ahinaiwa mkambu mi naitwa na tulisema nnhhea we we we we mm, nambire wewemapyahasina ah, mapya kwelehasina mapyituawashukuru mungu mapya mazeeat you know, wa, maze. wa, wa, wazungu wanasemaga alazima sku nyengine wafanya a yale mapyamawli kabisabalna na wewe na kama ona tucheki wewe weweewe wewe hapo na bada uja maji unatuumiza huja content content unakula tu peke yako kizuri tunasema kula na wenzako content lakoye. share mm-hmm. like depending subsribeennatufuatilia wapi tupo tiktok tuko instagram tuko facebook tuko spotify tuko Pods, tuko wapi kwingine nw instagram mm-hmm. na kwingine everywhere. kila, maali, kila maali. Yeah. Story tuko ewetukokilauingie ah, kwenye, kwenye kipengele cha darubini yeah. aya sawa Tupefongo. darubini duniani natupeleka kule uh, kongo, kongo. Mm-hmm. Hmm, kwenye vitenge tu... uh-huh. kwenye dhahabu kwenye okay. uranium za ione uh-huh. zinapotolewa sasa okay. kule uh-huh. wajua wakongo wanapenda mikorogo hiyo uh-huh. wanajulikana wanapenda ogosawa miko? uh-huh. e, sasa niliona hii video Um, eti mm-hmm. wanataka kuongeza makalio okay. wanajia speieli ya kuongeza makalio wanachukua zaitu aje zilemagib mm-hmm. wanazipondaponda wanatia maji mm-hmm. wanatia sindano alafu <laughs> tutumia hili jinaawanadunga <laughs> <laughs> kwenye m <laughs> like eh, yani aingiliana huko ndani jamani jamanihuku ati, ati ndo wapate makali ah, kuna sindano wajua sasa ile ileujekaajaribu kufikiria wanaweka kwenye sehemu yeti wanaweka kwenye eh, huku nyuma sasa ngoja oh, okay. sasaangojankuelewe eh. ameponda ile uh-huh. maji cube yake akaiweka maji ama eh, maji ameweka maji majikanyonya halafu uh-huh. pale kwenye kijishimo kile cha ja kupino ismhwaanangu kuku pono ndniyani hey. Does... naingia na inafurisha makalio at wanavyosema wenyewe huwa inafurisha yale makali sasa kama wewe umezoea vigodoro umezoea sijui kutiatia ninii masoksi huku manguonguo ndio upate kuna njia mpya bwana hebu jaribu alafu Wee, kama Ebu jaribu kama <laughs> anajaribulaaajaribuwaca <laughs> nipige vigodoropaka <laughs> <misho. laughs> mwisho nipige vigodoro nyinyi mnajuicho kitu kiliua wengi sana uko huko w ulaya wakombo nishambahii mambo ya cube ilianzia wapi jamaika uh-huh. wajamaika ndio walikuwa na michongo hiyo uh-huh. btm wanakuja kugundua wasichana wengi sana wameaga dunia jamani kwa sababu kile kitu the moe yu k puti it i uh-huh. the moeii m i y hebu ngoja hebu ngoja wacha tun kama ni kuweka ndani ama ni kudunga sindanni kuwekaunajingiza eh, <laughs> <Na, jig>, <laughs> kitu kwenye aina sindano bwana <laughs> <manyan> hivo hivo ni huyu sasa ndio ndi anajiekndo nini huyu ndo daktari bwana naweka watu hizo hizomnuakudunga anaku, anakutiaa kuna <laughs> pengine imefanya kazi atuonyesheh itejaenakawie likafikaikuonyeshwa hapahiyohiyo mimihacha tuvae vigodoro bwana watu wanasema inaweza kupatia infection. jamani wajua unaintefia una na vile ulivyoumbwa yani kuna ile, kuna ile wa wako unafanya kazi ilemwiliwaknafaaazindakuongeza mdude kuongeza tmakalio tu tu tu makalio tu. shukuru mungu bwan hata afadhali ununuahivovigodoro mimi afadhali ununue vigodoro lakinimambo ya kutia vitu nawajua hivi vitu hata hizo kupika nazo every meal, we, wala roiko uliambiwaya mahata orkupikanaz pia namar piaaeza kansa Ah, tu hapo tu Emu, hapo usindsndelakini sasa kuweka kuweka huko ndani sijui sasa lakini kuna watu walikuwa wauliza kwenye kama kazi pia daniuaai natuwaliaulia kwenyemaafanyakazi aaangetupa kwamba niliweka hawa wawili hmm. na ndo hili kalio astuingize hapa majaribuni hmm. tuende kupondaponda mijimagi cube, tunajitia huko ndani kumbe tu nikujiletea ni kujiletea madhara yeah, za so, yeah. Aya. Aya, sasa ikenye aenye mada kwenye mada ya leo yasemaje mada ya leo inasema Why do women cheat on good men yaani kwa nini wa, wanawake wanachepuka saa ile wana wanaume wazuri mm-hmm. hii eia wanaume wazuri hatuongee kuhusu wanaume wanaumen wanaume wazuri mm-hmm. sasa hebu tuambied okay. thin mm-hmm. yani, ukiangalia wewe kuna watu mm-hmm. ushapata uh, wakiongeaongea huku mitaani mtu uh, yuwaangaliwa vizuri mwanaume ywampa pesa ampa kila kitu yani yuko sawa lakini yule mwanamke asema anatafuta ah, kibenteni anatafuta mpango wa kando anachepuka mm-hmm. alafu yule mwanaume amebaki pale ndani ya nyumba hata mwenyewe ajui kuendelea nini mm-hmm. waelewa okay. so kwa nini wanawake wanachepuka wakipata wanaume wazuri Um... mi nakumbuka kwanzakuna siku nyingine kuna mtu aliandika kwenyea mwaname alisma kwambami nimenunulia mwanamke wangu gari nimefanya ae nampenda lakini amechepuka mm-hmm. so sijui w umesha kupatana mtu mzuri alafu ukamchiti huw ah. unapataa no, no, watu no. wabaya watu wabaya mm. yani hata kama ni mtu mzuri sijapata ile mzuri kabisa Kuk- ile, ile kuvutiwa mpaka anasema nitachepuka nita, nita, nita bado okay. sijafika hapo okay. lakini siwezi sema siwezi ushasikia mm. Ma, maisha hubadilika akili hubadilika watu wakabadilika na abia nyengine wakazifanyakwahiyo haujawahi kufany ahmifh kufanyam h waa lakini I can it. Maybe ilikuwa ni utoto kile uh-huh. na pia ile tu kuona kwambautjwapenda uh-huh. I mean, well, hey. uh-huh. lakini uh-huh. mwisho kama mwishorb rmbniliona ta hivzitahapo wazungu wenyewe wanaita manake hwnilijaribu kuahknilijaribu kutoachika lakinitheuwh siko siliumaniuma ukweli linipn mm. so mm. mimi nikitoa pointi ya kwanza uh-huh. ni wanaume wazuri wanda, good man. Uh-huh. ule upole uh-huh. mi naonanajua unaweza un, un, kukaa mzuri uh-huh. lakini uko na tuweza tukazitaje uko na boundaries uh-huh. yni ile mimi najua nimeingia kwa mahusiano na, na patrick yuko uh-huh. hapa uh-huh. patrick is a good man hmm. lakini ameniekea vigezo akaniambia e nikikupata siku unachepuka mtoto wa kike unarudi kwenyu magarini siku weki Yani, narudi alka... kwenyu dodoma uh-huh. siku bembelezi unarudi uh-huh. kwenyu kwale kaya kaya kwalekay kayasiangalii mwanzo mm. wala mwisho mimi nasahau so wewe kama mwanamke unakua ule uoga mm-hmm. lakini mwanaume akiwa mpole sana i think we take advantage ni kweli inakuwa inakuwasasauletri ah, kaya tafanyajhta kichiti mimi namjua naweza naezatakumwchaa kunipata na chiti na kila mtu kwenye hili jumba na hata niacha Mkweli. uko comfortable mm. ule upole kwahiyo wanaume msiwe good msiwemsiwe wapole sana mm. yani mwana, mweke mwanamke wako uoga uoga fulani awe kama anajua hiyo good man lakini bado anaogo atak klakini ukifikiiema alafu vile viya vile visendwevu uh-huh. vyangu vile vidoladola vi uh-huh. vi vyavikaukesijui uh-huh. uh-huh. gari langu mwenyewe nimenunuliwa mwenyee limenunuliwai uh-huh. si, alafu yes. gari liende unaogopa na. kweli kweli haya mm-hmm. mi naona wanaume wazuri nyingine from my observation sanyinginen mm-hmm. imeangalia yaani ni wazuri lakini ni very boring bwanaboa yn wanaboesha yani uko tu kwa yani ni yani, <laughs> yani, yani mtu mzuri sawa lakini iwaona hahitaji kufanya lolote kun ile relationship yale mahusiano hata ile ndoa yani yuko tusemami ni mtu mzuri bora namfanyia hili nahili na hili na na akuna mam... y <sighs> mwenye, mwenyewe ataki yani kujipurukusha mwenyewe yn yuko tu f yan mayai bila kachumbani <laughs> eh? yuko tu sasa wanaume kama wale utapata wanawake wengine wanatafuta ile ile sasa alafu wanaenda ona wwanachiti ukikosa kaeaweza kuwa mtu mzuri lakini pasonalit yako piaiko eh? <coughs> uko tu kama maji ya kuchemsha uh. ushakunywa maji mineral na maji ya kuchemsha kuchemshamwananu una hata vibabo ukifungua hata sisk auna lolote nakwambia ukipata mwanamume kama yule highly haik utapata mwanamke wake ameanza kuangalia nchi hebu mm. yaani yani observe we mwenyewe angalia pale kwenye, kwenye ploti kwenye hata hata maanti zako kuna yule anti kwanza huwa ana mwanaume ana bwana kama hua. kuna ankle fulani huwa yuko hivyo yuko tu fa ah. ambwa ah. ibrahimu ibrahimuuko hivyo uwa uko hivyo mi hata natoka naenda zangu hata ruhusa haombwi hata kuambiwa sijuu ntarudi sangapi ya mbiwi ye yuko tu kwa sababu hata mm. ule mwanamke akienda akirudi haulizikwa mm. haulizi hivo msiwebhiyo mm. waona point ya kwa bo mi naona hiyo ni kwamba mtu tu yuko tu umepoa tu n yani kama mikojo ya mgonjwa <laughs> Huz, nini sasa hii nyingine ambayo umesema uh-huh. ni nataka niongeze uh-huh. uh-huh. mwanamke anatoka uh-huh hakuambii ameenda wapi anafanya nini uh-huh. Uh-huh. na wewe mwenyewe ulivo hapo gudimani wewe hata kuuliza hauulizi unaona kwa hiyo unampatia mimi naona unapatiana ileutanawakeusulemaniautatoka nje w saahivi hmm. saa sta mm-hmm. watoko wenda wapi kwa hmm. Ehe, hizi ladies night umezipiga kutoka januari mpaka disemba mtoto wa kike wewe hata hujatulia nyumbani hata mm. hatujakuwa na family time unaona anajua kwamba kuna kule kubanua banwa fulani mm. lakini uwewe gudman okay, ukimwachia mtoto, yeah. mtoto wa kike mco walaikitakuramba maanake ndo hivi unaambiwa mtoto ameingia saa s unaingia una mm, unaingia unaoga hata kuulizwa untokay ha, ha, <laughs> chakuluepata mwanaume watu ameingia amejieka kwanyi ameshakula ameosha vyombo amelala sasa ni kuheshimu kwa ki kizidi wakutoa lile bbushakkea moto nenda ukaoge mwanangu hata ulizi enda wapi twarudi wapi twaangalia wapi ishasikia very boring people. sometimes huwa ni rahisi sana kwa wanawake kuchepuka ku, kumjaribu yani kumjaribu kidongu, kidongu, kujia... ni e. huyu hata mm. nikikaa nje mpaka sijui sanane na mwanamume mwinginehata wacha... e. nulizahacha nkuambie kwa kwa wafanya kwanza e, ukienda kule uswahilini kule mm. nyumbani kwenye maarusi ukimwalika mwanamke harusi utapata kuna wale waambiay mume wangu akikubali wa tak mm. mtakuja na kuna wale ah, kwanza walianza kushona kutoka aprili wana ya agasti yaani wamezipanga zile nguo kitw hapa kituharusi hapa kisha ikifika saa sta saa saba hajarudi ushasikia saa nane unusu ndo kituktuk kitu, d kitu, pale kwenye geti <laughs> mwanaume huyo hata iwangorota aulizi hata akiamka asubuhi hata ulizi ile harusi ilikuwa vipi at ule mwanamke waonahuyu mwanamume anijayaenda ikianzakihivo eh? kama niulizi anijali kwa hivyo ntatafuta mtu ambaye iwakuna wanawake wanataka zile boundaries wanataka mtu wakum ndio macho mtu ndioona jisautiloalau amimi sasa mimi usiponiuliza nimetoka wapi e. nitachepuka nitachepukawh kwa, iwa, fadhali, <laughs> kwa, kwa wewe, jitokea, hiyo afadhali nionyeshe kwamba mimi hapa ndo mwanaume kwamba wewe hutajitokea tu na mijigu yako hiyo waenda tu kutembea e. basi kila mtu ajue kwamba harusi zote basi halima upo nakambiahakuna hata mojawitakukosa pati zote He, kuna wale huwa ndio mishe zao kila kila mwezi wako harusina halimawamapati sasa kizidi washakuwa oh. mam sku hizi nikoyafanyiwa wapi hiyo nasikia naskkomsambweni njai na, <laughs> mke wa mtu <laughs> niko mtuniko <laughs> kiasemanini sirudi kwa sababu feri ikifika saa nani aibebi watu ndo hivo hivi hataji uandikiwi we mwenyewe hata kupiga supiji si, kumuliza mkko we vipi en urudi leo hujali hmm. kwa hivo pia yeye ataonamimi nina uhuru hmm. basi nitafanya nini ntatawala hili jimbohatariay ngeasi nimeongeza kasidikizamii naona eh. e, pia mwanamke kuboeka yeye hmm. ye. hmm. sio yule mwaname ni bori lakini pia aeweza we kuboe ukamwona ule mwanamme yuko pale ah, tumeishi pamoja miezi ni miaka kumi watoto washakuwa yani, yani watafuta ile aal mm. alafu ikizidi kuna watu huolewa mapema sana mm. yani, wakiwa, wachanga mm. mm. mm. wa ningerudi ninge, ninge wakati huo singeolewa na mtu kama huyu ningetafuta mtu huyu no. sasa huyuasa yake ishabadilika ameanza kuchepu. kuchepuka, kuchepuka. One of the ah, yeah. eh. why women uceukanafkiri hio man mm. ni ile kitu ya kusema mm. kwamba mimi saahisix mm. uh -huh. mi napenda wanaume ambaye atanishika kofanya Kukuru, hey. nini weei eh. nyonga lakini sasa wewe hmm? bamkwe hmm. untulia, untulia. <tuhi> yeye familia yako inakuja inamsuta husemi kitu <tuhi> e, munkwenda mahali pengine anataka nitetee basi ah, basi babake suleiman ongea huongei babake suleiman mmeoana <tuhi> mmeishi mmezaa we upo tu mwana sasa kuna atapatana na dume tosi <tuhi> <tuhi> aseme hapa ndipo <tuhi> Uh-huh. nakwambia tosi kutoka hapa mpaka karuraes uh-huh. yote ile ni nioiit sasa uh-huh. pale ndo mdada unaona anafurahia ilendoumependwasmependwa hey. nasema wafadhali waju alinizaba kofi uh-huh. kama siku <laughs> kama <laughs> anipiga ni pednipendi alinigonga uh-huh. uh-huh. kofi moja wewe faia nakwambia nilinyamazinakwambiavile uh-huh. kikaisha Uh-huh. bas afwasema, alafu ba toxicity, sasa wajua uh-huh. na mwanaume no. hapa na mtu mtub ananipenda sasa sasawewe uh-huh. ile si makosa yako wewe ma nimakosa yaule mwanadaamke ni muhimu kwamba mimi ni mtu mzuri mm-hmm. sitakupiga mm-hmm. sitakudhulumu uh-huh. sitakudhi lakini mm-hmm. usiponiheshimu mm-hmm ihaondoh ambayo mekumbuka wana ya kudharauliwa si Siju kabisa sijui kwanini watu husema oh, minataka mwanae mzuri <laughs> lakini ukishapata <laughs> shapata right. asma ule naechagamki ampiga simu hata umpigi simu hata umjulishi niko hapa yaani ile hakuna ampiga simu angaliwasemajiunaye e- e- e- e, anzsasa pigani eh, wasemaji hapo wajua kuna ile deoram ambayo nampatia yeah, you uh-huh. hakuna hiyo eh, nini ninibaake eh, sofia <laughs> tarishatayarisha po nini banika sufuria minajanasamaki hata eh, time yenyewe hata kama kusaidiana saingine yani ajatoka kazini ushampa instructions amvhvoviazi nichiabjaa nanananinio pale nakuka na pojo toatoa pale izopojo fubandikeri kabisa kijameagukaranganikipata hey, hey, ni, hzopoja zijadondolewa ndo hatuli hey, leo utatafuta kwengine kwa kuenda uuleule hiyo safu ndio hivo watu ufanya na fanyaa hiosijuu ya, ya, ya familia yake wamwongelesha tu kama mfala haujali mm-hmm. yani unamnamana una ukidharauliwa wewe as a good man ukihisi hmm. kama mwanamke wangu kidogo nimeanza kuona hapa heshima yes, yes, imeanza me, kupungua yani so vile ilikuwa eh. ile red flame. lingine mbaya sana yeah. mbaya sana tena kubwa sana una lingine um, unasema tu basi tumalizelia ah, ngaisa mm. ka yeah. nah, mm-hmm. so kama wewe kuna lolote pale mm-hmm. wewe ni mwanamke ama e ni you are yeah. a good man uh-huh. na kiti chakifayikia kwamba mdada alitoka na kachepuka kakuchiti yeah. tupatie stori yako na kama pia weni mdada pengine changi u tuambie na wewe ujaikuchitiwa why do you think women huwa wanachepuka ama on the wanacht na ujue ngoja kuna point nyingine Metumbuka. wanaume mm-hmm. wazuri mm-hmm. the god men huwa mm-hmm. wana chance moja ya kuwa good men after that na kuwa bad boy most of them mostheyan wo, kama wote90 asilimia 9ain wanabadilikaushasikia mm-hmm. kwa hivyo ukipata mtu mzuri kama wezani naye achia wengine mm-hmm. jamani jamaniushaskiauseme mii sitaki kumua kwa sababu naona naonaamb hatutaheshimiana pale ndana nyumba ushasikia hey. ni kweli kweli mi naitwa mkamburi na mi naitwa na tunasema ib kama, kama lote, lote.