karibu katika meza huru sehemu pekee utapata simulizi za kina juu ya aliyowahi kujiri katika safari ya mziki wetu mpaka sasa ukisikia moja kwa moja kutoka katika vyanzo ambavyo viliupigania na kutengeneza mazingira y wezeshi kwa vizazi vya sasa na vijavyo mezani nipo mimi masud yusuf masud kipenda unaweza kuinita mswahili muruo na rasta rafiki karibu upate kujua ni nane leo anawekwa huru kmaamziki mkubwa sidima saba nje kichwa kichwa kula za usovaba uu ndio jio ndio aina ufagio ukichambua chambuachambua i unaweza ukajikuta ina maelezo yote mpaka askaribu sanaarib sana kwenye meza huru tunafrahi nawewe hapa yeah. um, kwa kwa watu ambao wanatufuatilia na wanaendelea kutufuatilia tunawashukuru wow. kwa kuendelea kutufuatilia na tunashukuru kwa kutupa maoni mazuri tujenga kila siku bwana banakara karibu sana sana sana yeah, sana -naitwa uh, wanaitaashidi na, na ziada kmbwana yeah. yeah. kwa mtu ambaye ameanza kukusikia leo japo tunaweza tusichukulie kwa uzito wake lakini kwa mtu ambaye ameanza kukusikia leo yeah. krml ni nani krmla ni msanii kutoka tmk wanaume krmla alianzia mziki mwaka 1992 akiwa okay. temeke Yeah. keramula uyohuyo alianza akiwa m kramla uyehuyo akaja kuwa wachuja nafaka kramlauyohuyo akaja kuwatimke wa naumefamlkera yeah. anaonekana ni mtu wa makundi sanasawasawa yeah. okay. <laughs> yeah. ukiwa kwenye makundi maanaake unapenda kushirikiana na watu sindiowo saf kra mula ametuambia alipotoka nmpaka sasa oh, bado uko tmk you wanaumesawa know yes. okay. yeah. saa uh, kraml amezaliwa wapika akazaliwa darislam mm-hmm. uh, mm-hmm. miaka hiyo iliyopita ah. mm-hmm. lipalemtu ah, wamjini kabisa yeah. jua Ocean Road za, Ocean Road yeah. inaonekana zamanindolikuwa nanii zamani kwa hospitali ambayo kwa kipindi kile nasemashuletemeke kibasila palebaazipo mbili kuna ia hapalakuna ena kaalikuwamtoto aina wa gani wakati anakuwai ah, kumbuka kipindiko ni kwa mtundumtunduafuni kwa mtuwa mpira sana hivi oh, yeah? uh, vibanda umiza najuavibandaumiz ah, ah, kuonyeshaoyesha d zie za zi, zi, zi, zi, mabosi nii zmichezo eh, yangu fanya michezo mingiupitisheeluka <laughs> e sarakasi imekimbia ah. uh, riadha imecheza ngumifanya vitu vingi sanalakini mwish wa siku ukaangukiaenye mziki lakini huko kote ulikua uko vizuri kote liko vizuri kwenye mpira wakeshokutwana timu yetu zisilea wasanii bongo minazima winga <laughs> <laughs> la kupata nafasi ya kuchea pu, uh, daraja lolote ah, nilicheza daraja la tathdaraja latatu kujalapili hapasasa ah, unajua mpira uh, unakwenda naumiso mara ya mwisho na mdogo wangu naekasajiliwaknuhetmehiza kiushinna kiushindani basi kabiimwache mdogo wangu aekatoka kwenye unaoa iaitwaaheiih ajafanikwa anaupiga mwingi harakati haswa nzilianza harakati bwana skabisa nakumbuka um, kabla kwanza aku, ya, ya, ya, ya, ya kuingia kwenye mziki imada mm kipindikile okay, hauwezi okay. kufanya chochote bila kuwadensa kuchezacheza zilesiun mayenu mandombolo yale manini yeah. lazima ujue kucheza yeah. tulichezacheza miaka ya s kitu hivi kuingia ni ts mm. so ilivofika mwaka t na mm. kasema okay. kwanini tusiunde kitu chetu nhalashhaa h lakini baada ya kumaliza shule niliingia bandarini nikawa okay. napigapiga daiwaa zangu nanini a sasa niko na washikaji zangu ambao ni na na hi aa ni mapachaw mm. waotukiwa kulei tusianzishe kitu chetu ona tulikuwa, tulikuwa tumeshawishika sana na hizin na, na, na, na, na, na, na, nasemakutoka uh, nje ka eh, yeah. sababu pale kutani tunakaa pale likua kuna blaza mmoja hivi alikua natumiatumia magazeti yaaazi sijusni yeah. ko tu tunapitiapitia tunaona kina IST, kina nani oa tunaangalia kwaio sasa salu... <coughs> stutafanyaje tulianza a kuig kwa kukopi zile zile inasemazil unachuabt ziloavieenatusifanya kitu chetu aka mm. mwaka tiible tukatengeneza e ambaoa maarufu atengeneza pae kile kitu lakini watu ambao walitufanya sisi a tuwe hivo uliwauna mtu moa aitwamca hzaaa madwawanakwaawalianza kabla yet ukawa marafiki sasa <coughs> natembeleana kwao anakuja nyumbani nafanyaje town huku au sio bwana tunaangalia mm. angalia niaje ni yaje basi ndo harakati zilianzia pale sasa tukaanza kuandika sisi wenyewe yeah, yeah. eh, tulianzia yeah. pale lakini tumeandika andika tuka, sasa tunaingiaje nakumbuka ilikopo ssmaonyesho mm. ile Yeah. tunatembele tembelea pale tukaenda kuna banda moja limabanda mengi anwnmnafanyamfauonaiamaaruftunaenda enye machale tunaenda oko ch kitambo naenutijonbasjon tutaongea kule vizuri kipindikie mwenge kulebasisituusit sa kipindi kilemaisha magumu najua amna mteananaulianai tuna katiza sasa boda kwa bodaipindi kileil barabara ykutokea le veta hakunakipindi no kilehakuna e, e, e, barabara pal kuja huku boma hukuhakuna mm. barabaraazunguka yes, e, e, e, mpaka mwengea e. kule mwenge tunafikanakwambia nafika mwenge io fika mwenge kweli bosi hayupo hapa bos yuko tauko tan eh. kwahiyo nii bwana mchekini endeni mkamcheki kuelekezeni eh. kitega uchumi sasa imajua siku ya kwanza uwezi kufanya chochote hataasssitna eh. mdogo mdogo kamwengetega uchm mdogo mdogo hyo tunatembea mpaka kule uul tumuta bana hivi na hivi tumeelekezwa na mtu fulani hivi nahivi sawa sasa itabidi mje siku fulani kakupangia siku kutoka tena pale kujitemeke tena kwa mguu mwoni mzee baba tumechoka lakini mtafutaji waga siku zote achotimapoa amsiku keli tukaenda okay. kusuka okay. kule kpindika lio korumba mwingira koumba naboni alikuwepo basi kapale tamkuta kolumba siu tumkuta koumba ss oumba na bosi alikuwepo bsabi banabnambia koumba banawasikilizamajangi wakofiti warekodi kama wapo fiti, fiti basi hachana nao ikatuumiza sana basi tuita tukaingiast uingia stdio bitpanzetuni achana tukachana tukachanam kweli mepata ikonataka hio kwao tukatengeneza ngoma kutengeneza ngoma bosi yuko ndani a kitaa sikilizawatoto washa ekodi kuja palebosikauka sanantukpigapgabinga nikfoo Mm-hmm. au sio bana akatuambea sasa sikilizeni sisi tuna madisko matatu uh, tunapiga uh, taza osel uh, tunapiga i kilimanjaro tunapiga ontinenta kwahiyo madisko yote kuanzia leo mtakua mnaingia fr na mwe mnakuja kwanza Rado, eh, kwahiyo hii leo siumatan nawatakaaijumaa mjaa tunapigamjhaa mm. kila kitubasi nd tulianzia oraia nana maisha yakaanzia akianiimtafutaji yahulikua nananinilikua natulio tulianza wawili lakini tukaongezeka nae na mtuoa endachambo ge ambaye walikuwa mewakestalasasa kai oiginal gensta with matatizo ni karamula eh, yeah. yeah. ambaye ni chambo a yeah. okay. okay. yeah, yeah. uh, matatiaasaisana na tulichukua mfumo huo huo kwa kuendelea hapo manayake albamu ya kwanza ya mikosi ilifanya kwa bonisasahpo tu, ni album, bo bo ni. uh, kipe, tulianza niayetu uh, tutengeneza b koboni sasa tumeanza kutengeneza ki akwanza tulianza tulianza ngoma moja naitwa kivyetuvyetu ya kwanza kabisa kivyetuvyetu ya pili kaja mm, un, nini, no, no, nini. Kivye, nini, kipe kitu kipe, kipe, eh, kipe, tukaja tukatengeneza yamenikuta mzee mwenzangu sasa baada ya hapo ndo ikaja kaibia kai, kai, Mm. studio nakwenda s angalia hapo nakut l umetoa sehemu ac studio l sehemazi wo vitu vyote ebwamal ana vitu eh, vyetu vyote, vyote vimeondoka tunafanyaje sasa tunaanza vipi sa tuna ah, ndio pale tukaongea na boni tunafanyaje bn s tunafanyajenabidipeleki aj kaekdi kaj kweli tuenda a pale nyimbo yetu ya kwanza kwa ulekodia aa bwana kidevu kidev sawaa i bwana kidevu eh, bwana kidevu pale so, kidogo si sintofahamu baina ya bo na na na, na, na kwa hiyo tena sisi su tunaenda kwama-kwa kwaae nini mbe atujajua kama kidogo kuna si kidogosintofahamu kati yaawilipishana kauli kawaida lakini mm basi huku na huku ndo tukaandpishana kauli sasa tunafanyaje vitu rekodi sasa tunarekodi vipi ndo hapo tukakutana bbaambanshannaitwa kilauli maarufu kilauli ambaye hata ukipita okay, buza kule una njia moja a makaburini naitamwisho alam kwenye makaburi kwa ka kwajamaa kwa kwa kwa ndo maarufu e, tukamfata alitupa hela yttuwezi kuongopa katupahelabwana mimi nataka maendeleo yenu fanyani mkarekodi m tukaenda kufika kule sasa nanii baada ya kulofshana na nani bo ni baada sintofahamu asamaajsis kama hatutakitaki hivi najua lemchaga basi tukina, na tafanyaje katuunge nna maoje ambay sasa jamani sawa tunafanyaje sasa sasatuibess mm-hmm. sasa, tube sasa. Tuibe muda nda urekoimakishamuliza saa kumi na mbili lsaondoka nkupumzika s usiuusiku yeah. tunapitia wapi kana mm-hmm. ukutani okeaekuna mijibwoke tunaingia tunaekoiekitukamaliza kuekodi vizuri sasasasa ndoa kugunduakenyeaaikufayab alicheka sana sema ndio pale akjaawaid haua amieni lichektiharakaaepalealaaia mikosi tulizindua nakumbuka mwaka elfu bl tulifayiambaltulizinda ekiindiaea watu walipokeaje haookea wa viamateumate ukaanzia anata nikurudisha nyuma kidogo ao yeah. niwezekana siyo nyuma yeah. uh, wakati mmeanza kurekodi yeah. kwasababu hizi ngoma mm. Za mm. um, yes. uh, kipe kitu mm-hmm. ilikuwa 9 yeah. uh, lakini kabla hapo ilikuwa mbia imeanza kivyetu vyetu ndo 93 94 yamenikuta 97bmon alafu baada yako ndo ikajaza saa 98 ndotu kurekodirekodi 99balozi ileiyombatulifanya kwa masejlikwako 99 wimbo ambao ulimfanya Uh, atoekivyetu eh, uh, vyetuadaplisadogo eh, baadapokuja kurekodi cheza mbali na kasheshesasa okay. uh, mm-hmm. yes. mm-hmm. ilicheza mbali na kasheshehistori yake kubwa umeona balozi wa marekani paleuna sehemmo ilikua kuna tamasha moja kubwa sanaiifanyika pa ndo siku ya kwanza kujulikana tanzania pale likua tulifanya sho moja hivi boni bon alirudi, alirudia ile na kasheshe kama mara kumi hivi tuna basi ba- ba- sana na labda nikuambie tu ndio kundi la kwanza tanzania huwa mm. linaangusha majukwaasinaboma majukwaa kabisa zamani Odea zamani zamanimajuwaa ba mm. tunavunja tulikuwa tunavunja kabisa mm. na sio tukivunja kwamba tukidondoka kwamba medondoka tunashanga tunadondokatunaendelea kuchanaamlikutanaje tulikua tunakaa mta mmoja Am- Pare... likuwa ni wewe mii lakinisole nia katika wanzilishi mtu mmoja anaitwa b au salumu sahivioma amerikaysendo tulianzisha sasa katika walewatu watatu enye mm. kuanzisha tumeanzisha nayo jamani kwa hiyo mimi na dchif tu tunakaa mtaa mta, moja kota zile ambazo sahivi pale ndo wanakaa wachina ambao wlijenga uwanja wa taifa mule pale najua maarufu nyumba za masikio zile fulani fulaninaishi pandkaaku na sugu, uh, sugu kipindi kile najua pale ukumbi moja langata mm-hmm. ambao ni hapo mm-hmm. makagulii kinondonipale mm-hmm. sasa, show kila okay. sasa sikuwa, kuna kila jumapili sasa sku kuna tamasha pale lifanyika sikuhio mi nilikwenda lakini kipindi mwanangu <gumus> jchifona <gumus> umoumo <gumus> kidogo nikaenda mimi kama mimi mwaka gai <gumus> ilikuwa tisiasi mwishoni tisia sita mwishoni kaenda pale skunikuuka niliimba na wa wa kwanza unit hizbii wakwanzaasa sukaipenda sana lingoma agoaadeaktanwanawaan tnndugu zang ahnon ndugu zangu bwana ile ngoma mwanangu pale alelapiga pale midaile pale mwanangu ile ngoma miilengoma msherekonile ambeki mi nataka niingie ile niingiele mbiinanma eh kweli akaandika hiyo likwa jumapili akaandika basi kipindiinajua simu azikuepwa hakuna simu lazima mtu mfate kwake pale pale pale katoka basi tu sisitulimaalfanykaikatoka mbaliulabasiiuj tumpange kweli jumatano tukaenda pale studio kabla palemawingu pale ngoma ah, alitengeneza bo yeah. na zadglitengeneza yeah. yeah, yeah. a basi tukafanya naye no ikawa zamanindiu tuna, tuna, tuna, tuna tabia za kutembeleana tunatembea b tu, akakwenda ilalabalozi iua yeah. ilala. mshikaji wake sana sugu mona wyo tukatunaonaonna naye mara kwa mara sasa katika ile lalbamu ukasema tushafanya na sugu kwaii tusifanye na huyu tukabidi tushirikisa ssa baroziolasomo mgunje mgundani kama shetani ingiagizaiyo machizi wangune likuwa kenye baualbamugosi kwa masahii palibali alifanya marijanlmarijanao ah, ah, yeah. uh, yeah. uh, sa- kama tunafuata mtiririko mzuri wa matukio wa miaka hiyo mm. baada ya m mm. ikatokea ika wachuja nafaka kama niko sahii yes. Ah, sasa ilikwaje hiya kutokamatatizkujawachulafait yeah. ah, sasa tulikwenda likwenda mwenzangu kidogo akawa kuna vitu vilitokea kwake okay. akawa aonekani na nini basi mi nikawa nipo sasa mtaaniwakatiu nkuja mtani nantembelea lakini ni, nilianza ni kuwaona kinanecha ablkabla ajawanecha na labda nirudi narudi kidogozamani wakati inafanya ina, ina nani kazi yake mm. sawa ndio awakinatemba sasa nakutaja mazao yangu mm. dazibab mm. temba inspector luten kalama ani mazao yangu kabisa z yani nakuandikia hivi afunakumezesha kesho ukija unimbie hivi ukija kama chuo vmadras mm-hmm. yeah. unapewa hivi a kesho ukia nanv mm-hmm. asa kesho akija tenakama sio vile nawambiabado ujakolea mm-hmm. nendadiinazaid monbasi mm. baada yaao sasa ncha anakuja nyumbani akaanza kutoka sasa kaanza kutokassach ngoma yake ya kwanza Aa, ilikuwa tt alikuwa, uh, okay. eh, alikuwa na ngoma moja naitwa wimbi la njaa alikuwa na kundi okay. lake afsg yee eh, alikuwa nadoronadolo nlimsaauza walangu basi ikabidi necha kaja akanambia bwana imeenda kwa majani kule kanipa kanipa ile dlsi sasa kuna ngoma mbaoabi tuifanya naitwa wimbila njaakaambia poa hii sasa itakuwa kwenye ii sasatakua poa kaambiapoa ikaenda kwa majani akanipitia tukaenda kwa majani nikafanya freh pale baadayapaleko mo lizindaaa ndo ambayo liahewatu alija mpaklie jw ameka e jkwnahmeja maka ukwa msa napandawa ana nafaya kukaaanah hiwatu ameja gani eyewe lenyewewatuameka jukane pote amna wezi kuasogeza hivani kumejaa mona basi kabidi sa, sasa juma anakwenda mikoani kwauliz albamu yakele mikoani kaananichukua tunakwenda sasa unavyoziri kwenda kwenda kulen hey, nakua kuletewa otwana wameua aua mkoa fulani hapo mm-hmm. niko mimi do nachendaunguka m kwanini nyinyi watatu msitengeneze kitu chenu fulani mkawa watatu hvhv doro na ch mtajua wenyewe najihitaji nataka mlekmi sikuwepo misasa o kwenye mazoezi niko mpilani sako mazoellanaafedonghb apgapapiga mpia aamt wenzalanna iwa ne mwanangu mwana, mwanangu vii mwananguuam majani majani bana kasema keshtukarekodi ukarekodi kesho, na mwana, kesho eh. tutajua sisi weyewe tutunge nyembo gani tutajua sisi wenyewe lakini kesho sa s kurekodi na sa kmj basi anyumbi yubaongea nkasinkaankasinikza kndksasa naumiza kichwa nakaniambia Na baumiza kichwa tujue tunajihitajitao ho katiatanajihitajibkichwa kinanyumausingiziauj kwa nini tusijiite wachuja nafaka mona wachuja nafaka nilifikiria wachuja nafaka kwa sababu najua zamani sisi kwa natabia ya kutembeleana mm. uh, naichanakuja kwetu mi naenda kwao mona sasa nafaka zile unajua misosile tukishakula tunafikiria nini sio kuchuja najua kuchuja <laughs> <laughs> <laughs> kuchuja kwaina mbili <laughs> auzi basi kabidi nivaleta dolosakanipitia asubuhi nipitia mia subui dolo ikabidi nezi kumwandikia sadoro kamwandikia sijaandika itoke pale wmbban mepata jina akujitwachuanafajina ganibalil thhnawambiaeaha nafa l tpae awamajanie wenwaa majan kwamajani saandikaniaajaijamaliaandanmanbtwhenafabanani anaanza kabi nianzemi nkanzaakaingizakwanzia pales majani eh majakasemanataka hivi nataka, nataka sasa nakupeni mtiani mmoja baada ya hiyo aoachua nafaka kabokarekodi yuko tayari na ngoma yake ngomayake alifaya na jumassmon mm. baada ya pale nkasemaje siwezi kubali kurekodi lb bila kunipa ngoma moja ambayo itakuwa tam sana umizeni kichwa kina nawaminiiiedenimrudi sjuna mti mojamchunaaa a ndo tukapata wazo la mzie wa absaa akasema nilikuwa nataka hivi semando kwa hiyo wachuja likwenda ilikua nalbamhiyolia wacha nafaka mzi wa busara ilikuwa na dingi umechemsha ilikuwa na ukweli na uwazi ilikuwa na nayaleokali a ilikuwa na mapato tunafanya kazi yes yes viki wanasemawenye masaaamekooa mara nyingihapani wachuja nafaka yeah. na ngoma kadhaa anataka tuzizungumzie yeah. kwanza tukianza na mzee wa busara yeah nini kilikua story nyuma ya mzee wa busara ah, mzee wa busarahii ni historia za kweli kwa sababu unajua tunapohishimu majumbani unasikiaga kabisabana mzee yule nox yule si mm-hmm. unajua lakini mm-hmm. unamezea na hata juma kwao vile vilevile nasikia naun mama nalalamika mguu ile kweli kabisa mm-hmm. ile ni kweli historia za kweli kwa hiyo ni vitu ambavyo mm-hmm vilitokea na vinatokea kila siku tunaishi navyo mtyake ilikuaj kumkutanisha na sek ah, eh. uh, na, wakati huo eh, oh, kila mtu alikuwa mfalmi kwa, kwa eh, k- sasa ilikuwa hivi waa masimukabiswasimu ulikue pale unajua majani kiunganishi cha- cha-cha- cha watu wengi sana mm-hmm. majani ulikuwa ukienda kwake labda labhnna mtu fulani bwana leo si mzee amjuosimzee okay. jumatano mzee mzee unajua unajua uji Asabi, ambie, jumatano majani lazima uende jumatano anamwita namtaftoasimu wako wewee naye anamwambia aje muda huo okay. labda saa wesnakuambialabaujisatano kamili yule anamwambia saa njosatano na nusu ndo anakutanisheni ndo sasa kwa hiyo majani alikutanisha na juma mona sema bana hii hii hii remix iii nataka ufanye wewe basi haikuwa shida kali nolokilikua ni nyimbo yet lakini tulisogeza tuli, tuli, tuli, tuli pale ene ii kwenye kwenye kwenye aam ya wachuja nafa ami kindtne om w yaani hivi kona, kona nyingi nini mm. okay. yeah. yeah. ninisasa yeah. uh, na wale ksa tulikutana nao kwa majani pale pale walikuja kwa majani ndo kipindi ambacho sisi tunarekodi wale wakawa sana wakatufanye nawamsanabakatufanye nawjamaa mona basi ikabidi ndo ikafanyika pale mapato ko okay, uh, chuja nafaka hmm. imeanzia kwa ina gm aliye walink wote sio lazima aliyewakutanisha yeah. lakini aliyofanya mkafanya kazi pamojab eh kienda mbele baada ya uh, wachuja nafaka ukasikia mm. huku dunia imekaa imetulia ukasikia kuna kundi tmk wanaomefamini yeah. ilikuwaje hapa aza Kwanza... hii tm ilivyokuwakabla mm. TMK... yep. yeah. ujaendelea uja, uja, uja mm. <clears throat> uh, wachuja nafaka ilikufa kwa sababu ya tmk ama ilikufa ah, ah, tuaikufa yani likopo hivi wakati wa chuja nafaka ikwa watatu baada ya hapo sasa tukasema uh, juma sasa baada ya kutoa albamu yake ilikuwa albamu ya nini ilikuwailegaiugaria u- ugarii chanioelfu bm ugari elfu mbila ta kwenda na yes mon siko akipindi kile ambacho tunakenda tuna kwenda ssa mikoani enye tahziza jusi mm-hmm. tumekwenda kigoma o mimi kwenye msafara huo chege uswebkaole uh, mm-hmm. alikuepo fela alikuwepo e, kalama alikuwepo na mii mwenyee nilikuwepo Yeah. tumetoka kigoma tumepigapiga tua zetkoyawshiumalizia mwanza sasa wakati tuko mwanza tuko umbai tumekmt kl wanauewanaye anapigabasikila kikimbia waee hakilawanaumewanauwanaueiaatkak likatoka wazo jamani hivi kwa nini kwa umoja hu tuikuponao tusianzishe kundi likabeba vitu vyote ikawa anafaa ndani idendani scegndani dnki kadw teaapata wanaumetaae t kandwalitoka pale basi tuliokua d ana kuek ya moya kwanzaia niingomaya kwanzaaeki pale baadaye hapo ndo majani akaskiaskia sasanaumenujnii hukukaenda kule tunafanyaje sasa hapabana hivi na hivi ndo likatoka <laughs> <laughs> sasa ile nyumbani ni nyumbani hata kama chakani mm-hmm. unatnakaupanga kumbe mtoto akikomwanga na tena kuna tetesi ya kuwa bibi yako mwanga uongo sio dawa kwenu ni kwenu hata kama mkomajawaa mewawa kwenu uonekani washikaji wa kija unakaribisha kwa jirani tndikwanza kushika wenye nyumba wanakuchona wanakunatshatmajari akaonailikundivinalitaka i nalitaka kama livolitak achujanaa sasazad sasa basi kuanziaua kurekodi nini amangomamangoma akatokea kibao pale hiyo nyumbani nyumbani ikaa kutokea me kaa kutokeal uh, uh, tuliekodi ilkilia kenya eh? okay. kunairobi Kuna wazo lilikuja vipi mm. Tumeto, tuko nairobi tumeshuka ssa tunakunywa chafea kapigwa simu na walemandugudiha wale eh, kunakukd kama vijb m kurekodijamana jamaaae tunaeki ngoma gani wananguafiia mm. nikasema kwanini tusitunge nyimbontachai watuwakaiebu gani ni kama kamamimi chai navyotaka mimi sio kwamba sio chai kama navyofikiria nyini mimi nazungumzia chai ya ukimwi ukimwion maambukizi kwamba hivi chai ukiagiza nivyofikiria si ukiagiza chai sinakuja ya moto si si unakunywa sindio inaunguza naunguza kama unavokenda kumchukua binti chukuasninis mm-hmm. anakuja sumetaka mwenyewe baadaye ua kupata maambukizimzee wanguni ikatokea ngoma cha lakini hapo um, baada ya, ku, ya kuanza kuongelea tmk yeah. umekuwa unamtaja uh, m- ndio mm. alifanyamkafanya uh, kazi ya pamoja yeah. lakini unamtajitaja fela mm. hau mmekutana na felfela yeah, metokea wapi na okay, okay. fela alikuwa na <coughs> yeah, ka okay. kulasii uh-huh. sehemmoja tafel alikuwa na palesasaf <coughs> Kwa mzumbu, mzumbu sana anaenda anarudi pdiunu ana daaden kaakutana sehemu moa nataaenkwenda imekwenda imekwenda baadaye sasa na fela huyo aliyejuana na juma feraalikopo ana timu yake ya mpira kule yaani kama ya n kamapi ndondo zokosikosi fela alianza kumjua juma kama mchezaji anamwita kuchezea timu yake juma kabla uh-huh. hata hajaanza kuimba juma mbaya kiungo mbaya sana <laughs> mbayasanb 8n ndo alicheza na waili maazin timuyaaewaii maazi namba s u na annabaa ale baadayeapo asa nd tukawa katika ilolongo yote slealbam ya kwanza a yetya juma il fea tuponae baadaeoahoa nafaa tunasafiri nae sisi wandenae tunaenda nae mwaabushndanaetumekaa suoanawambiaa hiv jamaa kwa nini tusimfanya menewetuaua kanisikiliza ndo baadayafwacanafa lakinirasmi meneja kwenye tmktok mbaimi tmk tumeanza kuongelea tmk hapa hmm. uh, umetupa stori ya uh, wimbo kama chai yeah. chya mandugu uh, yeah. uh-huh. wimbo kama nyumbani ulikuwaji nyumbani nyumbani mm saanyumbani nyumbani ilini wazo la mimi naliamboatutoe okay. mm-hmm. kwenye kundi kwenye kundi nyumbani numbnnyumbaniulifikiria unajua maisha ya kila siku tua tunaona zamani mtu anaweza wangu nitakuja nitakuja naye kwako zaman lmt naeminamgeni wangutakuja naekwako anapeleka mgeniyumbajan paeheenyumbasi ulifikiria hivobasi wazo livotoka sisi ua kri tushaandika zile kawatna baado kwa wenzetu aiaegaandikefadnya d Uh, wachuja nafaka kama niko sahii ni wanaume ni hawa hawa wameama sindiowotewapowameama uh, uh, uh, wakaenda wanaume hawa uh. watu wengine walikujaje wali uh, okay. okay. okay. okay. sasa historia ya temba wale sababu alikuwa kwa anakuja yetu pale pale mabati wa pale kitam natianakuaeet tui au temba aetenenezizuushaa ziai waawattema alifeieshmliawanaeshi Uh, atukuanaye kwenye mk mm. akati tunaanzisha kule longopya mwanza kule, kule. Mm. temba kweko temao kwenye haakati yajshikulealikopognabasi temba kaasawanan nibwanasha feri kule shaferi kule tunafanyaje a mwanangu hapa wewe tu ama utaweza kucheza mapanga mapangado akasemaje nimeweza jeshi nishinde kucheza mapanga kaambia karibu mazoezi mwananukachoksjutoa enye mazoeziaem basindo kashanj Mm-hmm. Wereful, kind of dark, mm-hmm. a wengine wengine walikuwa wanakuja pale unajua ukija pale unakujae nategemea unakujaje nilikuwa mkubwa pale naangalia pal naangaiaukija na busara zako vizuri wenzako angalianaonawenzako hapa tunaingia asubuhi kwanzia sa aanakuja s b lemnknakitafuta basi kija taezaoachofayanafanya ndaaafna mazoeweng mtu ambye ajtan kitambo wanz jsinashda natmbohega kigoma alikuja likuwa tisina sit anataka mziki fanye mziki nanin aaa mi imetoka kigoma wan kule kigoma sina kundiletumaemafamil lakini tunajulikana kama masisi najta mazi wa kule kigoma m mwanangu eh kaibu pigapiga nae str nikampeleka studio mala wa kwanza abisa nampeleka studi iopo kwameka mwamba fmliwewe ni meke ekdisahi kundi la mkwanaumekundi la tmk likwa na watu watan wailikwepo <anonymous> <vanilla insanlar>. mimi keyara alikwpo dchif alikwepo isdop alikweposnigatmtmknamemers wni nakumbuka lakini kuna ambao, oh, na, wale ambao ia wanaikiza voo au wanapiga yeah. bangao yeah. kama mtu nane hiv au kumimi nakutajia utaniambia kama yes. Sa, yeah. ni yeah. sahii yeah. chege yes. temba yeah. stiodoloa yeah. yeah. nechakeramula yeah. yeah. e ena uh, no, kuulizaaba yeah, yeah. yeah. <laughs> yeah, ah, una mzimu mzimu na malipobki na bokiudichifutaleuna mtu mmojao mtiririkoila uh, uh, ku... yani rekodi sahihi ni kwamba kulikuwa na kama kt w wapo uh, yes, hey, hey. yes. chege tembastidol necha uh, kra luteni wip uh, waidashi mzimu malipo bka BK, uh, <laughs> eli yeah, yeah, yeah, yeah. tunakua so uh, hapa wakati mkiwa mkiwa wanaume yeah. mlipotengeneza ngoma ya msela hiyo yeah. msela kwenye wanaume mm, tupitishe kidogo hapo kwenye msela ah, sasa msela siku hiyo nakumbuka alinipitia nannecha inmbiabana mwanangu siku hiyo una, una, una, una, una, una, una, una, una shughuli gani hivi majani ikaambia m sahivi nipotnzetu ah, basimajmajani kaniitakakuitasindikize eh, ah, mwanangu an kaambiatzetu tokpa majanikufika kule tukamkuta malemgtuoajagep tupost nice kabisa hiindanipigagig basi poa si tunaondoka tunatoka wote na, na marehemu ka pale nje tunavava midundo yetu nini hasamajani anasema <coughs> wazee mmekutana leo mtu tatu kwa nini msifanye kitu kimoja hivi dude moja, moja tumzee kama ukumbusho fulani fulanis <coughs> sisi badonajavaajutuzinguaatuondokesij waeeiwaewezi juaabt enye ioanangja akaingia aeanndo kaieka ukangasasa nyimbo naitaja jamanichakata wazo la msela <laughs> Sella, eh. <laughs> of course, a aanig <laughs> <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> Okay? Uh, mm. e right. akkjaakuaainaaakuskizawaan rafiki baweziaminiafki yan alioipiga tena sio ile kabisa le kais liifapigmara ya ukimsikiliza vizuri kwenye msera alikuwa alikuwa anaendelea pale kamkata yani angemaliza yake na hata me alikua naendeleamajanikamkataleke ake singetsh alina basi kabdiaek le ukaingi sii kaingiaek ngoma ilp kwao ile ngoma ilikuwa uh, ilika malemna uwezo wkuitumia uh, na sisi vunae kuitumialii baadae majakasemsba ita wenye e kuna stori nili, nilisikia kuusiana na ii ngoma ya yeah, msela mm. kwamba ilikuwa ina, ina, ina, ina mbili tofauti kwanza anataka ku kipindi cha wanaume mi nilikuwa mshabik sana waadikunaunuah zaoaa yeah. <laughs> <laughs> <So, so, laughs> na, najua kuna story kubwa yaani nini kilisababisha ukawakunaonekana kama kuna, ukawa kuna, ukawa kuna beef, au kama ilikweolikwajili ya mzikib no? uh, ilikuepo okay. lakini ilikwepo b la kimzikiob okay. so, ileaamba la kimzii Uh, kwa sababu mi nakumbuka nikiwa mm. likwenda kufanya show moja moaia dodoma mm. kule mdogo kle d kutaa mdogosh mwanangu pale as kuna mtu mwingine igiemwanangu mm. mm. mona uh, st ilikuja baada uh, mm-hmm. yeah. eh. wale wakasema hivi alikuwa a aushindani maundia wao wal wakasemawaawezekaniwauwe ikawakati mguui kipind matamashatukifanyawa iesh asa ssia si am kabisa aeshiib tukienda sasa kwenye hwaeshuaend wakinaaulbm waotewalikua ndugu zetu So, so, washikaji f fei tuuponaye kwenye studio ya bonyana bon naweza kumjua kulea ver iie beef uh, kibongobongo <laughs> yeah, kwasabu kama possible. kuna wimbo umesema hpa mkua wa yeah. ambao ule mtu sijui anaenda nyumbaniwamba yeah. yeah, nyumbani. anaenda kwa jiranianacitsrna madongo kuenda kwaunaishi zaeunajua wakati mwingine hizi ngoma zinakua zina, zinaweza zina mtu wamona kama ilel lisema anashinda mablazamini kwa kutafuta sifa wanashinda masakkiwnalaatandikahasawatulimamdongol imtupiasiokweliwwe mnajuaza watusasajua kabisawambhpnajua kbisa wamb nimefurahitukitu kimoja nadhani hizo ni bifu ambazo kama ni b basi bif za aina hiyo ni nzuri sanazilikuwa ni bifu ambazo zinakufanya wewe uscuke au utunge kitu kizuri mm-hmm. mona kwa sababu ilikuwa vivyue waanareodi ulikana rekodi kwa mj kwahiyo wakisha rekodi kule mj anakuja paakwa majanianakujazee sikiliza vitu hivyoanatumiza ooskiliza hivyo basi m akiondoka meskiassnataadodokee pia ndo ilifanya watu pia wakaonawanabf ilikuwa ikokwamba iw akipata kitu tna kumtambia naumtambia kule majaninapindi anabeba kabisalliianabebatii ambayo wa jimbo zote katikamlanaibeaaje fanachomeskiliza mtoto mdogoushindani wapo ni mzuri sanni njia moja ya kusukumana kupele lakini like n ingefikia yani, tena maswala ya kutafutana haponalikuwa bif za kutafutana sio kwelilakini kama kwa mashabiki mfano mii likuwa na kasi za kipindikile hasa tukiwa kijiweni na wana hn kwamba kuna lik bifu mbaya la tmk kwa tmk, TMK. Yeah. liwosio z baada ya tmk mm-hmm. si- uh, sijui kama nitakuwa sahihi nikisema hivi lakini sidhani kama kuna kundi ambalo mm-hmm. lilikuja likawa maarufu na influence kubwa kwenye mziki wetu katika miaka ya mm-hmm. karibuni kama tmk kwa sababu mm-hmm. kama tunakumbuka tmk mm-hmm. walikuwa na brandi ya mavazi yes. ilikuwa yani watu walikuwa wanafurahi yeah. kuvaatwalikua yeah. wanava mpaka zile nguo za ndani za zinatengenezwanatengeneza na, na, mm. mm. na zil mm. e, china na, uh, mpaka nguo za ndanisasadada eh, okay. uh, mmoja ivambaendo tulikuwa tulikaa naye chini kaa nazitok nazileta huku uh, bahatimbayo dada alipataga ajari ya helikopta mm. lidondokaga nai Manipo, arusha a kitu kama chadona oh. okay. yeah. mm-hmm. bana oh. uh, na mavazi napiga shoifia makapelo na wasanii wakali yan yeah. tmkwalikuwa yeah. gafla tunaskia bwana tm imegawanyika yeah. imegawanyika snataka tujue nini haso kilitokeamamba kiduniasasaiilitokana na likua necha na chege walikua kama stsintofam a uh, mabinti uh, nini kama okay. mwingiliano fulani ikuwa bainaya wawili sa kawa kama kimetokea yeah. hivi unajua kitu kishatokea yeah. basi alafu nechenae akawa kuna safari kakwaende ka wapi safari aende safari ile ya kwenda akawa sasa kama leta visigsinizio fulani lakini unajua basi siku hiyo mii nakua kusikia kwenye gazeti naona kwenye gazeti mtu analetea gazeti ncha ajitoa tmk wote tukashangaa sasa maskani ikawa kimya kama kumepigwa bomu kimia kwa mimi temba chege na fera afagalisasa tunafanyaji sasa tunafanyaje sasa hapa hapasimon basi nikasemamii kwa kuwa mkubwa mimi necha akija nitaongea naye nimsikize anasemaje kwanza mona moja mm -hmm. kwamojacnimsikiizikwelikk pal maacha kajakngena mtuyoyotehaa miiehiu kamwitaimamakupighavwnalivosikiando hivo hivo kama ukitaka kunifata mimi tufata fera o wat gabasonnaenaugaceg jamaniaskiwenye gaeti al ni akweli nahuyu kaniambia inahivwanimanina mimi sscegnatembanmanamnaju mwanaye sana lazima ataenda kule mona mm. minikaambiawanangusikilizeni ishatokea hapa da si tufanye kazi na nayesikaenda kule na watu wake wengine na naye afanye kazi zake tukisema wote tumwache umwachefela itaonekana sio kweli mona hebu tufanyeni kazi kwanza tuone banaimani na mimi kabisa wakwawaa wajuawa juawanamfafanyaje kazi ananiuliza enyewasani lazima tumekaa m tume uesasa kambi zetuzi karibu hapa na pale wanachokifanya kule mnawasikia walikua nab nafa maeshmshwanafanya maze uawasadwakati unamuulizahkuhusiana na taarifa hey, nice. okay. yeah. uh, una ulizoziona kwenye aeti yeah. alivokujibu tu kwamba bwana kama alivosikia ndo hivo mm. uh, kama unakuja joo kama takibasi ukaishia hapo haukutaka kujua sababu yayee kufanya hivyouanya yeah, ya Yeah, eh, eh, yeah. ndo likuambia sababu zile sababu litalikuambia ah, mwenyeweyeeuna eh, eh, ah, ah. yeah, sababuimezitoa kwayo ekawa atakisasa kwasaaunaukuna cheg mm. akawatakiasasa okay. nae mm. mm. eh. kaendee okay. so, mm-hmm. baada eh, kutoka al, al, kuna watu aliondoka na Eh, al aliondoka na bichifu aliondoka na kalama Luteni, aliondoka nadoloalaabadaemziu ah, na hey. uh, na, na, asangaliachaja basi kabidissapali jamani unafanyajeufani kazi kazi eh, ngoma ya kwanza kutunga inaitwaje ikapewa <laughs> mimi <bayo. laughs> kazi i kabidi mii ikatoakzi ipo kazi ipo kazi, kazi, kazi ipo tunafanyaje yani bado tuna kazi yani kutushusha sisi ufanye kazi mm. ndo tunamshirikisha nani sasa kiuhliingia mm. yeah. mm. alingia matatani iyo ola zilimtokea pwani Ah, walwa upande wa kule sasa mm. wakamuona kama kahuwa, vile yani kauakama kaua mtukaingia <laughs> <laughs> so vizuriaataaumakaikumbakulalipata ka tsanykiuchilaeauili sanajamaanamtafutkupigana mpupigia. ah. exactly. tukienda kwenye matamasha mkoani mkoaniiia hoteli moja nafia kipindi hatukai hoteli moja tuhamishwe tabiituamishwe au kiuchira akikaa hoteli moja na juma anahamishwa yan juma atamfanyia visa mpaka ynkchila unajua ile basi kawa nazungumzia ile difu sasa au K- ee, e, e. bd so, so kazi e, iosasa e, e, e, e, e. e. uh, kazi ipo e. e. kazi ipo mm-hmm. ikatoka kwahio wale wana, wana ndege tunduni sisi tuna kazi ipi ilianzandege tunduni sasa hapo kwenye ndege tunduni ukiangalia e. ile videowa e. ndege tunduni e nasehemumlan kwake moukiangalia deo la ndege tunduni kuna mtu mmoja anarasta naye alikuwa anataka ura tunduni lakini yule wanaomsema sasaa mwenyeweule mzimu mzimu nafanana flaniatosauti u alitumia ilalitumia kama mimi nihistoya mii nataka mii naa niende kwake ikakataa kwayo nyuma akasema ngoje ni msemeu ndo akafanya kisikiliza ndege tunduni Nature, yeah. na sababu anazotaja a sababu alizokuambia ni yeah. tofauti yeah. kama mi nitakuwa ninachanganya yeah. kwenye ndege tunduni story ya ndege tunduni ni kwamba yeah. wale mabwana walijitoa mk yeah. kwa sababu ya maslai na mtu aliokuwa anawabania maslai ni mkubwa aunaii gpalemi najuaayn kwenye wimbo ngumu za hivo unachosema ni sahihi lakini yeah. mimi nachotaka kusema ni kwamba ukisikilizwa ndege tunduji sabisingizie nini ndo kile maslahi mm. kwahiyo yeah. kwenye umgow yeah. sababu yeah. uh, siela uh, nabakia naye ssatafanyaje sasa nisingizie maslahi kwahiyo sababu ya necha TMK sababu, ya, sababu ya, ya kundi kugawanyika nichaacheasisi hatumjue huyo mtu wa katikati lakini sababu ni hawa wawili kwa sababu hawa wawili wangeamua kuweka ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, hii kitu chini ya p kundi lingeendelea yeah. haw walikuwa wana uwezo mkubwa sana wa kufanya kundi geendelea lakinimambo <laughs> ya hisiahatuwezi kumpangia um, mtu anavyojisikia kwahiyo kumbe, kumbe kwenye ndege tunduni mkubwa alipigwa tuasa kuna nilimoja hapo akati ndege tunduni metoka jikei alitoa ilipiga oh, <laughs> m- yeah. liona kama anawasaidia a- kupiga nuawli <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so, baada ya e kugawanyika hata uhasimu um, uh, uh, wenu na isikosi na wenyewe ukaanza uka kupngulipungua eh, ukawa sasa tukawa mahasimu mwenyewe kwa wenyewe yeah. sasa nnakuadisia hiyoo ndo uhasimu uo sikuupenda likua mbaya ule uhasimu tunafanya show pale na nabuga likuko uh, d jumilie mm. uh, kama mungu siku alisema wa security wale usalama wa- wakague vitu kabaliingia mm. an ichi chumba kinajaa watu waliingia na bisibisi waliingia na visu uma hizi siuuma sohizi snini ynsule watu wangekufa me ndani kwaweka pembeni kama hiviaanmapangailikuwa ni sho inahusisha makundi haya mawilinani zaidikati yaai zaidi kati ya mk wanaume arisi na mwanaume amlitai sana mish wa siku iliishajiliisha lishinda nyinyi sio siosisi tulipigwamavyuhuachua za majiupiga kwa sababu walijipanga wale wenzetu waliwachukua watuawaambele kaiswakiingia tiendeleeh na naye nchila na mwingine liya kipindi aimbi kuangalia watu anaimba anaangalia wetu wat anaimbaagalianyumstai wetuabee kule sana atatan sanasimuoja mbaya kuona jstegemea <laughs> baada ya ndege tunduni kazi poi ipozi ipo ilikuwa kwa sababu uh, n- nitoe kwa wanaume pamoja na kwamba amegawanyika lakini nyiwe mlikuwa yeah. mmejipanga k mnaona kabisa amba sinatoka hapa mm-hmm. inaenda hapa uh, ko baada ya hapo mm-hmm. wanaume imegawanyika wanaume nalisi watatatubila si ua kuta da mpaka molompakamolo si mtu oyote yan ni wipo tu ambao idea hakuna wao tatubila idi tuwezi kjahakuna watatubilansema sisii tukatokasasatkakaja nanngomamoa iungaopo tukaja nal nikicheki mayukumu yao nyewe mkajaribu kuwa uh, watu wazima kwamba yes, yes. uh, sasa tushatoka na nani na, uh, ba, baada baada ya kutoka Mm-hmm. tmk u, wanaume kugawanyika mm-hmm. iyo halisi na, na familia ili la familia uh, na lenyewe likaja kugawanyikasasa yeah. ah, familligawanyika vipi mm-hmm. ilikuwa baada ya ek ya temba na chege chemba na tegeembac eh, wanawita chemba <laughs> na, <chengi. laughs> <laughs> <laughs> <chamber> na tegetembana <laughs> <laughs> chege <laughs> waianzisha et yawe kafanyalbam ya kwanza yalikuwani makubaliano ya kundi amasisi waga paleuna makubaliano kwamba unaweza ukafanya lakini shafaya narutena enye kundi sasailichotokea walbada ya kufanya walivyonogewa wanafanya tena n an iwezekani wezikua ana yeah. yeah. nafanya aliua hegtembegtembb kipindiko mwanaguanatafuta kiaud waacoufanykai amshanwendo Okay. hapo <laughs> <laughs> <laughs> mm. mausiano yako na yakoea amakubwa sana okay. makubwa mno necha temba chene wote kuna uruguotbasi mi nina kitu kimoja mm. si mm. nataka kusema kwasababu nt si tumemtafuta kuongea naye n nataka hiyo oneod kutana naye uambia kuna jamaa umeongea nao ambao walimtafuta ongee naye ah. lakini nnini na, moja hapa kwa kusikiliza bro yeah. kwanza umeupiga mwingi hadi, kwa sababu naamini kitakuwa kitu kizuri kwa sababu kuna vitu vingi sana ambavyo watu wanasikia kra lakini yeah. wanashindwa kujua au kumpa kra rdt zake yeah. lakini kwa kusikiliza hapa najua mm. umeshiriki katika nyimbo nyingi sana ambazo watu wengi wanaweza ukawa wasijuikama kama unakumbuka yeah. unaweza ku, kusema labda kwamba nyimbo ngapi umeandika ambazo watu wanaweza wasijue au wasikupe t moja kwa moja yeah. lakini hapa yeah. rod ikawa iko yeah. menyoka kwamba huu mkono wangu mkono wangu mkono wangu hiyo ya yeah. nyumbani um, nyumbani kazi okay. kazipo majukumu mm. tikiumlinetwaumlile imeandika okay. uh, na hata okay. uh, ah, nyingi nyingi tu ka nyingi tu Yeah. Okay, kulikuwa, kulikuwa pia kuna ili ili kujaje tenasasa mandishi matatu niilele mkmktulirudisha isipokuwa tuchegedopa leo imwanae tu mshikaji wake anapighakuna naktaaaeana sd pamojana shida monaeskwasababu labda aae yake kazi zakeanafanyaskwao kutoka kule akaona ka kipengee flani kwahiyo timkee hipo imerudi iko mimi ukotemba yuko doro iko jumanech Okay, nice. pana yeah, kama mm. nangaonagamatamasha ya yanga aitaga hmm. sana taifatmaekuna mm. oh, no. yeah. yeah. yeah. yeah. so, yeah. uwezekano mkubwa kabisa wa hivi karibuni kusikia uh, kazi mpya kutoka tushafanya kazi nyingi bado kutoka yani hapa kuna kuna kipengele cha video kwanza kushamaliza mm. video basi kazi zinatoka kazi zipo nyingi sana kazi nyingi sana nyingi tu za kutosha kutoshak ili swa kidogo uh, umekuwa katika katika mziki kuanzia mwaka 92 yeah. umekuwa katika makundi tofauti tofauti Uh, wachuja nafaka tmk yeah. wanaume famili ukaamia halisi tena maandishi matatu sasa hivi tmk nadhani wanaume famili narudi tenaadshatafat adshmatatu akpaki mandishimatatu ialakinik hauna pet nyingi za kra kama keyara. Yes. Why uliamua kwa muda woteu miaka yote, yote hii yeah. wewe ukawa unadiri na makundi tu naslabda nikuambia h na albam yangu nayo lbam yangu nilifanya lbm ambao kama unakumbuka ilikuwaagani ule 6 Mm. <coughs> hmm. tulizinduaizinduao liabam ya temba lba yajuanecha naayaanuinaitwaji tena aankamuawa uweza uwekamualna uzuri mm-hmm. wa ni kuweka rekodi sahiheek Yeah. kama sisi tuko hatujui Kwa uh, bwana kwamba bwana kr anapkwahiyo uzuri wa yeah. ni kuweka rekodi sahihi kama tulivyo yeah. tunaweka hizi rekodi sahihi baadaye anasema kabisa bwana yote yanaohusu mziki wangu yeah. yanapatikana hapa na mimi nakupongeza kwenye kitu kimoja yeah. um, kama nilivyosema mwanzo kushirikiana na watu manayake wewe ni mtu wa ushirika yani isio ni... sio, mbinafsiasababu yeah. yeah. Sibaku... kwa miaka takriban 3mo au 3a yeah. ya yeah. muziki watu walitegemea sasa umgefika wakati useme bana mm. dolo chege temba necha nani wote mi nimeshaotoa wa mimi sasa mm. najiendea kivyao lakini wewe umeshirikiana yeah. na makundi na oa zuriyni keala ndo kama kama kama gundi n yani hhalafu baadaye ilikwenda ukasema kwanii tusiongeze kitu kingine kiwe kinaleta kama ladha fulani ndo tukajiunga le na i kbundo tukatwalitemeke kuna ni tenaa mpaka leo likipigwa ile watu wanalukanao atarisaf sasahivi nini kinafuatia uh, kwa, kutoka kwa keara na projekt gani watu wategemee kutoka kwake uh, proekti sasahivi zipo projekti zangu zinakuja mm. afuna projekti za kundi zipo mm. uh, ni, ni endogo ndogo zimebaki okay. lakini nafkiri huu mwezi wa t unaenda mm. wakumwa kumi wa unashuisha wa jangamamemrudisha okay. mm. tena fela ah, fela bado mwenetu tu hata tukitaji mshauli mm. pidia simu aongea naye hatuna atu, tatizo naye so, mweshimia diwani hatuna mm. tatizonae au sahivi kwa sababu majukumu yameongezeka wtkwana majukum kamua kwa uwezo anapatikana wapi mtu akitaka wa kuipata kamua kwa uwezolifanya amajan iifanya ngoma mbii kamua na ngoma naitwa ngoma mbili halafu nikafanyaa una ngoma enzi za utoto kama kumbukafanya ale nilimaliza malizia zote pale na ngoma nyingine nilifanya ngoayinginilifanyana naitwa ule ambaye baadaye baadae mke wa nilifanya naye naye vile mwheshimiaanyfanya naefanya na watu kidogo egiifanya nafanya nah wen a saiiko ndanitulivozinduando ikaishia haplizindua ikaendaenda ukua naiuzaeliua akipindiiunayo sa nukipita kwenye ambazo umerekodi naweza ukaipata nab, nabidi uena ue na na, kwa kwamam yeah, na, hey, labda inabidi yeah, hey, huwe nazo mzee yeah. uweka watukwasababu yeah. si s- s- dhani kama sasahivi watu wanatafuta wana hizo tep kwa mamtenda aud so zitafute ukusanye kazi zako yeah. unaziweka kwenye p unattengeneza vijana wapo wajuvi wa, wa, kabisa wa mambo wanakutengenezea hizi mm. po uweka huko watu yeah. wakusikize wa, wa, wa yeah. unapatikana kwenye mtandao ya kijamiim inapatikana k mze ah, okay. yeah. yeah. <laughs> <laughs> <laughs> una mahabaraawaaisiwananziawingineaingi right? yeah. <regia. Yeah>. Sa- <Okay. laughs> ukoapekee yeah, nice. um, ilikuwa ni wakati mzuri sana <mumbles> <mumbles> uh, <mumbles> tumepata shule sure. tumepata madini ya kutosha sana kiukweli nimekua nilichokuwa na k k nimepata cha ziada a... so um, tunashukuru sana mze wangumi uh, nashukuru sana kuja hapa najua unatoka mbali unakaa gongola mboto umekuja mpaka msasa, yeah. msasani yeah. Uh, tunashukuru sanai ni heshima kubwa sana, sana. Uh, tukiwapelekea tuki, tuki uh, walaji wa hii kazi yeah. tutakutaarifu piatunataka uh, As- na wewe uitumie hii kama yes. Heba, swali lolote kuhusu mziki wa kr hata mtu yeah. akitaka kuandika kitabu cha krbana yeah. yeah. kuna sehemu hii hapa nazungumza biashara <muchas> <muchas> io lengo la sisi kufanyai asante <muchas> sana mzee wanzi nashukuru <muchas> sana meza <muchas> huru mpaka <muchas> wakati mwingine