Mm. Mm. niulize basi za kwanguniulize za kwangu najibu njibu najibu mia hamsiniaob anamamia naaa takatu saumu vipi <laughs> Mm-hmm. basi kila siku vipanti vinashuka su tugawie <laughs> pia sisi wenzako tuseme hivokila mmoja ambaye anashiriki mfungo wa ramada tunasema ramaan arim mm-hmm. ansaum mbul Ma- yes, dua zenyu zote basi zikubaliki hey, mbele ya, ya allah uabadhewe ngoja kwambia januar mwezi mzima huwa nafungan sin chai ah, sin nafunga mfungo u saa sita saa kumi na mbilisaa sita usiku mpaka saa kumi na mbili jioni hmm. a yeah. sindo inaanza hapo asasa skia si ah, nimefungua so ikifika saa sita kama bado uko macho eh. usile kitu uh -huh. so jioni yasaa kumi na mbili jionisasa mfungo ganidadaangu tafadhali nono so mimi huwa nipo nipo anhe okay. ik like, so hmm. kama sasa kwa mwezi mwezi I'd have my nifanye saumu huh? manake mambo hayasogagi saa zingine bila kufanya hivyo hey, lazima ah, ujinime nafsi hey, ndo mambo ya ymambo ya wayawaya haya sasa today <coughs> kama today dngoja mwanzatufuatilia ni kwenye p zetu za social media pages tunapatikana podcast all swahiliy so um, nataka kukuuliza hebu kabla kukuulizakabla hujaan mm. metinga sutimwaa mimi do nimetinga suti <laughs> ama amawendo utinga suti mwangalie shamba sana mimi sijatinga kule hapa nitakuwa ni mvaa sutitenhtasi kulikuwa tuna baridi kulikuwa na kiji baridi mi nkachukua yeah, nikakitupa juu ilikuwa so intention yangu yeah. lakini nzuri nashukuru najua eh? looks expensive yakwako nzuriuwaitwa mtupiondowaitwa mtupio umepiga tupio tupionakuolakkuona iko sa iko sawa tso kama mzungu kama msomali wa kule ukwaliwenye mafulusihahay Wow, nice. wale wanakujaga hapa chini kula kulaso oh, hey, mm. nataka mm. nkuulize mm -hmm. kando na mihela mm -hmm. kwa wakaka kwa sababu <laughs> najua mm -hmm. pengine tunatasema hela sura nzuri nini ni kitu gani kingine wa kinafanya wanaume machoni mwa wanawake mm waweaiv tunahitaji kwa kiswahili wawe na mvutio fulani yani mm-hmm. wanakuvutia tu mm. na nimesema toa hela helatoa hela alafu hela, toa zile miji surasura ile miji surasura ile mm. mizuri mizuriso ah, hapo tunaangalia undani wa mwanaumeebae hmm. uh-huh. mwana anapiga mswaki uh-huh. ananukia vizuri uh-huh. hmm? siluku si, si mambo na luku ama sura yake nzuri mm. mwanaume msafi mm-hmm. ushasikia jua kuoga ajua mm. kujisugua makwapa ajua mm-hmm. eh? kujiosha kichambiziwajua kujua... kujipakasi atioati kwa sababu ni mwanaume atoka bafu ameoga na sabuni apanga mbiombio ashatia manguo huyo ashaenda zak mm-hmm. mtu ambaye wajua kujiangalia mm waelewa okay. marashi lakini si ile sana yani wanukia vizuri wapiga mm. eh, mswaki basi hiyo ni moja yangu hiyona okay. mimi yangu mm. i can say <clears throat> mwanamume ambaye hiis kind Mm. sijui kaindi kwa kiswahili eh, waswahili wenzetu mm -hmm. tutupie hapo kind. yeah, nina neno hapo ya kilini lakini I'm not so sure yes, kama lakiniilo neno la kwangu ni hey. mkarimu sijui hey. emu, ah, ni emu, gugusi, hapo ah, eh, Google, Google. Lakini, ya lakini confirm confirm, confirm. Hmm. tupige confirmation lakini sasa wanmmwanamume way sana najua si mimi peke yangu watu wengi sana wanawake wengi sana wanafind wana ile trait ikiwa attractive ikiwa na mvutio fulani kwa sababu unajua mwanamume akiwa akiwa na, na ule moyo wa utu uh-huh. yaani mtu ambaye atakuona unateseka lakini he'll go out of his hw ahakikishe kwamba hauteseki kama pengine unataka msaada fulani anakupa kusema keliujapataama eh. ah, wamewandikiananimese <laughs> hapo maanake unkawia sanampataaa nao amechemshamtu mkarimu karmu ngumu sa wengine roho zao kama atasijui zisafishwa nazknawengi hhawana ukarimuutasikia wanawake wengi find, um, kompia, I want someone kind alafu mm-hmm. hivyo vingine sasa lakini kind, kind. Very okay, mm. okay. <coughs> uh-huh. mwanaume ambaye anajielewa Mm-hmm. kujielewa ndio vipi ushasikia mm. yaani umpati akichochachocha kwa sababu mtu ambaye hajamakinika vizuri mm-hmm. utampata yuko huku yuko huku yuko huku hata hata pn zake huwa ziko <laughs> <Yani, laughs> mwenyewe kama binadamu uh-huh. penda nini yaani yaani kazi yake kuchocha na kujaribu kila kitu kile ambacho kitafanya kazi ndio fa yofanya e, mtu ambaye amejielewa yaani mwanaume ambaye amejipanga iwajua mm. hapa ndo naenda ndionaendaso amejipanga kikazi amejipanga kimaisha amejipanga kimahusiano amepan iwajuawatakanini amejipanga kikazi amejipanga kipesa amejipanga kifamilia yani ana okay, so, ki ki ki maanisha mm -hmm. kima, ki yani ma, An man. pia akiniangalia mimi pia ameniaamenipanga vizuriwaniangalia vizuri okay. waniheshimu vizuri, vile wajiheshimu yeye eh? pesa ananipatia hata kama tuongee mambo ya pesa lakini yuwanipanga kwenye mm. hela zake akifikiria mi napesa ngapi benki asema hizi kuna hizi nata kuna hizi nime ntamweka kwenyeyiyng iyo imenoga hapo pa mwisho ni noga sanahaya kitu kingine uh -huh. ni mwanamume ambaye uh -huh. is not yani hakuachii uh -huh. mnafanya teamwork uh -huh. especially kama mpo kwenye ndoa uh -huh nasizungumzii timu aktuati maswala ya sijui 550 shari nini pengine kuna masuala ya kule kwenyu nyumbanisasa e, e, si familia tu yenyu hapo mm-hmm. ile mpaka extended family mm-hmm. mavyaba vyaba mkwe mamkwe sasa mm-hmm. mmetokea mebi kuna ishu mm-hmm. haugopi kujieka mbele, mbele na kutake char unajua kwele, kwele. Yani, ako mm. reliable wow. unajua mwanamme wangu iki- kukitokea kitu mm. hapa he'll show up. anatangamana na familia anaonekana kwa mfano mna harusi atakuwepo tena atachangia kama si He, si hela tu hmm. lakini pia kimawazo atasema pengine kuna mtu ambaye namjua yani wanamume kama eee. hao haoe aanawashika mkonowelisi mtu aki anajiekeka nyuma <laughs> nyuma yani kama ambaye zile za kusema <laughs> famili yako ni yako joy, yangu ni yangu hata, kiakili, ikitu, apaji, apaji, apaji kazi tu kutuma za kisenge hapo kwenye kwenyeu <laughs> na mijivi ambayo haisaidii ikifika wakati wa kuchangia mada zenye uzito hmm. mzee baba haonekani hmm. mzee baba hatumsikii mzee baba tunamsahau sura unajua hmm. so tunataka wanaume ambao wanasimama mtu anasimama alafu mwenyee kama wewe kama ni mwanaume wako unajua Here, I am safe yaani i yniihave aman ni na jume kitu gani kingine mwanaume ambaye anaheshimu wanawake uh -huh. nasemi hati yo mimi amamamake tuanza mm -hmm. mtu ambaye waheshimu mamake na dada zake mm okay kwa sababu yamaanisha kilianza kabla anifikie ilianza nyumbani mm-hmm. kwa hivyo amezoea mambo ya ya kuheshimu, ya kuheshimu ana, anaona wana wanawake kama hey, watu, watu si vyombo uh-huh. na si ati mwana use, mwana na, ku, na kutohoa uh-huh. maneno kutoka hey, bae, kwenye kinywa uh-huh. mwanaume ambaye iwaheshimu na kusikiza na kuzingatia wanawake wanavyosema mm. na si ile ati atio oh, mimi siwezi kusikiza wanawake kwa sababu woo oh, wana mambo mengi mm-hmm. kwa utulivu mm-hmm. nipatie sababu zako abcd mm-hmm. tusuluhishe tu, tu, tu, mambo yani mm-hmm. iwasikiza wanawake na mm-hmm. iwajua wanawake ni watu wakuthaminiwa na pia ni watu wa kusikizwa kwa sababu wanaakili hata kama si bora zaidi wanaakilishaelew mm-hmm. mm-hmm. mtu kama yule very attractive very, attractive. very attractive. tafanya huyo <laughs> <Hapa. laughs> <Nakombia. laughs> hey, hey, lakini sasa ukipata mtu anza kusema achioa, madem, ama mademanatu kma hyoaiwe kila kitu kwake tu ni ah. kabisa kwa sababu yamaanisha ukiangalia sana yamaanisha ye mwenyewe hajajielewa kwa sababu mtu amejielewa jiona kama binadamu vizuri <coughs> atajua binadamu mwenzangu wana kitu cha maana cha kum... mm, mm, shaelewa mm. lakini mtu akishaanza vyama vya wanawake na wengine vyama vya wanawake wanawakena ndo vimekupeleka mpaka yeah, hapo ulipohatiaa hey, mambo ya wanawake Mr. sawa kuna ale ingilia lakini ikifika mahali huskizi wanawake to the point hn yani, kukufaidi lakini hutaki kusikiza kwa sababu ni mwanamke wewe ni mtu aina ainagani okay. mm mii nasema mwanamume ambaye anajua ku mm. Ana, anajua kuongea yani mnaongea na mna mnao kama watu wazima ba. kitu sipendi mm. ni mwanamume ambaye yeye mwanzo mwanamume wa wayani ah. sijui hicho kitu huwa mwanamume okay mwanammedusi ah. mwanamume ah. mzima ah. lakini eh. Man. I don't care man, I'm say mwanamume mzimaunaanzamijiaza mwanamumemanake haujui watakaje umenuna hauzungumzi unagunaguna tu unajigunisha gunisha nini wewe mwanamumehujui nitamwambia nini hey. pengine akasirike Mburi. ama tunataniana dakika moja dakika nyingine ushageuka ushageukana nini m sipendi upuzi huo banahuo ni upuzi bana banahuo ni upuzi lets just remain attractive men mwanamume ambaye anaongea hmm. eh? mm-hmm. kama mmeteta yeye kuna kuna vile sawa pengine ajwa omwngu anasemaga mimi si mtu wa mambo hapo mm-hmm. hapo like ngoja mm-hmm. nini lakini ooaanaakini tukae tuongee kama wewe ni kupiga simu <laughs> ni kitu kingine mm-hmm. uko yni yani leo mimi najua faiza kama tumekubaliana mm-hmm. tunapatana hapa mm-hmm. tunakuja kufanya swahili dishes podcast mm-hmm. nisiwe na wasiwasi kwamba faiza sijui kama hatakuja sijui kama hatakuja leo huko kesho hauko leo huko kesho hauko tena husemi na mapema sasa ndio hivyo inakuwa ni michezo hiya wanaume mwanamume leo anakupigia simu kesho hakupigii kesho kutwa amekuwa very amekua kesho nyingine haumwelewiyu ni upuzi bwana ni upuzi consistency mm-hmm. ambayo unajua iko mimi naielewa mpaka mm-hmm. mtu kama uko na mtu kama le kwa mahusiano mm-hmm. inakuwa rahisi sana hata kujiambia na na kujieleza kwenye akili kwamba mm-hmm. i know my man mm-hmm. akikasirika kuna vitu siwezi kumwambia na namjua akiwa na ile yake nzuri mm-hmm. pia kuna vitu ambavyo naweza kumwambia tell e mm-hmm. na mtu ambaye yake iko hivi na mtu ambaye mwenyewe yuko mm-hmm. ya. Si hivi si tapeli eh. tunazungumzia mtu ambaye yuko very huyo yani yani ni mtu ajielewi sasa hayane, sasa hapa tunaongelia dume ambaye amekamilika mm-hmm. hujapenda mm-hmm. kitu fulani sema. sema hapo hapo sema sipendi e, sasa unaninunia mi mtajuajehatiumkasirikaumeketikwa ochit <laughs> utalalatmisiski misis... kula hapi. shauri yako basi kufa njaahati mumetoka mahali mnarudi mnapataji mtu linketea hpa kwa sofa linaangalia mpira yeah. limefura jidume limefura <laughs> mpaka ili jishipa lintoka ukijaribu kuliuliza ni nini uh-huh. mtu aongei sasa utasaidika vipi bwana mwanammewe so let's be consistent tutabembeleza watu ambao tunajua nabembeleza nini unajua mm hata -hmm. wee kama mwanamke ukiulizwa efaizalio nakuona umekasirika kuna nini hakuna Hai, tukusaidie vipibasiusituletee sisihivo vi vako maanake unajua mm -hmm. so na iwe <laughs> mii na nyengine ya mwisho mm-hmm. nafikiri mm-hmm. mwanaume ambaye haniachi mimi ndani ya nyumba tuseme teana eh. mm-hmm. nifanye kazi mm-hmm. kuinua sijui vyuma kuinua mm-hmm. kuinuakubadilishamaba mm-hmm. mm-hmm. akiona kitu kabla hata hajaambiwa Mwenye anajituma. anajituma mwenyewe anajitumanajituma mwenyewe anaenda anabadilisha banainua A- hivi akifanya hivi Very attractive. Very, attractive. very attractive ngoja nikupe story kuna siku tuko wapi tuko kampala sasa nikawa kuna nyumba nilikuwa nimepanga nikatoka lakini nilikuwa nimeacha vitu vyangu so vitu vile tukiwa tumeviacha tulikuwa tumeacha wengi moja tumechangisha changisha, changisha tukaeka kwa bo box one of those men akainyanyua ile box akaitupa kule juu unajua pale pale pale pale kwa wardrobe, ile hmm. akaiweka so mimi kurudi next time, kulikuwa na na vitu nilikuwa nataka nikaenda akasema bado lakini lakini nyumba iko wapangaji wengine tu uende ukaseme mm-hmm. kwamba nimetumwa tukafika tuka naa ple kaeoetaftuaaukambano walikua naishi mtu na mtw ake mm-hmm sasa yule jamaa mswahili akaambiwa mzee baba ilo boksi kuna boksi pale juu tuvutie akaenda kushika hivi toba mpaka leo hii nakwambia huyo mwanamume sijaacha kumdharau akasema ndio angeweza kutoa mimi sina nguvu hizo hata ki- hakukinyanyua hata, hata hivi alikusonga yu... no alikuwa mwene mbamba, mbamba, mwene mbamba, mbamba, mbamba lakini, alikuwa alikuwa alikuwa lakini lakini amfanya nini nilimdharau Ni kumwambia kumwambia yule dadangu dadangu alikuwa, alikuwa e. dadangu hapa hapa e, <laughs> <laughs> anza kujipanga na mapema <laughs> <hapa>. <laughs> kazi zote utazifanya aiabaalikua embamba aiddnddannn fanya matezo mwanamume mwana, no mwanamume no. <laughs> mwana dededede hata hii meza huwezi kubeba kubebabbyenyewe hmm? unangojasasa kama ilikuwa kubwa ule mwenzake alinyanyua vipi kutoka chini hmm. akaiweka kule juu peke yake alikuwa alikuwa tena hata kama hangefika angekanyaga so mwenzake aliweza vipi kuweka ile boi pale juu mtu gani hapo uyksndmtownewekataka kumwambia dadangu hapa ndio umeoa huyu mwanamume bure yule akaja akanyanyua kyanyua hata sijui lakini nafuri aliachana manake uo kwa mambo hayo utavumilia hayoutavumilia mwanamume ni kazi ngumu ngumu ni mwanamume kazi uko ngumumwanamme nikazi ngumuukobebi njoo <laughs> si ya tio, mwagura alafu mwanamume hashughuliki awezi kupangapanga vitu na, ma, na, ah, ah. something attractive about a manly man ukifanya fanya hizo kazi atapea heshima yako unapewa mm. hey, tunajua mtu fulani fulani mtu yani tunaweza kumtegemea akiwa wehavemo i hehtaeki kujua ama mabosi ni mazito hata matako ya nyanyuaa <laughs> na mikono tamwheshimu yule ambaye asema hawezi lakini amejaribu si kidogo to amejaribuidognaalisema hivo kamdarau kweli ah. aya kitu na ili cha mwisho pia mimi kwangu mm. ni mwanamume ambaye anajua anataka nini na sasa hii its a sense mm -hmm. ile yako mm -hmm. ni kwamba mtu pengine anakutaka mm -hmm. sawa kwa mm-hmm. kingereza donajaribu kusema yeah. hakufanyi ile mitezo jua ile matezo matezo mitezo mm-hmm. ya kipumbavu hey, yani hati leo sijui nataka ufanyii nataka ufikirie kwamba nakutaka yaani nisome kili mwanamume b busimpti watu unamhonga hela alafu unafikiri sasa vile vihela vyako vimeshasema unataka <laughs> nini kutoka kwake baba <laughs> baba utafilisika na kuhonga wewebaba utahonga kuhongia na sasa no, anaongea hela mababa utahonga sana sha, a, Uta utahonga sana tena bado pochi upati takia kule social asema wanawake wapenda pesahta hey. na ngoja hata isianze hivo nenda kwa dm hata dm zako wanaume wangapi wamekutumia na hai. Hai. Vip. Tena vipi tena hey, vip. vipi hey, vipi lia vh watakaje kunini kama huyo una mtaongea mtaongea pesa tena pale. Nini? Hey. Eh? what kuniniapando hmm. sema wazi tukuelewe ah, ah. hmm. imagine tukuelewebabidi ile uko na shoka kwenye nyumba hmm. mimi nimeingia kwako hmm. na kuanzia mastori oh, sijifaia tuntoka huko tukaingia huku, Tuka huku. wankwenda shamba angalia jua mwingine ywaja dakika hiyo hiyo ah, lile shoka lako utampa nani mm. ni mimi ambaye naenda kiviringo, kiviringo eh, mm. so wanaume fungueni vinywa ongeeni mdada venyuongeenisingoje mdadaiaifiiraau ati wa, yani wamekuwa wakijua wanawake si hufai kwendalazimaani amewadanganya kuna wanawakelabda wako hvo aiimzima usinipoteewaambo amepitwa na mambo wakati kabisa hata watoto wadogo sikuhizi siania watoto wa siuma <laughs> wa unachotakaini ni kukatae kabisa hiyo hakuna hey. mtu anataka upumbavu uoone upuzi tafadhali sema unachotaka hmm. Hi, i want to take you out for hmm. Are you available unachotakabasi hey, pale mtu kama atakujibu hakujibu kama hata kujibu wake umemwambia alafu ikizidi akishatuma hai alewake umemwambiaalaf yani hayahiziaa kuongea dohbwun mimi mtu akantumia mmsuko kwenye mam nakwambia unalishwa zungumza usikike ieleweke unataka wanaume. nini nininataka yes. hmm. nikutoe nikupeleke out uko available hmm. twende lunch nataka nikujue Man. Yeah, mimi, kama tuseme basi hayupo kwenye internet hmm. tuseme tumepatana tume, tume hmm. tupo kwenye conference nfensawa uh -huh. hmm. let's, lets not asutiintnet uh -huh. tukoi tuko ni hapa na hapa na kuona tunaongea hmm. You at a niko kazi atakuitishaje watakajewatakaoaatakuitishaje si ni kwanza mtu express what you want mm-hmm. then ukisema sawa lakini hatutaongea ndomana ndomaana kila kuchao yesu kristo mwamsumbua allah ni bariki na ubavu ni bariki na ubavu ubavu ukijaubavu ukija isimu naii byhew goja nkwambie mimi sina mdo wa kuplay o ge uh-huh. yani hiyo michezo nilicheza ni, si ni kuplay sasa Misha ni nini okiotakajehayaebu nambie eu bienambie basi mm. unataka mkaka akufatie uh, uh, vipiwewe ndio unafata uh, wakaka sitaki, uh, uh, uh, uh. <laughs> <laughs> kuna nini atuambiwe hapa ebu tuweke wazi ndio waziweendi unafatak satisiati madharau sati uwa siko redi edha siko redi ama nishakuangalia na mwili wangu ukakataa okay. so, hata mtu akikufata kwambia nikupeleke nch hmm. no. kitambo mm-hmm. nilikuwa naenda of wich nilikuwa naenda baadaya mi mwenyee nishajua nishaamua sitaki I don't want o latu kujipigilia misosisijui mimi sikubaaiyo okay, ni uh-huh. nishaenda deti lakini kama pia siku taki mm. nita exactly. wanaume wasizunguke mbui Bas. Just say what you want. kama utapewa noo yako chukua uwendi kama ni yako hata e, we mwenye jiheshimu basi tueshimianeni anzesa kushinikiza apo, a, apo a, uja jieshimu o ujajieshimuso tucheke hapo kwenye section, tufatilie kwenye tk swahilitufatilie pia kwenye ingram swahiliwapi kwinginebk tuposwahili kwote alafu hapa mm. hapayoutbe make sue jamani ukiw idusiwach peke yako share alafu piga ile thumbs up kwenye video inatusaidia sana we weeatou y atst ata tu tuanzeta kulipa otoka kula ile mikuanja ya youtube <laughs> <Nye, laughs> maanake wachawa we, zetu si mbaya si mbaya hmm. nilizicheki oh. so tunakazana tu sasa tuweze kufika na na oasanteni so okay. so, sana kwa kutazama asanteni kwa wale wote ambao mna shar na kusambaza video zetu kule kt hey, mwazo wakatie waambie hmm. tunawapatia kitu kinaitwa entunawapenda auandaryako tunaisafisha inakuwa ni al <laughs> <laughs> nyote yapo k okay? so yatupatane tena next week kwenye episod nyingine tunasema vaibu kamalot <muchas>