nakuaj sntena kwenye nyingine ya uuanazungumziwa kwenye, kwenye swala zima la kuwekeza kuwekezasallimekua ni sala mbalosisi ene jamiilolia kwenye maisha chiniuojambo mbalo alijazungumziwa sana na halifanyiki sana tunaona wazazi wetu wa ajaw kufanya yyote kuwekeza sehemu ambapo anaweza kupata matokeo yake baadayesshangkwamba walikuwa nafanya kazi baada ya kufanya kazi pesa waliopata wanaitumia kwenye familia na mambo yao inaisha naudi tena kuweka kuwekanihuu mzunguko wa maisha kila siku kuwa unapata unalipa unatumia yote mwezi ujao unalipa atumia hivyo fanikan u mzungu wa maisha chamkwamba amnajambo kubwa mbayokamweka mba mtu kwenye sehemu nzuri ya kifedha kama kuwekeza asa kuna saa so zima la kuwekeza nikubwa eo izungumzie kwa juu ili uweze kupata picha juu ya umuhimu wa kuwekeza pesyaofakufay kazi fkuichukua pesa. So pesa yako na kuiweka matunda ya pesa yako uweze kukua hivyo ana mambo yakueza kutumia pesa ambayo umeitolea jasho kuiangaikia ndomaa a tumezama tume kwene li dimbo ya umaskini kwasabau tuekutoka ene ambayo inamzungusha mtu kila sushyote miaka ishirini ishii na tano helai kunalipwa hivo ani msha kila siku hivo yani abilazakupata zima yakuezakuweka pale ambapo t kuwekwa ili uweze kuitumia pesa yako kwa njia ambayo ni nzuri ambakusaidia baadaye ambayo wazo wazo ka, uka, pia, kwenye biashara yako pia ni moja ya njia nzuri akueza kuwekeza kwenye biashara yako ili uweze kukua mi nimeona mambo mengi akiweza kutokea huku mitaani na kila kitu kitembea nimoja mbo likijirudia na kutokea sa bsa hiyo ni n yani kipato chote n yani cha mwaka mzima chote ukitoa kodi na, na vitu vingine iliyobakia tuseme laa tuseme labba ni kama milioni ishirini yao kumi nananehmkamianomaka sia iioanipofika bado iko palepale hakuna maendeleo kwa sababu gani watu wanaisha biashara iliweza kupata tu pesa nyingi ili aweze kuila jnikifanya nikiajiriwa akapata kasi kidogojaakavee aikui kasabn wanaitumia pesa nzima naitumia maana kila yaani mafuta ya biashara kama ilivokua kwenye gari u nzima ya biashara ni pesa ena nailayotea useme sasa tumepata milioni helahini hapa ile milioni helaini kwasababu faida yetu apa labda noni kumi nasaba tuseme au kumi na nanei kumi nanane auma naaakmlaaamani kumi nanne kama ni kumi ambayo letea mimi matokeo ya milioni helasini kwa mwaka ambao faida yangu ni milioni kumi nanane nimekula nne nimebakisha kumi na nne chakushanakwama mwaka ujao sa kupata milioni thelahini faida napata mlinaa elaasabboelaina mbili so, na kula sita sasa umesia nakula sita selasii na mbili nabakia ngapi hapo nabakia kama na nane sinio abaki kama ishirina nane a selahiina mbili mekula, se ishina sitaishinasita so, hesabu hizi jamani ishirina sita ishirina sita nachkl ishirina sita naudisha tena kwenye biashara kakushangaani kwamba kila mwaka naozidi kuongezeka an maoke nie yapiia wakua mambo makubwa kwenye biashara yako mwanzoni kama ni mtu mwenye akili timamu sababu kweni biashara unapenda tus kwenye picha kubwa ambayo iko mbele ni mwetu mbao kama ni kamani unauza nataka niweze kuchukua soko zima yani sio mtaani mtaanikodo tusio kama useme labda ni mtaa wako au wilaya yako mkoa wako taka tuteke yani nchi nzima teke nchi nzima tuteketa laba mataifa mengine anaokuja mbeleni kama ni niaaotadzmao ndo piha kubwa milionisia tum saotaipasua pasupasu nachukua milioni tatu ambayo sasa ndio akwako hiyo afe mionitatu nyingine natafuta njia nyingine ambayo iko nje sasa saaanea ingeo wekeza kama kwa kutumia njia ya hisa so, sawa kuna anaa ambayo nahizi ha hisa tofautnayoyote hilo kampuni waga inatoaga hizi dividends kwa watu wake sawa nzuri. Kwa faida, pata mwaka, kama shareto, pata faida kila mwaka. ile mnaaauzi mauiameenda saa aa adatakaswast udisha mazuri ya pesa yako ni de a aaani kasi kidogoaa wao siaingia sana aonaelimu tu jua mambo mazima ya hisa na kila kitu ila usiukua maneno yangu tufanya seh yako iuisasiku nikwamba mennua isa moja kwa efuarobain na mbili kesho kutwshanga isa yako meshua kwaefukumi na mbili azakulianmepotea zadiasingapio ela nyingi hao katikati stakitokee kuwa hivo fanyaisech yako vizuri kama a kunvest pesaata a aategemea tnatafuta kwa nguvu na kila kitu kuna kesho kumbuka kuna kesho ambayo utaamka asubuhi ambapo kuna nguvu ab umeumia kazi utafanyaje ambayo itakuja kuweza kukulinda na kukusaidia ndio investment sasa hizo au uwekezaji kukusogeza kwenye maisha azifanyiki tenatafaaaaaaau hiyo ni njia ya yapili ambayo hisa kuna njia nyingine yatatu ambayo unaweza ku usaidia sijui ni wekaji kuna ule mtindo kuekeza. wa wakuweza kuwekeza uwekezaji wa kumwangalia kusaidia kampuni changa zinazokuwa sasa hapa ni huj hihii zinazokuelezea smakombo usifanye maamuzi haraka jua ya mambo kama ivokueleza azkuela tkukupau kama kawaida yetu na, kama, na, kama natuma ndege juu juuh kama kungua anavoangalia chini au, wale awaawaaa kungia ndanaingia ndani zaidi siku nyingine kweneili tutaingia utangia ndaniea kuua sasa a sahi kuwa ni wapi niingize pesa yangu ni wapi napohitaji uuegeza pesa yangu kwasababu mi navyozidi kusoma na kujua vitu vingi kila siku takavozidi kushia nanini hiviuazidi kujifunza naozidi kusaidiwa navozidi kukuzwa uelewa na uwezo wangu kijana kampuni ndogo kfikkampuniu kuna n ambayo wanainvesta kwenye kampuni ndogondogo ndo, nazokuwa za teknolog na vikuu kama hivyo na nyingine sawa sasahizi kampuni ni tofauti kama inavyokua kwenye kama ni kama kampuni a imeenda au kwa imeenda kwaatukenda kumba msaada sasa adwama a uwe le kampuni, kampuni, kampuni. kampuni. omaa ankwene makampuni waga wana matamasha yani makutano ya wanunuaji wa hisa zao zote kila mwaka wanaka kwele na jambo lao mbao wanataka kulifanya kwenye huo mwaka a mwakaujao unaitwa nawewea ona waatuia ndaiamaa nakitu ambahoka naingia e esa najuana kiasi chako ambach eza kukitoa sasa baada ya nini baadaye sasa sababu aufanya kaa aadaekufiki ka kampuni kuwa ambo mardish apesa yake nakua nakutoweza kwenda au kuja kuwa kampuni ambao baadae itauza ita, hisa zake nakuifanya kampuni bado kukaa kuka, kuwa aaok makuwaanasaidia kueza kuunganisha watu pamoja kwajja mawasiliano nanini kwenye kampuni hzi na kazi ilivoanza u kuna watu ambao watu maana hii maashu sio jambo ambalo ni arakza ukaenda hiv s ukamuliza mtu a jamo mbo inatokea lwatuw navokua h wote baa taifaa iaiato awafaamuua badilisha waweza kubomoa kwenye maisha asa kwenye upande huu hawa watumptahizi taarifa nwalewat mbao wanajulikanna wana uwezo kwenye sla zima la pesa kwao wanapewazi taarifa likuwasadkptwazoisaaweza kuingiziwa sa mpaka wanafamilia kabisa wafamilia kama mimi sema na projekt yangu nakua nayo ambao ninayo ambao naiendesha unamwedeza mzazi na watu wakribufk kaifanyia wa kazi yopesa pesa ikakua sk ndo leo navyoiona anawalewatundo watu ambao wanapataga aawa fbndo wakwanzawaekezai wkaza mbao wanapata pesa nzuri vibaya munu. watu mbao wanapataga pesa maramia zaidi pesa ambao wameingiza maefu moja zaidi ni walewaletabidi so, uwe ia zakabau na na vitu vingine unawekeza pesa kama hapa kweniyokueleza kuna mambo mawiliyokampuni fauafei kiferipesotapoterubaiashang ishirininsafari yetu mimi hapa nawewe skiliza kwenye maisha kila siku uitegemee pesa mbayo naangaika nakutolaakila siune biashaao kama umeajiriwa kwenye kazi yako usipende kuitegemea pesa ajiriwa, au pesa kila siku iyo, iyo. Kuna siku ambapo aasku mbaoaekusaidiaukuongoza ni zile ni ule uwekezaji ambao umeweza kufanya tofaut, tofauti Fanya kutafuta hivi vitu na kuweza kuweza kutumia pesa yako kuingiza ambazo njia sehm tofauofautip mbayo nimeiona ambao ni nzuri sema sakma okwambia mimi ni kwa upande wangu nzuri mii sio wala masters kwenye akounta wala sinasio mtu wa finances wala nini ni mtu ambaye kila siku niko uis kutafuta vitu ambayonahitaji kuaeza kujifunzaaakuwekeachakushangaza ni kwamba nchini kwetu apa tanzania kuna fursa nyingi kwenye kuvest kwenye, kwenye, kwenye, kwenye benki kuliko nchi za wenzetu cshangza nikwamba unaeza ukai, ukawegeza hela benki tanzani ukapatampaka asilimia tisa yo jambo la kushangaza chiichi za wenzetu kama marekani naambi unapata asilimia zs iyo kwa miaka tisa tu cha kushangaza kwa pesa ambayo utaiacha benki bila kuitumia chi za yenzetu huku ni mtiani kwenye azim la kuikiza pesa benki ila nchini kwetu mpaka asilimia tisa ingiemie bazskia wez kila mwaka i eanu bado ipo palepale mishasiku kama nikitaka ile pesa yangu naipewa wek aepesa mbaoika nimezipata pani marejeshoanapata pa katikati kwenye epiod ao