nakwaji slima hapa tena kwenye episode nyingine ya tazugumzia saazima a zm msik nafasi yako kwa nguvu zako toto unavoweza au unapenda kuachilia watu wengine waweze aweze ku maamuz ya maisha yako yakilasiisababu ni swala moja muhimu sana ambao limeweza kuwaingiza watu wengi kwenye majuto na kipindi kigumu mbeleni aazima lamapa ndogo mojatukmoja mbayo litokea eye ililisaa msimam s a slazima la maletmoja so, kijana mmoja alikuwa amezaliwa kwenye familia ambayo kwao wote ni madaktari sababu sababndaktari aaadaktari ana ndugu zake wakubwa wengine ote ni madaktari nzima na madaktari siku zilivyozidi kwenda kwa sababu y amekuwa raha nzuri ni kwamba wazazi <coughs> wake walikuwa ana uwezo mzuri tu jmadaktarikuwa na uwezo mzuri kwao mtu akajui picha nzima jinsi dunia inavyofanya kazi nji ya nyumbani kwao alikuwa anapata chakula kila siku alikuwa anapata mavazi anapata muda mda utanaenzie ila alikuwa wezi kutoka nje ya nyumbani kwaozakua maisha na u... yaliuk kwa upande wa akakuwa akapata shule akaenda chuo chuo sasa alivyoenda alikuwa ya kuweza kutoka ya nyumbani na, ya na nyumbani sasa baada ya kukoa kule kafikia mda kabidi sasasaja utoke lieaufanaazi kidogo wezakuisaidia mwenyee maataki tena kueza kutegemeaushangaza ni kwamba alivyotoka kwena kuangalia malipo ya mtu wa kawaida kabisa uli wa mwisho ilikuwa ni hela ndogo ambao kuezktgean akanapata presua kwa sababu wazai wakewote wailetan daktari k akanapata ili pressure ya ku, ya wazazi kuwa daktari dakaana iekitu cake aiakuamtaka afanyaji awe daktari akaja chule, akawa ni ni kwamba kila siku alikuwa mtu wa uzuni, raha, kwa sababu s aliyofanya na kazi nafanya sio kazi kazimboafuraha na kufurahi kila siku ndio analipa kasababu akufikia ile nafasi akuwa taka kufikia kwenye kazi aya kua taka kuifanya viovituavyokwenda kuifanya alikuwa anafanya tu kudaktai kwa sababu ili awezi kuwarizisha familia yake wasiweze kumtenga wasiweze kuwa memwesi kama yeye ni mtoto ambaye labda hatii wazazi na kila kitu chakushengea kwa ni kwamba hivyo kilasi kunavyozidi kwenda akiagia azidi kuvyofika akana vya kula vyakula vibaya kaa kuaoa kia siu azii a maba vitu vikabadilika nye masaaao sehemu wakafanyia diagnosis a kujua kuwa ana shida ya ugonjwa ule ugonjo ni ila mgonjwa ambao na na msongo mzima mawazo kulingana vitu ambavyo la ule daktari familia akalizafamlo kasema kuna kitu ambacho mnamlazimisha huyu binti kufana ambacho wakihitaji au akitaki kwenye maisha yake kuna kitu ambacho kimamfanisha afanye kwa, kwa sababu tu ya mambo yenu au nini kukumbuka kuwa hey, tumemlazimisha kufanya vile ndi na kila kitu kama hicho sasa ni wangapi kwenye maisha ya kila siku dunia tunalazimishwa kufanya hivi vitu kwa ajili ya ku thamani ya wazazi nsikilizi wazazi wengi kwenye jamii yetu fulani wene unavotembea elimu uliochukua mpaka ulipofikia ni anzima naweza kutengeleza picha yako kwenye jamii ili ukitoka watu akujuawe ni mtu aina gani wewe ni msomi wewe ni mcheshi wewe ni mtu aina gani watu wapendi kutengeza picha mbovu kwenye jamii mbovu, kwa kwasabau wanataka zakutengezapicham falibabamaapa kwenye familia yao kuwa yaonao ni nishangaza ni kwamba wanawafanya mpaka watoto pia wafanye maamuzi ambao wamefanya wao bila kujua kwa kila mtu aliyekuja hapa na wakwake ana misheni ya kuifanya hapa duniani ndio maana umeweza kuletwa hapo umekua kwa sababu kuna kitu kime ambacho kimehitajika hapa duniani ambacho wewe unatajiwa kufanyaji ukikamilisha kushangaa ni kwamba baba ni daktari mama ni daktari waaviwa watoto ambayo baza kuwa laba mtu mwingine kabisa tofauti anamlazimisha kwa sababu sisi wate ni madaktari na wasipofanya hivyo utanifunjia heshima nikienda kwa marafiki zangu nikikara marafiki zangu naona kuwa kama mimi ni mjinga mwanangu nimemferi nimeshindwa kum kamaamwananu kama kama ni ah, bana nidaktari ah, mwanangu bana, Kuzi ah, bana amesoma daktari nan ah, mwanangu bana amesomaniniaanidaktarimi mwanangu bana amekwamanamziki mashanga ni sawaangi wa na so, na na kama naza kupa a mwanazi ameaakuwa sijui rapa wamekuwa kuwa nani ni mwanangu ni cha kwake ni kitu chake ni kitu ambacho mwenyezimungu amekijenga ndani yake na wametaka kuweza kukitumia kuweza kuki nini kuweza ku hapa duniani kuweza kutimiza vile kama mwenyezi mungu amtaka kwenye maisha yake amwanag aepotea mefanyaj a wenga iu kimoja naposbit kubwa a asilimia tisianan mpaka tisiatano yakueza kufanikiwa jambo mbao na, u kati ya mtu kushindwa mojawapo kazi unaifanya jambo jambo kama esikm saa nane usiku uifanye kana kwamba huo ni kama ni saa tatu asubuhi au saa yani kile kiasi cha nguvu ile furaha na nguvu nzima ambayo ipo ndani nakwenye kufanya kile kitu inakutia nguvu kiasi cha kwamba kuna kazi yingine unakuta unafanya unaipenda kiasi cha kwamba unashangazwa kama kuna watu uko duniani wapo ambao naalkufan usogero unapotaka kufika asilimia tisina tano mpaka tisinna nane sanasana hadi sana mia ya kufanikiwa ipo kwa sababu hata maisha yaje kama inavyofanya maisha kwenye kuenye kewasikukata maisha yakija akitaka kutsti ku, ku akuwza kuweka vizuri kwa ajili ya kuweza kupokea zaidi uwezi kutetereka na uwezi kurudi nyuma kwa sababu unachokifanya unakipenda unaweza kupitia lishi, kupitia kupitiaakupiti zikueza kuishikilia kila kwa sababu unakipenda kwa nguvu zako zote na unataka kifanikiw kwa upande mwingine sasa kama hivyo na kfanya kazi anamboo lilazimishwa kufanya na wengi wanafanya hivi vitu kwa sababu ya maamuzi tu ya pesa au ya uchumi sababu kwenye maisha magumu wanafanya maamuzi yakuweza kuchagua labda karia ya maisha yake kuezaua kitu fulani kwa sababu tu ya ya mambo kiuchumi kwasababu chakushangaza ni kwamba ukija kwenye dunia kweli yakija yale mateso sasa yakija yale ma masomo maana kama livyoweza kwne liopita kadu aakuweka vizuri etna a anlio wagonjwa wagonjwa wenye magonjwa mengine makubwa na nini wengi wote wanakupa nzima kuweza kuwatibia nanini yanakuja matatizo na pe nzima juu okay, madaktari feki na madaktari madaktari kweli covid iliweza kuonyesha le jambo madaktari wa kweli walienda lab akarudwakaea kutafuta njia kulifanya jambo liweze kufanyaje liwezekufanyajeliweze kutatuliwa kwa sababu ili jambo lijambo mbao kutegemea kutokea na kujua kama itakuja kutokea na ndio maisha yalio imekuletea ili liweze kujua wakwake ni wapi na wakwake ambao sio wapi kuna kna sualazima la, la afya a madaktari waku wali waliingia waliteseka usiku na mchana kuea kutafuta, kutafuta pesa nbaomwainginye daktaikanzma yakutafuta pesaula maakeazima lamsimamo wewe na msimamo kama wajambo mbao alipenda kulifauataka kulifaa na msimamo watu wengi tunaogopa kuweza kusimama juu ya msimamo wetu kwa kwa sababu ya majibu tunaweza kupata kutoka wazazi au kwasababu mi a jambo wa siku weza mpaka kuliaksicakwambatene mfumo mbaaeondoeondoapekeao sasa una ii chuki na hasira jua mambo waliofanya sababu ya wazazi wako asabadanaa kuwa asira kwa wazazi wako kunifanyia hivi maisha yangu yako angkomagovu baonateseka sina furahaabado ipate furaka kila siku mbao simaaua mambo yako mwisho wa siku ni kwamba watakuja kuelewa baadaye kwanakufanya andaeasmaamoako na, kwa na, ah, na, na, na, kwa na msimam li weze kufika potaka kufika ni safari kumi tunao kwenye maisha yetu na tumekuja hapa duniani kwajili ya kutekeleza kitu ambacho mwenyezimungu tatukitekeleza hapa duniani euuzakurudisha nyumba aubamwenyezimungu tutafika pamoja nipo Ni kwenye hii safari kuweza kufika napofika mimi maana kila na mashang, kila kitu ambacho nakifanya kwenye kila kuweza kuwasaidia pia pamraku, kufika kufika pamoja hata siku akifana e maisha asokitadta ikuhokfkaanyee nyingine