karibu kwenye swahili dihescstmimi naitwa faiza mimi naitwa mkamburi na tulilisesemaa nre wdiapea wia hia wia ther wia everywere mambo mkamburi kabakuambia <laughs> <laughs> na unawiri maipsi ale a ma auriana mm, mazuri ami nikoveri ulikuapi idilikutumia tet nkambe huku nijia maswahiba yani yaniaa Yani? ulilalamika ukasemamanbakuna oh, e, okay. Uli eh, ile namba yako sijuyaaushai kumpigia naye angaliamb tu, tumia tu t n yangu nihianatumia ah, in yangu nyingine ambayo mm. ka naaa efanyainawe na umeseia pale naile nambaaataeaanesa achnala sijui mtoke mwende makadara makadara mm. wende makadarauacamakadarakuna mastareheyayo mm, mm neyani kulinyesha ile ya kuna e kwako a kila mahali yani, wajua mombasa kuna drainage ukinyesha hmm. hivyo swimming pool fanyeni jambo so, jambojaafanyeni jambo mwandike mapetitimseme si mjegewe huko maanze nyan, polepole anza ninahuymwey wamjua mwanzo manya aansiyaananyali dia oh hey, ukuda hey, kulekasema mshahamatokakwa hmm. ah. basi kule nyumba moja makao tofauti pande hii souiadkul yaiagchi masitupe storya tuingie kwenye daarubil di so leo darubini yetu inatupeleka southafricanaingia oh, South, South. sau leo mm-hmm. na kuna clip ambayo imekuwa ikifanya rounds ikifanyaulin sasa huyu mdada aliingia akapata mwanamme wake anamchiti uh-huh. so sijui kama ni pale nyumbani alimpata ama alipewa fununu kwamba huyu mkaka anachiti ama alimfatilia mpaka pale ambapo alikuwa anamchiti uh-huh. i don't iono kwa sababu video tu ili kuna mtu alied mm-hmm. so sijui kama ni yule musika mkuu. Lakini, Lakini dada posti. alifika pale wenyewe amecharaza anekanamecharaa yuko tu najua zileametoka kuambia tu sa ko sehemu flaniasemanojaatanijuahuoukafunga ilso chako mpiyo. ukaenda, hey, ukaenda. Uh-huh. akafika mpikndaafi akachukuajiw bonge lajue pale tx prado yake ilikuwa ni prado dada ndavunja dirisha isc vunja masid mira tobo wa matairi ah. andika andika shaut kama mwendo wazimu mwanamume yuko tu kule ndani amesimama tu ya m- yamcheki tu pale kwa mlango sasa aaenzake kulalika peke ake dada akajuaakaingia uh-huh. mpaka kule kwenye nyumbakna uh-huh. akavunjatna mcheki hmm. akachukua kulikuwa na maglasi paleunajuaile unatoa glasi kutoka hapa mpaka kule na uh-huh. mkonochii uh-huh, uh-huh. uh-huh. ile tv pia nayo ikashikwa ngusha sahiw anaongea tu kisauibalafu akaangalia le gari akajua bado akajuwa vizuri sasa kile kioo cha nyuma kile cha gari uh-huh. ndajiwe oh, ligineakaamevunja sure amevunja vyovyote vya gari uh-huh. alafusasaikakatikia pale so mwanamme alitoka uh-huh. aka akaanamuuliza wafanya ninifanasmaambo ai wambie jakobu jamani tumemuona jamani mwenzenu nilikuwa mjinga mwenyewe hata gari hana. Mm-hmm. hana gari mkokoteni halikwa hanahanagarihatmkkoteiaikaenda kuvunja lakini alikuwa na mbele na nyuma nyumamwenyewe hata hata kina kibeithata akinanayopitishanayoalikuwa na mbele na nyuma mbelena yani hmm. yaani, nini hela eh, ukiulizwa umesema ana, hana helaukiulizwaamesema si hanahana ana gari anaaama oanaeaewala nyumaafurushawau mitungia majinaaiaema next <laughs> eh, itabidi sana nimetafuta watu ambao wana vitu ndio zile asira zikianza ndo auga vuruga n ujulikane wwe mwanamke vizurinaona tule ni ushambai utavunja vingapibasewe ngoja ambhi wajua akili haifikirii vizuriahiyo una <laughs> vizuri. mm-hmm. asira na mtu akikwambia watu asira zao tofautizao kuna wale utawambia watakaa chini kwanza watapanga ile ven ya kisawasawa yule mwanaume hata byhetim by amalizana na yule mwanaum ule mwanaume, mwanaume eh, maombipia amefanya kwasababu hajaamini vile ule mwanamke ame, amemfanyizia mm-hmm. kuna wale akiambiwa redi ndkama huyo mdada wenu wa sauzi mbio vuruga vuruga asira zishie pale pale maisha yaendele mm-hmm. ikizidi utapata amerudianasindohuvnonasema eh, sasa, sindovu, sasa asira tofauti kwasababu mwisho kama hujalifikiria vizuri alafu nkwenda ukavuruga vuruga alafu mwisho oh, baby this baby that msharudiana ambshocket tukipekwapekua mm. utasikia huh? yu know that day he had just been chiating on me and i was pas tulisort ee. Tuli oh, oh, kwanza zulisottukaregeleana mm. kupigana swati ni mwisho wa kuachanakuachana ah, kwenyeso kuachana kikwelikwelepenzi bado, mm. bado lipo ilikuwa tu ni asira ya msimu sasa no mm. ukavunja alafu. alafu wajua sijui kama nchi za afrika huwa ziko hivo lakini mali kama polisi kitiaittps utafnafnwa Eh? kwa sababu ya maasira yako yakishogaka kwenye nyumba yaumevunja ppet za mtu unafungwa ama miezi kadhaa hapa afrika, afrika tkupigumebu tu mwanaume atachemka pia na aku. akuangushie makumbo kadhaa e alafu alafuyishakupeleka mahali e, kuchukulia hatu ataenda chifu kuahatena hafiki Afika. afrika fa atakunyayuatweamwanze tu... uh-huh. eh, kupigana alafu baadaye hasira zikiisha you know how the story ends. so mi niliona ni kitu cha kishamba nahata kama umefanya nimanini yeah. yeah, iulize ni mara mbilimbili ukitokea hivi kwenye rumu kesho mm. baada ya kulumbana mm-hmm. umetokea sasa pengine pengineon utakua unadyule mwendo azimutatkuna dwatu walifanya vitu 0g bado zikosado ziainakuampyas jifikiririe mara mbili mbili bifore uamue kujiaibisha hivo ujiulizeihisa inhne montweli amamaowacankwambie baada badyamasamawusnzaso hmm. yes, niliona tu ni upupuaya hmm. tuingie kwenye mada kwao leo hii tunamaswala ya party na usikose kutufuatilia kwenye mitandao yetu ya kijamii tunapatikana ni swahilipale kwenyeabk pale kwenye tktk pale kwenye, TikTok, kwenye Spotify, mm. pia tukonana pinga pia tukalafuhapa ee. hey. kwenyek mm. una watch, lithevideo like alafu tuende wote sawa na pia koment yako ukiachia pale kwenyeio tunafurahi sana kusoma kutoka kwakotuanzeuna waleweleaani kamaakiafama ma mashangazi wajua ma tu iumavyaanti mashangazima wajuauaimashangingishangingi lazima awe shangingi shangingi lazima wajua kuna vitu yan nimambo ya nyumbani mambo ya ndoa ushaelewa mm. mambo ya eh, udangaji pia kuna wale pia wanakuja wanakupatia infomation Eh, kuhusu mambo ya ataj mambo ya ngonooowenye ngono, mm, ndoadomana yani tunasema yule mm. anti ya akiwa mm. asiwe tu amepoa mm. hey, amefika tu pale basi ma, usakoama mbayan na, na, na, na madarsasahautake usimuite pale yuko eh. tu apoa sbabu zapatwa na hatata watu akisemaioamoyo hicho kidude kitoe alafu <laughs> nyonya ya anasema ah mambo kai wanaongea watoto hatuwataki hao hatu wataki ao maantikamao konemahiyo ninaitwacn na sasa sa nyingine si sa nyingine huwa kuna pia e, ikifika mahali zawadi pia watu wanakupatia zawadi pale kwa kichen pati vichupi mm. vipanti vilonjeree waelewa mm-hmm. e, nini tena wanaleta tofauti tofauti hata wanaweza kuletea masufuria masufurial mm-hmm. oh. kidogo kwa sababu kinpa si mambo ya ngono peke yake aweza pia kufundishwa kupika mambo ya mapishi mm-hmm. wafaa kumwandalia mume wako vitu kama mm-hmm. leso hilwa eso dress ile vinyonya viko nje mm-hmm. <laughs> vinamulika waelewa mambo ya ndoa yale mimi kwa inpati yangu msiniletee masufuria hukeli ah, hivyo vitu, vitu, vitu, vifa. <laughs> vitu nyinyi vifanyani kwa harusi kichenati tumekuja pale kuongea maswala yandani, Na mapishi ya ndani ya doandiopshi ya nini mapishi a kama nikupika Asi... nikupika pale nikupika kiuno wana, dada wana kupika hapa tu sasa njima, sijui unga sijuih mambo mengine tutafanya jikoni hapo sisi tumeenda kupika Waambiwa, mambo megineupuzi tunanunua chakula siku hizi banamna mtu anamaanaume wasku hizi wanajipikia mwanamume hmm. wasikuhizihtuutaenda kumwambia nakukandia chapati ukitoa chapati yako iko kama kamaarament ya yesu anasemasasa niiinajipikiasasa pika kwingine lakini wajua eh, kwenye ndoa mambo mengine fanya kidogo kidogo yani, eh? kapika pale mambo kila siku paka lini adndkila sikupaaoyo angalianyinyi mkiwa na ah, party. mnataka mletewe masufuria pale kwenye party, eh, ama nataka mletewe Nancy. shangazi sungoje unataka <laughs> uletewe shangazi shangingi ama ni anti ambaye anafunda uh-huh. na anazungumza maswala kya anaelewekatuamb apokwenyeinyi do, do watu <coughs> atisufuriatakuregesha nazo izosufuria ni tim skuu naolewakiolewa swali la katika kwanzakatikakuandaa ku, eh, hafla sasa tuseme wewe ndo unampangia swahiba yako Sh- uh, shangazi, ya ma- wewe ndo shangazi, shangazi mm-hmm. na mimi dada mm-hmm. alafu kenana pale ndo mkemtarajiwa <laughs> tunayo hatuna tunayo wihavu wihavu noti enye mrembo kwao huyo ndo mke mtarajiwa so sisi ambayo tunapanga mm. ile hafla tunapaswa tuitishe shili ngapi yategemea minaona yategemea anninanininyawap amba mm-hmm. mm-hmm. yakule ambayo si kuna mm-hmm. zile npa uchukuliwo ikapelekwa kwa veni. Mm-hmm. wakachukua, ama, wakachukua pale beach. Mm-hmm. wakafanya kwaaaclafayategemea mm-hmm. so, sasa kama kule nn mi nawezaona ka sababu sipendi watu wengi mm-hmm. tusewe kama laki tatu hivi laki tatu hey. Tanzania, zakenya, zakenya, za kitanzania za kenya za ugandahela ah, kama ni helahela ni hela mwanangu 00 compound kwenye nyumbani ndio hey, itakuwa naninehiyo chnpet ah, yakwenda gani onndo naugpengine htujaelewaw0 unamaanisha kwa umati wote ama umati mtu wote, si ya ah, ah, hapa tunauliza hmm. wewe kama wewe hey. unapaswa u eh, kwenye kile kibaba situo yeah. tuko watu ishirinikila ah, mmoja pale kwa wale ishirini ngapingapingapingapingapi uh-huh. ngapi, ngapi, ngapi, ngapi. Uh, mm, kweli yes. mtu mmojathe w thin ahiyo bado iko juu iko juu sana kwangu yeah, mimi kokama hakuna sehm elfu taasn hiyo ni Ina, inaketa nini elfu tano maanake kama mimi niko kwenye hiyo group yako itabidi ko na iko mm-hmm. mm-hmm. na sare na iko na nini tena e... mi naeza tusema t- misosi na sare unatutoza elfu tanalafuanaewa miiaaabahashaaaandukisema ukisema Washa hivyo sawa ukisema mm. hivyo sawa mm. mimi inaweza kuona kama shilingapi tuseme mm. kama elfu tatu uh-huh. alafu chakula nitasema mm. kila mmoja kama utakuja kama umejipanga jipange ule huko huko unakotokaa uh-huh. kama basi twajapiga biriani twajapiga biri ama ni pilau pale uh-huh. liwe lile la gruiyan tunaingia fswazi hapa hapa tu alafu zingine anake <coughs> biharusi ndo mm. anitupeleka pale kwa hiyo biharusi mm. apewe kipaumbele kwa hiyo bajeti yangu mimi naeza kusema kama elfu tatu ukiieka zaidiideraea kilaiidera lintosha ah. wenyewe tufike pale mm-hmm. tulizegede basidera ah, mm. lintosha elfu tatu ukinieka kwa grupu ya elfu tano mimi hapo nitazusha haya mimi nna nyingine e, kungwi iwafaa mm-hmm. kuongelea niniayaya mm-hmm. tumatajamasufuria tumesema... karibu kunitupa anze ah, kunitupahhapa kwenye building. sema wewe na mambo yako hayo yaya maupfuirisahi na kwanza kwanza mimi Watcha wajua kichenpati ni ya wanawake mii mm-hmm. nataka pia wanaume wafanyiwe kichenpati zao lakini hiyo ni video nyingine mm-hmm. shasikia mm-hmm. ngekuwa wanaume kwa sababu na hapa kungui. kuna kuna swali ninauliza mambo ya wanaume ngoja, dada ya sawa. focus sawa ngoja uh-huh mimi ningetaka awe pale hukungu yakiongea lakini mi hiyo mm-hmm. ndio pointi yang okay. lakini aongelelee mambo ya mapishi sitaki aongelele mambo ya, ya ngonowa okay. sababu okay. kila mtu tofauti mm-hmm. ushaelewa mm-hmm. mimi experience yangu hey! naijua mwenyewe sitaki walimu mwanangu mwanangusemawe mwenyewe mwalimu mi mwenyewe mwalimu mi student ushasikia tuongea mambo ya ngono sangaeei mwenye so, mwenyewe ticha bas uh-huh. ongea mapishi yako mambo ya mahusiano akkasirikia fanyahii fanya hivi fanya uh-huh. Niki, nikitaka mwenyewe uh-huh. nitasikiza nitaatilia maanani lakini mambo ya ngono haja kuniambia hostil kwanza wee una miaka mingapi nyanya hebu uh-huh. tuanzie hapo stali uh-huh. za 960 23 hiyo mm-hmm. haifanyiki shasikia eh? watu siku hizi wanafanya nast mm-hmm. <laughs> kwa hivyo kungui wangu akija tafadhali mapishi kuwa na mada kuwa na timing kwanza na dakika ishiri tu uanze si kuongea huku ukitoka huku kurudi huku mm-hmm. sitaki hukutawatakamapishi okay. mm, mtakamapishi na maybe mambo yale ya yayani mahusiano yale oh, ya kila sana, kikwe, kosana hivihiviweza yeah, kupatiana y maadvis yako kwa experience za kila mtu tofauti okay. lakini mambo ya ngonomimi mwanzo sitaki kungwi ambaye hajui anachokizungumzia Uh-huh. kitu cha kwanza mm-hmm. dont talk about kwanzasijui mwanamume mfanye hivi usinambie mm-hmm. alafu kitu capilitain aamiesamwaname wako akija leo mbadilishie menu, pilau, kesho, mm-hmm. miriani, kesho mimi kupika hapo mimi mm-hmm. kama uko juu na unashindwa kufanya mm-hmm. ile taoeuko ya naasindwaufanae <laughs> nionyeshe njia uh-huh. do it dmanake uh-huh. kuna kuna kichnpatsitusha kwenda ya kulikuwa na senga mganda, hey, mganda alitupiga uh-huh. son yule mamamamangum sasa ytuambia yani haya simama fanya hivi uh-huh. peleka hips huku, huku. Uh-huh. hapa uh-huh. ukika, yani ukikaa hivi hmm. ukiingiza sijui kuna mahali yapo kuna kijspo hivi ndio ndo nataka mtu kama huyo usinambie tu ati mwanamke usilale tu kifo cha mendekimekutosha yani general... akifo cha endedonedabasi ni basi niache niache, niache. Uh-huh. wewe niambie mm. ukipiga kifo cha mende mm. hivi ndo kifo cha mende mm. kitakufikisha kileleni mm-hmm. umenelewa mm-hmm. uh-huh. ukiambiwa kwamba unataka mbo mm. alale mm. ile inaitwa dogi kwa kingereza <laughs> <laughs> inapigwa dain hii ukiamua mm? sh mm-hmm. afe juu hiyo uh-huh. sasa ni iyo uid uh-huh. yafanywa hii yafanywa hivi uh-huh. tukiamua ni mariamu ashike ukuta na mikono yeleke chini hiyo wlbaro uh-huh. yafanywa hivitukimaliza hapo ni E. alafu alafu sasa tuche tufundishwe kudanitukitoka hapo sasa pengine mengine hayo ya mkiteta na mme kwamba usikimbie tu kwenda kujisema mwanamke wewe jisteristeri lakini kama tunaweza kuchukua kama kamahiv unatuambia tu mambo ya iki hapo basa mengine yote mengine yote adishon mengine w- yote sisi kua harusi ndowamnaambiwa ati sijui ukiteta na mwanamume wako mm-hmm ati uh, ukiingia kwa nyumba muulizi utaanza na chakula gani hiyo oh, kwanza hiyo anza na wale wakskoatu wa wadasaatiusimnunie wa unajua mwanamume hanunindio maana watu wakanisani m n no yani waweza kualika yoyote ambao wataka lakini watu wa kanisani wale wameshika dini sana sanakwanza haya mambo ya ninii ya, ya, ya, ya, nini, ya kifo cha mende na nini kuna mambo ho hawafanyi kwa sababu wanasema wa, wa, wa, wa kwenye dini haufai kufanya mm. mambo kama hayo hayowaelewa kama hiyo mbo wa kulala mm. sijuiii awafanyagi mambo kama, kama. <laughs> <Sass. laughs> hey. kashikwa miguu mikono chini hapo lbar hiyo eneweaya so a a okay. mengine yote bonas lakini hichopea kipaumbeliayatushafika po mama wanaume wanafaa kuitwa kwenye kweli wanafaa kuitwa ya hnewanafaa kuitwawanaume nawa zingatia dini mm-hmm. lakini mimi maoni yangu ni wanaume huwa hawapatiwi hizo kambe watu ufikiria ule mwanaume ajujuana hawaju awajui lolote bana hata o mambo ya kifo cha mende na nini mm, wanajifanya wanajua lakini the only education wamepata ni kwenye mitandao hii waangalia pono sasa na pia hiyo mambo ya mahusiano mkipigana na nini kuna vile lazima waelimishwe na wanaume mm. wengine wanaume ukisikia waki, wakipea na wasema wa nini wajua mwanamke apigwi tuseme kama mm. ama mwanamke lazima umpige mm. ama usianze usi ku, usi kupigana a usianze kupigana na, na wanawake yaani wanawake wana mambo yao usiingilie ushaelewa uh-huh, yaani uh-huh. yote advice zao zote ni avoidance uh-huh. from a woman's perspective an older woman kama shangazi vile kuna ile vi weza kumpatia mwanaume foya mwanamke aliyoolewa mwana kwa miaka kadhaa ambayo weza kuitumia weza kumfaidi mm. miiawanaume lazima wae kwenyea mii nakubajaawewe kwa, na si na kwa sababu hata wanaume wengi hata maswala ya ngono kama mtu anambuanawaawajuianamtu uh-huh. anajidanganya oh, ginewanasema ah, mimi siwezi kwa sababu sipendi inavyokaa waaenyewe wanaume mko inje yaani nyinyi mkisikia tu kitchen wanakendalakha nyinyi semeni pia si tunatangamana ni hey. manake mtaweza kupata yni advis zingine nyingi tena nzuri nzurinzuri zawasaeza yeah, Wa, u ao makungi wanaume eh, wajeuu waseme hee. hivi naaswahiba umpata, swahiba, umpata. Hey hayal bin i i kwangu mimi ni muhimu sana mm-hmm. na mimi ni vule nimesemaitakia mm-hmm. mimi mwanzo mm-hmm. nataka lnger mm-hmm. mm-hmm. nataka vipenti ee nataka br ambazo zinanitosha yani ile nikivaa manyonyo yako huku koapanatembeameim hapo yatokotanataka hey, hey. hey, hey. hey, hey. hey, hey. hiyo ha. anz kama kunamjaman ngojahiyo uh, <laughs> isikose alafu kwanini isikose waitumia sangapi pengine amesafiri n usiku mzipengine amesafiri hizo ni zangu just aamue kusafiri na toy. Na toy. Na toy. Na toy. Gani, ile ambayo ina vibatoile vi ambayo nitakuwa i mahali tunafikiria tu nyumbani tuafika nyumbani lakini <laughs> isimshindeisimshindeeisimshinde shemeji iwe tu kitu najistiri nayoitu shemeji ameondoka pengine amesafiri akwenda tafuta geldi mimi hapo tu mpaka mwishoala alafu... ah, unatetema. unatetemaale dani ya nyumba alafu penginemajirani Kama... wakuulizanae ah, mkaka kiapa siyaskihatuskii lakini <laughs> e mpaka mm, dada kunini hivo uh-huh. uh-huh. alafu pengine sasa eh, pengine vitabu i would love maybe abukot uh-huh. vitu kama loshon yeah, mahashhi sabuni, sabuni, sabuni alafu vile vilevi munipatia kama vocha hivi uh-huh. ya kwenda kufanyia ato zenyelezoteshemeji yenyu akiingia basi kuko hmm. <laughs> <fiyango>. <laughs> kama airport kamaaraapndo hivo vitu vyanguamuhimu kuleakama aonyafuraa viddno ikifanywa vizuri tau mwenyee ufany ile inaitwa eh. inafanywa yani panakaa hivienaahamaa hmm. Ah, mwezangu itabidi ameingia karura mwananatawanyaaaaakak mwekeeni hapo kwenye hiohizo zawadi za kanaingiaanasema ihimambo yaaukhioi kidogo kidogo tu fanyai mm-hmm. haya kuna eh, shuld we invite our inlows to the kitchen party yani mavyajafataiijafataniioma huko huko hukowe kama nani skutake yani alafu kidia, kisha aje pale mbele anze kuongea mambo yangonotnaongeleshwa mambo ya ngono alafu, alafu natena unajua una ni mimi na ndugu yako anatapatamaa engine ema mi namjua mtoto wangu mambo hayoaambatuana dabu kule uswahilini shaambd akishatilia ile ujue pale pana shida shidaalafuwezaksemaaru jamani hiyo tunasema no hatuwataki mm-hmm. oh, lakini gifts lakiniifa umesema sufuria tu Ah, na hizo hizo lanjereeamenongezea ah. nyingine hiyo yaaxi na ninio masa sijui nini mm. ongeza pale papale ndaniaskhyma usiyani kama wee umekuwa <sighs> e, e, e, mdangaji mm. ama pia umedanga kwenye ndoa unajua watu udanga kwenye ndoandio za... kuna hivo na pia unaulizwa wildest place? umeshaikufokonyolewa tuseme tusisemehiyo mshangazi kwa hapo mwisho washakuita malaya wasema u nayeakwenda chukasakutajia sijui kiocaaajuakiocha mendesijk <laughs> <Sikia. laughs> <laughs> <laughs> wajua shekh hafa juusitambu mimi michezo hiyo sijui sana alafu chini una haya ya e, chini una haya. kwanza hiyo si kuchukua kipepeo mwanangu hivi wanaona fanyfanya hiananunsasa kuna i ki... zingine kama mm. pengine uko na maswahiba zako mm. na unajua maswahiba nie ndo eh, okay. yeah, yeah. Hmm. mambo yenyu mmezoea kuongea hivo vitumambo e mengine mtu anaweza akakujaji vibaya so mkweli, mkweli. kwingine ihinitoe useme kwamba hichi kitu nitasema mm -hmm. yeah. hamnazo yani sijui eeeshule sikishaskwisha hmm. hayo tuni tu. hayotuama una mengine ya kuongeza tafadhali kwenye section, ushaifika ihnpa mm-hmm. ama ushaifanyiwa n muliuliza maswali gani ulipata gift gani mambo kama hayo manl walikuja ama, ama walikakand akafanya mm. yao huko na mmewao huko bradha yao mm. kichenpati zao So, yeah. maybe gifts zile ambazo eh. ungetaka kuletewa uh-huh. na kama pia uko na kisa cha kuchekesha share with us hapo kwenye comment section mm-hmm. alafu tu taenda wote sawa usisahau kutufuatilia kwenye mitandao yetu yote mm-hmm. ya kijamii ni swahili Dishes Dishes Podcast. Podcast. na tunasema vibe vibe kama, kama lote, lote.