nakwaje hapa as nami aa takua na sari mojaswategenekiukaampango wa kuipeleka biashara yako pb nataka kuifanya kuwa private hii ni swale ambalo kampuni nyingi limeweza kulifanyia maamuzi nakuea kufanya maamuzi kuifanya kampuni yao bado kuwa private au, kuwa nini, au, kuwa public. Public, au private, ni public ni ni kwamba pale ambapo naamua sasa kuuza hisa za kampuni yako kwa watu wengine wa kawaida ambao ni wananchi wa kawaida kama mimi na watu wengine ko kama nataka tuseme ukuze biasharao kwasababu kama ivyoleza kwenye inginekuashanaezakufaana ma, maamuzi ya kutosha kueza kufanya biashara yako ikua uweze kuongeza vitu vingi nyingi wafanyakazi wengi kama ni mu mbayoatengenza zile ningi zafaya iuza kampuni yako watu wengine keza kupata pesa awenindaata yako, yako faida zako na ni ndani wapo ukiwepoe bila watu wengine wanje kifaa kmpu aukwao lazimaakuanaategemea ku, latigime, ku kampuni yangu ya kwanza ya mtandaoni utaiona baadaye mungu wakijali aata baadaeakaaa tarifa aa aeeea kufana kampeniakenda kua zii kuifanya kuwa pu kenda kuipeleka nakushaui sana eza kwenda kutafuta phii kitabu cha ii naitwa ra fiskin ni ikuwaaamesha e ikuanamwanzilishi wa kampuni moja maaruuaandaoa amoakufanya kuwa vitu vyako vilezile m nazipeleka mtandaon d naaa vile vifaa vombayo navyoviitaji vaatakamatu ktafttngne wanzonevuafanyachokitu mbacho kinatwa kufanya vitu vyako ambazo nazo kuwawa iakitabu cake naitwabiashara uwaataaafanya maamuzi aufanekampuiyauaaa aa kwa upande wakwa sababu ni kampuni yake kwanza likuwa ni ndoiyo moza ameelezea vizuri vizuri mno kwenye chikitabu kwenye maamuzi ea kuchagua kuweza kwenda ufunua mirango kwa watu wanji kuweza kuingizia pesa kwenye kampuni yenu na kuwa naweza kupata pesa nyingia atwegi aweza kukimbilia p i kwama nze esa ukashindansha wafa mazei kawaidi aau uichome ze zchome fuekushindana ndio utashinda ila umefanyaje amanyichio ma ndo hivo yani unapata pesa ya chapu kubwa nyingi kwa watu wengi kulinganaa watu alivyoamini kampuni yako nakueza kuchukua zile pesa zao zikua za kuziingiza kwenye kampunajiiya ampango annampka kampuniyakokuaau kuifanya kua nini ua mimi kwa mpango wangu mimi kwa monekano wangu mimi kwa kwampangoangu wanu nia mbaoaaazitumia mimi weyeasaenyauna vitu vinavyohitajika kueza kufikisha au kueza kupeleka hivivii tutawanta nauzamba tulivokua nao hizi na kila kitu mbacho tunacho sisi ndani mwetu kuzipeleka sokoni na kueza kuzifikisha kwanjiambiaupata ma... Tuna, maliz kwa kwa kufanya kampuni yangu ambao ni a mbeleni kua kufanya kwaemauyake kundani zadi ku nyingine naza na, na kuuliza leo chammu ni kwamba uweze ukaipata ii kopi ai kitabu leo kama ikiwezekana kama mtakua mnapata shida zima la kununua a keye kupatakop a ya kitabu taniambiamaka na kopiabue mbo apau kaaaandowaaiom nye mako au kenye komputa kanakwenye bakasoma Kusona, ibo, kitabu, ndo njiawenyepesa omi pia waganatendea kusoma kwenye kksabaufaya uea kuku biasharaan nakufana maamuzi aliokua safaamaatakua ea kuelewa space nzima ya maana a kampuni yako kuwa public na kuifanya kuwa prt oawattfaa ku, aiekitu ambacho unacho nimambatkna taka nikuuliza kwa mpaka siku nyingine tena tunazungumza kiundani zaidi kuweza kuelezana mambo kiundani zaidi liweza kupanua uwezo wa fikira zetu na uwezo ambao tunao kuweza kufikisha huduma bidhaa na vile vitu ambavyo tunavyamini sokoni ko mpaka siku nyingine mimi ni sulaimanayi tana tena kwenye episode ijayo