naitwa na, na tulisema mwaka huu ni nuia nugiaawanonajnaunawenyewe ai mwanangu tuione wi ni mtu wa mapilo kwa sababuahata nyumbaniujaikuja wuoyesha kitambiaaulikuwa unipike ilau jamaitanipata na Hmm. your ayaniambieuajua hmm, yo, kupata black hmm. black ac ile imeshika ime ile black vizuri ngumu hmm. hmm. sana ah. nimetafuta yani kila ah. <coughs> una mahaliutampelekaunawach usiseme kia kila mtu awee usisemehvsi kwa ubaya lakini usisemesisopoesiri yangu memi nawewe tu hayasayleo tuingie kwenye mada mda hmm. mchachi <laughs> mada yetu ya leo inasema oh, amademkuna mtu alikuwa naseme eiuetmb ni kitu yenye ne e I want the the <laughs> Hizema, wanawake wanafanya nini sku hizi mkamburi wenawawao uh, yani, tekom, watu wasikie basi kama si mimitanyamazasahi vile nimetaka kuisema ndo na bado wacheka You don't to laugh. But, about it uh -huh. ituingia kwenye mada, Let's keep it mada yeah, leo yaleomada yaleo inasemaje vitu mm -hmm. unavyo yani things a to know. vitu unavyofaa kujua kama bibi yako ni mke wako ndo ana madola madolakamaeye ndo analeta mkate anafanya kazi zote analipa rent pale ndani ya nyumba kuna vitu fulani lazima uwe wajua mke ndo mwenye keki hey, hey. we una lolote ni mkewako bahaya <laughs> namb unayoanzie wewe ah, nambe lazima ujue um, si, si, si heshima pase mm. lakini kuna maamuzi fulani pale ndani ya nyumba mm. wewe kama ufanyi kazi mm. itabidi umenyama mmenyamaza yaani kama, kaya... yani, e, kama savings, mm. ama vitu vyafaa kununuliwa pale ndani ya nyumba usiseme hati mm. leo tulema kuku nawee ujaleta shilingi a mm-hmm. eh? mm-hmm. kama watawakula kuku nyenyekea ile siku uanze kutuma sms bibi akitoka pale nini kwanza unamwambia kwanza leo ulikua umependeza mm-hmm. He, leo uko hivi uko vile alafu ingiza ile es ya pale ndani mm-hmm. Usi, kama hivo ati minatakulamamanini ule bibi ndio yafaa aamue ah, pale ndani ya nyumba kwa sababu ndanaleta mkate wa okay. Mm-hmm. Okay. Apo, apu, apu, apu, apu, apu kwa misosi mm-hmm. <laughs> wewe, kama unajua wewe mke wako ndo mwenye keki yeah. Mm-hmm. mambo ya kuanza kwanza kutratia yeah. kila siku basi twaletu harage na im hey. <laughs> ndo una ngufu gani kwa mfano una ngufu ganiyakwanza kufunguayana enyeweautakula harage na sima maanake mimi ndo mwenye keki kama ni opojo na sima utakama kunde sima tena tunazirudia to to back, back, back ukitaka kubadilisha menu mm. tafuta hela lakini kama mwanamke wako ndo bredwine mm. tantram hizo za chakula hati haya sasa kwani kila <laughs> siku tu ni ni, ni ni mboga tu za tunakula kisamvu <laughs> kila siku sikusepa <tunasipa. laughs> kila siku tu hapa basi ni bamia tu una kingine kama mtoto wake lnalalamika hivyo kwa sababu mi wanaona ngoja kwanza kabla tuingie pointi ya pili hmm. wanaona ikiwa mambo yako hivyo hmm. mwanamke ndo ywa... iwa ile yeah. kawaida mwanaume ndo aleta keki pale hmm. ndani ya nyumba wanawake wawaleti j hatunaga vijimambo vyoovyo hatunaga wanaga... tutakuwa kwingine lakini si hapo hatuna hivyo vitu lakini mwanaume anageuka ah. mtoto kabisa kwa kwa nini tukia ah. e, baba ndo utazila hizo mpaka moja ujifunze kutafuta hela unishindihaya namba t kama bibi yako ndio iwaleta hela pale ndani ya nyumba enyemkatemwenyemka mshindi wa mkatemwenye mkate tafadhali mkate. <laughs> yafaa ujue from the perspective of yani tuna advise anza kujituma polepole pole. mm-hmm. usikae pale uka, uka wajifunga vileso vikoi oh, bibi ametoka ameenda umekaa pale unaangalia tv unaangalia mpira the olday hata watoto uangalii tafadhali anza kujituma kwa sababu ile siku utaanza tu kukaa pale wee bwege ndio heshima inaendama nashuka ina polepolema nashuka polepole mwisho aambia mamakenanii ule mmwmume mama, mama wangu gani ulem wa, wa ule ule kama uko pale ndani ya nyumba hata kwenda saiba jamani kwenda kuangalia kutafuta kazi mm-hmm. anza kuuza tomato pale <laughs> kwenye ploti yani tafuta kitu ufanye ndio ujulikane pia wewe kuna powa fulani uko nao kwenye ile nyuma kwa hiyo wewee afadhali huo unamwambia mambo ya aiba eh. siko kwenye aiba eh. mimi ningetaka uchukua nini piga deki Eh-huh vyombo vina kuhusu eh. chowanamume eh. watoto hakikisha kila mtoto yuko sawa rauka mbele yanguwewe mwanamume rauka mbele yangu nenda jikoni pikapika pika pale wekee watoto chakula Packs lunch hakikisha uh-huh. wameenda kwa basi wapeleke mimi naamka najitayarisha nguo zishapigwa pasi zimewekwa zimetandazwa pale kwenye kitanda hmm. naamka na na ah. ah, ati umejitanua pale kwenye kochi hauna kazi zingine za kufanya uende ujiendeleze wewe mwenyewe kimaisha kiiiawajinakula miraha unapiga domo pale na nama na wafanyikazi wasichana wa kazi pale kwenye hiyo mambo usifanye mambo wachana x i jitume He. nazi kuna kamua tayarisha waliwanazi palekupaaajukupka utakuwa hujui kupika vipi faidha na mimi ndo rita <laughs> <Utakua hujue. laughs> lazima hujue, jitume zaidi ya uh-huh. ujue kupika tena kama unajua mimi mke wako mwenyewe ni mtu wa chapati ile junikizidi ilema ukiona pesa umepatiwa imebaki jitume cheza chama mwanaume ychea hey, vijichama pale unueununue vi, unue, uongeze mahrago enda na nyumba uongezejidanganyedanganyehatapia mimi nidanganyedanganye skudharautt that unajua unajuajidailifanya eh. kitu bwana mm. mm. bakitu kingine mm. ukijua kama mwanamke wako ndo mshindi wa mkati ama yeye ndo mwenye keki mm-hmm. anything anakuambia baba mm. kama huna pesa huna kwahiyo huna mamlaka ya kufungua mdomo wako na kupia <laughs> akikwambia nataka kesho uh-huh. naenda mombasana uh-huh. kinafaiza uh-huh. wewe lako jicho tu kwanza unamsaidia kuaawamuuliza mwenda mm. u uh-huh. naona kama ya ndo itakua nemaaakwaiyo takolote njeaaacaaoaa akisema tunaenda na nasijuwa baba gani hapo mitinzi za kazini mkutano ya kazini uh-huh. na tunaenda zetu naivasha bamaanake ungekua unahela hey. wako angekuwa wewe hey. wapi naivasha hey. hey. oh, hey. ni ungekua vo? umemgaraiaendawapiwko pale unyamaza pesa unyamazaaa kama Basi. una hiyo haya mi ina nyingine mwanaume ukijua wewe ndio unakaa pale nyumbani haupasi kuwa na wivu viji mambo vidogo vidogo ati bibi yako amechelewa kutoka kazini piga unauliza unafanya nini uko na nani mara unamfuatilia umeanzaaaunamfatiliamuu unatengeza masudo unamfuatilia kila mahali hufai kuwa na wiv, tafadhali yule mwanamke ashajionyesha asha yani kuna ile confidence anayo lazima atafatwa na watu wengine hata kama angekuwa bado pia uwaiwafatu kwa hivyo usianze eh? zile, zile insecurity ukonazo pale ndani ya nyumba ka tulia akichelewa mwambe mke wangu Halo, umefika wapi nimekupikia hivi na hivi na hivi na ngoja ufike nyumba Mbani. mambo bwana tena ubakie pale kwa sofa mpaka hata eh? hey, kama masaa tisa za usiku mm. pia ngoja umfungulie mlango mwekee maji yake aoge yeah. kama kuna shao haya yeah. simama pale nje mpatie taulo ile ngoje kwanza ikizidi akitoka na maji maji mchukue pia ukaushe kaushe mwenyee naile taulo fanyie jinialafu msosi yeah. usisubuti kufungua mdomo unamwambia chakula kiko pale kwa kwanenda no, no, no, no. pasha chakula moto umleteekwa mm. yeah, sababu hata si hivo mambo ya wivu na nini yule mwanamke wakustiri pia wewe mm sa hiyo huna kazi hauna namna biashara zimeuna mbele wala nyuma yule mwanamke anakus mpatie heshima yake kwa sababu haya cha mwisho i ukisikia mwanamke kama huyo ameanza kukuchamba mm-hmm. vichambo vile vya indirect kwamba huyu hafanyi kitu pengine mmekosana kidogo mmeanza kusutwa mm-hmm. anaanza ukukumbusha kwamba for your information mimi ndo mshindi wa mkate hapa uh, kwenye hii nyumba uh, uh, mezea omba msamaha haraka <laughs> msamaha dakika hiyo hiyo yaani kengele ikilie tu hivi uh, vichambo vikianza uh -huh. Mwambia, baby I'm sorry wambie beb bb baby wacha asira baby punguza asira uh -huh. e, tunaanza kumwambia nasku nanidharahu uh si mkali, eh. mkali. Uh-huh. weweomba msamaha hmm. mezea kubali yaishe maake yule ndo rra breadwi, bakubai makosiako o eh. nibure nakatuapakwanyumba eh. nikwelibebhana eh. tunata bbanaezakkukuenjianapeleka nakeaibanake kwbbw utakwa na lini nyezingu akinyenyekea ulishweamanke kamaunajua kya ile nyumba hey, unaongea kamautatoka tu na kile kijikosovhata watoto wako utoki nao pale yeah, kwa sababu mwanamke ingekua kwenye position mwanamke tachukuaatootabaki na nani pale utaanza paleuweziaz utaanzawaunahiyo hey. nguvu una nguvu unajiusana okay. okay. <laughs> ah, amaiekuandifikirie hey. vizuri Bye. kama ni mwanaume yuko kwenye ilehakuna vali unaleta pale ndani ya nyumba kama mwanaume wacha nikwambie eh? pale kitandani labda kwanza unafaa ujue hey, point yangu ya mwisho hakuna kuzembea kitandani kama bibi yako ni brd mwanangu hakuna kuzembea ati o oh, una stressi alikuwa oh, nafikiria sina kazi o oh, oh. mlingoti ya upandi wato akaishiki ssiku hizi nini kama wajua, wewe wajua youae not the bwi you havto be ativ mahali kwengine kama ni kupikabig something, hey, something to the table bwana kama ni kupika maandalizi unajua kutia vanazi sawa kama ni pale unacheza mechi mgogeshaya yani, mpaka watu wajua ah. pana mtu pale paleaaasa mi nilisikiaga mahali watu wanasema wanaume ambaoh ha- hawanahela <coughs> yaani. <laughs> wako nyumbani wametulia mwanamke mm -hmm. ndo analeta kila kitu wale wanajua mechi vizuri hasikia usiangushe eh, usi, usi, usi wanaume wenzako wale ambao awana waokwenyeamania <laughs> <laughs> <Urakelebo. laughs> kwenye mezaunatandika pale kwenye meza unasema <laughs> he ndo mimi ushasikia nataka kupewa heshima yangu hey. kama hey. kaaaaakameamtaihi <laughs> <laughs> fanya mpakaunaangalia una, una, mtandaoni njia za kusisimua mke waounamtumia yeah, unamwambia leo na kuavukihivkvjitume hey, banaa <laughs> <"Amuweziye Leo."> <laughs> <laughs> fainaiambona oh. bado ukonapia uh-huh. ngalia daeti yako kama mwanaume unakula manjugu unakula mtangawizi vitu vya kuupapahaya sawa mi nimemaliza <laughs> <laughs> <laughs> chakuongeea <laughs> <laughs> <laughs> Kuna... <laughs> <laughs> kuna mtu mtukama hey, <coughs> we unatucheki a unasikiza na ukona kitu cha kusema uh -huh. nataka tupia kometi yako hapo kwenye ncioinakuita tena inakuhusu alafu kwenye mtandao yetu ya kijamii tufaatilia ni swahilimimi ni mkaburi na mimi naitwa ftunasema ib kama loe <mulia>