karibuni kwenye swahili dishes podcastnitfia nitsomkamvuri na, na tulisema mwaka huu ni niuia nugia ni youstresss wedisapeara we here wi we ar there ware everywere Nambire. vipi nambirea vidzekosalimiaga hivyo siku nyingin nakaa mtu wa sit yani, siti, yani eh? wataka a tusitwa angalia liongolet le vae Tuvai, tupige podi kama tumevalia kmvitoto wa... vya mui ma... ndo mambo ya kisusta ma ya mambo ya hivi dadanoamboa wanavagav vitudadaueke kama manake usta ah, midole mi ikianza kuingia hapa faiza maisha yetu yatakuaya uko nabili. kila mahali kunajua kuna baridi hivi kama kamah baridi ya nairobi uh-huh. untinga mwenyewe hata hujali <laughs> mwenyewe kwanza na kispageti chako na hmm. visanas vyako kiulizwa mbona umevaa hizo sema <laughs> mwenyewe, <laughs> had a long night yesterday so, vangili, wapi <laughs> sasa usemaajaanilianana wapisasa nakwambia ni maisha ya i afununaujifungfungi eh? hali yangu utaiwezasija kuona wiki mbilinaona makucha yamengara mwenyeweuna baridinaku baridi lakini eee. mimi mzima mm-hmm. mzima wa hali unavoniona mm-hmm. nashukuru alhamdulilah ukisema nimesema kama mzala ina maana kwamba sijaitoa vizuriaunimeitoa nayo ama sijaama nimeioa nalafudhi ya irianifunze basi haya alhamdulilangera ndani sito na juayada againakamburipipolepoleiulizeulizengalia niulize tena niulize ah, tena pi hali yako alhamdulillah ah, agalia tufatilie kwenyetufatilie kote kwenye social media page yetu t andactive here thee everywhere tye tu swahilidisheos kwenye instagram kwenye facebook kwenye tiktok kwenye spotify yani kila mahali niswahidie mambo yametaradani haya twanze katikadb dunia leo leodarubine natupeleka, natupeleka kule eh, <laughs> <laughs> angalia wacheka hta hatujasikia darubini mm-hmm. duniani kwenye kipindi hiki imetupeleka kule kaya kaya yani kayakayoliko mm. eh, yani, so cool. mm. yani pale feriushaskia okay. upade wa pili ulevuka upande wa pili likoni wereva ikoni kanoaauntikoierevakale auntiakwale kaunti alafu county. likoni sasa pale constituency, constituency. Mm. basi mm-hmm. uh-huh. haya kuna ni mama matumwite mdada huyu ni mama mdada <laughs> mdada mama nikama <Mdada> <laughs> ni kama, ni kama sist alafu antivido yenyewe yaonyesha zime zimepaki mm-hmm. pale mm-hmm. kwenye yale maslabu yale mm-hmm. lakini huyu um, mdada mwenyee kambe aliteleza mm. ali, ali akaingia aka akaingia aka, aka, aka baharini mm-hmm. yaani na nawee mwenyewe hajui kukuogelea sasa watu wanamtupia maflota ah, mdada akasema mi si awezi mara iko yuko hivyo yuko elea tu hazami lakini mi nilikuwa naona kambe uko sawa uh-huh. hapa mahali hataweza kutia mguu ukakanyaga uka jislamu ukaenda zako nyumbani nyumbanialafu kuna wajuaji hapa kando awambiaaachukua jifota hi nagewa pajiota alirushiwailiua arushiwa pale feri kwenye zile feri ha kuna maflota uh-huh. in case of uh-huh. lipinduke lifanyike nini kama weza kujisevu katoa ale maflota kaogelea huko baharini sawa bora sawabora so, eh, uh-huh. so, katupiwa maflota mangapi haya eh. kuna hili la raundi alafu kuna mengine huwa yakosa uh-huh. na mwenyewe alikuwa ameshika jibegi la ili jibegi la kakaa yalemagana masgo al mabunia mabuniaaaitwa usufya eh, eh. alafu pia alikuwa na hambagi yake uh-huh. ona aliamua yan nakwambia kama hata nkwenda angalau nasafiri na vyote vyotemwenye nadera lake pale ndara ndara yumo <laughs> kaimati kwenye karai la mafuta ya uto ama utupaanangojamkangoja pa, huyu alikuwa tafuta mume huyu kwaa hizialivou ali. sharobaro yeah. alijitosa nani akajiwaapa mimi ndomwenyee mimi ndo, mwenye, mimi ndo <laughs> dada huyo mwenyewe hata jicho <laughs> troma alikuwa na troma lakini alikuwa na troma alikuwa, alikuwa nshtuka na hapa hapa hata si pahali pa mtu kuzama kweli dadangu basi dadanguangesimamaangesimama kama yesu yesubagi wewe bagi sso sijuiaamag sio sofya nia lakini tunashukuru kwamba ngalau walimstiri sasa skui kama walibadilishana namba na huyo na mkamaanake wakaka wawili walionai e, basi kwani ule mkaka angekuja anito ani yani anibeba juu kwa juabai ungejilegeza sasaaunazimia unamwambia fanyieaudog samaki alotolewaahuyu <laughs> <laughs> eh, mamake <laughs> ah, <laughs> wawili ni wawili kuna mmoja pia aliruka baadaye sasa mi nataka huyo waaafutishatia yelo ndo ndo baba Shai. Hali, hali, alafu bonyetana wengine huku na kidau chao cha kenya kenyae huku chasa walichelewa sasaama ni wa, wavuvi saingine waweza kupata wavuvi eh? around wanavua samaki wanachukua neti zao waliziacha labdsasa eh? eh. oh. walikuwa waja pia mii tiani kwenye daana bwana na uyo wayelo eh? mimi nayeyeusiniachea eh. okay. <laughs> bapo hapolakini eh. vizuri kama aliokolewa basi tunashukuru mwenyezi mungu tunasema eh, alhamdilah yeah. na pia onyo uh-huh. eh, uh-huh. pse na onyo uh-huh. kwa kina mama na kina dada pale kama waishi karibu na baharini jamani taf, tafadhali jifunze pia kuogelea ku... hata sikuogelea uh-huh. ile ku ile ya uh-huh. yaweza kuweka kichwa hivi ukabaki juu lakini kwa, kwa nini sana sana hmm. kama umele, umezaliwa mwombasa umezaliwa kwale kilifu yanith yeah. wengi hawajui kuogelea sijui kwa sababu ya kwaninika naona ah. kwa, vile nilivyolelewa kule mombasani ah. ilikuwa kidini mm-hmm. yani ile kuji kuingia ndani mm-hmm. na bahari costume nini ndaniya baharinanini lakini sasa pia piawatu saingine ukosa zile nguo za kuvaa za kuingia bahari sangine ukaingia na dera nayo pia itakuwa ah, tafash uh, bwana itakuwa zoa zoa madera ukiakamua tu mm. kwa hivyo sana sana ukiangalia wasichana huwa hawa, hawaingii baharini hata oh, wajui kuogelea okay. kwahivyo okay. sijui kuna ile survival skills pia watu waende ngumbaro nakwambia we wakumbuka nini wakumbuka mtongwe he 9s vile ilizama kule tulikuwa wadogo wadogoia wadogo lakini, adogo, lakini Wengi right, wali laiwengi waliagawaiwalikuawanawake maaki unaingia kama jiwe chwa, chwa haya maji yale wayanywa hoha unarudimajfumba kufumbua yale ile maj... yale, yale maji ndoanakuregesha chini maanake hmm. heumkidogo e, On... e, e. ki kidogo, kidogo. ndanialafu ukiangalia yale maflota yenyewe huwa yamefungwa na kamba afungwa ha, eh. na kamba tight. Alafu, tight. kabla uanze kutoa ushaumia ushaumiaya okay. mm, tuzame katika maada yetu ya leo na tunazungumzia finances na familia mm, mm, migeldi mm, na wana familia na itakuwa uh-huh. question and itakua kama kuna kitu chote tunazungumzia hapa kuna swali ambalo tunaulizana na we unahisi kama hili swali mbona linanigusa naweza kujibu tupia mm-hmm. jibu lako hapa kwenyeio twanziay <sighs> astargafnkulan <laughs> eh, birianibi mm. kweli manake t sijapata ha- teile wajua ile Wajuele ukiteua alafu nkulakula visiyajahnaahiyo ni la gesiala wanaan uchangisha mtu akienda majuu kusoma ama kuo yani tuseme mm-hmm. mmeoana mmewana mm-hmm. alafu mimi, mm-hmm. mi, ni mimi ama ni mtu wa yetu. famili yetumtuwafamiliye e, kama sistangu mm-hmm. kwenda majuu amakazini mm-hmm. yangu alafu fanyishwe harambepale mm-hmm. we kama mume wangu watarajiwa kubt yani iwe ni lazima utoe utoe utoehminaona ee Eh. Yani so kusomesha lakini sasa ni, ku, oh. ni kushikana yani tunashikana kama fa, wanafamilia eh, aekwe mimi wangu aekwe manake WhatsApp group hapo ndio watu wanawapigagadarubini hapo aywaaama oh, eh, hatoi manake leo kwako kesho mm. kwangu kwa hiyo hivyo vitu vikitokea kama mm-hmm. mnawezaku hata kama swela nyingi mm. lakini tu mnasindikiza kikoba kwamba mr btus hata kama wajua sazingita wanawake wengi huo byhew eh. k- kuficha ile haibu ya mwanamme hmm. wake uh-huh. unasema ngoja nasimama kwa hiyo mi naenda natafuta kama ni elfu ishirini, eh, mkaka hajatoa lolotenamfichauchi kwa kwao e, nasema a na mpija huyo anaitwa nani nan ama sijui ni sekretari fanya hivi mm-hmm. hapo ukiandika basi piga Mr. saio najua tu ni mimi mm-hmm. mkamburi peke akeno nimehasol kachukualakini takustiria mm. lakini so mam, mambo a pia kuchangisha ti mtoto wa mtu aende majina ya mtu mtu kila mt a tbzthizo tushagawanya tushajua kila mtu atatoa ngapi kuna wale ufanya we. We ujui hapo hapo hivohpa sitoi nless mule kuulizwa kwamba uko comfortable tukiandika hmm. kwamba mna pledge elfu kmi hiyo ni tofauti lakini msinipangie tena kama ni mambo ya kusomesha mtoto si kila mtu angangane na mtoto wake bana Aa. wewe ngangana chukua mikopo kama wenzako chukua mkopo somesha mtoto wako mm-hmm. lakini mambo ya mtoto wangu anaenda india siu mtoto enda amerika o, sijimu, <laughs> enda kanada hasa hey. tunajifua tunakuchangiaustulemeze <laughs> <laughs> uh-uh. <laughs> <laughs> <laughs> mizigo Aye, uh-uh. chukua mkopo mtoto wako kama hawezi mm. basi asomezaragutsa papa Nkweleka. tafuta kiji kijihapo ki, ki ki, ki, ki, ki, hapo hapo basi e. mm, sio lazima hata hmm. kwenda hizo sijui majuu sijui wapi hizoamasto hayaex mm-hmm. uei ah, angalia nimepoteza nini yangu ahii hapa nimepata haya affair ama ama kila or, or the person so hmm. shola to their own relatives ai e, so hapa nafikiria hmm. ni hivyo kwamba ama ama ni general expenses hmm. kama maybe famili yako <laughs> imepatikana na kitu ama kuna pati hmm. ama wamekuja kutembea sasa tuseme wamekuja kwangu hmm ninafaa nigaramike ama weeama wee mke mshughulikie mamako uh-huh. mi akija akijando natoa visenti vyangu nasema kuku uh-huh. mamako akija fanya vutakavominaeza tu kunnua matumbo alaao matumbo si tuseme mtu tuseme uh-huh. uh-huh. yani, mamangu amekuja uh-huh il tulikuwa twala ndo sita, sita, tutakula sisi, mm-hmm. go, sisi wote eh, ndo atatoa hiyo hela bwana kama mazainlo special case mazainlasema mimi oh. sili silisiroiko sii sili kari sili hii nala tu boi tena mafuta yenyewe yawe yale nataka kile kichupa nachungulia hivi itabidi wewe kama bibi harusi oh, kama bibi mwangalie mm-hmm. mamako pale amekuja ku mamake angalianamamakemomkkekk ma -ma -ma -ma ah, kila mtu kwake kwake okay. okay. kwake okay. kwake kila kila mtu kkeaamanini yule atakuja atakupigia ngoma vahali kuku ali sijui nini atakama mm-hmm. atakapweza ataka mm-hmm. nini mm-hmm. tafadhali angalia mamako mi visenti vangu ni vya mamako hata siati mamangu hey. nivasaahiyo shu, vina shughuli nyingine special ngapi mimi naweza by the way way <coughs> yeah, go go out so of yo, of nkamo, my way. Ngoja, go out of of my my mzima Na nafikiri hiyo ni nema tu mimi ninayo we nnaeza well. nikago out of my way niseme nataka Mie ni I make. Uh-huh. kama ni mother in-law milndoyao wifi sorry wftunamaanisha mawifi tunamaanisha watooml fl kazin kila mtu, <tis> <tis> mtu. kwangu inaisha tu kwa fadha na in-law madhan kila toshakila oh, mtu kwake kwake kila mtu kwake kwakekwake kila mtu kwake kwa kwake halo hapo <tis> hapo huli hii huli hitafuta mmewako akuoo ya kugaramikie mimi namgaramikie tu mavya bavya mamkwe bamkwe hapoitosshauri yakoni wewenimeelewaanaana si nyanya nyanya imeexagerate ni. sema sister. Sister, mm. brother, mm. sister, aya biayaende mm-hmm. un... mm. yaani mimi nigaramike niko chamani nichukue loan pale chamani mm. niseme tumsaidie Mr. and fulani m twamsaidiaflanisijuiila wajua kama mm-hmm. event sawa mm-hmm. kwa sababu sasa sisi ndo twalipa twa mm-hmm. kulipia alafu tubaki sisi ndo twalipa vile mm-hmm. wakatwa Paka... wakatwa mkopo jua sijui sasa labda ile bon kidogo lakini kuchukua loniiyo mm. ni ngumu, ngumu bwana hii ni jukumu la wazazi wa huyo kazin kkama hana wazazi e, <coughs> famili waje wachange pamoja lakini hii nseme naenda kuchukua laki tano ya kumpeleka huyu mdada mkaka aende skuli si tuabaki tukilipa ule bwana kitaka chukua loni yee basi akatweee ye. Mya, I even think thinhivi ndo vitu vnaleta kufiisia kwenye mafamilia maanake badale sasa nyini mjiendeleze hmm. pengine umechukua mkopo 000 hmm. ev month wakatwa ona sasa baadale ya zile pesa tungkuwa tumeziweka kwingine mimi nagaramika every month nakatwa tena akienda kukaribu kumaliza hmm. unaambiwa dujara ongeza nyingine ongeza hmm. ah, bana mngumu hapo siku na, lakini wajua kwenye famili nyingine watu wanaetyani mm. fami- tuseme kama nyinyi mmejiweza mm-hmm. mna mali yani mm-hmm. mko matajiri mona kazi nzuri kila mtu akuangalia schukulialoni basi mlipe mumlipie nanii alafu ataregeshaakujuao oh, bora mtu amelipiwa bwana atake kujuassa nyinyi ndio ndomwagaramika mabaki na zile hmm. Uh-uh. ni ndo mwakata, mwakata kilan mambo mengine magumu mm. na ikifika ni wao wakiambiwa wafanye hivo hawatafanya thats thei kwamba mtu atakuee we ufanye mm. lakini ikiwa ni yeye angekuwa same o kama yako hakufanyii siku wewe pengine umekoama mahali umsakama unaeet mtu akutoe hapo kwenye hilo shimbo ayp anze kusengeywaakisa atak kama kwa mfano hmm. mama wako anajenga mume wako anastahilika aeke kitu aeke aseme mchango wangu wasimiti uh-huh. nichangia nini nicangia tofali mm-hmm. mimi nasimamia tng uh-huh. nagharamikia sakafu ntapiga nyumba nzima hapa kwa mlango mimi uh-huh. meme niachie na kama uh-huh. pia kwao kunajengwa unaenda uh-huh. unasema hapa kwa kitchen uh-huh. mimi ntaleta marembuzi zile kitchen abinet za juu zile ziwe juu juu alafu cho eh. italian ai ile Ne-he. ya sink iju nini siju nini so eh, inastahilika hivyo ama kila mtu pia famimi ah, nafikiri kwa iari yako ukitaka mm-hmm. ya? ukiona mm-hmm. naweza wefanya lakini ile hatioo lazima mm-hmm. kwani tuko kwenye nigeria mm-hmm. movie? tuko kwenye bongo bongomv eh? kama kusaidiana ile wataka kusaidiana roho yako wataka wataka n yani umejitolea sawa wevifanya Eh, toa masimiti yako matels yako italian maitalian eh, no mm-hmm. toilet hiyo set mm-hmm. fanya lakini hatio ati wangojwa weo utoe mm-hmm. uh, hiyo bwana aifai bwanami mi, naona kama mamangu anajenga ama babangu anajenga mm-hmm. na nimeolewa huyo mm-hmm. mume wangu lazima aeke dongo tena si dongondongo dongo kuu dongo. <laughs> <Hey! laughs> <Hey! laughs> fawatajuwaje au mawifi watajuaje Ani... Watajua kwani, kwani ukijengewa uki, kwa. uki nyumbani kwenye waenda kumtangazia wifiakoati ajua mmeaoaseme mm-hmm. mme shauri yake inkula kwakeinkula kwake <laughs> lakini kwetu lazima Uta wuj- utaweka dongo Uta utaweka sutua. simiti utaweka changa utaweka hiyo sijui ni kabinet za juu utaweka mpaka toilet kila kitu takua ta kuambia hey, kaka yetu ndio uh-huh. ndoajenga hyo nyumba hata katua simiti kisimiti kimoja itakuwa stori itakuwa ni yeye ndo alijbsi wangalie waseme waseme mimi naanjengwaijengwa <tot> <"Halo>. <tot> njengwa utafanyaje hauna la kufanya lakufanyaafanziaa <tot> <tot> <tot> mali njini, nini. wazazi wako akula mali ya nini yakndotabu <totototot> ni tabu akakaenypai tafuteni wanaume eh. wawajengee wangu alinijengea na akamjengea mamangu upo He, bila huruma kwao eh. sieki lolote okay. wao naenda tu kuweka ombi kwamba nafungwa jamani tumefurahi mwenyezi mungu atukuzwe tuombe basihuo <laughs> Bas, ndo <laughs> <laughs> mchango ombi Ombi, that's so That ah, yeah. okay, hey, okay. lakini yeye kila kitu aeke halo baby kama unanisikia jitayarishe jitayarishemaanaake ah, kujenga kula kuhusu na ah, give a yani mm -hmm. le, every month anampatia anam, anamkanja kuhusuanamkanja mm -hmm. e, hey, hey, asante hata sijui ya asanti yaniniasante kwa kunzalia mkeikila mshalazima hey. t- a- <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mchemuzo mimi naona hmm. lazi- eh, wacha afanya lazima kishaufanyashaskia pauna hakuna tio sijui nini walani a wewe toa wa bwanahpo Lazina. basi elfu ishirini tuakushindalfu hamsn laki mbili oemtoeni ah, ah, kila hmm. mwezi basi wajua namtumia maza 50hipendmamako hmm, namtumia redit ya5namnulia oh. hmm. bora oh, bas, kidera, S-ma mama emamamahii yangu nampigia kitenge cha kongo basi ngara mamaamaziguniala bas. bas. mchana ni mchango wangu namtumia pojo maharage bas. hey, bas. bas. mu- bas. hey. basi maragebasmara moja mojaakipati <laughs> <Saabade, laughs> simulimanaa <laughs> <in> <laughs> pabas si eh, si eh. eh. lakini ivyo vingine wewe mpe mamay beee bythe eniami uu ni upuziynosi kwao tu mm. lakini nafikiri nia ima kwao kwenyu yani kwa sababu yeye ndo pengine yuko sasa mm-hmm. ana sentikila mm-hmm. mtu basi, basi pale ah, vipi so kupalesunneshaasiachomvleo mhm. ah, naninntaftiebasihuo ni nani? mm-hmm. ah, e basi kumuna, mgoddo, umaskini na tunaritishana umaskini kama waafrika kwa hiyo kila mtu kama mume wako ama mke wako ana pesa zake basi e ziendeleze familia yaksa mna watotovipin mm. no. mm. kila mtu aendeleze familia yake kwa, kwa, kwangu mimi navyoona eh, yani, mm-hmm. mimi kama nilikuwa likua mmefanya langu nataakenda mm-hmm. ule bwana mm. ni lazima nilipie mm. Eh, na building together geh okay. nawe nkipata kazi nzuri na si familia si menini eh? yaimarika yani twaendelea vizuri lipa bana ki0000 semester ya kushinda ya kushinda vipi Una nini mm, mchoyo, ah, eh? Pesa kidogo aidogotna ikizidishia yule, mm. so hey, so yule ni mke wako so so sosoati sijui ni kimtu tu cha uku njihati tu nakisomesha ule ni mke wako wako mm. nzima wakona will... unajua byhe mm. hance za mke wako kudanga mm. na gar kudanga ziko very hivoja vile mtu anasema ti siu ukimsomesha r atakufanyia ile kitu atakuachaawake hawana hivyo vitu maanake ukowa sababu mwanaume anaamua hmm. nataka ufike level fulani ya, ya maisha hmm. na huu umeamua huyu ndo mume wangu hata asiwe na wasiwasi manake hatakama utapata wengine ukonanaume pengine wanapiga mameibak huko mm-hmm. kwenye ampas huko n yani watu na hela zaokumwacha ziko na hatusemi hatu, <laughs> hatu hatu kwamba atakuacha chuk- tutasema kwamba pengine atachekeshwa kidogo hmm. lakini kumwacha mume wake ngumu unajua kucheka atacheka kofi <laughs> yeah, na na na network line. lakini networking. nyumbani atarudi kwa hivyo invest nafikiri enyewive in Mm, haya e, tuko wapi hiayusa hivi tuko is tukoni weweoiia yai pale mna watoto watotonan mm-hmm. wafa kulipa sini mumetwachanga niniwatu wafanya account mwanangu ena vipi ile ilei ya mwanaume kalamu tu kalamu Uniform. mimi nikusuta ile kalamu ikipotea kalamu inkwendapi ile shapen akirudi hana shapena ulipoteza wapi ngoje uh-huh. babako arudi umwambie umpoteza hnna kalamuhatananunua uh-huh. ha, o wewe njo omar angalia mtoto buktazimfika huku fanyafanya mnunulie uh-huh. mambo ya kusoma ile ni nioni ya bwana bwanamimi pale ni nia kutoa jicho hiyo nguo ndo unaenda nayo hivovatukiatu kiko hivi kinacheka hey. pande moa mamtoto <laughs> anulia kiatu kingine babampsijuimamatoto uh-huh. uh-huh. aende angala watangamane na wenzake hivo lakiiapo hakuna mwanamume lipa hizo niza mwanamumeso ttil nafanya kiswahili peke yake ake a hata mwompewa hisabati sijui sijui nini sijui tena kama na wachi vipindi vyangu basi ntamtafuta nti ambaye kidogo nanasema ti hivi uh-huh. hapa kuna sijui ninii unaijuahii hebu tk ke hapo mi narudi zangu netflix zanguibas hivo ya butii ajua wewetujasikiatujasikia yosasa hiyo f ajua ategemeamimi uh-huh. eh? uh-huh. kama welipa uh-huh. kama kunae za kulipa uh-huh. okay. natoa vijiexpens vidogo trip natoa hiyo ya trip mm-hmm. vile vya katikati mm-hmm. aitafika hiyo ah, eh. okay. kama uniform, eh, uniform vikalamu, vikalamu vinkuishay Mislini- eh? exactly. mm. then um, are you expected minimum amount you'd expect from your you mm. niko hapo kweli apana niko kwingine mm relatives be paid mm. to stay with you for conducting house duties hapa ina maana mm. huyo maybe mtoto kazi mtoto wa kazin kazini yako uh-huh. antoka uko mashambani uh-huh. sawa uh-huh. ametoka geita uh-huh. mwenyewe mtoto amfika arusha mjini uh-huh. amedunda dar darissalama uh-huh. amedunda mwambasa uh-huh sasa akija pale aanze kufanya zile kazi za nyumbani pengine akingojea kwenda kolejereva mm. kama kufuamfua kma kupikaka unapaswa umlipe kitu useme kwamba mwisho wa mwezi unamwambia haya mm. nanio wee mwamvua mm. shika y elfu ta kwa sababu unsaidia hapa mm-hmm. ama kwamba ile ni rsonblity yake kuwekwa pale chini ya lile dari lenyu kula uh-huh. kunya mm. na kuenjoy yale maandhari <sighs> mini ni, t kwa sababu mm-hmm. kama si kazini yangu hiyo f hiyo itakuwa ishu bwana alafu pia h umekuja pale wengi huja pale kama wageni mm-hmm. ushasikia ndo mm-hmm. amekuja amkuja kwakwakakake kwa zile kazi most of them ni wakitaka kufanya mm-hmm. ushasikia mm-hmm. kwa sababu weza kuwa na maid wako pale ndani alafu nani washika gani walipa watu wangapikama huna maid kwa mfano sahivi huna, huna msichana mm, wa kazisasa ile yakukuahidi ya ya ya ati ntakupatia elfu kumi n le nguu kam unataakenda hospitali nakulipia bila hospitali wataka sijui nini nini una vishughuli vyako nakupatia vipoketmani lakini ile akukupromi naa ntakupatia elfu kumi elfu ishiriningumu Hmm. naonawanza kama kama, konza, kama ni wasichana mm-hmm. ni muhimu angalo umpatie yeah. kitu mm-hmm. kwa sababu wasichana tuna mahitaji njusasa pengine mtu ako palen mm-hmm. mm-hmm. ndo atampa w amaniulkaao nanakama tuko na rapo nzuri mm-hmm. yani unajua kuna wengine ukikanao mm-hmm. una unamka unalala unamka unauliza mwenyezi mungu utaniondoleahili jipu <laughs> hili jipu, uh -huh. jipu utalitumbua lini manake limekua kero kero sasa kama si jipu ni mtu tu fre ithat kama tu wewe we si jipu lakini ukiwa jipu ati kiperepere ungie na huyo ndugu yakoeohaiio my i theami ndo tusikosane m niseme simtakika maanake <laughs> tutakosa na bure the... hey, alafu familia unajua zile an za famili sizitake mm-hmm. lakini kama uwe ni fresh tu ah, ntakupa mwenyewe tu niseme shika hii mebi mia a shika hii elfushi unalipiwa nini unalipiwa si, si, ni knpokukazi basi nikikulipa hmm. utahama hey. maanake ntakuuliza hmm. unataka kukua umanaje mm-hmm. ama we umeingia pa kama familia <coughs> niambie chagua mm-hmm. moja kunyewa makusuka kusuka mm-hmm. kama umeingia pa kama oumanaje haya basi niambie nitakupatia elfu kumi yako shika tafuta nyumba kingine uishi unauaainikamauama famia tunaandikisha aati ama ni kwa ari yangu naeza nkaata mepata pesa nyingi tu mwezi nkupatie hata elfu kmi mm-hmm. sa zingine sina hela nakupa miaan mm-hmm. sazingine hela ziko tu nakupata elfunn eluaa kutakuwa na msururu watu wa watu wamepanga laini pale kila mtu kuja ko, ataka kuja kwako ataka kulipwa mshahara itakuwa ma, ishu akitoka huyu atasema mi likuwa nalipwa kule ndo amuona hata watu ulikuwa ujui kama ni marelativ wawapata paleamefika wa naka mimi dada akishangazia ya kazini yake basi hmm. hakuna hiyo hmm. siwezi haya hmm. tumemaliza <coughs> kwa hiyo cha kufanya mm. ni kama wewe na en ya kutupia mm. tupia pale kwenye tumesema kwenye comment section inakuhusu mm. alafu tufuatilie kwenye mitandao yetu yote ya kijamii tupo hey, pia, pia wale wana experience wale wameolewa huwa mm. wadili vipi na mambo kama haya ya pesa familia. na familia familiaa wadili nao vipi mm-hmm. haya ni hayo tu kwa sasa tupatane kwenye episode nyingine ya swahili dishes podcast na tunasema vibu kama lote, lote.