nini akatokea tukaongea so from o tukaanza ku ngoja uko hapa yuko uko kulemimi ni, nilienda snilikaa ah. kule kama wikiwiki wiki mbiliwenea mm. hiyo awiki wiki <laughs> mbiliapo <Si>, <laughs> mbili. mm-hmm. kwahiyo mm-hmm. natoka naenda tunakuha tana akanambia akanaambia finabasi siuje badala ya kulipalipazitataja <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> no. anaishi wapi manake nikitaja atajua atajuanikimt <laughs> nikitaja atajua tuaa <laughs> Tra transval <laughs> amaankwa hmm? zulu natal he was, he was in ah, utajiri huykwa sababukampuniliangaramikaan mm. ah, anajilipia kutoka kwa mfuko wake ah, kumbe mwani mwenyewe analolotialika no, no. yuko mwaniyukomwani wewe tupatie stori yako kunawanaina mtumaisha mazuri nakwambia n mwanangtpesah mi nnakwambia kiiamasuluhisho ni, e, hmm. <laughs> <kwa mbia> <laughs> ni. haya sawa mi na kinywaji changu sawa hata malizaikiiaiatanaukwaju minaongia mwenzangu aamaia wafkiri gemu hii wafkiri mtezo mi nanjaaama eke hapa mwisho msho a ayabsitaki kuona tujui kamben na shiba hivsha shiba ngoja misa nishike usukaniso nime nimeweka poi yapokawetuambie unamkaka pengine ushakutana nay alafu akakupapeni mkianza mambo yalikuwa flames sifanyaji hivo kwanza mm, nkianza mm. kusikia ile inaitwa yaani vipepeo kwenye tumbo mm. sifanyaji hivo mm-hmm. wajua mm. kwa sababu ile ya kuonyesha kuna hatari fulani sa wamaanisha nini wee mi sifanyi hiyo maonship ya, ya, ya, ya madm nama sijui nini sifanyag ni story yangu dadangu yako ya ulo ndo tuna haja nayo ah, hm? mimi kwanza tuanzie um, mimi bikra mwenyewe fanyaji mambo hayo mi wanaume Mm-mm. nachagua na wadondo wakamtele mwanangu kwa sababu usipofanyaaemahivo ndo uregepa unavatua vyazi vako mi shashiba shiba tuendelee na torsi ati kuwai kupenda mtu mm-hmm. si ku, mm-hmm. lakini hii stori haijafika pale mahali ambapo naweza kutiakutia <laughs> dolekutia dole nkasema <laughs> ivoendeleaayk mm -hmm. okay. sawa nas <laughs> mimi hilianendeleendelea yani uh -huh. uh -huh. mm -hmm. mamba alikuwa mazure mm -hmm. kama ni det kway kumbuka s kwa sausi kama det tunaenda kama tunakumbuka mm. kipindi kile It was near in my uh, yeah. so nikaa nimesema tu nkasema jamani mimi nikinunuliwa saa manake vitu napenda mimi ni sa mm-hmm. na yani saa peke yake hatamwanzen napendagatunazungumzia kupewa kitu kama ai ukiambiwa unataka watakaninihela kwa hiyo hujawahi kumwambia mtu unataka kitu fulani akakulete hati mavyatunitumia yeah, uh, uh. uh, mpesa mpesampesa mwanamume ajai kukununulia hata kitu chochoteha si ki. like ki. mm. kupewa hela sio hela tanunua mambo mengi tafanya mambo mengi jamani kama nataka viatu ntaenda kuchagua mwenyewetuendelee ok sawa so Mm. mimi nkasema tu ile tu ins kama tu matani nilikuwa ko si nilikuwakoyani si, sija hata jasijafikiria mm. t ameshika kile kitumi nilisema tu jamani nkinunuwa nkipata sa kuna saa tulienda tukaona mm-hmm. so nkaziangalia afu nkasema ile saa nzuri nikiipata mm-hmm. yani, so mm-hmm. akaja akanchukua mm-hmm. aka, alitoka kazini mm-hmm. kasema jitayarishe tukaingia kwenye gari mm-hmm. tukaenda kule kulikuwa na duka moja pale wanauza mm-hmm. strictly a saa ma pete mabangili hizi katienini hizo zote akanaambia mm-hmm. haya chagua takagai nkachagua hmm? saa ilikuwa50 usd oo uh-huh. so, kipindi hicho mimi hata si kusema kweli sijawahi hata kujinunulia saa ya hizo hela Mm-hmm. to be really mm-hmm. sasa nikajiuliza jamani mungu wangu uh-huh. nilifanya sana nkiangalia uranilifurahyani huyu ndo mwanamume sitaki mwingine a- alafu akitoka kienda kazini uh-huh. ananiachia kameza f wajua ile unaambiwa yes siku mm-hmm. yingine akanipa madola mm-hmm. nakumbuka alinihesabia ilikuwa 20, no 00kenyamkaa yeah. shika nenda kwa mol wende uangalie kama kuna kitu choto ataka kununua yahaya mambo kama haya huisha <laughs> vibaya nilikuwa <laughs> e, sijajua yeah. hapo ao nilikuwa sijajua mm-hmm. hata sikutoi makosa lakini at that point mi yaniiwasoi so yani, ilakini bado ulikua yani mdogo akli yako mm-hmm. alafu ananipa hela mm-hmm. ananunulia kitu nachotaka batd kafika mm-hmm. nikapelekwa kuna hoteli fulani kule karibu niitaje jina lakini sitaitaja tukaenda tukaladina mm-hmm. kurudi wale, mahali alikuwa kiketi alikuwa ameita mm-hmm. wale twa staff waaa akaniimbia ukakata kekimaanikisema hivi vitu vituai like... <laughs> <laughs> <laughs> uh, uh-huh. so, mm, ni nyumbani mm-hmm. nilikuwa sketi huko forever mm-hmm. alafu pia ujua kipindi hicho uwezi hemu, tu kujikalia masehemu tu atinaji mwanamume mm. na sa hivyo nyumbanina watu alakusubiri nkarudi mm-hmm. nyumbani mwenyewe na bonge la saa mm-hmm. ndiyo saa wanzo niliuza kawana bonge la saa Muhuni, hapatu, hapatu. Mm-hmm. No, niliuza noaniliuza afte mambo kwenda sivyo ndivyo mm-hmm. so mambo akawapoa tu fast forward akaregea nyumbani sasa alivyoregea huku mm, uh-huh. karudi kenya mm. tukawa tunaonana off lakini kambe kuna kitu ay, kambe, yani kambe, kambe kuna doasa kishabona nipi madoladola mwananwapaiunafanya tu mambo tu mm, mambo tu i siu tukutane siju apa nairobihati ah. nairobiekalekukuchoma pale wakutoa sijui manjanomatiwaniiaajiuia ah. ah okok okay, okay. anyway kasema poa mm-hmm. akaniuliza kuna biashara gani unataka kufanyaesred ah. yes, mm-hmm. to invest nkamwambia nataka niuzej nasht akasema poa fanyaa na, fanya na, eh, mm-hmm. na has mm-hmm. l i wante kanambiafanya seach alafu get back to me mm-hmm. so akapata la safari ha? yakuenda samwe tu hapa around east africa ah. sitataja wapi mm-hmm. ni sitatajawapirwandizikankaya Ru- mkaka akaenda <laughs> <laughs> mimi on this day nikasema lazima nine ni m <laughs> sipo mwanangu hapo sipo mwanangu n <laughs> akili unayo ama mlazima kam sababu nampenda namwona nayee mwenyee amemfanyaamefanya vitu vingi ulipanda basi amapandanojawaakaay kachangachanga viela vyangu basi basiwe namaliza na kwiru <coughs> oh, course basi akajiingiza kwenye basi moja kwa moja sini hapa hapa tu around afrika <coughs>