nakuaje suliman hapo tena imekuja kwenye episdnyingineazgumza zboow kwenye maisha eubo chkanafa uwakutuendeshaee maishaetukaekuakua kubwa so, asama kwenye upande mzima wa tabia mbovu au ambazo wazisaidii adz na bado nazidi kuzishikiria zie tabia azo ukashia na, so we, manzo manzo na mimi pia nami niweze kujua alazima la kubomoa tabia poseya kubomoa tabia ime kuna pose au njia tofauti ambazokazitumia kwnamnakweza kubomoatabeiokeleza nikwamba kuna kubomoa tabia au kujenga kwe, tabia, tabia mpya inachukua siku sti nasita mpaka mia ishiinananeaeingiaankfanyatabikila sikuo tunaanzaje mi na ushauri moja mkubwa sana sasa kwenye li swala la kubomua tabia kama una mtu wa karibu kama na rafiki wakaribu ambanawasiliaamaaatmnaelekea safari fulani kwenye maisha wote safari moja ambianeni wasilianeni mwelezane kuwa bana kaka udada mimi na moja mbili tatu na tabia moja mbili tatu kila siku inanisumbua naifanya kila siku yanisaidii ya kwa sababu laba anisaidii iya wayo kila siku nazidi kuifanya kwasabauaaa utafanya moja mbili tatu nafasi uta na ya kufanya moja mbili tatu uweze yakufanaamili tatuaaaa iambo achukulie simuchukenimlipe shinngapi nifungie vitu fulani inakuwa ngumu ufanya, ah, kuna Kwa sababu, vitu fano aeza kukumbukataaa mafafana mazgaasemenisebleni kama aseatakawacho uanglia tv kama nisebuleni kama nishakuizungumzia ivi kama ni, ni seblani au kama ni chumbani au sehemu yeote mbao nafanyia ii tabia ibadilishe ile sehemu iweke ile sehemu kufanya kambakeandaesmetaka uo namka saa kumi na sa moja afu nazaakusoma kitabu liesali moja hapa katikati mbao watu wengi wajaamka bado kitu asubuhi kile ambacho mbele yako maana mpaka kima nanini weze kunga kitua vtuakuinie ndo picha kua nao iona mbe nakupelekea kuudisha kufanya kilikitu kwasababu ubongo najua kila kitu naa si. na na na na saa kumi na mbili au saa moja kka a kuikata ile uweze kuiboma tabia bila kuiweka tabia nyingine utapata mda mguma ka fanya kubadiisha ho tabisaa kumi nambika ile simu yangu kwanza usiku silali nayo naacha chumba aba chatatu huko aaamachia ata jirani kkwamba ka sitaki weze keo ae ktada kiamka a siku nne mpaka tano za mwanzo utaanza kuzieleproces kidogo kidogo takua naza kufanya kipita wki a m taa kusoma kitautaka ufikiri ta aafanya naaakuamka na kusoma kitabu takuwa te namkat asubuhi chao Ashua kitabu nasumari, wa yako kitabuasasa iyo nojiaanjia yapili nikuweza ku... kujipa mii nasema kwa kiswahili furaha baada ya ile tabia mcu aata kujenga uipate sasa kwenye, kwenye furaha kama tushakuwezaa gusazimaatabia kwenye epsodi liopita ni kwamba tabia mbaya zinakupa matokeo palepale ukila msaada at kujengi viakuboa ukia kaa nakula ukiakuima ui usikii kaba yani upate matokeo palepale matokeo nakuja kuyaona baadaye mwaka mmoja miezi sita miezi anai ks tunapata matokeo palepale tunaweza kuona matokeo palepale sabaubongo umependa ile tokeo lotokea natakatena nmana kila siku nafanya vilevile kila siku kama akuenaa ende asubu m abnabda kna kuna moja Iju, jizuye, rafiki, ya juisi ambao naipenda sana kna jizuie le jusi kama narafiki au ndugu mnakane aonokumbuka zie maana ubongo napena vie visa vinini kiioajisikia vizuri kwasaauoe a ia pekeaaamana ubongo ataka tu, tu e ile, ile hali tu baada ya kufanya mazoezi ile yale matokeo mananiaziaatatuezekueka ya matokeosabau atuaoni matokeo pale Ma nateseka mazoni ateseka wiki mbili tatu nne miezi miwili atuoni matokeozidi kujijenga kufika ile semu aniaa sima ambavo ni nzuri sasa ambavyo baadae kutakun takuja kuona matokeo mazima ya ile tabia ambayo amejenya kwao no njia yatatu kuweza kufanyaj kueza kujipa matokeo ma kujipongeza kila bayo anavyofanya kila kitu knavyojipongeza vili takaja kufanya kila siku wezi kuamka kwaajili ya lile pongezi maana ubongoakuena kusukuma kwaajili yalile pongezi ekia uaaukeea vitu baai aoaeza vikaa msaada ikanatabia nyingi mbazo zinanisumbua nipo kwenye poakueza kuzitoa Ningumu, niko ninguu koekeau sinamumbaeawanafeuananakenyeepoda