kwenye swahili Dishes podcast faiza mimi naitwa mkamburi na tulisema mwaka huu ni nuia ni ugiawiah wiahewasema are... fanya ninitia dole mm -hmm. yaani kutia dole kwako basi ni kulike kushare uh -huh. kutufuatilia kwenye mitandao yetu yote ya kijamii tunapatikana swahili Pili? dishes swahiliswafiyambeso leo hii eh, nataka eh. tua kwenye zile comments ambazo ziko pale kwenye tiktok video. <laughs> video by the way, i think it was one of our tktnavideo okay, hitheio Which was one of the best performing. Close, close. I'll be lying because we we've had better. We've had better. We've had better. We've had like a million plus. We on TikTok. Yes. by the way, we we are owning Swahili TikTok. Swahili TikTok nieto to share. Yani to mecha to nataradadi. So we video not far. So he video ilikuwelea masaidu yamhaba Kihindi. That was the. The, the, the topic lakini tuikuwa tunazungumzia mm. utajuaje mm-hmm. mkaka anataka kuondoka kuondokaulijuwaje so wee Uli. ukapeana kisa chankisa changu jamani chb wengi tu pale they responded and the an thanza ma wetu waswahili kina dada waswahili jamani tunawalavu yani Eh? na tunapenda kusikia maoni yenu mnashare mnasharestori zenu na hizi comments jamani nikasema wem nlidhani nilipitia kumbe watu wamekapitia huku nje jamani we, we, we. kupigwa matukio yani paka ukitoka pale watu hawajui wennani ushabadilika paka usuutakuwa Mm-hmm. haya twambie wacha nione hii ulijuaje mkaka anakupotezea muda haya mm-hmm. kuna huyu anaitwa tuwataje majina yeah, tuwataje maanake tuta, tuta screenshot eh. zitawekwa pale zitaekwa kwenye video hii haya, so hiiavitosioni so, kama hii, kuna hajayaku kuna mdada hapa anaitwa andssia mm-hmm. aliniambia He'll be the photographer on my hhermy <laughs> hey, hey. Yeah. mna deti yani, lakinimu ashakupanga watu a watupendi jamani kwa sababu mimi zile ment nimeona hapa nikasema yani badili mtu akukalishe akwambie mi siku taki ama tafadhali yaku gosti ndio koment gani hizia sovya pole sana pole sana jamani jamaniristin hey. uh-huh. nyairabuasema uh-huh. iye aliambiwa uh, i am preparing you for your future yaani uturea <laughs> yani ukomkaa <internship. laughs> <laughs> anakula akipalilia aneka mbolea uh-huh. anakuambia ngoja ule atakee kuoa uh-huh. <laughs> akikutayarishana kutayarisha vinnyo viko ndala oai aoleainaitwa alisemaisome hiyo isomeomayakkuna mdada hapa anaitwafraterinaai ati anasema eh, kijana alimwambia mwanamke atakayemwoa inabidi awe ameshika dini and I was there drinking dinia was... yani, ye mwenyewe ajioni ajashika dini yee mwenyehwe mwanaume huyo mkaka hajashika dini lakini anakwambia lazima yule mwanamke ataoa awe... hmm. hey. wini ataoaaim hmm i live in the village uh -huh. and in church watu alikuwa ana assume uh -huh. kwamba tupo kwenye ndoa uh -huh. so the guy stood up and put the record set the record straight akasaa pale kanisati akasema ngali ya bwanaesosfiwe mimi nawj emwambia wini kwamba yeah. by the way uh-huh. nilieka rekodi straight kule kanisani uh-huh. watu wasifikiri kwamba mimi na wewe is an item Jamani. bado mimi niko soko hata yani, yani unaanikwa ah. una hadharani mbele ya wanaita watumishi wa mungu na, na pia lges piamyid huyu mdada anaitwa maj ta maja anasema my ati akipata doo hivi vipoa anaenda kwa big estes za kanairo aowe manzi getikali hataki hao wakuzurura <laughs> hey! hey! hey! pole mbwakoko jamani alikwambia pole mbwakoko kwa sababu mimi <laughs> hey! natafuta wagetikatuo evel mojamaji alikutusi hiyo ayo matusi wana hey. hey? Mm -hmm. yaani anakuita msichana wa kuzurura kuzururaayay my x once told me uni huni mwanamume by the way mced anasema my ex once told me ati mm -hmm. uh, uh -huh. uh -huh. uh -huh. one day i want to look uh -huh. my yhis a, ma a man or a woman my ex told me uh -huh one day i want to look for a lady to settle down uh -huh. we were tw months into the relationship alafu mimi nikajiondoa a uh -huh. i don't wanawake onyo na kwambia yani na kupatia ushaurieahata eh? sisea Mm-hmm. mwanaume akiongea mm-hmm. tafadhali mm-hmm. si ati wamwangalia samb namwangalia macho yake mdomo wake unavyotembea ile iwaongea msikize hmm. kwa sababu hapo hapo ndo utapata jibu lako ushasikia sasa kama huyu ashaanza kuongea hivi we wabaki pale ukifanyanijiondoe ao <laughs> <we, soma> <laughs> Only for him to tell me uh-huh. my culture doesn't allow us to marry. <laughs> what? Uh-huh. I'm very sorry, my girl. I'm very sorry. A full ear. You are not Indian enough for him. A full ear is when O-Kato a macho uh-huh. na I'm in the wrong situation. Uh-huh. Why? <laughs> Why? Why? Why time? A full A full mwanangu ashakula roti anakutafuta anakuambia sasa aiwezekaaiwezekaninakuambia ay, alafu na nini zinaetwaje ile pojo pojoalichukua roti lake akatia kwenye mungdal mwanangu akasema da akasemada ah, ah. hey. Kula nyama kula ta. nyama ni vegetarian sili tena kwetu india nkapikiwe vile hapa vyetuukiwa una deti na hawa kaka ambao na hiyo kwanza waindi waarabu watu wanajua mm. mpaka kule ostivieokea vimetokea vimetokea mara mm. nyingi sana hata kama we ni muislamu nmuislamu lakini yee ni mwarabo ura it ver had ohea wasomalinaya kuna huyu anaitwa at love mm-hmm. anasema we were having a walk jioni i saw a cute house nikasema mm-hmm. nitajenga kama hii akasema ati nitakuwa anakuja kukutembelea so the thehnaona tunaishi pamoja nampakau anasema d itabidi nimekuja kukutembelea hey, kukutembeleamimi saa hiyo hiyo ningekwambia haya haina shida nitakuandika kama thma ushasikia <laughs> ama uje ukate nyasi zangu kwa sababu au sinichezee tafadhaliatu wanash Eh, mm-hmm. mimi alinaambia mm. bado hajapata mke akipata ataoa alafu sahiyo mimi mm. na yeye mm. tuko kwenye relationship yeah. so, aba, do you know what kwenyehisisi yeah. kama wanawake huwa tunajiingizaga kwenye situation uh-huh. akilini mwetu uh-huh. uh-huh. kumbe wale wakaka, the thing with men wakakahethi say lakini si hatusikizisindio eh, hiyo nakwambia lazima usikize mwanaume akiongea what eh. mtu anaweza kuwa hata pengine amepanga kabisa anakuoa mm-hmm. lakini amekwambia mimi siowi saahii kwa hivyo we uangalie timeline yako kama zina baki ni kweli kwelilakini huwa tunataka tu kujisikilia vitu vyetu vile ambavyo vinapangika vina sasa unaona kama kamah ye yeah, yupo hapa huyu kaka anasema mimi nikipata mke nitaoa kwahiyo awajua mtu atakaa pale ukingoja kama akukama ah. haya kuna7 hapa89 mimi eh, aliniambia mpango wakua, <laughs> wa kuoa nitaoa mwanamke mweusi n weupee ni mtu kama akutaki akuta afadhali akwambia akuambia wakutakiupuziganiuwakati <laughs> <It is anything laughs> ukifika wakuoa yeye awesema ataoa mwanamke mweusi na weweni <laughs> <Ha, laughs> mweupeaa <laughs> i hope, hope ulikuwa umetia mkorogo urudi ile <laughs> rangi nyeusi labda atakutambua <laughs> hey, mwingine nakope nakope huyu labdaabminginahuu mimi niliambiwa haezi ademanavuta bani <laughs> na hiyo nilikuwa nimeshikilia kwa mkono mkonomi <laughs> pia nkawambiaya mi sasa huyu ndo huyu ndio kuna mwingine hapo iko veri saaya ah, kuna huyu anaitwa miranda eh. madrigal mybor ni kifua miranda anasema myboyrend nikifua nguo zake aliniambia bibi atakayeoa hato pata shida na kufua n eh. zake <laughs> lakini sahii yendo bibi aliolewa mwisho usija alikuolehu alikuwa sha tayarishwo atafua hata fadhali aseme mimi jeans angesema yeyo ataolewa na mtu abaye naia naanaun naulia vile alivyokuwa ilika niseme huy naitwa miranda miranda mama miranda <laughs> <laughs> kama liowana, salama jamani mirandaandaaaumranda waa years nilimtoa kenya bila lolote Nika, nilipatana naye alikuwa mm-hmm. na boksa mbili na moja meshonwa <laughs> <wana> au <laughs> ana kuokota atuaambia barabarani wewewehaya wewe. uh-uh. <laughs> msiba wa kujitakia uambii pole hata yeah. siwezi kukuhurumia <laughs> wauzi mankiretu kawahinyaakumalizia asema alipo alafu amfikiri sijui kama maneno yaliisha ama nini lakini <laughs> hey, kuna mwingine mwinginehpanoi oh, ngoja alipofika majuu his yeah. alinaambia mona ulimwokota kule namishono yakeuz ule wa akanambia his his type wawewalumias akanaambia moikanitenga na mz... na, ah. <laughs> yani... uh-huh. na ah, kut... hey, nilichukua tujipange ramba. Yeah, I'm back in kenya kilini years na mtoto na lia mwenyewe bila any help na mtoto wake ya ni utisti yale nimesikia nikaona i no like kara- haya eh. no, no, uh-huh. anasema aliniambia uzuri sijakupa mimba nikikuacha shida ah, ni, ni akuna ni kweli ya, ni kwelijitoe like kabla mimba ingie maanake utalia peke yako ya. <laughs> watu wanapigwa matukio huku nje jamani pole poleaymalizi uh, uh, mm, uh, yakisiko nyingi mimi pia aliniambia mke wangu atapata raha sana nilishangaa nikajiuliza mimi sasa nani wake hapo hapo mimi naye na saio tuna deti naye kama miaka miwili mm-hmm. ya, ya wanaume ku kudeti kama? Wajua, lakini wameambiwa kwa sababu ya kizazi mm. they can marry at any time. Ah. lakini hawajui sayansi imesema kwanza watu older 40 akishafikisha 40 anatafuta bibi highly likely atakupatia mtoto ambaye naana anashi, shida <laughs> mm-hmm. shaskia mm-hmm. Wa, nini waambiwa wewe utapata mtoto ana d vitu kama hivo za kupatia moto anaaeza kupatia mtoto kwa hivo huwa si wanawake pekeyake ilepia hua it yake inaenda ikishu hata kama utukuzao utazalisha lakini mtoto afya yake itakuwaji mimi niliambiwa wasichana wa mombasa hawaolewi no! ati lafu akamwambia ti wangu yuko zanzibar na ni virgin alafu nitaoa 2016 january uh-huh. and that was back in 2014 akajua ah, muriferan alifanya ah, vizuri fadali. Yeah, yeah, tafuta bikra wako wani uatasahivo watafuta bikra lakini weo watoto wawatu unawe mwenyewe mwenye malayajinga <laughs> ya mwisho aya tafuta mmoja ya mwishoy una u 7698 aliniambia hataki mwanamke anayefanya biashara maana wanajikubali sana wakati hmm. mimi nalala na, na kuamka na biashara yangu yanguasasemasema ataki women, huyu ana biashara zake kwa hivyo y hataki mwanamke ambaye uwajitegemea anajua kufanya biashara na kujitegemea hataki mwanamkhataki mwanamke anayejikubali na kuna mtu maali atamthamini mwanamke kama huyu afi maria alisema Mine hmm. said hawezi kulipa mahari osi my omo kwa kimila yao hadi babake amalize mahari ya mamake ndo sasa yangu itapangwakunaomi no, is... ah, mbona sijasikia manenohata no, nakiku really? uh -huh. iko hivyo sema sikumaliza mm. lakini baba lazima aende afanyefanyie housekeeping kule kwa mke yani amalizie malizie mm. mahari mm-hmm. ndo huyu awe free mm. kwenda pia e kulipa mahari so iko lakini probably mkaka alikuwa anaitumia kama excuse so mamake boyfriend mm babake amalize uh, kulipa aria mamake ndandosasakfrmaadthizi jamani ah, takulipia mpea mm. <laughs> namlipia mpesa jamani ah, ah, tumalize deni eh? lipa polepolenagemaliza huyu anaitwa ati alinaambia nimfunge nimfunge kiatu kia viatu kamba nikamshia imenishinda afu akamwambia ti sasa utakua unafungaje bwanako kiatukambaye ndo boyfriend umeshindwa tu kunifunga kwako utamfungaje kiatusasa huyo anamuuliza sasa sasah When you get aymi yangu ya mwishotea <laughs> hafsa keza kimana anasema mimi aliniambia siku akioa lazima ataoa mwanamke mzuri mwenye kila mtu akimwona naye atasema uh, so inshot amekuambia amekwambia dada una sura mtu pasonok yes! <laughs> <laughs> hapa alikutusi <coughs> ati mwingine hapa alisimuliwa jinsi ya rusi yake itakavyokuwa uh huyo mkaka sana mwambiawagaritatukia hapa hivi we just like e wow. Wow, bro. Anyway, aye, <laughs> mda a <laughs> <Aye>, uh, uh, <laughs> sure. the yani. <laughs> na tunasoma kila moja yeah? na en kama kuna uweza basi itajibiwa kama What? pia haijajibiwa jua <laughs> amanichango wakohaya <coughs> sasa pia wewe kwenye <coughs> youtube tena kama ushaikupigwa matukio <coughs> na mkaka ulikuwa unangoja huyu ah, <coughs> unangojahuyututaana eh? tuta tutazaa lakini akakupiga matukio twambie alikufanya nini hapo kwenye comment section <coughs> mm-hmm. fu- yes. tufuatilie pale kwenye tufuatilie hapa kwenyeyulitapostiwa hapa mm-hmm. na unaweza pia kusikiza audio kwenye sy f naaps alafu kule kwenye mitandao ya kijamii pale kwenye ax kwenye ingram kwenye tiktk kwenye facebook ni swahilinalo la kuongezamimi naitwa mkamburi na kama kawaida ni vibe vibe kama kama lote. Lote.