hiyo tiwaionaje hiyoa <laughs> na, sijui naskia ab nimekupeza na nilikuona Sasa mkwambi, eh? Yevani, ni uh-huh. eh? ah, tu last week jamani tuachankwambiedaannilikua mombasani mwenyewe mombasa vipi mombasa nakwambia raa tu jua bichi mlo kila kitu kituhichi kisofa kisofa kisofchhichi ni? ambacho nimekuletea <laughs> <kifenda. laughs> nakwambia mi mwenyewe nafanya blending in <laughs> brown brown on wanionajelonamua brown. <laughs> jamani tudongoe kwenye sofa Na, tudongo <laughs> Mi dongua. Mi dongua. Mtaya. mtayaweza nimedongoa aimedongoa menyee nkajifichaficha nkaji bana na ili jipilo uh-huh. karibu kwenye podcast mimi ni mkamburi huyu nifaalafu tunapenda ukisubscribe jamani ukishare alafu mm-hmm. ile thumbs up, thumbs up. Dole, sana. Dole kutia dole mm-hmm. inatusaidia sana video inaenda ina viral na inajulikana mm-hmm. na uwepo wenyu ama yo nyinyi kutucheki kutu yani kunatupa motisha sana sana sealinaii mm-hmm. unalo la kuambia before tuanze mada yetu ya yaleo taambia baadaye bada, bada nimemaliza wajuaiko eh? kwenye ma e, kwa mahali yani nimesundamwanangusasa mm. oh, <laughs> okay. uh-huh. leo hii hiifmi nataka tupige mastoriu niambie uh-huh. <laughs> kwa sababu ulikuwa na maswali maswalitote uh-huh. <laughs> okay, no, na maswainataa uh-huh. tupige mastori uh-huh mtu hey. atajuaje hey. yuko kwenye penzi la kweli hey. ama amerogwa na kurogwa sisemi hati umerogwa umerogwa umeendw hey, kuna ile yani kichaa yani kuna kuna makasava yani kuna miogo imetangamana kwenye kwenye ule uhusiano yani ufikirii sawa au tothako yani, akiko sawa hey, mtu hmm. akikucheki aki hmm. anauliza mm merogama penzi la kweliahik telenovela ile ilemkaliwalimbwata uh -huh. nini kabisa kwa sababu mi shafikiria kwa sababu shafanya <laughs> <laughs> mfanya gani kurogwa amapenzi la kweli <laughs> narogwa mi naona narogwa kama sahivi bado ko hapa <laughs> Ah, sana ah. sana tupenzi la kweli ogapenla keikamaisha magumu wanaume ni wale wale walewale jaamiingoja mm. so, saatuan eh. utajuaje kaee ni... uli kwenye penzi ulijuaje ili ni penzi la kwelii si, nakwambia nnarogwa kwa hivyo mimi kwanza kuanzia hii mada eh. unaenda upande wa kurogwa eh, eh, kurogamimi okay. na, naona nilirogwa kwa sababu kuna mambo haya na, mm-hmm. nambari moja mm-hmm. ukiona ukiona mwenyewe kazi yako kuosha vyombo eh, na, na, na, na suruale na chupi za kuteleza hujue umerogwazamwanaume kama washing wee umerogwa hiyo yangu tuongeze na kupikapika ovyoovyo yaani unaandaa kila mahali mahalihiyo kupika basi hiyo pointi nyingine nyigine hey, kuosha vyombo hey. kujishosha shin uh-huh. mashine maid uh-huh. pale uh-huh. nyumbani wendo we wapika hizo uh-huh. zote pointi tatu saa <laughs> utachanganya so, si basi mambo kila kitu atumia maji point aya basi ayabasiytfausemayako ah, mimi naezakasema mm. sikurogwa uh-huh. lakini penzi ukitaka kujua kweli ili ni penzi ambalo pengile litadumu mwanamume ama mwanamke mkia naye kwenye, kwenye penzi ukimcheki mm. ushaikumwangalia mtu alafu ukajiuliza leo hii huyu mm-hmm. jamaa akapata aident mm-hmm. alafu pengine mm. kwa sababu namboa ujafa ujaumbika kitu kimfanyikie mm-hmm. maskini ya mungu yeah. awe nini kiwete oh, subiri <laughs> ama ama isifike hapo uh-huh. lakini awe ameumia uh-huh. sehemu fulani sehemu <laughs> <yeti>. okay <laughs> si sehemu yeti ategemea <laughs> mwanangu kuna mambo misiwezib <laughs> Mi, ya relax unisikizi <laughs> ukipata uko katika ile hali na unaweza yani haumind na saizio yuko tu sawa lakini umepiga madarubini ukajiuliza hmm. ama awe mgonjwa uh-huh. naweza kumwosha uh-huh. naweza nikamfutafuta uh-huh. naweza nikamfuta mavi ah! naweza nikamlisha uh-huh yaani naweza kumvumilia i don't mind hapo huja uko kwenye penzi la kweli hapo hiyo umerogewa nina kweliumerogayoumerogewanhategemea ni ndoa ama uhusiano wa kawaidano sasa mimi naangalia eh. tunaangalia maswala ya tunaingia kwenye ndoa oh. Oh, sahile, sasa ndoasailesasa watakakuamua aazahilo eh. eh. ah, ah, penzi la kweli lakini ayo mavi piga hiyo darubini manake kama unajua ukijiangalia uki, alafu unasema mmm, siwezi basi hapo maana tuko hapa hapa kwenye section mwanangu kwenye mm. couch, kwenye couch mananu enyekwenye f wenaabu miiyo kuna hey, kuna mahali mimi siwezi kufika ntamtamamako ile ya yakufuta mavi saabu misi awezi haya namba namba t yangu ni kurogwa <laughs> sasa si, si watu waseme ha, ukweli ukwelikankudanganyaniya namba ya pili ukiona hmm? yaani mmekosana na ule mtu wako mm-hmm. alafu wewe huyo ukaamka saa tisa za asubuhi za, za usiku waenda kupiga nduru pale njea ya nini ya nyumba yake ukisema mende. wataka vichupi vyako <laughs> akupe vichupi vyako vile uliviacha pale ndani ujue mwanangu umeroga akuna peneimaa <laughs> e, unapiga manduru pale maa pia wako security wanaitwa Atio, ulikuwa wampendaa <laughs> <wema> <laughs> ujue mwanangu hapo kiishe mwanangu rudi kwenu umerogwa kurogwa kurogwakuna mapenzi ya hivoay <laughs> <Hey. laughs> mimi ngoja niangalie kurogwa hmm. kasema hivi pale hmm. unapelekwa kuonana na marafiki zake sawaalafu <laughs> hmm. marafiki wanaanza kukusifia Oh, wajua hakuna tujamuona ujamaa ajaikufoli hivi ujama, ajai kufolivi, ujama hey, hakuna wifi konza. kama wewe wewesiujaikupata demu kama wewe alafu sa wewe hey. ulivopimbi uh-huh. wachukulia kile kitu ati atisiriasati mimi hata ndi hey. visited the family wapika machapati kuli. Umerogu. Ah, umerogu, ah. kitu hmm. tumegundua hmm. na wanaume na watu wa familia mm-hmm. kila mtu kila mtu anaweza k anajua vizuri kwamba huyu mwanamume ana wanawake kama kumi uh-huh. lakini hakuna mtu hata mmoja atafungua wa mdom wake kukwambiahu hawasemi e, kwambia hata yule yule sistake, ati yoma, Has, usianu, hawasemi eh, a kabisa sistakehatihawasemikabsainavakua mada mm. nava kua mada lakini point ni ukipata kwamba unaamini ule upuzi ambao marafiki zake wanakwambia unrogwa hmm, hapo hapo kwenye familia mm-hmm. minina yangu ya mambo ya, ya mapenzi ukiona eh, kwenye, kwenye simu yako hapo umesevu namba ya mamake umemwita mam ah! <laughs> usharogwa <robo>, mwanangu <laughs> yani, labda usiku wamka wa ukizunguka pale pale na ujue fanyiwa uchawi we ati umemwita uh. mama hiyo umero, umero, umero bwa. Bwa. Bwa tayari mm, umeroerogwaogtayando basi nakwambia mwenda zake hii utakufa umeshaiku namba ya ya mama maamtoto mbwasema mama hata uh. namba yake si seviji jamani <laughs> Ni kinambo, kinambo, kinambo, <laughs> <laughs> sisevu ujanioa ujanifanyia loloti kwa hiyo za zamama zamamakwanza mamake namtoa wapi mimi lakinim nasema kwa sababu ah. nishaona watu wakifanya h eh? uh-huh. ni yani wamwitama yani wa, wa mpaka waenda family ujawahi uh-huh. wa, wa wae kushikana na m yani mpaka mko hivi ah, yani ah, mnaketi ah. mnapiga mastorizawachankuambia ah, sinlikuambia mimi uh-huh. eh? sitajua watu wake na hutajua watu wangu labda saile wataka kuposa ndio tutaanza kujuana lakini ati ile hatio story? ilet story, mwananguaijakufanyika mim sijai kwenda kwa watu nikasema ati introduction ati huyu hata mi mwenye sta mimi na yakupenda utajwaje uh-huh. kwamba umependaynithis is, this is real mi nafikiri ukimwona mtu hmm alafu anakusisimua yaani unasikia maunasikia hey, mavitu vitu brr kwenye tumbo tumbo kinamjingaushawezwa <laughs> we wezo, ngoja <laughs> <laughs> wanaloji wanasema ngoja uniski <laughs> wanaloji wanasema ukianza kusikia butterfly in the kusikiayani vipepeo huko ndani yani wasikia kunya kuarishaukimwona yule mtu Nisikia ujue sema. hiyo eh. ni warning ni nikurogwa hiyo mwili wako akuambia huyu mtu sie lakinimisha kwambia fanya h mwanangu haya ah, ukishaanza kusikia roho yaenda juu ah. sasa, sasa wewe nimwone mtu wangu yule Kukiole nampenda nasimkwe yule, yule, yule, yule mtu wako wa maisha eh. yuwafaa kukufanya usikie roho iko mambo ya kupoza maana ah. taimamboyandomaana maana wachezwa ndomaana mpaka sahizi kama koa wa mgonjwa asubuhi hey. asubuht nikikuona uh-huh. nakua kama kichaa napagawa nasikia raha simu ikilia jamani mpenzi anipigia sasa wee wataka kupigiwa simu hey. si, sijasema hiyo si, oa Awe nawe alujanielewa ngoja nikishika hivi simu eh. kawaida kuna ile ninafuraha nimeona namba yakoshasasimwananu mkate kwenye timb ah. mbwembwe mbwembe nenda hospitali Usha iwe usharognawainapaswa iwehivo mpksrogwa usharogwa alafu kingine ukitaka kujua unampenda mtu hey. uko tayari kumpigania kwa hali na mali ynena yani hey. kwa watu, kusema yule hey. mume wangu hey. mwachana naye hapo hey. ndo utajua huyu mwanamume kweli nimefika mwisho nimempenda penzi la kufa kuzika kuoza mtu hebu e, tuambieni jamani watazamaji hmm? hebu tuambieni huyu asharogwa ama mpenzi la kweli kwa sababu unaona ndo iwatuwachawewe ushaikupenda mtu mpaka hey ukachukua simu mm. ukaandika message uh-huh. Leave my man alone ha, na nao jamani ha, ha, si, ha, ha, hata meswaaijaabasi ujapendaapndahata hapa vifanye eh? tembea panda matatu mpaka madhare kajibukie mwenyewe ki ukae pale chini utibiwe kwa sababu huo ni ha, ha. Message, huo ni ugonwa hata mimi mwenyewe sijavifanya ndio maana nasema hmm. hatujapenda Ha, kuna aanaukipenda hey. mpaka uh, mabuldin uh-huh. yote watu hmm. wanakujua na wanakuogopa wakina umefika hivoliivohivataliwa lakini watajua kuna mwenye boma sasa osannalindamio linda ngoja utalinda vipi kama mtu iwatoka enda zake unamfata ah. mimi namjua kuna mwanamke anatokaga anaendaga kazini mm. mwanammewake anaenda kazini nani mkubwa fulani mahali bay saa tis madamu yuko pale reception uh-huh. yamsubiri mwanamme wake toka twende nyumbani halo upo kurogwa ha. huko <laughs> aya, aya mini na nyingine ya kurogwa ukiona ukiona unamtumiaga mwanaume pesa uh-huh. ukiona umemtumia mwanaume hela umerogwa hmm na uwezi kuniambia kwa sababu nasikia ati hati sijui sapoti sijui mume wangu yuko ana shida sijui nini ukiona umemtumia ume mpesa na uta, wajua kisha hazitarudi umerogwa ha, mbona nkugusa hivinsina no, no, stori <laughs> nakubaliana na wewe labda una stmi no, nishwai kumtumia mwanamme hela zikarudi zikarudikuregesha waleo tunavoongea lakini itwa adeslingi like ngapi hamsini ama shilingi elfu ishirini pesa taakenya0sd hey! hey! hey! hata sumni mpaka walio tunavyoongea sijaregeshewamiaka mingapi nikisema pengine hatawohhori zake siyojua daiwaaojaaajuayadaiwa eena mwaka mwaka mpaka hata hata nilichoka nilichokayani tulivovuka mwaka was like basi <laughs> basielu isii ishiii basimsafishiejinamgojalikwekota ulipewa vikali huko ukazitoa hizo elfu ishiiiaa alikuwa hajanionjesha hata kitu na bado nkampa hata kumgusa hata ku, pek alikuwa hajafanya mm. lakini mimi na utu wangu moyo wangu wa utu mlikuwa mmejua na miaka minga nilikuwa rafiki ama ilikuwa mtu wa, wa madetliikuwa mtu ambaye mimi nilikuwa naona tuna deti tuna <laughs> miisha peana lakini zilirudiiruditisi zili oh, zili mm, liambiulifatiliaga hizo hela maminafatiliagaakupijia nawambia na, na, na, na, eh, na namba ya mamako unitumie pesa mankwahibishi mimi, nili, mimi nilifikiria mpaka hivi kama nitaenda nitafanya nini mm. ntamtuma watu waende wachukue kitu pale kiuzwe kwa rehani hela mm-hmm. zangu zirudi hapo ndo nimefikia i oh, mi nilikuwa polisi nilikuwa redimpaka kwenda kwa wakili waandike barua watu wapelekane kotini laki, kuni... kwa sababu ilikuwa imefika laki hey, lakiangu unakopesaanu unaisiriniaisha unakope. Ume <laughs> ngoja kuongezee nilikuwa nimekopesha na kula mali ilikuwa na... nala nilirambaw <laughs> <laughs> sawa lakini sawalakini ua zilarudibkaisasa likuwanataka nawashataakukunwa adanuaanu naela ladangu unahela laki ni ni nilimkopeshage ku... na... ku... <laughs> <gibli> <coughs> Nili alafu zikarudi ngoja bifoa uende pointi hii nyingine maanake tasisijai mpya ulikua unamkopesha nusunusu nusu. amandlikuaulimpa moja yani nusunusu siwezi nusu, kupatia hizo zote bwana. kama angapi, ngapi ngapi ngapingapikama elfu kumi hmm? kumi jamani lalang nakwmia wachana na wanaume mwani hausikii ngoja sisi lakini ngoja ye yeah, alikuwa na shi sasa siipo wanaambiaga hey, watu wana shida lakini hakunaga akunaga swapa mwenyewe elfu shirini zake nazipat Ha, leo, lakini kweli nilikuo baaday hiyo simpi mtu i hata shilingi kufa kama wafa nitakuja ntakuja naambia watu ttushudumi e, wana kabisaona elfu shirii zikwenda hizo zilikwenda tena nkazisamehnruho yani, safi ukamwona hapa makofi mzabamakofisimzabi kofin nilimdharau nili, tu ajue ajueni mahali ambapo nimemweka yuko nairobi no. ni, uko nairobi lakini ukweli uko zariguta aigutawahuko kilifukoauta ah. mimi e ace ni jitula kule kaya aeukokayaukomtu mwingine bureaa mbaluya mbaluya <laughs> nikwambia ni kabila gani kabila gani ganinkikuyu mjaluotakwambia tukimaliza <laughs> hizo <laughs> financing nini hazirudihizohizo eh, de mwingine dem alikopa kwangu lakini pia mimi nilikuwa nimepewa na mtu mwingine mwingineuko <laughs> <Iso> ndokurogwuko kurogwa, <laughs> kurogwa. kuingin nkuku ndo mii ninataka kusema hii pointi nyingine Kenyawina. una nyingineywewe umekoboa mtu ama umetumiwa hela na mtu mwanaume mwingine ama <laughs> mwanamke mwingine alafu hela ile ile unachukua uh-huh. hati kwa sababu unampenda mtu unampa ile hela umenielewa uh-huh. sasa ime, unatumia hela ambayo ungetumia kujisaidia ambayo umesaidiwa na mtu mwingine hmm. kumwendeleza pambafu ya mtu uko umerogwa umenielewa nasema e, umerogwa. Umerogwa. umerogwa sasa umerogwasasa weweyn yani, sema nimerogwa nimerogwayanzakusakpindicho koli likanimerogwa kweli ha, lakini yauma elfu pesa nyingi sana ha, pesa nyingi sanapesa ningina mm-hmm. nyingine. nyingine una mfano hai mm-hmm. wa wakupeana la... jamani tupe hata moja utajua yani, utajuakwenye penzi jamani dadangu ujai kupenda watudanganyadada watu, watu hadaa ujai kupendwa mbako ukakopesha na elfu mia moilikua si mapenmii nilikuwa nilikuwa na njaataakukunwa nini wewelazima umlipe na si ati hiyo ilikuwa ukweli alikuwa kwenye shida lakini ngoja mm. kwa sababu uhusiano ulianza kitambo mm. kita katikati ya huo uhusiano ndo akapatikana sasa so, nesawee unaona ukaanza kujitia ma wife responsibility? Ha, lakini haikuwa mapenzi hiyo mm. kwa sababu nilikuwa najua utarudisha ulikua umesma e, alisema ataregesha na akaregesha baada ya kupelekwa polisi Ha, ha, ha. nasema nilikuwa tayari oh, kwenda olisi okay, mm. <coughs> ok sawa mm-hmm. so mimi ya mwisho mtu atajuaje kama ni penzi ama ni kurogwa mm-hmm. naweza nikasema hii <coughs> ni kurogwa mm-hmm. saa zile yani kila mtu anakwambia mtu si mtu mzuri uh-huh. kila mtu mpaka bawabu uh-huh. watchman jamaa uh-huh. la kuchoma mtura jamaa uh-huh. la kuchoma mahindi <laughs> uh-huh mama mboga anakata sukuma uh-huh. mamako babako nani kila mtu mpaka yule babu ambaye alikuwa amekufariki akifufuka uh-huh. atakwambia huyu mtu sito mzuri lakini wewe hmm. peke yako ndo zizima huoni yani yu break with everybody mm -hmm. unakosana na kila mtu mm -hmm. unakwama na yeye kwamba nyinyi hamumjui eee. mimi tundo namjua hamjui tumetoa na wapi mm -hmm. hamjui tumefikisha na wapi sijuu hmuniache umerogwa Nirogu. hilo si penzi hapo ni kurogwa tena weza ikawa umeendewana huwa wawafanyika sana wasichana kwanza wasichana wadogo wadogo w mambo ni, ni hayo awasikizi Awa, mtu na kila mtu kwa nyumba e. nyumbaabkwanza kwa marafiki, marafiki wakimwambia waki, waki huyu e, mtu sieamwanza hivomi nawezasema nkurogwa lakini sawa ni penzi la kweli lakini kwa sababu huoni me si, si penzi la kweli lakini huoni mtu mwingine na huskii huoni huskii kwahiyo ni penzi la kweli ama nkurogwakaikatiya ah, pennahuko nkurogwakg nimesema pe... ni kurogwag e. ah, ni kama pia una mfano hai mambo ambayo amefanyika na unajua ili ni penzi kutoka kujua kwamba niko kwenye penzi la kwelikweli hmm. ama ni kurogwa ama nilimbwata ama ni kukaliwa chapati sema nasi hapo kwenye Ma, na, papa, kama wamjua mm. yule aliokopeshwa pesa na, na mkampunmwenye ywajijmutafutenia <laughs> kubabake siri anir ywajijua nasema hakuna kusamehanastsitbe ywajiju asanimesema uh. nimemsamehea uh. nime kwa sababu sijamfatafata uh. tangu mwaka uh-huh. lakini uanzeakiiulikua umefata astya yotesamasimu uh. ah, maniniaimumameseajanisijui kama yamaanisha ya labda yangoja angoja yatafte pesaalau akurudisheuongo mwenyee mwani kama sijui niniana rorosi Just, please, let's end this dtanitibwa marymaasira pabureijana yule wekanimrefu mfupi tumpure mawe hata nimemsahau maji akunde masiwatuwasema watu relationship sijui waaliasiju ya kaavipi ama ni o alikua alikashamonani mtu mpaka person huku uh, kwenye mitandao mitandaoabuonane mm. mm. <laughs> <laughs> kwenye episode nyingine usisahau kutufole dishes podcast Instagram. Instagram, na pia kwenye spotify tunapatikana kama unataka kusikiza uh, podcast zetu zote kutoka episode 1 mpaka sasa hivi tuko pale swahili dishes Vibe Vibe kama lote, kama lote.