podcastnaitwa mkamburi na naitwa faiza tulisema new year new gear you stress us we disappear we are here we are there we, we are, are everywhere, everywhere mamboa mzimabajenakuona na kirediwene wanasema from the ga but upesta fom theaach fom theaiimisemo yowainaendatuochakuna bichi mwananguawiu <laughs> <laughs> sitaki mambo mengi <laughs> uh-huh. lakini pitia pale share e kama imekupunga alafu sure kwamba swahili swahilis ina taradadi na ndo mambo mapya ya mjini mjinituingie kwenye darubini darubinidunian so darubini letu leo linatupeleka kwa wanamitindo ama tuseme ni basi wale tutawaita tutawaitamamacelebrity yeah, wa kule bongo tanzania yeah. hamnimjua ni mwimbaji uh -huh. muimbajisitamum akaaia navijutajhana vitutasahivamenawiri ukweliela zimemkosha so alikuwa hmm. namdeti mdada anaitwa kajalakat kajala n uh-huh. okay, so alikuwa yeah, hmm. ni kama mamakehamni okay, so not shangingi uh-huh. kwa miaka alikuwa mempiku sanamanake ala i 4 nya kibenteni ish uh -huh. Uh -huh. sasa mpaka wakaenda wakachora na miji tatu huku kajala alafu ya, ya. Ala. penzi lilipoingia dualiaduadoa dua. dua. mm. <coughs> swahli mzimaso <laughs> okay. have... mm. e te mm. wakaanza sasasa hivi wakaachana lafu tena kuna kipindi tukasia tena wameregeleana mm-hmm. yani ko on off katikati ile, ile mzungu wa mdeti ule mzungutamzungu mwia a ameishaliashaih kitambo ah. ah. dadangu so kwa, kwa hivyo si siangoja si kitambo ya 0asta ah. 021 hapa uh-huh. 2021 022 tukija 2023 kwa hivyo hela alikuwa alikuwa nazo pakasiu alisema lakini sasa vile ambavyo aliachanabut inaonekana kana kwamba hicho kitu kilimpain kajala for kilimpen saaikajaahhehnimrembooh another yeah. sasa hivi wameanza kurushiana cheche za matusi kwenye mtandao wa kijamii mm. is like alitunga nyimbo uh -huh. akimsuta kajala ah. X. So ile nyimbo kuisikia sasa hivi sijui nini wameanza sa kurushiana anamwambia uh, kajala mm. pambana aa kupambana na watoto tafuta wazee wanzako mgombane nao maanake sasa wewe kwa... <laughs> <laughs> Saila, <laughs> alikuwa wachocha pale kwenye nini jisufuria alikuwa aoni ni mtoto nieni akamwambia kwanza mimi ndo nimekusaidia mpaka yani ulitaradadi uh-huh. kama si mimi kuweka mchango wangu pale basi ungekuwa umeparara paripari hmm kajala naye pia akatupa dongo lake pale anamwambi salama mimi huyo mzee mm. lakini mimi tu ndo nilimjengia mamako choo sijui aliana ah. mbele wala nyuma yani, si nilikwambia nilikwambia <coughs> <bebe. Si> <coughs> <Si likuambia>. watu <coughs> kiposana, watu vurugana mpaka kila kitu cha shmfana hlikuendea hivi mamako lifanya hivi aona ah, sasa afadhali lakini uleule ule, ule, kwa sababu mkija kuachana huo umefaidi mpaka siiaushai kumsuta yoyote wako nishaai lakini so ah, ah. so, walai sio kwa mtandao sio kwa mtandao hatse kuandika viembekwenye ni mtumia yeye e. kumwambia kama si mi haue e. ah, ah, sisijawai ai sija nashukuru sijawai na. anake <laughs> hivo vitu baadae huo najiaidisha hadharani yeah. wajaibisha hata lakini the ile uh, text message mm-hmm. kuna ha, si Ka, yani ilunauwanikail kuwanikia mm. ahaho kiara chako badoua akina nyeivo hivo na jito lako mwangaliedauya mafu ulikuwa ujuu hivo vitu kama so mimi basihikaa kama sengege mwanangu alafu naambia nini ulikuwa uyajui bio makucha ulikuwa huweki kuoga eh? hmm. ulikuwa huoji kula ulikuwa huli washuzi ah. pia ulikuwa washuta yani ki- kistli fulani yani kishambashamba ushasikia eh? lakini oh, ki si kila kitu bwana hapo hakuna kumambo ya shaisha ila kituanbaadayapoamambo yaku taongeataongeai sasa michongo mi hiyo mimi sina mm-hmm. na nashukuru pia sijawahi kumpata bwege bado bado wanaendelea no. wanaendelea lakini pengine by the of this bmifu litakua limepoa lakini si- sielewi wanateta nini na wote ndio tuna langu jicho maanake mwisho wa siku mm. watu ambao wamelala blanketi moja wamepelekana sijui mahoteli wameenda mm. si wametiana wame mpakaamabani unaenda kuingilia kisha kuwa watarudiana wazijua hiyo kukuteta hivo ushaikutea na mtu alafu naetampaka e, mnataka e, <coughs> so, vitu it's just stuangalie t tusichukue saidi yoyote alafu tupite twendezetu tungojee mpaka siku atakua kutambia kwamba mimi na amni anautotoana oh, utoto na ana uboya manake mwanamume ambaye amekomaa upuzi kama uwata uendi kuandika kwenyeukweli so hamoni ni mtu ambaye kajala Wee. okay right. lets move on aytuingia mm-hmm. sasa kwenye question and ea session na are random questions na tunataka tu tuweze kumjua faiza kwa undani kweli <laughs> <laughs> mjue mkamburi mumtawanye mumtanue <laughs> leo maswali haya nakwambiamotomotonz mwanaume waa Uh, banaa mm-hmm. m- mogoka ama pombe so lazima uchague mmoja utatakahakuna urahibu ambao watioa za kusema ni afadhali lakini mm-hmm. mwanaume wa uh, nkiangalia wd nayo yaani watu wa kuvuta bangi wa, wamezembea sana nkiangalia mogoka yaani wewe tofauti yako na mbuzi nnini mm-hmm. wapombe kuna kile kijarufu cha pombe jamani mtu unuka nami mm-hmm. naweza sema bankiafadhalibani afadhali bangi afadhali banki. kabla mtu aje ajue huyo avuta banki itakuwa imechukua muda shaskia mii tatizo langu na bangi hey. ni sijui kama ni mimi ama pia wewe apomboatazamahichi kishkifayiki hmm. ukiona mwanamme anavuta bangi kupitiliza huku hmm. chini huwa hasimbikwi nikweli uwa ifanye kazi yani, ah! mo, gok pa unamaliza Unam, miraha hmm. tena miraa hmm. oh. kuna ile type uh-huh. ambayo inaletaa ina lafu hmm. kuna ile huwa inaua sasa mukukaa mm-hmm. kuna ile ua inakata kabisa yni hata hamu hauna Ehe. lakini bangi mm-hmm. bangi a, pia, pia sasa oh, a ngoja nikwambie sa anamtaftia kibenteni chake pale kando eo simuamua utafanya urahibu haya basi inasimama kilaanakamba e, ah! ah! ah! ah! ishakufanyikian ku, isha ah! ah! F- no, mimi ningechagua piku ule ambaye anakunywa pondo <laughs> pombe mbele mbele mbele alcoholic hiyo imezidi addiction addiction ni big energy ombetoambelembebelembeleusiketu kawau mew biso mimi nikifikiria if I'm to pick between big d d d and small small of course mimi mnajua mimi niko kwenye hicho chama cha vibamia vibamia association of kenya chiledi ni mimi na kitu kingine mm-hmm. inaweza ikawa bado big d na small d lakini chamsingi mm-hmm. kwa sababu kuna watu una big bd kweli tunaiona nzuri imesimama nini lakini haifanyi kazi kazi sasa haifanyi kaziaifanykakuna yani... tofauti gani sfadali uchukua hiyo big yo ambayo ngoja sikuna ile nini kwa ni nani nininda kuua kazi nanaafanyakaziw mwenyewe mimi nikisema haifanyi kazi ah, ina maana kuwa hey. vile nimesema mm-hmm. Maybe it goes soft very fast. Mm-hmm. ama haujui hataunaniumiza mm-hmm. unajua ile ilehata smi mwenyee sienjo na pia unaweza kuwa nako kakabamia kako lakini unafanya kazi vizuri nikitoka mwenyeekshadanganywaapanamkambur like, ytwendelenye uyatuambia wyo bigd eneg yo hae t wtamediumaiko kwa option you have toi <laughs> omo omo omo omo chopam mhmmimi omo nishaajua nshawatambua uh-huh. nimekulia pale mumbasani nawajua watu wa east africa nishapatana na watu wa tanzania uganda wa kenya uh-huh. ndo hao hao uh-huh. yani nimewazoia uh-huh. ya, kwa nini yani toa kiguu hivi niseme haya ndo mimi huyo nimeingia kwenye meli nimefika wapi ee, ana, wana, wana, ku. Uko, moku, kumpindua wapiwametaka e-e. kumpinduaahianampinduarahis wananipindua pia mimi mwenyeweashidaik <laughs> kwa hiyo mi nasema naweza taka kujaribu yani nione kuna west africa kunaia kuna waislam kule ukisema mambo ya uksemamamboada wahausa siu wanannashauaaaasmataa ujaribuauombeauapata mtu ambaye anaheri ana heri na mimi ndo mishanaaolewa mimi nia jina nalibadilisha nani amaka amaka, amaka. Ah, amaka ofemi oloojekatiarolua karibu iehaikyanikaribu ninuniweda za mwenyewe hela nilikuwa sina kipindian hmm, yani, yani, ni watu tu wabaya <laughs> ni watu ambao hawayieshimu hawayeshimu wenzao na yule hata alikuwa laha anachiti Uh -huh. In fact that was yani, yani, yani, mabifu ma, tu ilikuwa ovyo uh -huh. mwenyee hata hajali hivyo vitu alafu mimi kaja nkagundua kwama pengine mimi ndo nainsisti vitu ambavyo havipo havipoushjazoea oh, hey, hukoeyeye hey. yani, hivyo vitu ama yee mwenyewe the nature of man that he is hivyo vitu ni vitu ambavyo yeye havim mpihushanielewaogo yani, mm -hmm. okay. ep i promisuadihiwa mwanangu nataka kuyinhla from your mouth to gos asynimempata ah, yeah. mtaalamu nimempata uja utuadithiaamimiafica ah, yeah. ah, yeah. man to thet Well, we mm -hmm. is link a must for ia o hii ina maana mm -hmm. mchepuko mm -hmm. ama yule saidi ni lazima awe pale ndo ndoa iwezi kunawiri uh -huh. mimi naona at some point mm -hmm. s wanasaidia sana kwa mwanaume mwanaumeama kwa mwanamke kwa kila mmoja uh -huh. kwasababu pengine unaweza kukaa na mapresha yako uh -huh. alafu unajua wanaume ambao wanaendaga wanatiatia nje Uh-huh. na asipate feelings asiwe tu akija nyumbani akili kwa sababu kwasababu mimi kama mwanamke there I give you okay? uh-huh. na angalia watoto nina kazi saa zingine hata hatai imeisha family nimekunywamiyani ile hamu ya ngono hakuna Sasa, eh. lakini pale kuna kuna dushi pale yuko redi yani hamu yake ya ngono iko ev redi so ye yeah, anampa jamaa anapigwa chake pale mm-hmm. mimi niko huku mm-hmm. akija nyumbani ananipatia changu cha kunihurumia kama nataa kuhurumiwa maisha yanasonga mbele tatizo linakuja hapa mm-hmm. when becomes a ni wakati mtu anakuonyesha kwamba mimi niko na ama ninachepuka mm-hmm. so kuna vile wanasaidia not that I'm kwamba wanaume na wana wanawake watoke mm-hmm. lakini link kuna mahali anazibaga lile ng Mm. No, okay. mm. na kwa wanawake wanasaidika, wanasaidika ambkuama una mapres ma kwenye ndoa unanaunajua yeah. wanaume wengi ukwelini wanaume wengi wanajifanyaga wana ainihawafikiunajua mwanamke akiwa nai nawezata kupigwa thei bado umemaliziwa an tupumzike like, masunapiga maji mm, <laughs> <laughs> una alafu tena inarudi kama unalt mm. ama kipindi fulani mwili unatakataka unata ama nasema uongo unaweza kupigwa sti usiku wanaume awawezi mwanamume anaingia ana raund moja akienda sana tatu akienda sana nne saiyo ni hata kwenye mitandao ti oh, usiku mzima mtandausiku oh, mzimaosheleuongo wanawake ndowa usiku mzima na ndio maana unaona htasazinifika una wana, mahali wanaume wana mpaka inabidi unapiga b sijuu mhobernke wanaume ile stamina yao <laughs> to... unaona sisi wanawake <laughs> come, and come, and come, and come or not come Yes. so it is either or ye yeah, yeah. kama ni mtu tu yuko sawa atapiga kile cha kwanza cha pili kihold hold, hold. cha tatu cha nne kiende round ndefu hata mwenye hasiki kitu sasa kitu kinaenda tu play with it, play with it. <laughs> <laughs> <laughs> waruta eh? yani, oh. ah, yeah, so, so, ama waya wajeneretahaunbas bado tuutapata kijana kule nje ama mtu tu vizuri anakupiga tu vizuri mm-hmm. lakini iam not sain kwamba ie o that in mm. lakini wanazibaga pengo mahali mahalikama waona ameshindikana o wabibi wapili wewe mm-hmm. tafuta wanawake saa awezi kuolewa mara ya mbili mm-hmm. hiyo ingekuwa advantage pia walewa mm-hmm. mm, napata visit kutoka tofauti wanaume tofauti mm-hmm. si vibaya pia haya mm-hmm. so ii mm-hmm. lakini mimi si usiniambie niwe bibi wapili jamani eh? haolewi nasema lakini wengine uoa bibi wapili ndo awe kama link halali halalishaskia yeah. eh? yeah. si ati o nilimpenda o ama ni kuna arrangement uh-uh. ni kujitosheleza afa tu awe sniki e mwenyeweashau watu huoa bibi wapili watatu wanne kwa sababu ya tamaa <laughs> tamaamrimote liko kwenye mfu lafu utake kugawia wenzako afu unachunahivafuunakulaymmimi sikuhizi ba si ati nilikuwa napenda sikuwa si na ile akili ya kutofautisha huyu ni good boy huyu ni mm. yaani ilikuwa naona mapenzi ni mapenzi me, bora ametoka kwa mtu flaniushasikia mm -hmm. kumbe sa hiyo ilikuwa toxic na si kujuatbadakwa hivyo mi good boys mm -hmm. boysk okay? toxic pale kitandanijaman <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> So the toxic, Sticky the best. Mm-hmm. Ah, yeah, but sorry. anyway, I think good boys for me win. Good boys are the best. Ah yeah. uh, Describe your ex using one movie <laughs> title. <laughs> hey! Go ahead after a movie. Go ahead after a movie title, Marangu Basavu. Hey! Describe. Describe. Hey! <laughs> <laughs> <laughs> iaa nifanye nimekumbuka <coughs> <coughs> ile tulikuwa tunawochigi kitambo tahamaki na kama kama hamsini hvivitile samaki uh-huh. uh-huh. <laughs> <Chotaba. laughs> ukara. <laughs> ukara ni muvi jamani ah, jamani jamanisiil hmm. za title moja moja za bongo hmm. huh? hmm. uh-huh. wazoles uh-huh. wazol... <laughs> planless hata pia menye simusina uhakika ni yupi lakini if theh fo yukuna mviya kizungunaitwa kutoka ile siku ya run. Run. Yani kimbia lakini nilikita pale pale lakini place to find your mm-hmm. at the lakinisadonajuahel mm-hmm. kanisani mm-hmm. msikitini ama kwenye mitandao ya kijamii kijamiihata mm-hmm. mm-hmm. nikuambie mm-hmm. afadhali klabu mm-hmm. sababu gani mm-hmm klabu eh, ya kwanza klabu mimi. Mm-hmm. kwa sababu mispendi wanafiki mm-hmm. mtu ajifanya wa hatio mimi mtu wa mungu mm-hmm. uenda mkanisani naenda msikitini tumepatana pale msikitini mkanisani mm-hmm. lakini mtu ameficha nini ameficha, ameficha kucha kucho. afadhali nikuone pale na na urahibu wako mm-hmm. vile unavyotangamana na watu mm-hmm. yaani ndio mm-hmm. eh? nikijua pale naingia mzima mzima nimeingia kwenye shimo najua niliingia kwenye shimo sababu nili, nililiona mwenyewe hilo shimwatu wakanisani uh-huh. uh-huh. watu wa kanisani watu wa misikitini kila mtu mgonjwa pale anaenda kutafuta matibabushasmtuaezaenda uh-huh. eh? uh-huh. pale mask ame, amevaaafunaametia ame ame ninca uh-huh. wezijua uni gani kwa sababu maombi ni thesm kila mtu mtusemahesm maombi pale uh-huh. eh? in the name ithe ofthe fahe tuseme kanisani spirit lakini hujuu yule mtu ndani yuko vipi mm. shasikia mm. rahisi sana mtu kudanganywa pale kwenye kwenye kanisani ama. social media nayo labda niyo nimefanya research mwanangu unaweza slide wenzako wanaolewa tu kutokisaawaossbabu wametaka wenyewe haina shida shidanname yani, wako, wako. wanae wazurilakini mimi unafiki sipendi watu wa kanisani sijuu mm-hmm. at ukidhani utaenda kanisani ama msikitini ndio upate shehe pale useme a hapa niko sawa ndipo uh-huh. development mwanangu na mtu wa mungu uh-huh. eh, hakuna development mbaya kama hiyo ushasikia afadhali ufanywe a la labaa ama kijaa amepata kule kwenye klabu ana densi na wanawake ishirini afadhali hiyo ulikuwa yaani kuna kitu uliona watu afghanistani wa msikitini stay, stay away from them okay Wewe. uh, club, I mm. don't know. maybe oh, oh, wewesidhani kama pale pale kunaweza kuwa beu ushai kuingia klabu ukona mtun mwanamume ute ambaye akusurambaya klb A sura nzuri. Looks good in a club. Yani kuna watu wamepata wmepatwatu maklabnadio najua iko lakini mii om m afadhali hata kwenye kitabo pia uk unaambia social media lakini vile nimeona wengi wamepata watu na wameishi wamedumu social media mm. kuna kuna watu they are real people mm -hmm you just meet and you have to learn to learn take it mkiendelea um, conversation mwingiane hmm. mpendane kule nje salama Naya. mkianza pengine haviingiani poa ha. lakini okay. kwenye chch kwenye mos pale naona pia watu wananafika manake mtu ha, hata jie lakini ukija kule nje unagundua kumbe do ata kumbe nimepatikana toendeleye rich and insecure uh -uh. uh, meruka lies oh sorry lies or honest truths i think from your person eh. uh -uh. uh, uh, kuanini ye and you have to pik one i would say Jesus. This is a very hard mm. wakati mwingine mm. unataka uambie ukweli mm -hmm. lakini unafaa ujiulize nikiamba ukweli kwa hivyo si si ati oh, umeambiwa ukweli ama uongo ni we mwenyewe labda yes. ujiulizebebi mm. nimeenepa mm -hmm. eh, baby tako langu limeishaana mm-hmm. nagatna matakowataka uh-huh. so, yeah. like kudanganywa e, sasa sa nisikize ulikuwa wapijana uh-huh. kwa, kwa mala malay wanguutachukuliaianna hizi la zako na truth zako nimamo ya kupasuar Lies. ni zile na mtu anakudacan ah, abasi saa chuana ukwelifaa ujaji kupika ntu uh-huh. tuseme kwelivitu vingine nawese naamini najua kupika vitu vingine votu naja uanaakiniupatwaupuko ch sema asema chagua moja kwa mm. sababu kama ni, on, truths, utakua wambiwakama nimisijuenfanya mimi leo tafanywa eet okay? mm -mm. are bua to deit lakinilie i thinaeso mm -hmm. ningesema a mm -hmm. prefeoesrt mm -hmm. lakini sasa after some time nakwambia basi yani nidanganya kidogo <laughs> nyamaza asemnyamaanidanganye kidogo tu mambo mm, mengine niambe ukweli alafu mambo mengine nidanganye mm. nyinyi ndo watu wakisema a no wee yu ae sawa lakini sasa hebu sasa mimi oh, wesankuulize mm. umetoka api nika kwa mala yangu leo mm -hmm. Okay, asppossomeain i was t ih the boys uh -huh. tuliena nivasha na maboyiaw m alafu kishaniambia hivyo mi naingia bafu naoga na lala auselootsu siku mzima mimi nadid na nitasema nini nitafanya ninishaska uh -huh. lakini uh -huh. afadhali uniambia w ukwe sasa utadanganywa pakalile siku utajipata au unagonoria ndo utakwambia ewatakakuambiwa lini sa ileomambo ashaharibika ndo kwa sababu mimi ne with y kama hiyo ndio the foundation ya hiyo relationship kama mmeanza na ukweli endeleni na ukweli ukweli hey, tell me the ukweliujakuambiwa uongo unaliwaza ti kuliwazwa yeah, mi najijua mwenyewe akili angu zake ushasikianaliwazwa ah, tuna uongo kidoaomambo asai ah, ya... una miaka ishi kia 8an aweza kudanganywa lakini sahizi ah. <laughs> bbiushaikupata ah. okay so bebi umemaliza lauanaimb aseme bebi umetosheka kutoshekaoja hii kunitosheleza hata siku bakari mojatafadhalibakariasu zt kwa ndugu ushasikia eh? yes, bakari bakarinakushinda nduguushaskiabaka nakwambia anakikwaruzaanakikwaruza <laughs> <laughs> <laughs> kinawaka moto hiviacha wanaume waapendage kwamba ukweliwanafikirji ni wanawake tu hawapendi ukweli lakini wanaume wanapenda kudanganywa mm, na ndomana wanawake wengi tutaji Um, mwanamke atajifua mm. haujatosheka mwanamme aja popoti mm-hmm. lakini ah, kelele ni zako sa hiyo wewe mwenyewe umefikiria ile ploti mm. walikuwa wananiuzia shili ngapi hivi hmm. hmm. akimaliza oh, baby, do you like anza wakufanya revi yakuliza maswali wat kwa akili Fuck no do I like it kwaakiliikitmeniptezea mdaainiha ukiwambia ukweli hawapendi kwahiyo wanaume wana wadanganyeni wadanganyenimi ah, sikudanganyi wanaume wape dongo la udiazsikudanganyi antakuambia ukweliaya h mn me have no d properly nbado ukanyamaza hataspengine usemekwa nawapaga reting baada ya 24ho unasema05 mimi idont nini yu kan makecii lakini inakupa pointi zakounamwambia hapaihivi oe baba hapa hukufanya eh. Hey, hey, ya nini? communication na relationship pia kala uh, tujafika eh. tio tunachepuka sijui nini anzeni kuongea bwana mm-hmm. shasikia kama watu anzeni kuongea kama utosheki utosheki shasikiatumaati eh? na text message kule whatsapp kwanza unaifanya kama animation mtu anainua kijikadi asema <laughs> <laughs> unatengeza kule rai kwa anva unasema eight ihm ah. no, no, no, no, no. mm. if yodoag jo baadaekwasabauihaiiumenifanyia vizuri ukaacha nikakufikiria nika baadayntakwambia mm. kweli uko vizuri yeah, man endelea hivyo hivyo usipunguke there is more room for improvement but for now excellentey la <laughs> <laughs> mwisho mm. rich and insecure o brok andsecuresecure brokrich and, in and insecure hakuna huh, kitu cha umeza roho kama yani kuchokesha roho kama mtu ambaye iko nseu mm -hmm. chaskia mm -hmm. na mimi si mamako si babako ukaapo kuambia oh, bebi hivi wakati wote jamani mtu mzima aunajuaakikinamfana iso mwanamume anaona nataka nikupangeivukaivsasa niku mm. mwanaume bae, ana lolote kweli we una nguvu gani weweza kunambia tisijui ulinunua zni maskini na seukaautashinda apo umebembeleza mtu All the time. <laughs> u nah. inseue but his ichotimena ndo itheialieiokian lieetwithich and inseuemae yastthee beuseof the mais mydeamfikiria weweili kweyernsiniua Do you love my money? Una baby. baby? Eh, eh, eh, eh. Do you love my money? Ah baby, I say, insecure, rich eh, and please. insecure. Please, I'm going where the money May is. I have, my, baby. I have my own money, okay? Go- I can live whenever. You, I can leave whenever you, with the broke one. Baby get you your get own money and be fica, with your broke nigga but not me. It mm. wakati. I cannot okay. say oh, let, let's say you have a child. Who are you going to be? Ring and bembeezna wewe sasa utakuwa tu unamfanyia mambo tu ya kumtibnoj hata akikupatia hizo hela akawambia nenda mkamburi nenda salun anakupigia every akuliako na nani umefanyiwa na nani hizo kucha kuna wanaumengoja nkwamba yuha beakianza sasa kurukaawae be aeii a an thea iii hisamwambia bebi nipatie kama 2aka niende zanziba ntakaniende oh. <laughs> zanziba <laughs> shanga zanziba analgirl <laughs> friends anakupa so for me insecurity is something we can work withojustobroknes ah, Eh, he can get rich. You never know. No condition is permanent. We've said it's permanent and but, pensionable. Just uh, uh, eh, uh, uh. to pick your struggle. No, if you're no, picking this, man. this one and you say this one is broke and secure, you're picking that one. So that insecure man will let you go with your girls eh. to Zanzibar with his $20,000. Okay, Basi. Okay, if, uh, if it's uh, insecure, permanent and pensionable, he will not allow me to do anything with my life <laughs> if so, it's so. not there. Basi, eh. 20, what, baby? Hey, tafuta eh. anyway, ama una maoni mengine ya kuongezea hapo kwenye comment section. tafadhali kwenyetafadhaliifanya hioh eh? tuandikie swali gani limekupunga pia tuandikie kwenye comment section kwenye. chako pale kwenye <laughs> tufuatilia kwenye <laughs> social media pages yeah. handl aswahili dienpodcast tiktok facebook instagram spotify afripods kila mahali wea her weare we there wear everywere naitwa mkamburi na mimi naitwa faidha na tunasema vaibu kama lote