Swahili Dishes Podcast. Naitwa Kamburi. Na mimi naitwa Faiza. Na tulisema new year new gear. You stress us we, we disap- disappear. Yeah. We yeah. are here, we are there, we are everywhere. everywhere. Mambo. Pua, pua, pua, mkashchi mambooaoaoamkashiyo yes, yes, ah, ni ya mafanzu yako tafadhali sisi <laughs> yeah. tulifagiliana kutoka mbali yani tulifata uo mtaro jaamimi nakuelewa <laughs> na kama <laughs> mkashchi mkashchhaya mkamburi chigogo yeah. jamaniaalia habari za masiku zurizawaklaunavyonionanakwamba ta kupeleka maskani sitaki kuiposti kule tiktok kwa sababu hey. kila mtu ashawaza kununua swete nainunua hamsini watu wanakuja kuinunua mia tano jamai nitakuajehii tapeleka mi mwenyewenzuriaenazako unajua na, na so, okay, oh, mbili, oh, nya, nya lakini uja, eh. apart from black nazijuagaakulakini ngojaana <laughs> <laughs> na mos ule mtu uh-huh. a na kama n blu haelewakamanajuaga vitu unapenda ile naitwatunapigadarubiniuaingiaaingiadarubini mi mwenyewe niangalieni hapa mkitosheka ngoja mkitosheka darubini ndohii alafu mboja darubini ni nzuri niinrn nakakama ilikuwa inavaliwa na muithopia misopia flanihivnaegelea mjiguu hapa juu yasofa usikanyatuingie kwenye mada yaleo kwenye mada ya leo badhewy tufolo kwenye plafom zetu zote zasomdia tunapatikana ni swahili paleinga ukitaka kusikiza kama unatusikiza unataka kuwach video teytbn ni swahilna leo tunachokizungumzia ni uongo yani ieik 6 oo 5miee hii najua wadada wote huko ija wanaona sasa tunawasopoa nataka tunawasopoanataakutoboa asirijamanimoja wao lakini kidogo tu tusaidie wakaka uh -huh. tu wasaidie, uh -huh. wakaka wajuaje sisi utapewa ninimepewahela uta hmm? ya kusopoa umepewa hela sijapewa hela lakini <laughs> najua tajengea sanamuwatasema tumwinulia sanam tuiweke pale katikati kinondonibasinataka hicho kianza na yakopengtadoh kwa sababueea endelea tutajua First, most lie women tell. Mm. na nanukuu <laughs> <laughs> eh, kwa kingereza b nimekamukiskia mkaka anakuuliza kwanza anauliza wanaulizagakawaidkiaukijaribu Ana, kuniuliza najua kazi yenyewe hujuu wakaka wako awakuulizanglia that nafaya hwlakini nimeha i tokwambayn hata mwenyewe ukajidanganya nafsi kwamba nimefika kileleni lakini akilinimapo najuauongo nikupake mafuta kwa mgongo achupa, jamani mm-hmm. unajua wahupanajua ni review. wewe ukioda kitu pale online kifike kwako ukombio mtandaoni sema semam nilikuwa nnataka ni hivi kimeletwa hivi hivsta awa watu waju biashara na yule mwanaume pale unamdanganya nahutosheki mimi so sijafayaunotthat i have me butif i have not uh -huh. i will let you no know that you do, you did aiwei kudanganyamii ni mtwajaskiza mhe usinidanganye afadhali uniambia ukwelikwanza yani si yani nakupea mwanangu o10 leo umefika55 nakupa8 na aijafika kumi Basi. kwa sababu sitaki ufurekici okay. hujapatana na mtu ukampenda ukamhurumia manake ilurumiakudanganya hu inatokana na umesikia uh-huh. nikikudanganya leo alafu virudie kesho kesho kutwa dontaumia mimiijaanayahakuniuliza lakini mi mwenyee sikumwambia that i wasayn yani, nilinyamaza tu experiences I have done oh. <laughs> so yako unajipawnenee hey, hey, yani hey. hey, nguvu yote imetumika yaani yeah. yeah. okay. like, okay. uh, wewe ndio umetumia nguvu hapo kwenye lakini hapoweyehnimeaavile umeniuliza mm. nimesikia kutoka wanawake wengi sana mm. huo wanadanga Madangane. alafu sasa wanakuja wananungunika hu kwenye mawa yule mkakabwenye dangandakudanganya yani yani hata kama sitakuambia nitatuma mm-hmm. jibonge la teksti baadayenaem sure e, ukija tafadhaliusija sure hapa kama una re uh-huh. usija hapa kama wye ni mgonjwa usije hapa kama vidili vyako vimeharibika huko usiana shida ya sawa lakini hajui vile ambavyo wewe unataka ku kujua <laughs> si nakwambia tell them so atakosaj you know, ukija huja umejitayarisha umejikurupusha mwenyewe uko redi. kuna mtu eh. anajitahidi ana lakini haihaiaaionakaa na na nasemhata niki... uh, really no, no, no, do that i me in bein averne makamay nmb yani niko uh, na mtu le umekatiwa okay. namtu amekuja, amekuja amekatia, anatia anakutumia maua amefanya hivi amepigia mateksti sijui nininini nawambiakaka eh kama uko tayari kuwa namba sami hiyo hata sitaki hata upuzi <laughs> lakini maua nachukua machokleti nakula madina naenda madeti nafanya lakini baada ya hapo nakuambia hey, mkaka hey, mm. mi ina mtnaona umejaribu sana sasa hapo ndo naweza danga lakini si pale kwenye ninihnbmimi no. like, yangu ni mm-hmm. nina mtu Ah, yeah. mm-hmm. another lie I feel is very common. Kwa mm. sinapesa. <laughs> Any. Yani, tell me a woman who will sit and telme amwanzo uh -huh. mbele a mwanaume hey, ninahela nakamanafanyagehvonaambigamkaka nnaelasiwezi kuambianakakuseaweenakakaedeaze kujohata kama niewewendio uh -huh. kama, ni yeah, kama skutakishassua uh -huh. Kama, kama namtaka asitakuambia mi napesa we mwenyee angalia niko hivi nahivi na hivi na huyu wakaa kama napesa lakini mi nijitoehapo mm. niseme i miwajuahizo pesa zako hata zisaidii takamapenzi mm. tu eh, lakini mi nahela nini hata kukununulia takununulia Uh, kuma... eh, ina elahata so, saazile mtu wanamme anajua umekula chama mm -hmm. bado utarudi hat tuilewanafi tulilelewa hivo uswahili kule. ni kule msemo ni ule sina pesa sina pesa ina esi ah, hakuna, eh, mm -hmm. hakuna siku utamsikia seia mwanamke wa kiswahili mm -hmm. amejitokeza na akasemawazi naela ijawai kutokea hicho kitu akijawahi kutokea hata ueju mwanamke amekula chama na ue mwenyewe kama mwanaume unajua ntamwitisha hela p sina kitu alafu kesho ukija amewekeza bonge la <laughs> ametengezavtnaelaai ukiingia nyumbafie lakini sina hela haya ah, kuna nyengine, mm -hmm. back to ile point ya kwanza mm -hmm. kwa mechi kwa mechi mm -hmm. you are the best youe theest ekuongopea kwa sababu kuna kuna ile utamchocha mtu yani mpaka mm -hmm, hey, mm -hmm. jioni e ndo alafu anahukua ile review ana, anapeleka naesambaza ana jaribu kwa wengine sasa so, sasapo ndo ushampotea <laughs> <laughs> lakini wengi wao najua kwa kwa ah, na ah. na, e, na your... ile mm-hmm. kwasababuweikaaaambaanapandabegu kama kitu cha najua kula na kipofu kipofuakiofusimshikeusimshike yeah. mkonoanothe yeah. <laughs> <laughs> okay. uh -huh. okay. la mm. uh, ambao wanawake okay, wanapenda sana ya kusema no? mm. ni hii sasa sijuhii sijui kama okay. nitaiategoris kama uongo ama its atruth badhal ge na lai especially kwenye zile ambazo utapata watu wana wanakatana mapanga uh -huh. chini chiniyani so, oh mm -hmm. mnaitana majina mazuri hey, eh, behind doors maukumb uh -huh. <laughs> lakini sasa mkikutana sasa uh -huh. nikupakana mafuta kwa mgongo wa chupa wanapendana ukweli wakipigana ah. anajua wanapigana wasababu wanapendana dem na, na dem Oh, uh -huh. hey. oh, si na... mwanaumeomimi ah, eh. oh, uh -huh. so najua kwamba eh. fulani hampendi f lakini ukimwonaikwaujue wewe kuna mahali ile grupu kuna grupu nyingine kando um, haujawekwa <laughs> Ah. pa na grup b wanakutambua kama karanga kulu lakiniukiatana yani hmm. basi ni mnapakana mafuta kwa mgongo wa chupa afu ukitoka pale hasa nhata hiyohiyo kwa hiyo ya marafiki mii na nyingine atibeb hey umependeza sa hiyo umebit moja umel hivi Eh, wigi labda hiyo siku ulisema ujaribu wigi la rangi tofauti tofauti yani wig. Eh, ukasema upige mai yani ukae uka kamanikiminaji alafu unaenda pale kwenye mkutana na marafiki alafu ama uposti pale chini Aa, si watakupaka chinisiwatakupakamwananuwatakupamba na yani yani mpaka uone alafu sasa kwa group b mm-hmm. ya whatsapp kwanza inapigwa s In a Show That is true. Uh, another common lie uh-huh. I think girls tell all the time. No, Mimi. <laughs> another common lie that girls tell all the time. kuambia wale wakaka mm. hakuna siku na, na, na nafikiria mm. uki, uki, <coughs> ukishaanza kuon kama mwanaume uh-huh. then this, this lies came utomatically to ou uh-huh. kwamba ni wewe tu ndo itisnly u na sahizi zungumzi twako kwenye ndoa mimiioosinlewofaulargeumefika uh-huh. miaka fulani uh-huh unamwambia kwamba only you naongea nayekumb kwa biasharaunazijeuza hivi ukitoka hii unaingia ile. Uh-huh. ile ukitoka hile unaingia ileukitoka ile unaingia ile lakini yeye kwenye akili yake hmm. umefanya kana kwamba ionekane yani, yes. sina pion zingine wewe ndo mwanzo tena mwisho ile wewe kama mkakakumgunduauledadhndoajisopoutawahi kujuamwanamke anajua kuweka siriachansi kudanganya mwanamke anajua kuweka siri sirimi na nyingine mm-hmm. siku ime... hizi imenoga. imenoga kabisa lie that uh-huh. wanawake huwa wanapenda huyu uh-huh. ku... mtoto ni wako sahiyo mdada alikuwa amepiga mahesabu ilikuwa last last ilikuwaatb yaonekana ni kava wewe ndo ama natafuta yule ambaye iwawezakakuwa iwaweza kuangalia mtoto mtu ambaye ni father material materiolyye anaweza qualify kumbe nmedanga ukisikia mtoto ni wa mamake huwa imaanishi hatioo kwa sababu amemlea mama maninimamawake kwa sababu ile ndio iwajua baba, baba ni, nani. <laughs> ni kweli ninniwliinanogashii <laughs> si suhi tu hata kutoka kitambo <laughs> walikuwa wanavifanya hivo vitu ni kweli nikwelian <laughs> <You're like, laughs> In the air you are like the best theenite atalea huyu mtoto na wewe kama mwanaume a ni kweli usipofanya more. dna utalea mwanangu utalea eh, ila siku unahitaji figo ndio utajua ule mtoanl ambazo ambayo wanawake vimbi zangu saa zinaenda women tell all, all the tht na waakwaga wakijua wanamke atakuitisha hela mm-hmm. tuseme amekwambia kwamba kuna dharura fulani uh-huh. kitu cha kwanza pengine ta ile, ile dharura haipo uh-huh. lakini amejua nikikufata faa nanikwambie wewe ama mwanametaa nde unninunue nini nataka ninunue maybe makeup uh-huh. hata kupa ile helale uh-huh. so najua kuna mbinu nyingine mm-hmm. i have to use. Mm-hmm. ndo nimkobo ile e, uh-huh. so pengine utatumia kijidude tu useme sijui kuna dharura gani imetokea ile e, uh-huh. mkaa kikupaile lakini kusema hatitu hivihivi waziwazi kwamba nilikuwa nataka hela niende mm. pengine nataka nisafiri na marafiki zangu twende hapa na hapa e. kama mtu mtuwako si wakukupatia hizo something danadn Unajua, this is the soft spot ya huyu mtu nikimwambia ama mamangu ni hey, kwanza vitu kamaatakurushia hiyo <laughs> sana wale ambao ana watoto <laughs> unasikia mtoto siu totosiamefanyika nini aa unaweza kunnini kama ni mkaka mwenye urumaanakupatia Anakupa hela haya <laughs> hapo hapo kwa hela mm. kuna <clears throat> kijiuongo wa wanawake wa hua wanasemaspeia kama ndio mumeanza kudeti espeiali wanawake waskuizi mm-hmm. mimi nitakupenda bila bilahtakaauna chochoteaiapo ndoahujue namb ana, ana, ana, ana, ana, ana time, akipata mtu mwingine anakuhepa namba ana, t yeah. b kuna mtu anampatia pe na mpa. kuna kitu wee unampa ambayo apati kule kwengiaaba ukwehauna pr yoyote ya, ya, ya kuwaweza kuniangalia mimi <laughs> kwenye mahusiano hata tutawana vipi <laughs> ya mwenye yani, plan si kwa ubaya eh? ubayawewe jiseti alafu ntafute unapumua yaani siniambie utatoroka ukipumua tu unanisinya naela unapumuanannaska kia tuna iwikariulztafnya aapiga nduruaela hiyo yangu ya mwisho hii alafu tumemaliza tumemalizalakini ziko nyingi tu ziko nyingi tu kama pia ndi mdada pale na unajua some, uh -huh. some lies that women tell all the time yo tuambie pale kwenye comment section alafu pia tufuatilie kwenye mtandao yetu ya kijamii ni swahili swahiliomii naitwa mkamburina mimi ninasema Bible Camalote!