kutafuta kitu kingine cha kusema ah, baada ya hii mambo <laughs> <laughs> yani inabutika, inabutika, inabutika inoma, inoma, uh-huh. karibu kwenye vibes vichekesho mbwembwe podcast tupo sites, na kama kawaida kama huj tafadhali alafu piga ile up kwenye video inatusaidia pakubwa ni na mimi ni mkamburi mkamburitumewambia karibuni kwenye swahili h jamaniaahiliunaonangalia ngalia ndo hizi dana sasa ah. uh, wazima watu wa mombasa hawajikongeaakongea kizungu twajua jamaniya karibuni basi twapenda twafurahia mpaka raha kwa hiyo siku ya leo tunataka kuzungumzia maswala ya social media uhum. na tuko na question tukona ueaan bih napendagauean yani waziko wote alafu rahisi rahisi kufanya some soaian kufanya kabisa hiyo tutakuwa tunachukua swali moja moja kutoka kwenye kopo hili fungua alafu dada yangu faiza kamera uskisiu meandikwa na wino sijui machozi siuya malaika sijuidamu aniiswaimbaangalia kawera alafu jibuytuende ha, kaialafu angalia tuko na vitoeo mm. kwenye si jamani kuna vitumbua hiv vitumbuankamaitumeni osa mwananu amejishulisha ah. leo oh, akakunaazi akkaa hmm. akachapa hmm. unga pale na amira akatia skari nakuambil kitu level mwanangu kwambia mtoto huyo anapikasema ukwelikama za hotelikina mm. kama kitu ukweli kiuliza kama naezaa napika kamahtasemanapkvnkwahivo hiv kama, mm. kama vya nyumbanionmmepk okay, ndaanda atakileta pilaua nnd aya tuendelee aya sawa tuna maswali kuhusu mitandao ya kijamiidia yani okay. na <laughs> hmm. namba obmnannaywenae okay. mm, basi nguenda skuli ganiaya ushawahi <laughs> usha kusht yoshot kwenye dms Mm-hmm. yani ushawahi kumtongoza mtu kule kwenye dm mm-hmm. kupitia dshawa mm-hmm. mm-hmm. We nijibu wewe kwanza mm-hmm. jibu wewea kwa kwa naneesjawaijaa wewe? wewe wewe. oh. hey, hey. okay. no, well, hata mi sijawai stori yangu pia fupi jamani siawezi ayokushutshoti naona wanawake wengine <laughs> kunde kwanzat hmm? wanayafanya sana alafu kisha wakiyafanya baada ya miezi miwili washachana milagoona kama unadanganya walai w ushawai vile nimesema sijawahi ukaogopa kusema ukweli wako bwana basi mi niende nitafute mtu mwenye mavuzi yake nianze ku-shuot my myshot hata simjua nitoka wapi labda kama mtu kunitafuta mimi kunitongoza mimi kupitiahilo oh, ni swali lingine bana jibu leta swali lako si ah, lakoy le, leta kikopo niokotegaini sijawahi kama ishi kufanya ningesema sidanganyiasema umewahi kurushiana na maneno mm-hmm. na watu kwenye comment section mambo yangu mambo yangu kila siku sikuaaakambia nimeoma nimekomaa lakini kuna kipindi yani, kwenye sasa ile peji yangu nyingine mm-hmm. nyingineyamaumbeaumbea maudakuudaku nini ile sasa nilikuwa nikisema kitu aafu kinakira watu watu wananisuta sasa nisikupate pate maanake tutasutana alafu mwishoandishwa ondoka nenda zako ushaikufanya hiyozasifanyagiwanatumiaga no. watu dm tunaanza mm-hmm. kudiscuss tunasengenyana pale ndani kwa dm alafu nafanya vanish kwa hiyo haujawahi kupata no. any nh comments huwa ah, uh-huh. si uh-huh. ni kwa kamamambo ah. mengi kuhusu na mimi siwezi kuanza kujibizana na mtu masala kama hayaiawasiapignina si si yeah. si insident moja ulikuwa nayo kwenye youtube omment pale ukajibu mtuza za kazini si yutb yangu Ilikuwa kwa ilikuwakwa youtube yakoskumbuki waona watu kama o wata yeah. shawa mimi haya umewahi kufungua account ya kustok mpenzi wako yani x wakon <laughs> no, mpenzi wa x oh, mpenzi wa x wako yani yeah. mkona, we una mpenzi wako lakini watafuta yule aliyekuwa befo u no hey wewe umeachwa ume uh-huh. aka akanchukua mimi uh-huh. sasa ufungua aunt kunifatilia mimi huyu mpya na nini ana mashamsham gani hivo yani ha, mm-hmm. jamani hiyo sijavifanya si mm-hmm. na sioni kama mda wangu unaweza utumia kwa mambo kama hayo si okay. ya, yani sijui kuna wana watu wanaweza kufanya kwa sababu wanaile watu mfaa amanhakaenda nilifungua nakumbuka nkafungua fabok akaunt uh-huh. kipindi hicho mm. nikatengeza tengeza, tengeza nikataka kwenda kumstock lakini ile li akaunt ilikuwa haina watu kwa hivyo kumtumia ileesabok wakani blsamb uh, wakani blo lakini nikatuma rafiki yangu ni no eh. fabowaliniblo maanake ilikuwa inakatua ya A suspicious account yani account atuelewyelewi lakini nikamtumaswahiba swahiba akawa yaenda ya chek anletea mainomion nakofa ndani kwa ndani nafa alafu baadaye nkajikanya nkachaakini <laughs> nshafanya <laughs> kitambo hapo lakini nimekuwa mtu mzima tuendeleelaini maanake unajiumiza rohoi tena mengi ni miih alafu jamani kama kuna swali tunauliza na limekupunga ama kuna jibu loto taka achie pale kwenye comment haya ushawahi kuposti mpenzi wako kwenye social mdia ushawai uh, mm io ndowishwatu wamjue ma wanguuusite upuzi akini natudalilisha <laughs> iamba ushakufanya hivi vitu bana ekewaanzamimi hey. nishawahi kuposti uh-huh. wanaume wawili ah. wawili ndo st sasa hey. kulikua na mmoja nikampost ule pale like 18 hours. Ah. 18 ah. Hours alafu nika akili zikarudi kauzawafanya niniwe uh-huh. alafu yule mwingine alimaliza kama sekunde tatu alafu huyu wa sekunde tatu hmm. abo oh. yani kitombi yaani huyo mwanamume sidhani kuna mwanamke alikuwa hapiti nayesasambono ulimdiliti Bada Sa, iyo, sasa kumweka hizo hmm. sekunde tatu hmm. nikajiuliza wafanya, wafanya nini, nini. ayoke okay. uko nomo utayaweza watu akikuona wa ni boya hmm. nikafuta jaanimbono umeniuta ngamwambia hivo hivo no ili michezo yake ndo alikuwa anapenda kuambia wanawake wake ni posti iyapostiwe oh. yani, eh. hmm. hukusa siku nyingine sifanyi hata watoto wangu wenyewe siosti najii mm. ah, si mimi mwishoumewai aa nishawai iyo shafiaiuimarafiki ya ukazilikwapi siyani kuzi, kuzilikwa grup ya marafiki nazitoa pale nkiyh mandugu na madada one oneni mi wanafanyaga s pia na kwa hivyo si za zakwakwati za kibinafsizozote oh, nilik... zozote lakini nauliza saii ya binafsiana e. kama, angalia, kama, kama mimi, mimi e. e, nakwambia kitu hmm. alafu we unachukua hili mneno unaisambaza ushakufanya hivoaara We, nah, Yo, kwanza ngoja nawviikwanza ngojakama eh. ka, umedanganya uh-huh. kitu umemwambia uh-huh. huyu kitu kimoja ukaniambia mimi kitu kingine uh-huh. alafu ikapatikana kuna wakati tuka mkaketi pamoja pamoja alafu sasa huyuametoa stori yake mimi namtumia ile ile shot. ile shot ya yule lakini ah, misikuwa, hivi mbona ah. mbona eh? hii okay. stori ni tofauti alafu tutajua mi sijawai kujipata kwa hizo situation na kama mm-hmm. ushawai kuanzisha relationship from social media nishawai na ili lasti tuseme kama miezi miwili alafu bwaya Ah. kitu kikayeyuka kikaisha azifikaji mbali zilemkipale kwa dm eh. mwaname kikudm akwambia vpi beb huko patie namba mkishafikaatsap sijuioneonakaupiaga wapy <laughs> <laughs> <laughs> shaifanikia kishawasema niniakapiga simu aa oiaasema hisis not ytyou oie u e ike ama oiceawabe kwenda zakouna dabu wewebomali kula tulitana piabouzigaiaikusikiza kashangaa dumeganiausa hiyo namuliza ishi wapi asemado kamaa uongo akantumia video nakwambia uh-huh. bay mpigw nini video impigwa inchukuliwa na kabambe lolot uh-huh. sio ni lolotaakoion sijui aka <laughs> <laughs> eh, yani ala kama lnda lakini aka kama kileleshwa hd aikuwa halingamaikuad nasema yni kileleshwa halingam alafu amejua male pakupiga zile shoti onekana nashangaa lakini sasa mbona anionyesha mabuilding mi nataka kuona wee kwenye hiyo building mpatia mtu simu mm-hmm. akupige eh. uko kwenye hiyo building Well, alikaikolaa yoyotenakwambia akashinda basi wanipigia kule akatoka kabla sija mblog niwe blowhatsapp mm. akarudi mm-hmm. tena kule instagram aanza mm-hmm. kunitumia vijivijimesthao aaiwanda baada ya ushaniambia mimi nini sauti yangu kama bebkma yadume hizo wazifikagi mbali sijui kwa ninisana haya ushawahi kutongozwa na mtu mashughuri kwa dm bado aijanifanyikia unaombe kufanyilio asiwezi taka bana mambo kama hayo mi wanaogopa oh. e. sijui hata nitasema nini sijui nimtumie bibia yake ama itakuaji e, mi navifanya nani kwani lazima awe namke nasema watu wakufanya hivyo wana mtu mahali hmm, hey. si lazima awenamke lakini mishaway kweli uh-uh. mi nshawai mshawai hata si mtu mmoja ukamaliza mkaongea alafu ikafikia pi ilienda vizuri mpaka hivi si maswaiba oh, mm. basi vizuri na wote wote awa mabltik ambao kuniongelesha wote sisi marafiki mm. oh, vizuri haya mm ushawahi mm-hmm. kununua kutoka kitu kutoka kwenye shop alafu akakukon sijawahi bahati yangu alhamdulilah nashukuru mwenyezi mungu amenifunika mimi kiumbe chake mm-hmm. ajawai kufanyika uh, pia ajawai lakini shaifanyikia rafiki yangu wa karibu mm-hmm. alinunua nini viatu bana mm-hmm. kisha pale mm-hmm. um, shop mm-hmm. only mm-hmm. Um, mm-hmm. ukitaka kujua yani huyu ni mwizi huwa wameandika hapo alafuusikubali alafu kama wataka kuangalia page, kwa sababuwengi wao siku hizi wanai mm-hmm. viatu utapata ni elfu tatu kuna mtu ri liouza elfu kiatu ki cha, cha ukweli ouza mm-hmm. lta amechukua zile picha ameipost kwakepiga apiga mm-hmm. ujue yule ni mui? ni mwizi alafu kitu cha pili pale instagram kwanza kuna mahali huwa yasema uke, kuna vidoti mahali pale mm-hmm. ukibonyeza hivyo vidoti kuna mahali wa yaja yameandikwa mm. alafu hapo kuna ukiona zimepita mbili hujue mm. yule ni mwiziyani mm. amebadilisha ya jina la duka mara tatu mara nne mara tano jamani kama mtu ametaka kama mtu okeni okay, nimekuelewa nimeelewmi nime hey, nishawajua nisha watu wasema meyakuelewangoja nkwambi so alilipa mm-hmm. alafu apiga simu nateenja wapatikana jamaa kwenda zake ashakomoa5 lakini na mi naona tatizo mm. pia aliko n na sisi wateja <coughs> manake ukiangalia okay, kile kiatu wafo wanapostiki vyatu vikali ama mawiji hayabhvkicinaac e, alafu, ki- alafu mtu anapiga 5 kweli hata pia ujiulizi hichi kiatu 5 ama 8 yani hpawametuma uh, okay, okay, okay, okay. wa pesa ah. zao na wajapata luluti ah. Ulu, lulu, lulu. <coughs> hey, ichi, ichi kininiki, ala, ala. Okay, <coughs> Wewe ni <team> mute ama <coughs> ni kimeandikw block jibu nijibu weeanz zote mbili mm-hmm. siwezi chagua moja kwa sababu yategemea mm-hmm. umenijaribu kivipi mm-hmm. ama ile n yako nimeangalia nimeangalia hata watu pia kama wataka kufanya hivyo wajua social media wewe ndio una ile pawa ya kuchagua atakuona nani mm. nautaki kumwona nani mm-hmm. lakini nyingi ni mem yani mtu anapostigi mastori unakaa kama hizi nini za jeans huku hizi mm-hmm. nyingi zimfatana zimfatana yani ile kufanya mm. kwa hivyo naweza mt 4 hour mpaka ziishe mm-hmm. kwa sababu kama ameenda mahali kuna sherehe fulani atapiga vidio za fan... zote zazimefanana mm-hmm. kwa hivyo nita mute 24 hours, alafu nitamrudisha okay. lakini kama mtu tumeanza kupigana kule ameanza kus... kwa nini niniwanijibu sijui vipi mm. wakati mwingine sina ile nguvu yani naku okay. maisha yaendelemimi wata si kwa sababu kama sababukama si, yani, na ku inamaana nataka kuona yako mm-hmm. kwa hiyo sita kutalafu kienga idogo ta nadishwa blo yako safi unaondoka hay umewahi ku picha ya mtu oh. oh, na kuieka kwa simu simohata mi shafasafaasafaya tata nisiongee sana lakiniaia aaaawananishafanyapaleama ulivaa kichupi chako kwa sababukama ni ku labda wasichana ni nguo zao nataka kuweka kama e pale kiatu fulani hiyo na s okay. lakini wanaume lazima na kuangalia palenngoja tsoesahuuiniyo nyinginetafadai jamani masimu ishirininasimu mi wana biashara tni yapo Uh, are you ready to ayni muhimu nataka tuuone jamaniou uh -huh. oodmi lakini dadaangu sawa alafu uh -huh. ibaki hapa hapa mimi na wewe a mapengo yakeuauasi mtu na mapengo inabaki aaiko aapengie nilimfuta au kweliaea imsin oh, um, <laughs> <laughs> <fine> oytwendelea <laughs> life Swali, Ni, next. Anijimu, life afu tusonge mbele anakwaga ameparara hivyo mawauanakajinijibo futusongembelanakagaivawa aeaaaamawaakamwamaa Okay. Ah! <laughs> yeah, ever... mm. meandiai yani kujibizana yani ku... kurushiana manenomaneno usha wai kaaida kwa sababu utapata watu mm. enyengine si ati wana maoni ya kukupa ya maana mm. yani wanakutopoa tu Mm. wanakuchokonoa e, yani tu ynuikesaingine utaudhika lazima utajibizanakuudhi tu bure umewahi kutumia celebrity dm mm-hmm yani ni mwane miminimwane miminarikama hizo nishafanya nimemdmieul kamido uh-huh. e, wengine wa south africa and wote wamekwagres oh, wamenijibu wame wote wamenijibu majin ah, hmm. okay. vizuri except tu mmoja ambaye sijui mbona lakini ilinipen ushawai Al, alikuwa, usha, alikuwa bi mimi mambo ya kibiashara mm. kama tunataka nataka uje kwenye show yaku mm-hmm. lazima nitakudm ntakudiem kwahiyo oh, ushamdiem nani tuambie na una mtushaona kwenye episod itakayokuja son 3 utamwona ebri okay. shaona hey. lakini kimapenzi ah. ushiwai kumdiumambia m- yo yo ishai kufanyika labda wanawakeyni oh. kuna wale wana ku yani nasema mm. hey, kazi yakomwanaume aujawai ah. Aa, Sima mm, lakini jaribu. Jaribu. Mm-hmm. Mm-hmm. Ata si simambo yajajaribuntajaribujaribuushawahi kuibiwaakani juzi hata si kitambo ji mtu mm-hmm. akanim akaniambia ati mm-hmm. nipatie namba yako amanafanya mm-hmm. e, e, gwkaambagw mm-hmm. gani ati huami napatia watu tu g na, na, na nimekuchagua wewe mm-hmm. ah, nikamwambia mimi nina pesa za kutosha mwanangu mm-hmm. sihitaji a labda kuna mahali mtu hajiwezi wmtumie ule mtu alafu nikam mambo yakaishaodoatuwanakubiwanatumia wwatatafuta mtu ambaye anamaa h ambayowaku alafu wanaenda kwenye ile lists, wakipata mtu ana ntn ambayo ina wengi ndo wanaku... wana yeah, ono wanafanya wa Ah, ah, walirambiaga akaunti yangu ya facebook ah, ah. ikaenda faebookikaendampaka yeah, leo, leo ilienda ikaenda ili ili jamaa akabadilisha kila kitu yn yani akaunti yangu ilienda tu hvo nikiangalia naliaa sahiyo b akiibakura nilikuwa nimefikisha k i yani, alinregesha nyuma sana jinukaanza upey ushawai ku ukilia eh. naliaatuwanawanalia oh oh, wanaanza machozi kuna wale huwo wanaanza wamelia tayari alafu wanaendelea kurekodi kama wameendelea kulia So is it some type of therapy ama ni uauaa ah, ah, si sijui si, si, si, kuna wale wasema ah, labda hii wataka sympathy wataka mtu wamhurumie ama pia iwataka watu wajue he hivi hu wakwaendelea kuna mambo huw yafanyika kama haya mm. wajua nimeibiwa mm. ama nimefanyiwa kitu mm. waelewa mm. so wale wake waone maisha yake vile ykoyako leo kuna kitu kimefanyikia jana ilikuwa stori nyingineh okay, wale okay. wanapostgi mastor ya maisha yai okay, eh. okay. kuna wale ay wataposti kitu alafu wakumbuke kitu ambacho roho alau wakaanza macho katikati ya d lakini kuna wale uanzanaao machozi aata okay. ah. sijusijawa kama nkulia kulekule pekeangu maisha yaendelee nushawai kuitisha watu hela kwenye mitandao kijami? ah, ah, uh, ah. mm, ah, ah, hey, ya kijamiiakii ah! <laughs> watu washantumiaajawaiusijai jaribu waliona nini jamani wakaona wakutumia ilikuakasmaesa yako la hizo zikaingia mwanangumwanangu yako ni keshoa tunakula niniaaumameaauliaupeleka nini? hey hey. mombasaa mombasa ha, ba. sawa nafkiri ye imeisha maswali yetu yameisha siku ya leo uh, jamani kama kuna kiucheto unataka ku tubwagie en zako hapo kwenyetunasomaga zote mm-hmm. alafu uh, tutajibu zingine alafu zingine tunapiga kikopa lakini bestbelive kila yeah. kitu watunasoma mm-hmm. alafu pia pale kwenye social media sit zetu zingine kama instagram spotify mm-hmm. a, kama kwenye m, tiktok tunapatikana ni swahidi dishes podcast hey, pia tutafungua facebookfacebooktangalia hey, hiyo pia mtatia dole pale Follow ila kituswahiso kitu. kitu. hmm. kama hii podcast, ama hiieid imekupunga shae na mwenzako usifurahie peke yako alafu pia mwambe mwenzako sinkoje kusimuliwa jamani hmm. tuje twende wote sawa kuna lingine la ziadahakunabasi uh, tukuambie tu happy, uh, we'll imefikiria jamani yatoangetuchuzie ingova