inakuaje sulaimanapa tena kwenye episode nyingine ya one step within podcast leo tukuwa nazungumza kwenye swala zima la social pressure au pressure anaopata kwenye jamii hii pressure ni ule msukumo na nguvu ambao wanayo watu wengine juu ya maisha yako Wala wala unapata naa amarafiki nguamaf nu akipini canyuma ekulta n aki marafiki, ma marafiki, Mara marafiki, marafiki ambao wanapenda kufanya kitu ana so, na, na... tabia vile moja fulani ea ni nzuri au mbaya ftuote vibaya suaau ladaapendawengi labda tlikua pamoja au shangakuaakwenye hizi tabia mbaya za za kuvuta na nini ni tabansang asilimia tisinatano yatoo karibu kwa sababu ambao unawapenda unawaamini atakufanyaa ni proof kabisa ambayoa kwenye ienii ya iliofanyia yaa asa mmoja iani kujua jinsi gani yake san melisau aaa ursyingine lafanyawanajua juu ya hiyo so, experiment nzima na kuna watu wengine walikuwa wafahamu kwasabau kakunganisha pamoja fu bada wakafanya experiment kshansnafanya majibu aliotoa kwao na majibu aliotoa wale walikuwa wa, wa, kama wale na hivi, kama wanajaribiwa hivi wambaolfam a wakfan apiliyake sasakumaa ameshaonaka akushangaza nikwamba ya wale, wale, wale, wale watu wa kwanza ni kwamba wale ambao walikuwa amba wanajua sasawalpambaka wanajua walikuwa sahii kuliko wao kwamba baadaye majibu majibu au ma, eh, majibu wa, ya mingine, wa wale mara ya wakjakabadilisha maufnkuwafatlzwal watu ambao waanguka marafiki wakaribu familia na kila mtu ambae yipo ndani ya duara letu la maishaaa duara la maisha wana ne kubwa jua maisha yetu na maamuzi yetu ya kila siku unavyovaa unavyoongea vitu vyote vinavina vinakuwa ambao mbali saa, nyumbani aea wanaen kubwa wazazi Wana Wana sababunawapenda na kuwathamini sababu wazazi wako unafuata indio chakushangaza ni kwamba ili jambo ambalo limeweza kusukumizwa chini sana kama hauagamsemoasemaa wa wazazi huwa ni sana, wazazi wa ni maarufu sana nataka a wakoseimaaruweklisola wazi kumbuka kuwa binadamu yoyote ambaye ipo hapa duniani yoyote yule anakosea ndo tulivyo binadamu tumeumbwa tunakosea kwao kama si binadamu tunakosea namanisha kuwa sio kila binadamu yuko sawa meisiko sawa mtu yotabinadamu umot mzaz watubao waa mamlaka makubwa juu ya maisha yetu hapa duniani ila sio kuwa wa, wako sahihi au wako wana, wapo, samani, wapo sahihi hisho wa ni kwamba wazazi mda mwingi wanafanya maamuzi au wanaelekeza watoto vitu ambavyo wanadhani kuwa ni kweli wakati ni uongo chaushangaza ni kuwa wanajua kuwa wanawajenga kumbe wanawabomoa hivi nimevyona ni ni ni hivi vitu sana so, ap mfano mmoja kwenye swalazima so la, la malezi au influence hapo kwenye, kwenye wazazi kuna mmoja mbayo niliionaga ilikuwa ni ya, mzazi alikuwa anafumdisha mwanaye sasa so, swalazima so la la uongozi hata hatai atakuwa kuliskia au kuiona pia kuiona kwenye maisha yako navokuwa mdogo bane, pale mzata, shule, shule usiwe sawa kaaaa uelea sle kamwauaseookia nozi haya, haya, haya chakushangaza ni kwamba unakuja kukua sasa baadaye unavozidi kukua kila siku naku nazidiefaa mwanangu usitaki kupata shida na uongozi dewamama a kujingea ulinzi kataki kuona mwanae upate shida sindio chakushangaza ni kwamba shida ni lazima kwa binadamu wakilas lazima upitie shida ila ataka kama akulinde hivi kwa sababu anakupenda sindiocshangi kwamba tunakua hio tunakua kufikia ssa baadaye mtu ameajiriwa sasa anafanya kazi kwenye kampuni au serikali kiongozi anamuona kana kwamba kama sijui ni, ni nane sijui kama sijui mawaika hivi au siu wale mwengu watu yani anavyomchukulia kanakwama e ni mtu mkubwa kuliko watu ote a nan a maazatunisemaje naana kuwa wakubwa zaidi a aaga ksaaukaiao aio keea iolia nyumbai na familia yako usiseme lolote fata iongoiao aokuambia na kilakitu na hii inaweza kutumika sana saasana kwenye hizi kuna vitu ambavyo vinaitwa kuna prinip influence hiyo ni moja e ya sita samani e ya nne naetwa au mamlaka aamfano moa kwenye, kwenye sehemu ya ilikuwa ni kwenye swaa zima la awa marubani kuna siku ndege likuwa si nata iondoke ipase ina abiria ndani yake na kila kitd kushangaa ni kwamba kuna kitu alikutakiko sawa sawa sababu wako anajua aaa tunafata mo alika mambiwa nawale watu, na na watu. umona hii ndo ikja kuonyesha kuwa jinsi gani ri ya authority au mamlaka ilivyokuwa kwenye maisha yetu wetu wakubwa nikana kwamba kuwa wanapatia mda wote kana kwamba kuwa wanajua zaidi akati hapana si ni binadamu binadamu yoyote lazima ukose kuna sehemu utakosea kwa sehemu utazungumza kitu ambacho sio sahihi umekosea na hivyo kama ikitokea hivo basi abidi urudi nyuma nakuweza kutambuaeoawli narudi kwa mtu ambaye tupo karibu yake sure, yoyote mwenye akiliti mama akiweza kuelezwa hili jambo naweza kakaa sawa akajirekebisha paa na karudi kuwa nini kuwa sawa kwa hiyo hli saa zima lamekua kubwa sana kama na kuwa ni umiyo, swala. na ekua kua n mtuhmwahliswaa jaribukuka chin kulifikiria zaidi kwasababu nisa kubomoa pakubwa sana kwenye maisha ya watu wengi kama meza kulishuhudia awalifahamu tunawaona viongozi wao watu ambao tofautfatatnwaettumeleaa mazingira kajuwetu aiaafananini hisho ni kwamba ni maamuzi tu yaliyofanyika kwa viongozi ambao mweza kutufikisha nini sehemu tofauti mekua kiongozi uano zui ka hawa watu wanahitaji pia kuambia ukweli mi pia nataji kuambiwa ukweli kmambo ambayo napatia kuzungumza kuzungumzakambo ambao nakosekuzungumza sawa so, ili nisiweze kuwa chanzo cha kuweza kumjenga au kumwaribu mtu mwingine kama nakujenga nashukuru mungu kwa sababu nafikisha kila nachokuwa nacho kwa kwa watu wengine kwa nyinyi ili kuweza kufanyaje kuweza kurudisha maana nimeambiwa nia nzima ya kuweza isha vadonane ni kupata ichokipata odoiaana waengieo kama na marafiki amba ajua kabisa siyo sahihi kwako ckamnafuraa so, ila mnavyovichekelea anavyovifurahia avikujengi wewe vinakubomoa vinakurudisha nyuma kufika kwenye sehemu ambao nakufika ambao ni sehemu ambao metaka kufika inakupunguza inakupunguzia wakati akuweza kufika pale k Kwa uweza kupunguza abi kuwa makini nawatu ambao tunakaa nao kila siku hao ni ya leo tu kwenye psd yaleo natamai sana mweze kulisikiria liswala ili weza kujua na kuweza kufana maamuzi vizuri mi niima tanatena kwenye episodi ijayo